**Louis Vuitton**Sale**อุ้ต๊ะ!!! :: Like new Lv Sologne ปี2012/Like new Speedy35 damier/Like new Lv Speedy epi 25 black/Alma mono/Speedy25 mono/Saumur30/Saumur35/Tivory pm/Lv Blois/Keep all55 with strap/St'cloud EPI red gm,black pm/Lv Pochette+Strap

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **Louis Vuitton**Sale**อุ้ต๊ะ!!! :: Like new Lv Sologne ปี2012/Like new Speedy35 damier/Like new Lv Speedy epi 25 black/Alma mono/Speedy25 mono/Saumur30/Saumur35/Tivory pm/Lv Blois/Keep all55 with strap/St'cloud EPI red gm,black pm/Lv Pochette+Strap

princessnok's Avatar
    princessnok is offline Trusted Member Brandname Fan
    princessnok's Bank Account
    • Bank Account 1: 884X1X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up **Louis Vuitton**Sale**อุ้ต๊ะ!!! :: Like new Lv Sologne ปี2012/Like new Speedy35 damier/Like new Lv Speedy epi 25 black/Alma mono/Speedy25 mono/Saumur30/Saumur35/Tivory pm/Lv Blois/Keep all55 with strap/St'cloud EPI red gm,black pm/Lv Pochette+Strap

กติกา
    จองมัดจำ 3,000 ที่เหลือจ่ายตอนเงินเดือนออกได้ค่ะ
    ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนเสมอ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ขอรูปได้ทุกมุมค่ะ
    อยู่ตจว.สะดวกส่ง ems free ไม่คิดเพิ่ม
    ของแท้นะคะ ไม่นิยมของปลอมค่ะ นำเข้าห้องตรวจสอบได้ค่ะ

*******************************************************************************
    *** แนะนำตัวก่อน ชื่อ นก นะคะก่อนจะผันตัวเองมาเป็นแม่ค้า ใช้และปล่อยต่อของส่วนตัวที่เวปนี้ SBN อยู่ประจำชนิดแฟนพันธุ์แท้มา 3 ปีแล้วค่ะ เป็น TM (Trusted Member) ซึ่งเชื่อถือได้ในระดับหนึ่ง ก่อนนี้นกจะเข้าเวปนี้เพื่อซื้อมาดม เอ๊ย! ซื้อมาชื่นชม บางใบแค่ลองสะพาย บางใบแค่จับๆ วางไว้ในตู้เฉยๆ บางใบโชคดีได้หิ้วออกไปเที่ยวด้วยกัน ไม่ถูกใจ ไม่ชอบ สะพายไม่เข้า ก็เอามาปล่อยต่อเท่าทุนบ้าง ขาดทุนบ้าง ประจำ 555 เพราะรักและชอบกระเป๋าหลุยส์ เน้นต้องหลุยส์เท่านั้น ศึกษาวิธีดูของแท้ ของปลอมผ่านสายตา ผ่านมือมาเป็นร้อยใบค่ะ
    *** ตอนนี้เริ่มหาน้องหลุยส์จากพี่ๆที่รู้จัก จากญี่ปุ่นค่ะ เพื่อแบ่งปันความสุข ของคนที่ชื่นชอบเป๋าหลุยส์เหมือนนกค่ะ^^ มั่นใจได้ว่าทุกใบแท้แน่นอนค่ะ และราคาเป็นกันเองมาก ใบไหนลดได้ก็ลดๆกันไป ใบไหนบอกราคาเนทแล้ว ก็เนทแล้วจริงๆค่ะ นกขายเอาสนุก ขายเอามันส์ค่ะ ไม่ได้หวังรวย ^^ มีอะไรแนะนำ สงสัย พูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้ค่ะ ยินดีมากๆๆๆค่า.

