ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน รับประกันว่าแท้100%ทุกชิ้นค่ะ
ไว้ใจได้เลยค่ะขายในนี้มา 5 ปีแล้วค่ะไม่เคยมีปัญหาเลยซักครั้งค่ะ
ก่อนซื้อกรุณาอ่านรายละเอียดของกระเป๋าก่อนนะคะ (สำหรับสินค้ามือ2จ้ะ)
ราคาสินค้าลดได้บางชิ้นนะคะเพราะไม่ได้ตั้งไว้เผื่อต่อเยอะเลยจ๊ะ
สินค้ามือ2อยู่ด้านล่างนะคะ อยากให้ลูกค้าเชยชมซักนิดค่ะ^^
สินค้าสามารถนัดรับได้ที่บิ๊กซีราชดำริ(ตรงข้ามเซนทรัลเวิลด์)ทุกวันค่ะ

ติดต่อ: PM หรือ Khun_Kz@hotmail.com
087-330-2105 (โทรหรือsmsเท่านั้นค่ะ)

kwgikr (LINE) <ตอบไวสุดค่ะ^^

* กฎกติกาโดยทั่วไปนะคะ^^ *

>>รับรูดบัตรเครดิตและผ่อน 0% 3 เดือน!!! สำหรับบัตรกสิกรไทยจ้า<<

= *NEW NEW NEW* =
(NEW) Christain Louboutin Pik Pik (size 37 หรือ 26cm)
สีดำ หนังแก้ว สวยที่สุดค่ะ หายากมากๆค่ะ ใครใส่ได้รีบซื้อในครอบครองเลยจ้าาา
อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า กระดาษห่อ การ์ดครบๆ
ขาย 35,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Balenciaga Courier
สีน้ำเงิน หนังแกะ นุ่มมือหอมหวาน ยับสวยมากๆๆ ปรับได้หลายระดับค่ะ
อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด
ขาย 39,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Balenciaga Men's Day bag
มีมา 2สีค่ะ สีน้ำตาลเข้ม(สีจริงไม่ดำสนิทนะคะ) และสีแดง(สีจริงไม่แดงแปร๊ดนะคะ)
ขายใบละ 32,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ
สีน้ำตาลเข้ม

สีแดง

(NEW) Balenciaga City Mini
สีดำ อะไหล่ทอง หนังยับสวยม๊ากก กระเป๋าเบา ถือง่ายเข้ากับทุกชุดค่ะ
ขาย 43,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Balenciaga Wallet with Strap
สีแดงสด อะไหล่เงิน สวยหรูน่ารักกรุบกริบมากๆค่ะ 2in1ซื้อแล้วคุ้ม!
อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด
ขาย 20,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Gucci Massenger Bag
หนังเคลือบเงาลายGGทั้งใบ ใช้ง่าย จุของได้เยอะ กระเป๋าทนทานท้าแดดท้าฝน
ขนาดกระเป๋า กว้าง13.8นิ้ว สูง11.8นิ้ว
อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด หนังตัวอย่าง
ขาย 25,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Gucci Wallet
มี 4ใบนะคะ สวยมั่กๆๆ ของขวัญเก๋ๆสำหรับคนรู้ใจค้าาา
อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด
ใบที่1: สีsignatureของgucciเค้าเลยค่ะ
ขาย
SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

ใบที่2: สีcollectionนู้นนน(จำไม่ได้ค่ะ แต่ไม่นานนี้ อิอิ)
ขาย
10,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

ใบที่3: หนังเคลือบGGสีดำ รุ่นฮอตฮิตตลอดกาลค่ะ
ขาย
10,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

ใบที่4: หนังเคลือบGGสีดำ รุ่นฮอตฮิตตลอดกาลลล (แบบมีช่องใส่เหรียญค่ะ)
ขาย
12,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

รูปหนังเคลือบGGสีดำชัดๆค่ะ สวยม๊ากกก

(NEW) Bottega Veneta Wallet
สีเบจเทาๆ และสีแดงเข้มค่ะ ซื้อเป็นของขวัญเหมาะมากๆๆๆ
อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด
ขายใบละ 14,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Bottega Veneta Bracelet size S
สีใหม่ล่าสุดของSeasonนี้ค่ะ สีเทาเข้มMetallic อะไหล่รมดำ สวยมากที่สุด
ขาย SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW)MCM Cluth >>มีสีน้ำตาล กับ สีขาว นะคะ
สวยน่ารักมากๆ ใช้ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ
ขนาดกระเป๋า กว้าง27.5cm สูง21cm

