แจ้งยกเลิกบัญชีผู้ใช้

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    connectsky is offline Canceled User Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แจ้งยกเลิกบัญชีผู้ใช้

สวัสดีครับ ผมมีความประสงค์ต้องการยกเลิกบัญชีผู้ใช้ www.siambrandname.com เนื่องจาก

บัญชีผู้ใช้นี้ ผมสร้างขึ้นเพื่อเข้าชมและเลือกซื้อสินค้าเพียงเท่านั้น ในอนาคตผมมีความต้องการ

ที่จะ ขายสินค้าร่วมด้วย และเพื่อสร้างความเชื่อถือ ผมจึงต้องการสมัคร บัญชีผู้ใช้ใหม่

และจะสมัครเป็น trusted member ในโอกาสต่อไป ทั้งนี้ผมได้แนบรายละเอียด บัญชีผู้ใช้เดิม

และเอกสารสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน ที่มีเลขประจำตัวประชาชน ตรงตามที่สมัครไว้

หากการดำเนินการ ลบ บัญชีผู้ใช้นี้เสร็จสิ้น รบกวนทางทีมงานช่วยแจ้งกลับ ด้วยครับ

Account Id : connectsky

Email : connect-sky@outlook.com

ทั้งนี้ผมได้แจ้งข้อมูลที่สำคัญเกี่ยวกับ บัญชีผู้ใช้ดังกล่าว พร้อมทั้งเอกสารสำเนาบัตรประชาชน แก่ทีมงาน

ผ่านทาง siambrandname@gmail.com เป็นที่เรียบร้อยครับ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: แจ้งยกเลิกบัญชีผู้ใช้

ทำการยกเลิกเรียบร้อยแล้วครับ