ขออนุญาตมีกฎในการซื้อขายนิดนึงนะคะ
*ของที่ขายเป็นของที่แม่ค้าซื้อมาใช้เองค่ะ แต่ใส่ไม่ได้ หรือไม่มีโอกาสใส่เลยอยากมาส่งต่อให้เพื่อนๆในราคาถูกมากๆค่า
1.CF NO CC ค่า (CFปากเปล่ารบกวนโอนเงินภายใน3วันนะคะ มิฉะนั้นขออนุญาติให้สิทธิคนที่พร้อมโอนเงินก่อนนะคะ)
2.สนใจสอบถามแม่ค้าได้นะคะ แม่ค้าใจดีมั๊กๆ หรือต้องการรูปเพิ่มเติมส่งเมวมาที่ beancund_nac@hotmail.com หรือแอดline: snacksnack จ้า
3.ค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนเพิ่ม 20 บาท ems เพิ่ม 50บาทค่ะ ** แต่ถ้าซื้อ2ตัวขึ้นไปส่งฟรีค่ะ

USED LOOKBOOK 350 บาท

NEW BUT WASHED LOOKBOOK 350 baht

NEW คล้ายๆ MILIN 350 บาท

USED MNG 350บาท

TOPSHOP USED ONLY ONCE เป็นdressมีเจาะหลัง ใส่แล้วsexyมากผู้ชายหลงตรึมค่ะ 450บาท

NEW lookbook 350 บาท

NEW LOOKBOOK 350 บาท

USED DRESS TOPSHOP 350 บาท

USED LIKE NEW landmee 350 baht SOLD

USED LIVING DOLLS 250 baht

USED ONCE TOPSHOP 390 baht SOLD

USED LIKE NEW 200 BAHT

DRESS 150 baht

USED LIKE NEW DRESS ZARA แก้เป็น size S ค่ะ 490 บาท

USED HIMMA 250 BAHT

NEW DRESS IMPORTED FROM JAPAN 250 baht (free size อกกว้าง 16")

USED BOUGHT FROM CENTRAL WORLD น่ารักมากค่า 350 baht

USED สายเดี่ยวซื้อจากสยามค่า ผ้าดี เย็บดี เก่าเก็บค่ะ 350baht

NEW ชุดตัดเอง หวานม๊ากกก SIZE S ค่ะ ตรงเอวเป็นยางยืด ตัดมา 1500กว่า ขายที่ 350เท่านั้นจ้า

USED DRESS LANDMEE 350 baht

USED ONCE สายเดี่ยว โซดา มีเย็บแก้ตรงสายใส่สั้นขึ้นนิดนึงค่ะ 390 baht

USED TOPSHOP เป็นสายเดี่ยวลูกไม้ๆรูๆค่า 400บาท

USED SHAKA LONDON 390 baht

USE ONCE TOPSHOP 450 baht

USED CARDIGAN SENEDA 450 บาท

USED like new MISSSELFRIDGE 450 บาท

NEW MUNCHU 350 baht

USED SHAKA LONDON 350บาท ตัวนี้น่ารักมากค่ะ แนะนำเลย

USED KLOSET จริงๆมันตัวใหญ่ แต่แก้เป็นsize S ค่ะ มีตำหนิตามรูปขวาบนค่ะ แต่เวลาใส่จิงๆไม่ค่อยเห็นนะ 350 บาทพอ

NEW TOPSHOP (เหมือนคุณชมพู่ อารยาใส่) สนใจตัวนี้รบกวนติดต่อ line: Puk-nopharat จ้าาา 450บาท

ขอขอบพระคุณพื้นที่ดีดีของSBN ค่า