ขาย 13,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) MCM Wallet
ใบนี้เป็น collection ใหม่นะคะ ด้านในสีกรม ใส่การ์ดได้ถึง8ใบจ้า
ขาย 6,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW)
YSL Muse Oversize in Black
หนังสีดำ เต่งสวยมากๆ ค่ะ จุของได้เยอะมากๆๆ จะใช้ถือเดินเล่นสวยๆ หรือใส่ของไปเที่ยวก็ได้ค่ะ
ขนาดกระเป๋า 17.5" x 13.5" x 6" หญิงใช้ได้ ชายใช้ดีจ้าาา
อุปกรณ์มีถุงผ้า 2 ชั้น
ขาย 32,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Gucci Kids Polo Shirt size 12
สีเทา ปกคอเสื้อด้านในลายsignatureเท่อย่าบอกใครเชียวค่าาา
ขนาดเสื้อ ไหล่14" รอบอก34" ยาว22.5"
ขาย 6,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Burberry T-shirt size 14Y
สีเทา ลายน่ารักมากๆๆ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่14" รอบอก36" ยาว25.5"
ขาย 2,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Burberry Kids Sweater size 14Y (เทียบเท่าไซส์ S)
สีกรม ลายburberryตรงข้อศอก ของใหม่แต่ตัดป้ายtagแล้วค่ะ ผ้านิ่มมากๆ

ขนาดเสื้อ ไหล่ 17" รอบอก 32" ยาว 27"
ขาย 6,200บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ
ของจริงสีกรมสวยๆ เลยค่ะ รูปนี้ถ่ายแล้วสีซีดไปหน่อย

Burberry size 2 (เทียบเท่าไซส์ S)
สีครีม ผ้านิ่มมากๆ ค่ะ ในรูปเสื้อยับไปหน่อยนะคะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 18" รอบอก 38" ยาว 27"
ขาย 2,500บาท นัดรับหรือรวมส่งแล้วนะคะ

(NEW) Prada Zippy Wallet
สีแดง อะไหล่ทอง สวยสุดๆ เรียบหรูใช้ง่ายค่ะ
อุปกรณ์มีกล่อง กระดาษห่อ การ์ด
ขาย 17,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Mini Bag มี 2 สีค่ะ น้ำเงินsold outและ เหลือ ชมพู
ขนาดกระเป๋า กว้าง 8.5" สูง 5" หนา 2.3"
มีสายสะพายยาวค่ะ ปรับระดับได้ เจาะรูเพิ่มได้ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะใบนี้
ขาย 15,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Rubber Slippers size 36(24cm), 37(24.5cm), 38(25cm)
สีดำ signatureของpradaเลยค่ะ น่ารักมากๆๆ มีมา3คู่เท่านั้น!!
อุปกรณ์มีกระดาษห่อ การ์ด
ขายคู่ละ 6,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Leather Shoes (size 37 ยาว 26.5cm)
รองเท้าหนังสีดำ เรียบหรูมากๆ ค่ะ หญิงใส่ได้ ชายเท้าเล็กใส่ดีค่ะ
อุปกรณ์มีกล่อง ถุง การ์ด
ขาย 11,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Polo Shirt
สีขาว size S ทั้ง 3 ตัวค่ะ สวยมากๆๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17.5" รอบ 39" ยาว 26.5"
ขายตัวละ 5,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Polo Shirt size M ผู้หญิง
สีดำ เนื้อผ้าดีมากๆ ค่ะ มีป้ายpradaสีแดงอยู่ปลายเสื้อ
ขนาดเสื้อ ไหล่14" รอบอก36" ยาว25"
ขาย 2,900บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Keychain Short Strap
สายสั้นค่ะ ตัวkeychainเหมือนสายยาวค่ะ สีเดียวกัน มีมา 2 ชิ้นค่ะ sold 1
ความยาว 4" ค่ะ ใช้ห้อยกุญแจรถเท่ห์อย่าบอกใครค่ะ
อุปกรณ์มีกล่อง
ขาย 3,200บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Paul Smith Wallet
ลายสวย ใช้งานง่ายค่ะ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญมากๆ มีมา2ใบจ้าาา
อุปกรณ์มีกล่อง กระดาษห่อ การ์ด
ขาย 6,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Paul Smith Kids Polo Shirt size 16
สีขาว ปักลายม้า น่ารักมากๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16" รอบ 37" ยาว 27.5"
ขาย 3,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Paul Smith Scarf
สีม่วง ลายสวยมากกก คลุมไหล่ได้ค่ะ ผืนค่อนข้างใหญ่ หรือใช้ผูกหูกระเป๋าก็เก๋มากๆ
อุปกรณ์มีกระดาษห่อ
ขาย SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