*******************************************************************************

ขอรูปเพิ่มได้ยินดีค่ะ
    line id : 999nok999
    Tel : 094-264-1653
    ส่งของได้ทุกวันจันทร์-อาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์

***กระทู้นี้ มาไวไปไวนะจ้ะ ช้าหมดอดฟิน ^^
    ของสวย ราคาดี โดนใจ วันนี้ราคาเนท งดต่อแล้วค่า
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับนะคะ ส่ง ems free

_L__O__V__E__S__I__A__M__B__R__A__N__D__N__A__M__E__.__C__O__M__

+++++ Today Super Sale!!! ลดกระหน่ำ!!! +++++
    _L__O__V__E__S__I__A__M__B__R__A__N__D__N__A__M__E__.__C__O__M__

update กระทู้ล่าสุด 22/08/57 คลิกที่ลิงค์ด้านล้างนี้ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3210833

Used Like very new Lv Sologne monogram
    Date code TJ0162 (ปี 2012)
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง
    Condition A+++

ขาวอวบ สวยฟรุ้งฟริ้ง นางฟ้า ใครที่ยังไม่มีระวังเอ๊าท์นะคะ รุ่นนี้กำลังฮิตค่ะ น่ารักคุณหนูสุดๆ คาวไฮส์ขาวๆเลย สายแข็ง อะไหล่ทองอร่าม ใครได้ไปโชคดีมากๆค่ะ น้ำหนักเบา จุ ขอบมุมเป้ะ ข้างในสะอาดทุกช่อง กระเป๋าเป็นทรงแข็ง เป็น Used ที่ใช้งานน้อยมาก ได้ไปสุดคุ้ม
    ***ขาวอวบ นางฟ้า เป้ะเวอร์!
    ของใหม่ในShop 48,000.-แล้ว ***
    ***ได้ใบนี้ประหยัดไปเยอะเลย
    Sale 35,500.- net งดต่อ
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกกันน้ำอย่างดีค่ะ

ภาพประกอบ เครดิต google.com

Used Like new Lv Speedy epi 25 black
    Date code SP0024 (ปี 2004)
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก 1

สวยฟรุ้งฟริ้ง นางฟ้า สวยใสไร้ตำหนิ สีดำคลาสสิคแต่งตัวเข้าง่าย เงาแว้บ อะไหล่ทองอร่าม ใบนี้สีสดไม่เฟส สวยมากๆ ใครได้ไปโชคดีมากๆค่ะ น้ำหนักเบา จุ ขอบมุมเป้ะไม่มีถลอก ข้างในสะอาด ลีฟตึง กระเป๋าเป็นทรงแข็ง เป็น Used ที่ใช้งานน้อยมาก ได้ไปสุดคุ้ม รีบคว้าช้าอดค่า^^
    ***สวยหรู ไม่โหล ไม่ชน ไม่เกลื่อน รุ่นนี้หายาก***
    Sale 21,500.- net งดต่อ (ลดจาก 23,500.-) ถูกกกก.. มาก หายากค่ะ
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกกันน้ำอย่างดีค่ะ

Used Like very new Lv Speedy35 damier
    Date code TR2172 (ปี 2012)
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก2 การ์ด แคร์บุ้ค ใบเสร็จตัวจริง

รุ่นนี้เป็นรุ่น Must have ค่ะ ใช้เป็น everyday ได้เลย ใบใหญ่ปากกระเป๋ากว้าง หยิบจับของสะดวก น้ำหนักเบา จุ เหมาะกะคนที่มีสัมภาระเยอะๆ ใบนี้สภาพเหมือนใหม่ ไร้ตำหนิใดๆ ประหยัดกว่าซื้อ New ไปเยอะค่ะ สภาพ 97% ใหม่กิ้ก ขอบมุมเป้ะไม่มีถลอก ข้างในสะอาด ลีฟตึง กระเป๋าเป็นทรงแข็ง ตั้งแต่ซื้อมาใช้ไปแค่สองครั้ง
    Sale 24,000.- net งดต่อ (ลดจาก 25,900.-)
    ใบนี้สามารถนัดรับได้แถวอ่อนนุช กทม.หรือตจว.ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกกันน้ำอย่างดีค่ะ

