สนใจสินค้าสอบถามทางline : psshopp หรือ pm (pm ตอบช้าหน่อยนะคะ) ส่งสินค้าแบบลงทะเบียนฟรีค่ะ
สินค้าเป็นของแท้ 100%

ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะคะ CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. ถ้าหลังจากนั้นแม่ค้าจะให้สิทธิ์คนต่อไปค่า

New BAOBAO Issey Miyake 3x4 Cross body สีดำ ซื้อมาจากญี่ปุ่นค่า มีถุงผ้าให้ค่ะ ขาย 6,100 บาท

USED ONCE like new MILIN TOP "I think sold" collection size 0 ให้ทางร้านเก็บสายขึ้น 1 นิ้ว สามารถแก้ออกได้ค่ะ 2,700 บาท from 6,xxx ไม่มีตำหนิค่ะ

USED like new Beautiva top size s ไม่มีตำหนิ sell 700 บาท from 1,4xx