~* USEDUSEDUSED *~

ROLEX Datejust Boy Size
หน้าคอมสีดำ เพชรเบ้าใหญ่ ยิงเลเซอร์สลักขอบในแล้ว คอแข็ง หูตัน สายเต้าหู้ สภาพกริ๊บๆ เลยค่ะ
ตัวเรือนรอยน้อยมากๆ หน้าปัดมีรอยขนแมวบางๆขีดนึง ต้องเพ่งถึงเห็นค่ะ
อุปกรณ์กล่องใส่นาฬิกา
ขาย 188,000บาท นัดรับอย่างเดียวนะคะ

รูปนี้รอยขนแมวที่บอกค่ะ มองแทบไม่เห็นเลยค่ะ

Chanel Boy 8" Red Calf skin with Gold Hardware
สภาพดีเลยค่ะ หนังสวยมั่กๆๆ มีตำหนินิดหน่อยเป็นรอยสีกับกางเกงตามรูปค่ะ
HOLOGRAM 177
อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด กระดาษห่อ ครบๆ ค่ะ
ขาย 105,000บาท นัดรับอย่างเดียวค่ะ

รอยที่บอกค่ะ

Chanel Medium 10" Beige Caviar with Gold Hardware
สภาพเทพมั่กๆๆ เปรียบเสมือนเจ้าหญิงน้อย สวยสุดๆค่าา ใครเล็งรุ่นนี้อยู่สอยเลยจ้า
HOLOGRAM 14
อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด กระดาษห่อ ครบๆ ค่ะ
ขาย 123,000บาท นัดรับอย่างเดียวค่ะ

Chanel Maxi 14" Black Caviar with Silver Hardware

สภาพเทพมากๆ ค่ะ อะไหล่วิ้งๆ ใบใหญ่สะพายเด่นชัดสวยๆ ชิคๆ ค่าาา

HOLOGRAM 14xxxxxx
ขาย 145,000บาท นัดรับอย่างเดียวนะคะ

Chanel Jumbo 12" Red Rouge Caviar with Silver Hardware
สภาพปิ๊งมากๆๆ สีกระเป๋าจะเป็นสีแดงเข้มๆค่ะ เหมาะสำหรับสาวๆ ที่ต้องการลุคเปรี้ยวๆ ชิคๆ
HOLOGRAM 14xxxxxx
อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด กระดาษห่อ ครบๆ ค่าา
ขาย 139,500บาท นัดรับอย่างเดียวนะคะ

CHANEL Lamp Skin 10" (HOLOGRAM 13)
ดำ อะไหล่ทอง ยอดฮิต สภาพดีมากๆๆๆ ค่ะ มุมไม่มีรอยถลอก
อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า กระดาษห่อ การ์ดครบๆ ค่ะ
ขาย 115,000บาท นัดรับเท่านั้นค่ะ

LV Montaigne BB
สภาพเทพเรียกพี่ เหมือนใหม่มั่กๆ ใบนี้น่ารักที่สุด สาวๆพลาดไม่ได้เด็ดขาด
อุปกรณ์ถุงผ้า
ขาย 63,500บาท นัดรับอย่างเดียวค่ะ

Celine Luggage Micro size
สีเทา สภาพดีมากๆ ไม่มีตำหนิ หนังนิ่มลงนิดหน่อยค่ะ แต่ยังเป็นทรงอยู่
อุปกรณ์ถุงผ้า
ขาย 47,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Lady DIOR 12" Lamp skin
สีดำ อะไหล่ทอง หนังแกะ สภาพดีค่ะมีรอยการใช้งานแต่ไม่ถึงขนาดผ่านสงครามจ้า
ตำหนิมีตรงหูหิ้วด้านในหนังถลอกๆข้างนึงค่ะ
ขาย 32,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

