Lv keepall ban. 55 graphite ราคาพิเศษ..+ Hermes scarf.!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Lv keepall ban. 55 graphite ราคาพิเศษ..+ Hermes scarf.!!!

hom_yai is offline Trusted Member Brandname Fan
    hom_yai's Bank Account
    • Bank Account 1: 640X4X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Lv keepall ban. 55 graphite ราคาพิเศษ..+ Hermes scarf.!!!

หากสนใจขอรูปได้จนกว่าจะพอใจค่ะ และยินดีให้นำรูปไปตรวจสอบโดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้าค่ะ
    ติดต่อ line whatsapp.. 084 5 99 หก 7 8 7 ค่ะ
    Line id : nkgal
    เรื่องราคาหากสนใจจริงๆ ต่อรองกันได้ค่ะ เราคุยง่ายมากค่ะ อยากขายทุกอย่างที่ลงค่ะ
    สินค้าราคาไม่ถึงหมื่นขอเป็นส่ง EMS ฟรีค่ะ. นัดรับ กรุณามัดจำ ...
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ

ขายและแลกค่ะ !!!! ถ้าแพงกว่ายินดีเพิ่มเงินค่ะ

New!! Lv keepall ban. 55 ขาย 47000 thb ลดเพิ่มค่ะ เหลือ 45,000 บาท // :: สนใจจริงๆ พร้อมโอน ต่อรองมาเลยค่ะ

เดทโค๊ด ปี 12 แต่ไม่เคยใช้เลยค่ะ รอยพับไม่มีย่นนะคะ ไม่ต้องห่วง เก็บอย่างดีค่ะ

///ไซส์นี้หิ้วขึ้นเครื่องได้นะคะ.. ของใหม่
    ที่หิ้วมาขาย ก็ปาไป 54,000 อัพแล้วค่ะ ถูกกว่ามากมายค่ะ กระเป๋าไซส์ใหญ่ซื้อปีนี้ก็อาจจะได้เดทโค๊ดปีก่อน เป็นเรื่องปกติเลยค่ะ คุ้มแน่นอน...555

อุปกรณ์ มีถุงผ้า ค่ะ

สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ

หรือดูรูปเข้าตามลิงค์นี้เลยค่ะ (รูปจากลิงค์ถ่ายเมื่อวันที่ 4 Jul 14)
    http://s455.photobucket.com/user/hom...?sort=3&page=1

รูปนี้ถ่ายเมื่อเดือนพฤษภาคม 2557

ภาพตัวอย่างจาก internet ค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

New hermes scarf 90cm*90cm สีสวยสดใสค่ะ 15,500 ฿ ลดลด ลด...ลดอีกเหลือ 14,500฿ ขาดทุนแล้ว ค่ะ T_T ลดเพิ่ม 13,500 บาท

ลายนี้ค่ะ ภาพจากเว็บค่ะ

โซนนี้ขายแล้วนะคะ

Used.. Lv Koala wallet
    กระเป๋าตังค์ lv. ตำหนิตามภาพ ส่งต่อราคาชิวๆ SOLD มีถุงผ้าให้นะคะ

New..lv keyring ของใหม่เก่าเก็บ เก็บจนขอบหนังแยกออกจากกันค่ะ ถ้านำไปทากาวน่าจะสวยได้ค่ะ ขายถูกไปเลยค่ะ 2,---0. ฿ -ขายแล้วค่ะมีถุงผ้า การ์ดUsed-

Used..Lv multicolor black zippy wallet. - xxx ค่ะ ลดอีกค่ะ-- sold THB-ขอบคุณพี่ลูกค้าที่น่ารักค่ะสภาพตามรูปค่ะ ลายมีลอกบางส่วน ขอบมุมมีแยกค่ะแต่ดูไม่ชัดไม่น่าเกลียดนะคะ อะไหล่มีรอยขนแมวค่ะ มีถุงผ้ากับการด์ดค่ะlink page ห้องตรวจสอบกระเป๋าตังค์ใบนี้ค่ะ

New .. LV favorite mm.. ได้มาสองใบค่ะ ปล่อยใบนึงค่ะเดทโค๊ทปี 2013 อุปกรณ์ - ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย ใบเสร็จจากช็อปราคา.. sold

used ,,, lv palermo pm สภาพดูดีค่ะ นอนในตู้มาหล่ยเดือนแล้วค่ะ สีเข้มขึ้นนิดหน่อยค่ะ อะไหร่มีรอยขนแมวบ้างค่ะ แต่โดยรวมดูใหม่ค่ะ 2****0฿ ขายแล้วค่ะ มีถุงผ้า การ์ด

แล้วจะมาลงเพิ่มเติมนะคะ...thanks SBN ka,,,
    Last edited by hom_yai; 14-10-14 at 19:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