Used Lv Speedy25 monogram
    Date code SP0081(ปี 2001)
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก1
    Condition A-

รุ่นนี้เป็นรุ่น Must have ค่ะ ใช้เป็น everyday ได้เลย ขนาดกะทัดรัดน่ารัก น้ำหนักเบา จุ ใบนี้สภาพโดยรวมสวยค่ะ ไม่มีตำหนิรุนแรง ข้างในสะอาด ลีฟตึงเป้ะ กระเป๋าเป็นทรงแข็ง มาพร้อมกุญแจแม่ลูก ถุงผ้า ราคาเบาหวิว รีบคว้าไว้ค่ะ
    Sale 13,000.- net งดต่อ (ลดจาก 14,500.-)

Used Lv Alma pm monogram
    Date code VI0945 (ปี 1995)
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก1
    Condition A

รุ่นนี้เป็นรุ่นคลาสสิค เรียบโก้หรูดูผู้ดีสุดๆ ขนาดกำลังดี น้ำหนักเบา จุ ใบนี้สภาพสวยเลยค่ะ ไม่มีตำหนิรุนแรง ข้างในสะอาด ฮาร์ดแวร์ทอง กระเป๋าเป็นทรงแข็ง มาพร้อมกุญแจแม่ลูก ถุงผ้า ราคาดีเกินคุณภาพ รีบคว้าไว้ค่ะ
    ***สวยมากๆคอนเฟิร์ม ***
    Sale 14,900.- net งดต่อ (ลดจาก 16,500.-)

Used Like new Chanel sunglass
    อุปกรณ์ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น

สวยฟรุ้งฟริ้ง นางฟ้า สวยใสไร้ตำหนิ เลนส์แว่นเงาแว้บ อะไหล่วิ้ง ตัวเลนส์ไม่มีรอยขนแมวเลยค่ะ ไร้รอยขีดข่วน ขาแว่นแน่นแข็งแรงดี กันแดดกันแสงจ้าได้ดีเยี่ยม ใครได้ไปโชคดีมากๆค่ะ เป็น Used ที่ใช้งานน้อยสภาพดีสุดๆ ได้ไปสุดคุ้ม รีบคว้าช้าอดค่า^^
    ***รุ่นนี้หายากนะคะ ที่สภาพเป้ะเวอร์***
    Sale 6,200.- net งดต่อ (ลดจาก 6,900.-) ถูกกกก.. มาก หายากค่ะ

(ไลน์ 999nok999 ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ)

Used Lv Sologne monogram
    Date code SL0071 (ปลายปี 2001)
    อุปกรณ์ -
    Condition B+

รุ่นนี้ตอนนี้ฮิตมากเลยนะคะ ใบนี้สภาพโอเครเลย มีรอยใช้งานทั่วๆไป มีคล้ำบ้าง ไม่มีตำหนิรุนแรง ข้างในสะอาด กระเป๋าเป็นทรงแข็ง สายปรับระดับได้เยอะ สะพายข้าง หรือ crossbody ก็เกร๋ ราคาน่ารัก รีบคว้าไว้ค่ะ
    Sale 12,500.- net งดต่อ (ลดจาก 14,000.-)

(ไลน์ 999nok999 ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ)

Used Lv Blois
    Date code NO1915 (ปี 1995)
    อุปกรณ์ -

รุ่นนี้น่ารักค่ะ ใช้งานได้ทุกช่องไม่ลอกไม่เหนียว ขนาดกำลังดี น้ำหนักเบา จุ ใบนี้สภาพสวยเลยค่ะ ไม่มีตำหนิรุนแรง ข้างในสะอาด ฮาร์ดแวร์ทอง กระเป๋าเป็นทรงแข็ง สายยาวปรับระดับได้ มีที่รองบ่า มาพร้อมถุงผ้า ใช้ชิลๆไม่ชน ไม่โหล ไม่เกลื่อนค่ะ
    Sale 12,800.- net งดต่อ (ลดจาก 13,500.-)