LV Multiple Damier Wallet
สภาพปิ๊งมากๆๆ กระเป๋าเป็นทรงค่ะ used like newของแท้ค่ะ
อุปกรณ์มีกล่อง
ขาย 11,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Bottega Veneta Bracelet
สายเดี่ยว มีสีเขียวTurquoise และสีน้ำตาลอมแดงค่ะ สภาพดีทั้งคู่ค่ะสีน้ำตาลดีกว่านิดนึง
สีเขียวขาย 4,000บาท
สีน้ำตาลขาย
SOLD OUTบาท

Prada Nappa Gaufre
สีAgilla สภาพ93% สีสวย หนังนิ่ม ผู้ดีมากๆค่าา รุ่นนี้เปรียบเหมือนsignatureของpradaอีกรุ่นเลยค่ะ
ขนาดกระเป๋า 14" x 9"
อุปกรณ์ถุงผ้า การ์ดครบๆค่ะ
ขาย 38,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Marc Jacobs Bag
หนังแก้ว สภาพ85% ภายในเลอะตามภาพค่ะ
อุปกรณ์มีถุงผ้า
ขาย
18,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Versace Kids
สีขาว ลายนูนversaceที่อก เรียบหรู สภาพเทพๆค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 15" รอบอก 36" ยาว 25"

ขาย 3,500บาท นัดรับหรือรวมส่งแล้วนะคะ

Burberry Kids Sweater 14Y (เทียบเท่าไซส์ S)
สีเทาเข้ม ลายburberryตรงไหล่ สภาพดีมากที่สุดค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16" รอบอก 33" ยาว 24.5"
ขาย 6,800บาท นัดรับหรือรวมส่งแล้วนะคะ

Hermes H round Watch**รับแลกหน้าดำหรือขาว size Maxi ค่ะ**
รุ่นนี้ค่อนข้างหายากนะคะ สภาพดีมากๆ ค่ะ มี2ไซส์นะคะ
Unisex กับ Lady ค่ะ ซื้อใส่คู่กับคุณแฟนน่ารักสุดๆ ค่ะเรือนนี้
สายหนังสีดำ หน้าปัดดำเข้ม ของจริงสวยมากๆ ค่ะ ใครหารุ่นนี้อยู่รีบคว้าค่ะ!!อุปรณ์มี กล่อง การ์ด ครบๆ ค่ะ

Unisex size ขาย 43,000บาท

Lady size ขาย 39,500บาท

นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เรือนแรกไซส์ unisex ค่ะ

เรือนสองไซส์ lady ค่ะ

LV Damier Bag
ใบนี้สวยclassicมากๆ ค่ะ วัยรุ่นใช้ได้ ผู้ใหญ่ใช้ดีค่ะเรียบๆ ดูดีมากๆ
สภาพดีค่ะใบนี้มีตำหนิตามรูปที่ลงไว้จุดเดียวค่ะ มองผ่านๆ ดูไม่ออกเลยค่ะ
ขนาดกระเป๋า สูง 10นิ้วนิดๆ กว้าง 8นิ้วครึ่งค่ะ จุพอสมควรเลยใบนี้

ขาย 18,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

LV Bag
สภาพ80% เก่าเก็บค่ะไม่มีตำหนิภายในสะอาด คาวไฮด์สีเข้มสม่ำเสมอกำลังสวยค่ะ
ขาย 5,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

LOEWE belt size 80/32
สภาพใหม่มากๆๆค่ะ อะไหล่เงิน ใส่ได้ 2 ด้านนะคะ สีดำกับสีฟ้าหม่นๆ

ขาย 11,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

LV monogram Belt
จำไซส์ไม่ได้ค่ะ เส้นนี้เอาไปตัดที่shopมาเลยค่อนข้างสั้น
เหมาะสำหรับสาวเอวบางร่างน้อยค่ะ^^ หรือลองเอาความยาวในรูปไปวัดดูได้ค่ะ
อุปกรณ์มีถุงผ้า กล่อง
ขาย 7,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