กติกาง่ายๆนะคะ
โทรหาง่ายกว่า สอบถามได้ค่ะ 0818011041 หรือ SMS, what's app หรือ Line : Nina_Syd ก็ได้เลยแล้วจะโทรกลับ แต่ฝาก message ว่าสนชิ้นไหน เพราะบางทีลูกค้าก็ลืมเองอ่ะ แม่ค้าก็เลยไม่รู้จะช่วยไง อิอิ สำหรับ pm ก็ได้นะแต่ถ้าไม่ได้ตอบ pm บ้างอย่าโกรธกัน เช็ควันละครั้งเดียวหรือน้อยกว่า
ไม่รับ CF เฉยๆ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนนะ กรุณาอย่าว่ากันหรือโทษกันเพราะบางทีแม่ค้าก็ต้องการความมั่นใจ บางคนจะโอนอีกวันสองวันแต่แล้วก็เบี้ยว ก็เลยเป็นสิทธิ์ของแม่ค้าที่จะขายให้กับคนที่พร้อมโอนทันทีนะคะ โปรดเข้าใจอย่าใช้อารมณ์ ...
ของแท้ชัวร์ เข้า catch fake ตามสบายเลยจ้ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ มัดจำแล้วไม่คืนไม่ว่ากรณีใด...นัดรับของขอล่วงหน้าหนึ่งวันนะคะ ของไม่ได้ติดตัวตลอดจ้าเพราะหลายชิ้น...
จริงๆแม่ค้าใจดีมาก เนื่องจากประสบการณ์ถูก cf ถึงจะโอนเงินก็หายได้ ดังนั้นขอยึดเงินมัดจำหากไม่รับของภายใน 3 วัน
ชิ้นไหนใช้เองจะรักษามาก ไม่ต้องห่วงค่ะ ยีนยันได้จากลูกค้าที่ซื้อกันประจำ
ถ้าให้ส่งไปรษณีย์ ยินดีและเต็มใจเพราะก็ส่งมาเยอะแล้ว แต่ถ้าถามใจก็อยากส่งให้กับมือนะคะ แม่ค้าก็เป็นห่วงกระเป๋าอยากให้ถึงมือเอง แต่ถ้าลูกค้ามีความจำเป็นให้ส่งเราก็ส่งให้ ขอรับผิดชอบเฉพาะเมื่อส่ง tracking no. ให้เรียบร้อยนะคะ แค่เขียนไว้แหล่ะ แต่ไปรษณีย์ไทยก็เชื่อใจได้จ้ะ เราก็ส่งมาหลายใบแล้วค่ะ ไม่มีเคยมีปัญหา
อย่าต่อราคาโหดเลยนะ เพราะราคาที่ตั้งสมเหตุสมผลสุดๆ คือบางอย่างได้มายากมากอ่ะค่ะ

***ตอนนี้ต้องขอส่งไปรษณีย์อย่างเดียวเพราะมีลูกเล็กนะคะ ขอรูปเพิ่มได้เพื่อความมั่นใจ***

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกคนนะคะที่ไว้ใจช้อปปิ้งและเลือกของดีๆราคาน่ารักๆจากเรา

DIOR Zone
New Dior new lock แบบ wallet on chain เป็นขนาดที่ดีมาก ใช้เองแล้วชอบเลยซื้อมาขายให้เพื่อนๆได้ลองใช้ ใหญ่กว่า Chanel WOC นิดนึงทำให้ใส่โทรศัพท์และเครื่องสำอางได้อีกนิดหน่อย ชอบจริงๆอยากให้ลองกันดู มี2สี สองอารมณ์ สีชมพูใช้แล้วดูเปรี้ยว สด สวย ถ่ายรูปแจ่มมาก ที่ไทยราคาห้าหมื่นกว่าบาทค่ะ เป็น WOC ที่กว้างกว่า Chanel ใส่กระเป๋าสตางค์ใบเล็กๆก็ยังได้ มีที่เหลือใส่ลิปสติกและโทรศัพท์ได้อีก ใช้เองยังติดใจ SALES 43,500 Limited time offer ต่อรองได้นิดหน่อย เหลือสีชมพูใบสุดท้าย เหมือนที่กะรัตถือเลยจ้ะ ถือไปเที่ยวถ่ายรูปได้แจ่มสดมากขอบอก ใบนี้ที่ช้อปราคาขึ้นเป็นห้าหมื่นปลายๆๆแล้วนะคะ

used like new Saint Laurant mini Bo Duffle shocking pink สวยน่ารักมากมาย ซื้อมาสี่หมื่นกว่าค่ะ ขอส่งต่อด้วยความเสียดาย ขอขายเพียง 39,000 บาท ของใหม่สี่หมื่นปลายๆค่ะ จะซื้อยี่ห้อนี้ต้องสีนี้เลย signature สวยสุดของเขา SALES 3ุ5,000 Limited time offer