Like new Lv Jusmin epi (สีส้มแมนดาริน)
    Sold Thanks k'Nong ka

***รูปนี้คือตัวอย่างสะพายให้ดู ขนาดเท่านี้ค่ะ***

Used like new Lv St'cloud epi red pm
    Date code VI0961 (ปี 1991)
    อุปกรณ์ ถุงผ้า

Sold ขายแล้วค่า Thanks k'รรียา ค่ะ

**ใบล่างนี้ขนาดใหญ่กว่าใบข้างบนค่ะ**
    Used like new Lv St'cloud epi red gm
    Date code TH0975 (ปี 1995)

รุ่นนี้น่ารักใช้งานง่าย ทรงแข็ง สีแดงเงาแว้บ เลิศ!!! ขนาดกว้าง 9.5นิ้ว สูง 8.5นิ้ว หนา 3นิ้ว ใบนี้สภาพสวยมาก ภายในสะอาดใช้ได้ช่องกลางใหญ่ช่องเดียว ช่องเล็กช่องหลังลอก เป็นปรกติธรรมดาของกระเป๋ารุ่นนี้ค่ะ ลายชัด สีสดไม่เฟด ขอบมุมเป้ะ นางฟ้าเลย สายแข็ง ทรงแข็ง
    Sale 9,500.- net งดต่อ (ลดจาก 9,900.-)

Used Lv St'cloud epi black pm
    Date code VI0991 (ปี 1991)
    อุปกรณ์ -

รุ่นนี้น่ารักใช้งานง่าย ทรงแข็ง สีดำเงาแว้บ ขนาดกว้าง 17Cm. สูง 17 cm. หนา 5.5 Cm. กะทัดรัด น่ารัก จุ เบา ใบนี้สภาพโดยรวมสวย ปล่อยราคาเบาๆไปเลย ภายในสะอาดใช้ได้ช่องกลางใหญ่ช่องเดียว ช่องเล็กช่องหลังลอก เป็นปรกติธรรมดาของกระเป๋ารุ่นนี้ค่ะ ลายชัด สีสดไม่เฟด
    Sale 8,500.- net งดต่อ

ให้ดูตอนสะพาย สายปรับระดับสั้นยาวได้ค่ะ

Used Lv tivory pm
    Sold Thanks k'โอ๋ ค่ะ

Used Lv Saumur30
    Sold Thanks k'พิมพ์ศร ค่ะ

ใบที่1
    Date code AR0985 (ปี 1995)
    อุปกรณ์ -
    สภาพดีสวยเลยค่ะ รุ่นนี้ฮอตตลอด มาไวไปไว รีบคว้าไว้ค่ะ คาวไฮส์เข้มเนียนเสมอกัน แคนวาสลายชัด หนังแข็ง สายแข็ง มีร่องรอยใช้งานบ้าง ข้างในสะอาดทุกช่อง สะพายข้างหรือ Crossbody ได้ สายยาวปรับระดับได้เยอะ ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ใช้ได้อีกนาน คุ้มๆค่ะ
    Sale 15,500.- net งดต่อ (ลดจาก 16,500.-)
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกอย่างดีค่ะ

ใบที่2

Date code FH0940 (ปี 1990)
    อุปกรณ์ -
    สภาพดีค่ะ รุ่นนี้ฮอตตลอด มาไวไปไว รีบคว้าไว้ค่ะ คาวไฮส์สีนวล แคนวาสลายชัด มีร่องรอยใช้งานบ้าง ข้างในสะอาดทุกช่อง สะพายข้างหรือ Crossbody ได้ สายยาวปรับระดับได้เยอะ ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ใช้ได้อีกนาน คุ้มๆค่ะ หนังไม่เปื่อย ไม่แห้ง ไม่ปริ ไม่ขาด สาวๆต้องมีติดไว้สักใบนะคะ
    Sale 12,900.- net งดต่อ (ลดจาก 14,500.-)
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกอย่างดีค่ะ

