ฝนไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ ราคาสามารถต่อรองได้ตามความเหมาะสม และพอใจทั้ง 2 ฝ่ายนะคะ

ฝนขายแบบจริงใจกับทุกท่านนะคะ พยายามถ่ายรูปให้ดูละเอียดทุกรูป ทุกมุม
ไม่มีแต่งรูปไม่มีแอบกั๊ก สามารถขอรูปเพิ่มได้ หรือ นัดเจอเพื่อความสะดวกใจนะคะ

ฝนขายกระเป๋าไปแล้วเยอะมากคะ เป็นสมาชิกตั้งแต่ปี 2008 ของที่ขายไปแล้วจะทยอยลบทิ้ง
เวลาเข้ามาจะได้ไม่สับสน เนื่องจากไม่ค่อยได้เช็ค PM นะคะ เพราะเต็มเร็วมาก ลบๆไปเดี๋ยวก็เต็ม
สนใจสินค้า สามารถเมลหาฝนได้ที่ email ตรงนะคะ fonzsbn@gmail.com
หรือโทร/WhatsApp ได้ 24 ชั่วโมงนะคะ 08-6996-0088 หรือสามารถ add ได้ที่ Line ID: thanida.u นะคะ

ขอขอบพระคุณ ลูกค้า เพื่อนๆ ที่น่ารักทุกๆท่านนะคะ

สำหรับการชำระเงิน ฝนมีธนาคารไทยพาณิชย์ กับ กสิกร นะคะ

------------------------------------------------------------------------

New with Authenticity card/ Box/ paper bag

Prada Saffiano Men Wallet 6 cards

มีมาทั้งหมด 3 แบบนะคะ หนัง Saffiano มีสีดำ และสีน้ำเงินเข้มค่ะ

Prada Saffiano Men Wallet 6 cards

Prada Men Wallet ใส่การ์ดได้ 6 การ์ด หนัง Saffiano สีดำ ค่ะ ช่องใส่เงิน 1 ช่องสามารถใส่แบงค์พันบาทได้นะคะ
มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง การ์ด (อ่อน+แข็ง) และถุงกระดาษ เอาไปให้เป็นของขวัญได้เลยค่ะ

ขาย 11,900 บาท >>> ขาย 9,900 บาท >>> ขาย 9,000 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ เหลือ 2 ใบสุดท้ายแล้วค่ะ

Prada Saffiano Men Wallet 6 cards with Money Clip

Prada Men Wallet ใส่การ์ดได้ 6 การ์ด หนัง Saffiano สีดำ ค่ะ รุ่นนี้ไม่มีช่องใส่เงินนะคะ เป็น Money clip แทนค่ะ
มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง การ์ด (อ่อน+แข็ง) และถุงกระดาษ เอาไปให้เป็นของขวัญได้เลยค่ะ

ขาย 11,900 บาท >>> หมดแล้วค่า

Prada Saffiano Men 6 cards holder

Prada Men cards holder ใส่การ์ดได้ 6 การ์ด หนัง Saffiano สีน้ำเงินกรมท่าค่ะ รุ่นนี้สำหรับคนไม่ชอบพกกระเป๋าสตางค์ใบใหญ่
พกสะดวก เพราะบางเพียงไม่กี่ มม. สามารถพับแบงค์ใส่ช้องกลางได้ค่ะ การ์ดใส่ด้านหน้า 3 ใบ หลัง 3 ใบ

>>> หมดแล้วค่าา

Prada Large Cosmetic Pouch Bag

Prada Nylon Cosmetic Bag ไซด์ใหญ่สุดคะนะ เหลือแค่2 สีค่ะ Turquoises กับPapaya ขนาดนี้แทบหาไม่ได้นะคะ ปกติจะเป็น Size เล็กกว่านี้ นี่ใหญ่สุด สามารถใส่ครีม 100ml ได้สบายๆค่ะ Size : 24 x 16.5 x 8.5cm มีซิปเปิด-ปิดปากกระเป๋าและมีช่องซิปด้านในหนึ่งช่องไว้เก็บของด้วยค่ะ

