• สนใจสินค้าชิ้นใด ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม รบกวนเซฟรูปสินค้าที่ต้องการ
    สอบถามเพิ่มเติมมาได้เลยนะคะที่

LINE : vvara หรือ โทร,SMS CALL. 087-323-1722

-CFแล้วรบกวนโอนมัดจำ ก่อนนะคะ 500-1000บาทค่ะ แม่ค้าจะติดจองไว้ให้นะคะ

-สินค้าทุกชิ้นส่งEMSให้ฟรีค่ะ

-ตัดสินใจซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ

-นัดรับสินค้าได้ กทม. แถวพระราม3 เอเชียทีค อ่อนนุช สีลม สาทร บางรัก และตามแนวรถไฟฟ้าค่ะ

-สินค้าทุกชิ้น เป็นของแท้100%นะคะ ไว้วางใจได้แน่นอนค่ะ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนถ้าพบว่าสินค้าชิ้นใดเป็นของปลอม เช็คประวัติการขายได้จ้าา

VVV
    VV
    V
    ขายโละๆๆ

USED LIKE NEW>>LV ALMA GM สีสวยมากค่ะ หนังเงา ไม่มีตำหนิ ด้านนอกด้านในสะอาดมาก อะไหล่ทองเงาวิ๊ง สวยกริบ เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใช้เลย เก็บอย่างเดียว ส่งต่อพร้อมอุปกรณ์มีถุงผ้า กุญแจแม่ลูก2ดอก ครบ ย้ำว่าใหม่มากจริงๆค่ะ ไม่มีรอยเลย ไม่มีที่เก็บแล้วค่ะ ปล่อยถูกๆเลยที่38,500 ราคาเท่าไซส์bbเลย ใบนี้ซื้อมาแพงมากกกกกค่ะ TT ตัดใจปล่อย

ถ่ายเวลาออกแสงจริงนะคะ ใบจริงสีสวยมากค่ะ

LV Neverfull damier GM ปี2011 ใบนี้เหมือนใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ ทรงแข็ง ขอบเรียบ ไม่ย่น พร้อมถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด ขาย22,500

LV Neverfull damier MM ปี2011 สภาพดีค่ะ พร้อมถุงผ้า ขาย
    19,500

LV Multicolor zippy wallet SOLD, Lv monogram insolite wallet 14,500 สภาพใหม่มากทั้ง2ใบเลยค่ะ ช่องใส่การ์ดเยอะ มีช่องใส่เหรียญ มีซิปรูด ใช้งานง่ายค่ะ

LV Damier Graphite Canvas Mick size GM ใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิเหมือนได้ของใหม่เลย หนังสะอาดทั้งด้านในและด้านนอก ทรงแข็ง ขอบเรียบ ขาย 28,500

LV Cabas Beaobourg Damier จะใช้เป็นทรงถือหรือสะพายก็ได้ค่ะ เป็น Unisex นะคะ ใช้ได้ทั้งชายและหญิง สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ จุของได้เยอะ มีช่อซิปด้วยนะคะ ขาย 18,500

ISSEY MIYAKE BAOBAO 10x10 ใหม่กริบเลย ไม่มีรอยตำหนิสะอาดมาก มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขาย 9,800

GUCCI Tote หนังแท้ ซื้อในSHOPไทยค่ะ อุปกรณ์ครบ ถุงกระดาษ ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง การ์ดและใบเสร็จ ซื้อมาตอนปลายปี2013ค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ สภาพใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ หนังสวย ลายชัดทุกจุด ใหม่จริงคอนเฟิร์ม
    ส่งต่อ
    26,500.-

LV Carryall monogram ปี2013 ซื้อมาจากสิงคโปร์ค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดรุ่น กุญแจแม่ลูก2ดอก และใบเสร็จค่ะ ใหม่ทั้งด้านในและด้านนอก สวยมาก คุ้มสุดๆเลย ใช้ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายนะคะ ซื้อมา50000กว่า มีใบเสร็จอยู่ค่ะ ส่งต่อ 34,500

USED LV Mono crossbody
    สภาพดีมาก คาวไฮน์สวยค่ะ ใหม่ อุปกรณ์พร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ ขาย
    13,500

Christian Dior [COLOR=#0000FF !important]wallet with chain [COLOR=#0000FF !important]patent classic ปี2012 อุปกรณ์ครบพร้อมกล่องเป็นกระเป๋าสตางค์มีช่องใส่การ์ดเยอะ ใส่ธนบัตร ได้และของจุกจิก ใส่สายถือออกงานก็น่ารักนะคะ มีตำหนินิดนึงค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมมาได้นะคะ ราคาในช็อปสูงแล้วค่ะ เราขาย 10,500

]

USED LV Tivoli pm ขายแล้วค่ะ

USED LV Noe Epi red [COLOR=#0000FF !important]color size
    ใหญ่ ทรงขนมจีบ หูตั้ง แข็ง สภาพดีมากค่ะ ขายแค่ 9,500.-

USED YSL cluth size M จากฝรั่งเศสค่ะ อุปกรณ์ตามภาพเลยนะคะ มีป้ายราคาอยู่ค่ะ มีรอยหยดน้ำ2จุดค่ะ
    ขาย 9,500

USED LV cluth ใหม่มาก ไม่มีตำหนิ ด้านในสะอาด พร้อมสายสะพายถอดเก็บได้ อุปกรณ์พร้อมการ์ดเล็กและถุงผ้านะคะ ขาย 9,500.-

NEW!!![COLOR=#0000FF !important]hermes riversible belt [/COLOR]สายหนังสีฟ้า-ดำ BLUEJEAN/BLACK (สามารถใส่ได้ทั้ง2ด้าน) หัวเข็มขัดสีทอง ไซส์ 90 ปี 2014 ซื้อเป็นของขวัญได้เลยค่ะ อุปกรณ์ครบ ราคา 26,500 ในshopราคาสูงแล้วนะคะ

used>>[COLOR=#0000FF !important]hermes belt สายหนังสีน้ำตาล สวยค่ะ สภาพตามการใช้งาน มีเจาะรูเพิ่มนะคะ มีแต่ตัวเข็มขัดค่ะ ไซส์95 ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ขายลด [/COLOR]12,500.-

USED! mulberry bayswater
    สีเขียวเลม่อน สวยน่ารักมากค้าา ไซส์ใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ขาย 14,500

-----------------------------------------------------------------------------------------
    ---------------------------------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------
    ----------------------------------------------------
    ------------------------------------------

"THANK YOU FOR SIAMBRANDNAME.com"

แม่ค้าลงขายหลายใบแล้วค่ะ
    ขอบคุณคุณลูกค้าทุกท่านนะคะที่อุดหนุนกันและไว้ใจกันนะคะ

!!!SOLD OUT ZONE KA!!! ------------------------------------

สินค้าที่ขายไปแล้วนะคะ

sold sold sold sold
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

-

[/COLOR]
    Blog this Post