ใบที่3
    Date code AR0963 (ปี 1993)
    อุปกรณ์ -

สภาพดีค่ะ โดยรวมสวย คาวไฮส์ตามภาพ ไม่มีตำหนิที่มีผลต่อการใช้งาน ไม่เปื่อย ไม่แห้ง ไม่ขุย ไม่มีส่วนใดชำรุด รุ่นนี้ฮอตตลอด มาไวไปไว รีบคว้าไว้ค่ะ ข้างในสะอาดทุกช่อง สะพายข้างหรือ Crossbody ได้ สายยาวปรับระดับได้เยอะ
    Sale 12,000.- net งดต่อ (ลดจาก 13,500.-)

ให้ดูตอนสะพายค่ะ

ใบที่1
    Used Lv Saumur35
    Date code AR9002 (ปี 1990)
    เป็น Unisex ใช้ได้ทั้งชายหญิง ลุคออกเท่ห์ ใบนี้สภาพดีมากค่ะ คาวไฮสเสต็บ 2 เนียนเสมอกัน หนังแข็งเงา ข้างในสะอาดทุกช่อง สะพายข้างหรือ Crossbody ได้ สายยาวปรับระดับได้เยอะ น้ำหนักเบา จุ มีหลายช่องสามารถใช้ได้ทั้งสองด้าน
    ราคาของใหม่ไปไกลแล้วค่ะ ซื้อใบนี้ประหยัดไปสองหมื่นกว่า คุ้มๆ

Sale 18,500.- net งดต่อ (ลดจาก 20,500.-)
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง Ems free แพ็คกันน้ำกันกระแทกอย่างคีค่ะ

***ราคาน่ารัก ใบนี้คืนกำไรคุณลูกค้าค่ะ***

Used Lv Saumur35

Sold Thanks k'พิมพ์ศร ค่ะ ไปอย่างไวมาก ^^

ให้ดูตอนสะพาย ภาพประกอบจาก google.com

Used like new Lv Pochette monogram
    Sold Thanks P'ศิราณี ค่ะ ลูกค้าประจำที่น่ารักมากๆ^^

Used Lv Pochette mono+Lv Strap mono
    Date code AR0929 <ปี1999>
    อุปกรณ์ -
    จับคู่ค่ะให้น่าใช้ค่ะ ใบเล็กแต่จุ ใส่ได้หมดทุกอย่างที่สาวๆต้องพกประจำตัว สภาพโดยรวมสวย อะไหล่ทองวิ้งไม่ถลอก ภายในสะอาด แคนวาสลายคมชัด มาพร้อมสายสะพาย Lv monogram รุ่นวินเทจ อะไหล่สายมีซีด ตัวสายลายคมชัด แข็งแรงดี
    Sale 8,800.- net (งดต่อแล้วนะคะ ลดลงมาจาก 9,500.-)
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง ems free แพ็คอย่างดีค่ะ

Used Lv Keep All 45 monogram with strap
    Date code VI1921 (ปี 1991)
    อุปกรณ์ Name Tag ,สาย Strap
    เป็นกระเป๋าเดินทางที่เป็นรุ่นหายากด้วย ไซส์ใหญ่กว่านี้จะหาง่ายกว่า เพราะเป็นรุ่นที่คนนิยมที่สุดค่ะ จุ น้ำหนักเบา ใบนี้มีเนมแท็ก มีสายสะพายยาว สภาพโดยรวมสวย มีรอยใช้งานทั่วๆไป ไม่มีตำหนิหนักที่มีผลต่อการใช้งาน ข้างในสะอาดไม่เลอะ คาวไฮส์กำลังสวยไม่มีรอยน้ำ ไม่แห้ง ไม่ขุย ไม่มีรอยแตก สามารถขอรุปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Sale 21,500.- net งดต่อ (ลดลงมาจาก 22,900.-)

