***แม่ค้าสะดวกให้ติดต่อทางอีเมลล์มากกว่าโทรศัพท์นะคะ
วันธรรมดาตอนกลางวัน แม่ค้าต้องทำงาน สะดวกรับโทรศัพท์หล้งห้าโมงเย็นเป็นต้นไปค่ะ
ขอบคุณค่ะ***

++++MAEWNUM++++
e-mail: maewnum_88@hotmail.com
mobile: 080-216-7691

1. Harrods size M พื้นครีมลายดอกไม้ ของใหม่ สวยหวานน่ารักมากค่า ขาย 1100 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)>>>>SOLD OUT

2. Harrods size M พื้นสีน้ำเงินลายหมี ของใหม่ น่ารักสุดๆค่ะ สีเข้มจะใช้ได้นาน ไม่เปื้อนง่าย ไม่เก่าเร็วนะคะ ขาย 1100 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)>>>SOLD OUT

3. Harrods size M พื้นสีครีมลายแมว ของใหม่ แต่ใบนี้มีตำหนินิดนึงตามรูปคือมีรอยสีส้มๆตรงใกล็ฐาน เป็นรอยจากป้ายราคา ไม่น่าเกลียดค่ะ รอยจางๆ ขาย 900 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

4. Harrods size M สีน้ำเงินอมม่วงลายนกยูง ของใหม่ ยังมีป้ายกระดาษห้อยอยู่ ขาย 1100 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

5. Harrods แบบมีก้น ลายสก็อต ของใหม่ ขนาดกว้าง 15.5 นิ้ว สูงไม่รวมสาย 14.5 นิ้ว สูงรวมสาย 20 นิ้ว ใบนี้จะมีแม่เหล็กดูดติดตรงปากกระเป๋านะคะ ขาย 1100 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

6. Harrods แบบไม่มีก้น พื้นสีครีมลายสวนครัว ของใหม่ แต่มีตำหนิรอยสีส้มเล็กๆนิดนึง ไม่น่าเกลียดค่ะ ขนาดกว้าง 11 นิ้ว สูงไม่รวมสาย 13 นิ้ว สูงรวมสาย 16 นิ้ว ขาย 600 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

7. Harrods แบบไม่มีก้น สีเขียว ลาย signature ของใหม่ มี 2 ใบค่ะ ขนาดกว้าง 9 นิ้ว สูงไม่รวมสาย 12 นิ้ว สูงรวมสาย 16 นิ้ว ขายใบละ 500 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)>>>SOLD OUT