!!!มาใหม่ๆๆสดๆๆร้อนๆๆจากยุโรป//LV Speedy Bandouliere Damier ไซส์25//Used like new LV Speedy Mono,Azur 30 ปี 11สภาพใหม่มาก //Used like New LV alma BB Epi สีแดง ปี 2013 //New Hermes Belt 24mm//Prada Pochette //Chanel Earrings ,Brooch //สวยเลิศทุกชิ้นช

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: !!!มาใหม่ๆๆสดๆๆร้อนๆๆจากยุโรป//LV Speedy Bandouliere Damier ไซส์25//Used like new LV Speedy Mono,Azur 30 ปี 11สภาพใหม่มาก //Used like New LV alma BB Epi สีแดง ปี 2013 //New Hermes Belt 24mm//Prada Pochette //Chanel Earrings ,Brooch //สวยเลิศทุกชิ้นช

TULIP_23's Avatar
    TULIP_23 is offline Trusted Member Master Brandname
    TULIP_23's Bank Account
    • Bank Account 1: 246X0X4X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb !!!มาใหม่ๆๆสดๆๆร้อนๆๆจากยุโรป//LV Speedy Bandouliere Damier ไซส์25//Used like new LV Speedy Mono,Azur 30 ปี 11สภาพใหม่มาก //Used like New LV alma BB Epi สีแดง ปี 2013 //New Hermes Belt 24mm//Prada Pochette //Chanel Earrings ,Brooch //สวยเลิศทุกชิ้นช

!!! ข้อตกลงก่อนการซื้อขายค่ะ !!!

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100%สามารถนำเข้าห้องCatch Fakeได้ โดยไม่ต้องขออนุญาต
    2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนและให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนค่ะ
    3. CF แล้ว No CC นะคะไม่รับ CF ปากเปล่าค่ะรบกวนโอนเงินมัดจำ1,000 บาทถ้าCCขออนุญาตริบเงินมัดจำนะ
    4. ขอให้ตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะจะนัดรับเฉพาะลูกค้าที่ซื้อแน่นอนไม่สะดวกสำหรับผู้ที่ต้องการขอดู ขอลองสินค้าว่าพอเหมาะกับตัวเองหรือไม่ เพราะอยากให้สินค้าใหม่สุดๆกับลูกค้าตัวจริงค่ะ
    5. แม่ค้าสะดวกนัดรับตามแนวสถานีรถไฟฟ้า สยาม อโศก ทองหล่อหรือแล้วแต่การนัดหมายได้ค่ะแต่ถ้าคุณลูกค้าไม่สะดวกจะจัดส่งทาง EMS ขอคิดค่าส่ง100-150 บาทค่ะ
    6. สนใจติดต่อได้ทาง เบอร์ 081-9142936หรือ Whatsapp หรือ Line ได้ตลอดนะคะทาง PM อาจตอบช้าหน่อยค่ะ

1.
    New Mini Diorissimo สีแดง Silver Hardware

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงผ้าเล็กใส่อักษร dior,การ์ด,สายสะพาย
    ราคา >>> สุดพิเศษ
    99,500 บาทค่ะ

2. New
    Chanel Wallet Cavier :holo 198xxxxx

อุปกรณ์ กล่อง,ริบบิ้น,ดอกคามิเลีย,ถุงกระดาษ,การ์ด
    ราคา สุดพิเศษ>>>
    27,500 บาทค่ะ

3. New LV Speedy Bandouliere Damier ไซส์ 25
    ปี 2014

หลุยส์รุ่นนี้เป็นรุ่นยอดฮิตไม่มี out จะถือก็ได้สะพายก็สวย มาใหม่ๆสดๆร้อนๆ แถมกล่องที่หอบหิ้วมาให้ด้วยจาก shop เลยค่ะ หลุยส์จะปรับราคาขึ้นบ่อยๆๆดังนั้นรีบตัดสินใจก่อนที่จะปรับราคาขึ้นอีกนะคะ