ให้ดูเวลาสะพาย รูปประกอบจาก google.com

Used Lv Keep All 55 monogram with strap
    Date code TH0924 (ปี 1994)
    อุปกรณ์ Name Tag ,สาย Strap ,กุญแจแม่+ลูก1
    เป็นกระเป๋าเดินทางที่จุ น้ำหนักเบา ใบนี้มีเนมแท็ก มีสายสะพายยาว กุญแจแม่ลูก สภาพโดยรวมสวย มีรอยใช้งานทั่วๆไป ไม่มีตำหนิหนักที่มีผลต่อการใช้งาน ข้างในสะอาดไม่เลอะ คาวไฮส์ไม่เข้ม สามารถขอรุปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Sale 19,900.- net งดต่อ ถูกที่สุดใน SBN (ลดลงมาจาก 21,900.-)

รูปประกอบจาก google.com

รูปประกอบจาก google.com

Used Lv Strap Monogram (ขนาด 1.6 Cm. ยาว 119 Cm.วัดรวมอะไหล่)
    Condition A
    อุปกรณ์ ที่รองบ่า
    สภาพดีมาก อะไหล่ทองมีรอยจิ้ดนึงตามรูปค่ะ สายแข็งลายคมชัด มีที่รองบ่า สามารถใช้กับ รุ่น Speedy ทุกไซส์ , รุ่น pochette, รุ่นอื่นๆอีกมากมาย สารพัดประโยชน์ ไม่ต้องกังวลเรื่องคาวไฮส์
    Sale 4,990.- net งดต่อ (ลดจาก 5,500.-)

ขอรูปเพิ่มได้ยินดีค่ะ
    line id : 999nok999
    Tel : 094-264-1653
    ส่งของได้ทุกวันจันทร์-อาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์

----------------------------------------------------
    ------------------------------------
    Zone Sold กระเป๋าที่ขายไปแล้วเพียงบางส่วนเท่านั้น ^ ^

Thank k'พัชรินทร์ Thank k'Por Thank k'บีทีลีส Thank k'กฤติกา Thank k'ปิ่นเพชร Thank k'ปรัชญา Thank k'กชพรรณ Thank k'ณภัทร Thank k'Anni
    Thank k'ทัศนีย์ Thank k'พจนารถ Thank k'ภัทรรินทร์ Thank k'Jury Thank น้องแอน Thank k'มุก Thank p'เบ๊นซ์ Thank P'เปา Thank k'ป้าวุ้นเส้น Thank k'ธิดา
    Thank p'yui Thank k'พิงค์ Thank k'อารีวัลย์ Thank k'kengky Thank k'partong Thank k'จตุพร Thank k'อภิรดี Thank k'สุวรรณา Thank k'ศรัญญา
    Thank k'kookai Thank P'ping Thank P'Art Thank k' เมย์ Thank k'วรัญญา Thank k'ธนภร Thank k'มนัญญา Thank k'จันทัปปภา Thank k'ปาณิศา ค่ะ
    Thank k'มิ๋วมิ๋ว Thank k'ขวัญชนก ค่า Thanks k'จันทร์ ค่า Thanks k'ธนภร
    Thanks k'ชลากร ค่า Thank k'ก้อยค่า Thank'partong นัดรับ Thanks k'นาตยา ค่ะ
    Thanks K'กอล์ฟ ค่า
    Thanks k'อุรวี ค่ะ Thanks k'พนอขวัญ Thanks k'พรรณทิวา Thank p'เดือน Thank k'บุ๋ม ขอบคุณ k'อุทิตย์ Thanks k'ฤดีกานต์ ค่ะ
    thanks p'เดือนค่ะ Thanks k'อารยาค่ะ Thanks k'เอี้ยงค่า ^^ ขอบคุณ K'ปิญาณีค่ะ Thank K'พรรณีค่ะ ขอบคุณ K'noon ค่ะ ขอบคุณ K'Af ค่ะ ขอบคุณ k'ธิดารัตน์ ค่ะ

มั่นใจได้ไม่มีปลอม ไม่มีโกง ซื้อขายมั่นใจปลอดภัยค่ะ^^
    Last edited by princessnok; 22-08-14 at 08:36.
    THANKS ...SiamBrandname.. Love Love ^^

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