TM: ถูกที่สุด Used LV Wallet Epi, Used Prada Saffiano 33, Used MCM Handbag, Used LV หนังแก้ว Monogram Vernis Melrose Avenue

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: ถูกที่สุด Used LV Wallet Epi, Used Prada Saffiano 33, Used MCM Handbag, Used LV หนังแก้ว Monogram Vernis Melrose Avenue

sodapatz is offline Trusted Member Brandname Fan
    sodapatz's Bank Account
    • Bank Account 1: 938X1X2X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Phuthamonthon Sai 5

Default TM: ถูกที่สุด Used LV Wallet Epi, Used Prada Saffiano 33, Used MCM Handbag, Used LV หนังแก้ว Monogram Vernis Melrose Avenue

กติกาขายนะค่ะ
    ของทุกชิ้นเป็น องแท้ 100% สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยนะค่ะ
    สอบถามหรือขอดูรูปเพิ่มได้ และให้สิทธิ์ผู้ที่โอนเงินก่อนค่ะ จองรบกวน CF 1,000 บาทนะคะ
    (สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ ยังไงรบกวนตัดสินใจให้ดีก่อนคะ)
    ส่ง EMS ฟรี หรือจะนัดรับของก็ได้คะ แถวๆ The Circle, เซ็นทรัลปิ่นเกล้า จะสะดวกมากคะ

ติดต่อมาทาง 086-6169990 (ภัทร์), WhatsApp หรือ LINE : patzie
    ขออภัยถ้าไม่ได้ตอบ PM นะคะ ไม่ค่อยได้เข้ามาเช็คคะ เป็น Line จะสะดวกกว่าคะ

Used >> LV Wallet Epi (ดำ)
    รุ่นอมตะตลอดกาล หลุยลายไม้ Date code CA0226 ด้านในช่องใส่เงินมีรอยถลอกค่ะ
    ขายที่ 5,000
    บาทคะ

Used >> Prada Saffiano size 33 one zip
    -สี Cameo
    สภาพดีมาก ภายในสะอาด อะไหล่ทองยังวิ้ง มีตำหนิแค่รอยถลอกเล็กๆที่ขอบกระเป๋าค่ะ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า, ถุงกระดาษ คะ
    ลดราคาเหลือ 33,000
    บาทเท่านั้นคะ

Used like very new >>
    MCM tote bag
    (orange) MWT2AFG04OR
    สภาพนางฟ้า 99% นะค่ะ พลาสติกด้านในยังไม่ได้แกะเลยคะ
    กระเป๋าเปลี่ยนได้ 2 ทรงนะค่ะ ถือได้ 2 แบบ เก๋ๆคะ พร้อมสายสะพายยาว
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า, ใบรับประกัน, care card, mini guide book คะ
    ขอขายที่
    15,000 บาทเท่านั้นคะ

Used like very new >>
    Louis Vuitton Monogram Vernis Melrose Avenue
    สภาพเป๊ะเว่อนะคะใบนี้ 99% เลยค่ะ ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นคะ
    เป็นหนังแก้ว หรูมากๆ ตอนนี้มือหนึ่งราคาเป็นแสนแล้วนะคะ
    Date Code DR2182 กระเป๋าปี 2012 คะ
    อุปกรณ์ครบคะ ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, กล่อง และใบรับประกัน
    ขอขายที่
    83,000 บาทเท่านั้นคะ
    (ขออนุญาติลงรูปจากเวปรูปนึงนะคะ จะได้เห็นสีชัดๆ สีหนังแก้วถ่ายยากมากคะ)

Used in good condition >> LV Speedy 30 (Damier)
    สภาพสวย ภายในสะอาด Date code TR3101 แถมที่จัดทรงกระเป๋าให้ด้วยค่ะ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า, ถุงกระดาษ คะ
    ขายที่ SOLD
    บาทเท่านั้นคะ

Used >> LV Insolite Wallet (Monogram)
    รุ่นยอดฮิต ใส่การ์ดได้เยอะค่ะ Date code CA3079 ขอบมีถลอกเล็กน้อย
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า, กล่อง ใบรับประกัน และใบเสร็จคะ
    ขายที่ SOLD
    บาทคะ

Used >> Prada Handbag
    - สีส้ม
    มาพร้อมสายสะพายยาวนะคะ จุของได้เยอะ อะไหล่ทองยังวิ้งค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า

ขายที่ SOLD บาทคะ

ขอบคุณ sbn สำหรับพื้นที่คะ
    Last edited by sodapatz; 18-08-14 at 16:24.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