New Cartier Love bracelet rose gold น่ารักเกินคำบรรยาย ราคาไม่มีตกเพราะ cartier ราคาขึ้นตลอด กล่องใบครบ ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่น ขอขาย 45,000 บาท ที่ไทยแพงกว่าอีกเยอะค่ะ cartier ราคา shop 56,xxx ka

New Cartier Bracelet love collection อีกแบบค่ะ แบบนี้ก็น่ารัก เป็น yellow gold ค่ะ ขอขาย
62,000 บาทค่ะ มีเพขรเล็กๆหนึ่งเม็ดค่ะ cartier shop ราคา 73,xxx

ตัวอย่างจาก web zoom in แต่เพชรใหญ่size กว่าข้างบนนะคะ

New Chanel mini 7" สีนี้แต่งตัวง่ายมากค่ะ ไม่เว่อร์เกินไป สวยไฮโซของจริง ขอขาย 86,500 บาทค่ะ สีนี้หายากขึ้นทุกวันแล้วนะคะ
SALES 85,000 limited time offer!

SUPER SALES ประจำปี!

Earrings

1.) New
Chanel pearl earrings อันนี้ใหญ่สะใจ สวยมาก น่าเป็นเจ้าของที่สุด หายากนะคะ ขอขาย 15,900 บาทค่ะ

2.) New Chanel Earring โทนสีเงินมุก size 2 cm น่ารัก ใส่ง่ายมาก เก๋ไก๋ ขอขาย 12,900

3.) Chanel earrings คู๋ยอดฮิต ไม่มีเชยนะคะ ใส่แล้วเกิดตลอด ยาว ใหญ่ได้ใจ used like new SOLD

4.) New Chanel Earring คู่นี้พลิกแผ่นดินหา มาทีไร ไปไวมาก สวยไร้ที่ติ เป็นคริสตัลรอบเลย ใส่ไปงานก็เกิด ขอขาย 24,500

5.) New Chanel Earring ต่างหูมุกแบบเก๋ไก๋อีกคู่ที่มุกไม่กลมดิ๊ก ดูสวยผู้ดีมีสกุลสุดๆ ขอขาย sold

6.) used like new Dior Earring คู่นี้พิเศษตรงมีฉลุตรงด้านหน้า สีมุกเทาเงางาม สวยผู้ดี ซื้อมา SOLD

7.) used like new Chanel earring แบบขนาดใหญ่ ขอบทองข้างในเงิน เข้าเสื้อผ้าง่าย ขนาดใหญ่ดีด้วย ขอขาย 9900

8.) used like new Chanel earrings ด้านในสีออกแดงมะเหมี่ยว เป็นแบบสไตล์บาร็อค ซื้อมาจากช้อป ใหญ่เช่นเดียวกัน ขอขาย SOLD

9.) used like new ด้วยอีกหนึงคู่ สภาพดีไม่มีที่ติ ขอขาย 9900 net

10.) used like new Chanel earrings flowery สวยหวานผู้ดี ขอขาย 9900 จากช้อปเอ็มโพเรียม

HERMES Zone

New Hermes Twilly สวย สีสดๆ ราคา 5,800 baht มีเป็นคู่หมดเลยค่ะ คู่ขาย 11,500
เรียงตามซ้ายไปขวา 1,2,3,4
คู่ที่ 1 มี2 เส้น
คุ่ที่ 2 ซ้ายเส้นที่สองเหลือหนึ่งเส้นค่ะ
คู่ที่ 3 มี 2 เส้น
คู่ที่ 4 Sold

New กำไล Hermes สองวงแบบ Classy สุดๆ สีทองหรูหรามากมาย ผู้ดีที่ซู้ดดด ขายคู่ราคารวม 43,500 บาทค่ะ
ที่ช้อปสองวงรวมกันเกือบหกหมื่นบาทค่ะ
FURTHER SALES 40,000 บาทค่ะ ถูกสุดๆ limited time offer!

