Review Lady Dior 3 tone 2014 pink medium size คือสวยมากๆๆๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    derycksy is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking Review Lady Dior 3 tone 2014 pink medium size คือสวยมากๆๆๆ

สวัสดีค่ะ รีวิวครั้งแรกนะคะ

วันก่อนไปเดินเล่นที่พารากอน อยากได้กระเป๋า สุดท้ายไปตกหลุมรัก lady dior 3 tone ของปีนี้ค่ะ
    สีสวยมาก น่ากินมาก เป็นสีชมพูพาสเทล ตัด ชมพูที่เข้มกว่า ข้างๆเป็นสีเทา
    จะแต่งแนวคุณหนูก็ได้ เป็นทางการก็ได้ ใส่กับกางเกงยีนส์ยังได้เลยค่ะ เพราะด้านข้างเป็นสีเทา

ใบนี้เป็นใบสุดท้ายในร้านพอดีเลยค่ะ เลยต้องจัดแล้วค่ะ ไปจับๆถือๆดู ถูกใจกว่าชาแนลมากเลยค่ะ ขออภัยสาวกชาแนล

อ้อ มีสีม่วง magenta อีกแบบค่ะ ในรูปเทียบ size ให้ดูด้วย เราสูง 174 cm ค่ะ

Thanks ืnuinui, Beautiful Day ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like the_sbn_police, ibuilt, soyujang, khru_khead ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

derycksy is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: Review Lady Dior 3 tone 2014 pink medium size คือสวยมากๆๆๆ

ภาพจากไอโฟนสีเพี้ยนๆ สีจริงจะคล้ายในภาพที่ถือค่ะ สวยมาก น่ารักมากค่ะ

กล่องเป็นกล่องกระดาษสีขาว ทำลายเหมือนหนัง

กระเป็าเป็นหนัง lamb ค่ะ

ibuilt's Avatar
    ibuilt is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ibuilt's Bank Account
    • Bank Account 1: 032X1X8X5X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Default Re: Review Lady Dior 3 tone 2014 pink medium size คือสวยมากๆๆๆ

สวยมากค่าาา เล็งมานานมากกกก ชอบสีสุดๆ ตัดใจซื้อไม่ลงสักที ตังค์ยังไม่ถึงค่า 5555
    ยินดีกับน้องเป๋าใบใหม่ด้วยนะค้าาาา >3<

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