Prada Large Cosmetic Bag สี Turquoises
Size : 24 x 16.5 x 8.5cm ขาย 5,900 บาท>> ลดเพิ่มเหลือ 4,900 บาท

ให้ดูขนาดนะคะว่าใหญ่ม๊ากกค่ะ เทียบกับกระเป๋าสตางค์ใบยาวและ iPhone5 นะคะ

Prada Large Cosmetic Bag สี Payaya
Size : 24 x 16.5 x 8.5cm ขาย 5,900 บาท >> ลดเพิ่มเหลือ 4,900 บาท

เทียบขนาดให้ดูกับกนะเป๋าสตางค์ใบยาวและ iPhone5 นะคะ ใส่แล้วยังเหลือๆค่ะ

Used Like New

Used Louis Vuitton Tambour Q1212 lady watch

นาฬิกา Louis Vuitton Tambour รุ่น Q1212 เก่าเก็บนะคะ สภาพใช้งานทั่วไป กระจกไม่มีรอยใดๆ สายหนังนิ่มแต่ไม่แห้งค่ะ
มาแบบอุปกรณ์ครบนะคะ ใบเสร็จ, กล่อง, ใบรับประกัน, คู่มือ สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ ราคาตอนซื้อ ประมาณ 7 หมื่นค่ะ

>>> ขายแล้วค่าาา

Used Louis Vuitton Taiga Long Wallet

Louis Vuitton Taiga Long Wallet สี Grizzly (น้ำตาลเข้ม) ซื้อมาต้นปี 2013 สภาพ 90% นะคะ
มีรอยด้านหลังจางๆ (ที่มีการ์ดอ่อนวาง) แล้วก็มุมเล็กน้อยจากการใช้งาน แต่สภาพจริงยังดีมาก กลิ่นหนังยังหอมอยู่เลยค่ะ

ใบนี้ Date Code SP4112 ขออนุญาตไม่ได้ถ่ายรูป Date Code ให้นะคะ เพราะ ถ่ายยากมากและไม่อยากให้กระเป๋าช้ำ
อุปกรณ์ครบมีกล่อง มีถุงผ้าและการ์ดใบเล็กให้ค่ะ หนัง Taiga สีนี้หายากค่ะ ราคามือหนึ่ง 2x,xxx Up

>>> ขายแล้วค่ะ

Used Fendi Baby Spy

เป็นอีกหนึ่งใบที่เป็น Signature ของ Fendi นะคะ ใบนี้เป็น size baby เหมาะกับสาวๆตัวเล็กๆ
เห็นเล็กๆ แต่จุมากนะคะ ความจุพอๆกับ Speedy 25 ค่ะ สภาพเกิน 90% ค่ะ
หนังไม่แห้ง ไม่แตกเลยค่ะ ตัวกระเป๋าไม่มีถลอก ซิปลื่นดีไม่สะดุด ภายในสะอาดมาก

มีถุงผ้าให้ค่ะ ขาย 15,900 บาท ลดเพิ่มเหลือ 14,900 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ** Like New Condition **

------------------------------------------------------------------------

รายการที่ขายไปแล้วบางส่วนเพื่อความสบายใจของลูกค้าที่ต้องการซื้อสินค้า
ว่าแม่ค้าไม่โกงแน่นอนและไม่เคยมีประวัติโกง
นะคะ

ฝากห้อง Hi-Street ด้วยนะคะ >> >>

All NEW!! Sretsis AW13 Butterfly Beso,Butterfly Beso, Lovestruck Skirt, Raindrop Skirt, NEW!! COACH wristlet, NEW!! Kloset Notebook case, NEW!! Steve Madden iPad case, NEW!!! Superdry Windcheater Jacket
Dress มือหนึ่ง มือสอง Tango Dress -- H&M Dress -- Jaspal Jumpsuit -- CPS Dress -- Miss Selfridge Dress -- Dorothy Perkin -- Himma Dress

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3190307

ขอบคุณ SBN และทีมงานสำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ

...