use like new แหวน Chopard เพชรกลิ้ง 3 เม็ด สวยมาก หายากจริงๆ ได้มาจากญี่ปุ่น มีกล่องใส่แหวน ของแท้แน่นอน เอาเข้าศูนย์ที่ Paragon มาแล้ว รับรองได้ ขอขายแค่ 62,000 บาทเท่านั้น ถูกไปกว่าช้อปเกินครึ่งๆเลยค่ะ size 50
SALES 59,000 สภาพเกิน 92% สวยมากค่ะ

New Chloe Mini Marcie น่ารักอย่าบอกใครเชียว หนังนิ่มมาก น้ำหนักเบา ไว้ถือเล่นๆเก๋ๆวันสบายๆ สะพายข้างก็น่ารัก cross body ก็เก๋ไก๋ มีสองสี Red Ruby and Green Emerale รีบนะเดี๊ยวหมด ขอขาย 23,500 บาทเท่านั้นจ้า

FURTHER SALES 19,000 net ถูกสุดๆ

used Gucci แบบ สะพายคาดสุด Classic อีกใบที่อยากให้ได้ไป น่ารักและใช้ได้ดีมากเลยค่ะ จุด้วย สามารถปรับสายสั้นยาวได้เลย สภาพ 80% ซักแบบ Clean spa ให้เรียบร้อยพร้อมใช้เลย ขอขาย 13,500 บาทเท่านั้นค่ะ ต่อรองได้ค่ะ
SALES 11,500 ถูกสุดๆ

used LV Damier สภาพ 80% มีตำหนิด้านในอย่างเดียว ขายราคาขำๆแค่ 21,000 ราคาเต็มเดี๊ยวนี้เกือบห้าหมื่นแล้วค่ะ FURTHER SALES 19,000

Zone เพื่อนฝากขาย รับรองของแท้แน่นอนค่ะ เช็คแล้ว

used Mulberry ตัวกระเป๋าเป็นกำมะหยี่ค่ะ มีคล้ำเล็กน้อยตามการใช้งาน แต่ overall ยังสวย ขายราคาขำๆเลยค่ะ ที่ 14000 FURTHER SALES 9,900
เอาไปทำ spa ก็ขาวแล้วค่ะ

Gucci used สวยค่ะใบนี้ ถือแล้วคุณนายสุดๆนะ Classic ขอขาย 15,500 FURTHER SALES 13,500 very good price for good condition

used Gucci Clutch มีสายสะพาย ใบนี้ก็ยังสวยอยู่ค่ะ สภาพดี
ขายที่ 13,900 baht FURTHER
SALES 12,000 very good price for good condition

SHOES Zone

รองเท้าขนาดที่เราใส่ยาวประมาณ 24 cm ka size ประมาณ 38-39 แล้วแต่ยี่ห้อจ้ะ
รองเท้า used ย่อมมีตำหนิบ้างนะคะ แต่ถ้าบอก like new มันคือ like new ka

like new Tory Burch สีน่ารักมากค่ะ สภาพดีมากมาย ขอขายเพียง 7200 บาทค่ะ คุ้มสุดๆที่ช้อปหมื่นกว่าจ้ะ
สภาพ 97% SALES 6,500

used Miu Miu สภาพ 90% ด้านนอกเหมือนใหม่เลยค่ะ สีแดงกำมะหยี่สวยมาก รุ่นนี้ใส่สบายผุดๆ sold

used Alexander Mcqueen สภาพ 75% แต่หนังด้านนอกยังสวยมากอยู่ค่ะ ซื้อมา 30,xxx ที่ช้อปเอราวัณ
ขอขาย 4,500 size 38.5

สามีฝากขาย ซื้อมาดันผอมลงไม่ได้ใส่ New Dior Jeans RAW MIJ ที่ว่ากันว่าหายาก ใส่สวย อาไรเงี๊ยะ ขนาด เอว 33" ยาว 19.5" ขาย 13,500 บาทเท่าที่ซื้อมาค่ะ

ยืมภาพ credit review

ขอบคุณมากค่ะ ถ้าเกิน 5 ทุ่มฝาก what apps or line at Nina_syd ว่าสนใจตัวไหนแล้วจะติดต่อไปค่ะ