Date Code: DU 2184

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,ถุงผ้าเล็กใส่แม่กุญแจ,การ์ด,สายสะพาย,แม่+ลูกกุญแจ,กล่องพร้อมการ์ด,ใบเสร็จตัวจริง
    41,500 บาทค่ะ

4. New LV Favorite GM monogram ปี 2014

Date Code: DU 2164 Made in France

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก, สายstrap
    31,900 บาทค่ะ

5. New LV Favorite PM Damier ปี 2014

Date Code: DU 2124 Made in France

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก, สายstrap
    26,500 บาทค่ะ

6. New LV Pochette Damier ปี 2014

Date Code: CA 1164 Made in Spain

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก
    17,500 บาทค่ะ

7.
    New Loewe calf skin

Made in Spain ( ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ)

อุปกรณ์ ถุงผ้า,กล่อง,การ์ด,แคร์บุค,สายสะพาย
    34,500 บาทค่ะ

8. New Loewe Wallet goat skin สีเทา

Made in Spain ( ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ)

อุปกรณ์ ถุงผ้า,กล่อง,การ์ด,แคร์บุค
    17,500 บาทค่ะ

9.
    Used like new LV Speedy Azur ไซส์ 30 ปี 2011

Azur >>> Date Code: DU1171

หลุยส์รุ่นนี้ฮ็อตฮิตตลอดกาลไม่มี out และราคาปรับขึ้นเรื่อยๆๆของใหม่ไป 3หมื่นกว่าแล้วค่ะ มาใช้ของ used สภาพเยี่ยมสีคาวไฮด์เข้มขึ้นนิด ใบไม้ยังแข็งไม่อ่อนย้วยปราศจากริ้วรอยทั้งด้านนอกและด้านในสะอาดมากเพราะซื้อมาแทบไม่ได้ใช้ ภาพมีเยอะแต่เอาลงได้ไม่หมดขอชมทุกซอกมุมได้ค่ะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก,แม่กุญแจ+ลูกกุญแจ 2 ดอก
    21,900 บาทค่ะ

10.
    Used Like very New LV Alma BB epi : สีแดง( carmin )ปี 2013

กระเป๋าซื้อมาต้นปี 2014 แต่ date code เป็นของปี 2013 ใช้ไปครั้งเดียว ถนอมมากๆๆๆ กระเป๋าบอกว่าเป็นของใหม่ได้เลยค่ะ ไม่มีริ้วรอยใดๆๆทั้งสิ้น 99.99% ค่ะ สีแดงสวยเริ่ดโดดเด่น ได้ไปคุ้มมากๆๆค่ะ ( ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ) ราคาใน shop ตอนนี้ไปไกลถึง 54,000 บาทแล้วประหยัดไปเป็นหมื่นค่ะ

อุปกรณ์ สายสะพาย, การ์ด,ถุงผ้า,แม่กุญแจ,ลูกกุญแจ,ถุงกระดาษ ครบค่ะ
    ราคา >>> สุดพิเศษ >>>
    42,900 บาทค่ะ

11. NewCollection Chanel Earrings and Brooch with Pearl
    Chanel Earrings 4 แบบ

11.1 Chanel Earrings Pearl

อุปกรณ์
    กล่องแบบใหม่,ริบบิ้น,ดอกคามิเลีย,ถุงกระดาษ
    Earrings (ขนาด 2 x 1.5 cm )
    13,900 บาท Net ค่ะ มีมา 3 คู่เหลือ 1 คู่สุดท้ายค่ะ

11.2 Chanel Earrings Pearl

อุปกรณ์ กล่องแบบใหม่,ริบบิ้น,ดอกคามิเลีย,ถุงกระดาษ
    Earrings ( มุกขนาดใหญ่มากกกกเส้นผ่านศูนย์กลาง 2 cm)
    13,000 บาทNetค่ะ

12. Chanel Brooch (ขนาด 5 cm )
    ราคา สุดพิเศษ
    >>>
    15,900 บาท Net ค่ะ มีมา 3 ชิ้นเหลือ 1 ชิ้นสุดท้ายค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมสินค้านะคะ ****

*** ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBN ค่ะ***

Last edited by TULIP_23; 22-08-14 at 01:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