------------------------------------------------------------

LITTLE NOTICE
------------------------------------------------------------

●● (NEW) สินค้าซื้อจาก Shop ค่ะ ทั้งในประเทศและต่างประเทศ ของแท้แน่นอน
(USED) ของใช้เองค่ะ ของที่บ้าน และมีของเพื่อนๆฝากขายบ้าง ขอยืนยันว่าเป็นของแท้ล้าน% ●●

●● สินค้าทุกชิ้น ถ้าไม่มั่นใจ สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยโดยที่ไม่ต้องขออนุญาติ ●●

●● หากลูกค้า CF ไว้แล้ว กรุณาชำระเงินภายใน 2 วันค่ะ ถ้าเกิน 2 วันแล้วยังไม่สะดวกชำระเงิน
ทางเราขอ CC อัตโนมัตินะคะ ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนค่ะ ●●

●● ขอผ่านสำหรับคนที่ต่อโหดๆนะคะ เห็นใจแม่ค้านิดนึงค่ะ ต่อมาขายได้ขายเลย อยากขายค่า ●●

●● ไม่รับเปลี่ยน - คืนสินค้า ทุกกรณีนะคะ เพราะมั่นใจว่าขายของแท้ 100%
และเราก็ส่งมอบสินค้าอย่างดีที่สุด เก็บรักษาไว้อย่างดีให้ลูกค้าค่ะ ●●

●● สะดวกจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ค่ะ ส่งให้ฟรี EMS!
หากต้องการนัดรับสินค้า กรุณาโทรมานัดวัน/เวลา/สถานที่กันก่อนค่ะ ●●

●● นัดรับสินค้าอย่างเดียว ไม่นัดดูนะคะ มีกรณีนัดเล่นๆ แค่อยากดูของ
แต่สุดท้ายไม่ซื้อ แบบนี้ขอผ่านนะคะ เสียเวลาเสียความรู้สึกค่ะ ●●

CONTACT

ติดต่อ สอบถาม ขอดูรูปเพิ่มเติม
TEL * WhatsApp 088-990-2286
(เบอร์เดียว 24 ชม.)

Email

LINE

ไม่ได้เล่น LINE ค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะคะ

(NEW) HERMES
Birkin 30 Black Togo PHW, Stamp R
ราคา
550,000 บาท

อุปกรณ์: Full Set with Box and Receipt

Birkin 30 Griss Tourterelle Togo PHW, Stamp Q
ราคา
520,000 บาท

อุปกรณ์: Full Set with Box and Receipt

Kelly 28 Rose Jaipur Togo GHW, Stamp Q
ราคา
570,000 บาท

(Unused) HERMES
Birkin 35 White Togo PHW, Stamp N
ราคา
450,000 บาท

กระเป๋ายังไม่เคยใช้ค่ะ (unused) สภาพเดิมๆจากช็อปเลยค่ะ // อุปกรณ์: Full Set *No Box

Picotin 18 Etoupe & Brique Clemence PHW, Stamp R
ราคา
88,000 บาท

ฮอตฮิตสุดๆตอนนี้ Picotin 18 cm. ไซส์กำลังน่ารัก ใหม่จาก Hermes Boutique, Paris ค่ะ
มาพร้อม Lock and Key ** มี 2 ใบ 2 สีนะคะ Etoupe (น้ำตาลเทา) และ Brique (แดง)
อุปกรณ์: Full Set with Receipt ** no box

(NEW) CHANEL
Classic Mini 7" Sac Pink-Gold Metallic Calfskin GHW (14B)
ราคา
86,000 บาท

New Collection 14B ใหม่ล่าสุดของซีซั่นนี้เลยค่ะ สี Pink-Gold Metallic หายากและสวยมากกกๆๆ!!
ซื้อจากช็อปใหญ่ CHANEL, Paris นะคะ ** Hologram ใหม่ล่าสุด 200xxxxx
อุปกรณ์: Full Set with Receipt

Classic Mini 7" Sac Black Caviarskin SHW (14B)
ราคา
86,000 บาท

New Collection 14B ใหม่ล่าสุดของซีซั่นนี้เลยค่ะ สีดำ คาเวียร์ คลาสสิค ใช้ได้กับทุกโอกาสค่า
ซื้อจากช็อปใหญ่ CHANEL, Paris นะคะ ** Hologram ใหม่ล่าสุด 200xxxxx
อุปกรณ์: Full Set with Receipt

Classic Mini 7" Sac Red Burgundy Caviarskin SHW (14B)
ราคา
86,000 บาท

New Collection 14B ใหม่ล่าสุดของซีซั่นนี้เลยค่ะ สีแดงเลือดหมู+น้ำตาล ใบจริงสีจะสดกว่านี้นิดนึงนะคะ

--------------------------------------------------------------------------
● USED LIKE VERY NEW ITEMS ●
--------------------------------------------------------------------------

CHANEL
J12 White Ceramic Watch (36 mm.)

