****ลงเพิ่ม Lovebird ******Milin ***SomethingBoudior **** THEA by THARA ****Kloset***F21***

ราคาน่ารักติดต่อได้ที่
noky.mocchafrappe@gmail.com

or call 087-1569463 Line : hello_noky

CF แล้วห้าม CC นะคะ
เพราะ ฉะนั้นคิดให้ดีก่อน CF

ทุกตัวFree ค่าส่งแบบลงทะเบียนถ้าต้องการแบบ EMS เพิ่ม 50 บาท

ต่อรองได้แม่ค้าใจดี แต่ไม่ขอตอบให้กับคนที่ โหดนะคะ ขออนุญาตให้สิทธ์คนที่ไม่ต่อและพร้อมโอนก่อนนะคะ

CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2วันนะคะ

Used only once LOVEBIRD
Top size US 0
ขาย 2,700 ( ใน shop หมดแล้ว )
Skirt size US 2
ขาย 3,700 ใน shop ราคา ลด 40% = 4,470
(pattern เล็ก ค่ะ ใส่ได้ ทั้ง สาว size XS และ size S ) สาวๆๆ ที่ สุง 160 cm up ต้อง ใส่ US 2 นะคะ จะได้ ความยาว ไม่โป๊ ค่ะ

ซื้อทั้ง set 6,400
ลดเหลือ 6,000 พัน ค่ะ

confirm ความ สวยแน่นอน ค่ะ
[IMG][/IMG]

Credit photo by IG Lovebird Thailand
เหมือน กัน แต่ คนละสีค่ะ

[IMG][/IMG]

Kloset scarf ลาย Pine lot ปกติ
ขาย 1500

[IMG][/IMG]

Milin Set Milin Body wave US O แก้เป็น US2 อกได้ถึง 31
Thin Skirt New with Tag US O เอว 24 สะโพก 34

ขายเป็น Set 5,000 ( ราคา เท่า Milin Hard sale ) หาใน Web Milin ไม่ได้แล้ว

Credit Photo by Google

Use like very New Something Bondior
สีม่วง Pastel Size M Pattern เล็กค่ะ ได้ความยาว น่ารักและหายากมาก
ขาย 2,000

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

Use like very New Something Bondior
สีส้ม Pastel Size S ใส่แล้วขับผิวมากๆๆค่ะ

ขาย 2,000

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

Used like new THEA by THARA
Size S สีแนว Pastel ค่ะ
ขาย 2,700 จากป้าย 3 พันปลาย ๆ

ขออนุญาตยืมรูป k.มีน ค่ะ

Used like new Challote Pant us 2 ขาย 3,500
สีเหลืองทอง สวย หรู มาก

Used like New Challote pant US 4 ขาย 3,000

Milin Dust pant US 2 used once

ขาย sold

[IMG][/IMG]

ใส่ล้วเป็นนี้ค่ะ ทั้ง 2 สี เหมือนกันค่ะ

[IMG][/IMG]

Foever 21 เสื้อปักเลื่อม SZ.S NEW ไม่เคยใส่ แค่ซักแล้วเก็บไว้ ใน

shop 1,290 ---->
ขาย 700 ถูกๆๆๆๆ เอาไปใส่ party กลางคืน เด่นมาก

[IMG][/IMG][IMG]

[/IMG]กระโปรง Chaps ลายดอก เหมาะกับ Summer นี้ สุดๆๆ

สีม่วง SZ. S ขาย 690
สีดำ SZ. S ขาย Sold

เอว = 24-25"
สะโพก = 34-35"
ยาว = 15"

Thanks you SBN