ลดจริง เจ็บจริงค่ะ ของใหม่ลดให้เท่าทุนเลย
มี new เยอะ used like new บ้าง สภาพไม่ต่ำกว่า 90% นะคะ

ถ้าเป็น used แต่ละใบใช้ไม่กี่ครั้ง บางใบใช้ครั้งเดียว เพราะกระเป๋าเยอะ
สะอาดไม่เลอะ ไม่ถลอก ไม่มีตำหนิทั้งข้างในข้างนอกกระเป๋า ขอบหรือมุมไม่ถลอกค่ะ
เหมือนใหม่จริงทุกใบ ไม่หลอกค่ะ ลูกค้ารับกระเป๋าไปดีใจทุกคนกับราคานี้ ถูกมั่กมากค่ะ

กระเป๋าหนังทุกใบฉีดสเปรย์ water stop spray ยี่ห้อ Collinil นะคะ

สนใจสอบถามได้ที่
Line : AdilakB
email :
oungwat@icloud.com

ราคานี้ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ส่ง EMS ขอเพิ่ม 50 บาทค่ะ

New : Kate Spade Claremont Drive Marcella Blue สวยมากค่ะ ใบใหญ่แต่ไม่หนัก หนังนุ๊มมมนุ่มม ลื่นมือฝุดๆ ราคาเต็มอยู่ที่ 20000 กว่าบาท ขายไป 12,500 บาท เหลือ 9,800 บาท วันนี้จัดไปแค่ 7,500 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

ของจริงเพิ่งมาเลย ห่อพลาสติกมาอย่างดีเลยไม่อยากแกะออก แต่มีรูปในเวปมาให้ดูค่ะ

[IMG][/IMG]

รูปจากเวปนะคะ เป็นอย่างนี้
[IMG][/IMG]IMG][/IMG][IMG][IMG][/IMG]

รูปข้างในเป็นลายผ้าแบบนี้ค่ะ

[/IMG]

เวลาถือจะคุณนายๆ อย่างนี้

[IMG][/IMG]

NEW : Coach Avery Leather Hobo F23309 สีน้ำเงินเข้ม 7,900 บาท เหลือ 6,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,5000 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

รูปนี้ขอยืมจากเว็ปนะคะ จะได้เห็นสีจริง

[IMG][/IMG]

New : Kipling Firefly Backpack ขนาดน่ารักกะลังดี มีสายสะพายข้างมาให้ด้วยค่ะ นอกเหนือจากสายสะพายเป้ด้านหลัง
ราคา 4,300 บาท เหลือ 3,100 บาท จัดไปแค่ 2,400 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

มมอื่นๆ เป็นแบบนี้นะคะ เอาสีที่ขายไปแล้วมาให้ดูค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Quilted Dot น่ารักค่ะ ขนาดกำลังดี สีใช้ง่ายเข้าได้กับทุกชุด
4,900 บาท
เหลือ 3,800 บาท จัดไปแค่ 2,800 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ด้านหลังค่ะ
[IMG][/IMG]

ลิงน่าร้ากกก เก๋ฝุดๆ
[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Noxobo Radiant Dream ของจริงสีสวย ไม่วิ้งไม่เงาเว่อร์นะคะ พูดได้คำเดียว สีสวยมากก
3,900 บาท
เหลือ 3,100 บาท จัดไปแค่ 2,600 บาทเท่านั้น

อุปกรณ์ ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

Used Like New : Marc By Marc Jacobs Q Hillier รุ่นฮิตอีกรุ่นค่ะ
ขึ้นชื่อเรื่องหนังสวย ทน
ขายไป
9,900 บาท เหลือ 8,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 7,500 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like New : Marc By Marc Jacobs LambSkin สีสวยมว๊ากกก เป็นหนังแกะนะคะ เบาๆ ค่ะ รุ่นนี้มีสองซิปเปลี่ยนทรงได้สองแบบค่ะ แบบใส่ของน้อยๆ หรือขยายเพื่อใส่ของได้เยอะขึ้น
12,900 บาท เหลือ 9,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,000 บาทเท่านั้น

อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like New : Palette bag หนังม้าค่ะ ขึ้นชื่อเรื่องความสวย เบา ทน ยี่ห้อดังที่ขายในพารากอน เอ็มโพเรี่ยมค่ะ ราคาเต็มเหยียบหมื่นค่ะ

6,900 บาท เหลือ 5,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,000 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like New : Dooney & Bourke Editor's Tote,
Nylon with leather trim & strap สวยเท่ๆ
9,500 บาท เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,500 บาทเท่านั้น

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like New : Kate Spade Stevie Jubilee Pink Red Stripe เบาๆ เก๋ๆ สีสดๆ สวยมากๆ ลายทอผ้าสวยชัดเลย
4,900 บาท เหลือ 3,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,500 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used in Good Condition : Kipling Erasto L Black Lacquer สวยเท่ห์ มีสายสะพายยาวด้วยค่ะ ใช้ไป 2 วันค่ะ หิ้วไปวางเฉยๆ ที่ออฟฟิศ
3,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 2,900 บาทเท่านั้น

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used in Good Condition : Lesportsac เบามั่กมาก กระเป๋ายี่ห้อนี้
1,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 500 บาทเท่านั้น

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ด้านในเลอะ 2 จุดตามภาพนะคะ แต่ด้านนอกสวย ไม่มีตำหนิใดๆ ค่ะ
[IMG][/IMG]

Used Liked New : Lesportsac เบามั่กมาก กระเป๋ายี่ห้อนี้ สวยสนิท ไม่มีตำหนิใดๆ เหมือนใหม่ฝุดๆ ค่ะ
1,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 500 บาทเท่านั้น

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

รายการเครื่องประดับต่อไปนี้ รบกวนติดต่อ คุณเบลล์ Line ID : BellElse

Used In Good condition : Disaya สร้อยเก๋ๆ เส้นละ 1,200 บาท

[IMG][/IMG]

Used In Good condition : Disaya Smile กำไรน่ารักๆ ค่ะ 1,500 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used In Good condition : Disaya
รูปหัวใจสีส้มทอง cute!! 1,200 บาท

[IMG][/IMG]

Used In Good condition : Disaya Smile
แหวนเก๋ๆ หายากมั่กมากค่ะ 1,200 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอบคุณ SiamBrandName มากค่ะ