SALE!* 85,000 บาท

นาฬิกา Timeless J12 เป็นที่สุดของสาวกชาแนล ตัวเรือนเป็นเนื้อเซรามิก สีขาว ทนทาน หน้าปัดกันรอย ใสสวยวิ้ง
ตัวเรือนและสายแทบไม่มีรอยขนแมวเลยค่ะ สภาพโดยทั่วไปสวยมากๆ ** มีตำหนิที่เกิดขึ้นเองตามธรรมชาติของเซรามิก
คือ ตรงขอบหน้าปัดตรงเลข 0 และ 30 มีรอยร้าวบางๆ ไม่ลึกค่ะ แทบมองไม่เห็นเลย ถ้าสน ใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: อปก.ครบ พร้อมการ์ดการันตี

CHANEL
Classic Jumbo 12" Black Lambskin (Single Flab) SHW
ราคา
110,000 บาท

Condition 93% :: Holo 131xxxxxx ** ของพี่สาวใช้ค่ะ ใช้รักษามาก ใช้น้อย สภาพดีมากกๆค่ะ ขอบมุมสวยไม่มีรอยถลอก
หนังเต่งป่องฟู ยังไม่ยุบ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: การ์ด บุ้ค

CHANEL
Classic Jumbo 12" Black Caviarskin SHW
ราคา
130,000 บาท

Condition 90% :: Holo 151xxxxxx ** กระเป๋าสภาพดีมากๆค่ะ ใช้รักษามาก ไม่มีตำหนิเลย ขอบมุมสวยไม่มีรอยถลอก
หนังป่องฟู ภายในสะอาดค่ะ สายโซ่ อะไหล่เงินเงาสวย สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: ถุงผ้า การ์ด บุ้ค

CHANEL
Classic Jumbo 12" Beige Caviarskin SHW

ราคา 130,000 บาท

Condition 90% :: Holo 151xxxxxx ** ใบจริงสีเบจนะคะ ในรูปแสงสีส้มเยอะไปหน่อยค่ะ ใบนี้สภาพดีมากๆค่ะ
สวยทั้งภายนอกและภายใน มุมไม่มีรอยถลอกเลยค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิ หนังป่องฟู อะไหล่เงินเงาสวย ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: ถุงผ้า การ์ด บุ้ค

HERMES
Birkin 30 Black Togo GHW, Stamp R
ราคา
520,000 บาท

Condition 95% ** Stamp R นะคะ ใช้ไม่ถึง 5 ครั้งค่ะ อยากเปลี่ยนเป็นสีแคนดี้ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ
มีแค่การใช้งานทั่วไป ขอบมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก ทรงเป๊ะ สีดำบัคทอง หายาก ราคาดีเวอร์! สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

อุปกรณ์: Full Set with Box ** no receipt

HERMES
Birkin 30 Black Togo PHW, Stamp R
ราคา
500,000 บาท

Condition 95% ** Stamp R นะคะ ซื้อมาไม่ค่อยมีโอกาสได้ใช้ค่ะ ใช้รักษาและระวังมากๆค่ะ ทรงสวยมาก หนังตึง
สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ มีแค่การใช้งานทั่วไป สีดำบัคเงิน Stamp R ราคาดี รีบ cf ด่วน! สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

อุปกรณ์: Full Set with Box ** no receipt

HERMES
Birkin 30 Gold Clemence PHW, Stamp M
ราคา
380,000 บาท

Condition 85% หนังอ่อนตัวลงนิดหน่อยค่ะ อะไหล่มีรอยขนแมวบางๆตามการใช้งานทั่วไป
ขอบมุมสวยไม่ถลอกค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิ ถ้าสนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้าใหญ่ ถุงกันฝน แม่ลูกกุญแจ

HERMES
Constance 24 cm. Blue Ostrich PHW, Stamp C
ราคา
330,000 บาท

Condition 87% ใบนี้สภาพดีเลยค่ะ ปีเก่า แต่ใช้รักษามากค่ะ ไม่มีตำหนิเลย หนังตึงเป๊ะ ขอบมุมไม่มีรอย ไม่ถลอก
อะไหล่มีรอยขนแมวบางๆ สายสะพายอ่อนตัวลงนิดหน่อยตามการใช้งาน ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่าา

อุปกรณ์: ถุงผ้า

HERMES
Birkin 30 Black-Blue Graphite Nilo Croc Matt PHW, Stamp E
ราคา
1,200,000 บาท

Condition 85% หนังจระเข้แบบด้าน Croc Matt สีดำ หายากกก สภาพดีเลยค่ะ อะไหล่เงินด้านไม่มีรอย
มุมกระเป๋ามีรอยนิดหน่อยเป็นปกติของหนังจระเข้ ด้านในเป็น canvas นะคะ สะอาดเอี่ยม น้ำหนักเบา
สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ
** อุปกรณ์: ถุงผ้าใหญ่ , แม่ลูกกุญแจ

HERMES
Birkin 35 Porosus Bordeaux Croc PHW, Stamp I
ราคา
1,300,000 บาท

Condition 85% สีไวน์แดงค่ะ ออกแดดแล้วเจิดมากพูดเลย หนังจระเข้พันธุ์แพงสุด สภาพดี ราคาดี ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
อุปกรณ์: Full Set with Box

HERMES
Kelly 35 Blue Jeans Togo PHW, Stamp G
ราคา
300,000 บาท

Condition 85% เก่าเก็บค่ะ ใช้ช่วงแรกๆ สภาพดีไม่มีตำหนิเลยค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยค่าา
อุปกรณ์: ถุงผ้าใหญ่ , ถุงผ้าเล็กใส่อุปกรณ์ , ถุงกันฝน , สายสะพาย , แม่ลูกกุญแจ

HERMES
Birkin 35 Orange Clemence GHW, Stamp H
ราคา
350,000 บาท

Condition 80% สภาพยังดูดีอยู่นะคะ ใบจริงสีส้มเลยค่ะ สภาพสวยกว่าในรูป ผ่านการใช้งานพอสมควร
หนังอ่อนตัวลง อะไหล่มีรอยขนแมวนิดหน่อย ขอบมุมไม่ถลอก ไม่มีตำหนิใหญ่ค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่าา

อุปกรณ์: ถุงผ้าใหญ่ , แม่ลูกกุญแจ

สินค้าที่ขายไปแล้ว
(SOLD OUT ZONE)

สนใจสินค้า สอบถามได้ตลอดนะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ ^^

TEL / WhatsApp
088-990-2286

Email

brandname.usedncarry@gmail.com

.♡. Thxq so much na ka SBN .♡.