****โละตู้**** รับประกันความคุ้ม ราคาถูกทุกชิ้น ลงวันเดียวขายไปกว่าครึ่งกระทู้ละจ้า หมวก KENZO / ZARA / XXI / H&M / CPS / MANGO / etc. แวะมาชมก่อนค่า ส่งฟรีทุกชิ้นค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ****โละตู้**** รับประกันความคุ้ม ราคาถูกทุกชิ้น ลงวันเดียวขายไปกว่าครึ่งกระทู้ละจ้า หมวก KENZO / ZARA / XXI / H&M / CPS / MANGO / etc. แวะมาชมก่อนค่า ส่งฟรีทุกชิ้นค่ะ

aka.shopaholic is offline Trusted Member Brandname Fan
    aka.shopaholic's Bank Account
    • Bank Account 1: 347X6X2X5X
    • Bank Account 2: 490X3X6X6X
    • Bank Account 3: 241X0X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangplee, Samutprakarn

Default ****โละตู้**** รับประกันความคุ้ม ราคาถูกทุกชิ้น ลงวันเดียวขายไปกว่าครึ่งกระทู้ละจ้า หมวก KENZO / ZARA / XXI / H&M / CPS / MANGO / etc. แวะมาชมก่อนค่า ส่งฟรีทุกชิ้นค่ะ

^_^ ก่อนอื่น ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนมากๆ เลยนะค้า ลงวันเดียวขายไปได้เยอะเลย ทะยอยส่งให้แล้วนะคะ ^_^

------------------

เสื้อผ้าทั้งหมดเป็นของใช้ส่วนตัวค่า แม่ค้าโละตู้เสื้อผ้ามาขาย เนื่องจากตอนนี้ท้อง ชุดที่ซื้อมาเลยใส่ไม่ได้บ้าง ใส่ไม่ทันบ้าง
    สินค้ามีทั้ง NEW และ USED นะคะ จะเขียนรายละเอียดไว้ให้ในแต่ละรูป
    ตัวไหนเป็นสินค้า USED ขอดูรูปตอนใส่ได้นะคะ ส่วนใหญ่จะมีรูปถ่ายไว้ค่ะ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อ ติดต่อได้ 2 ช่องทางค่ะ

Line ID : oaae
    email : oa_ae@hotmail.com

**แม่ค้าไม่สะดวกเช็ค PM นะคะ ส่งมาได้แต่อาจจะตอบช้าหน่อยค่า**

ราคาที่ลงไว้ทุกชิ้นเป็นราคารวมส่งทะเบียนนะคะ ราคาถูกมากแล้วนะจ๊ะ
    ฉะนั้นขอความกรุณาอย่าต่อรองกันอีกเลยน้า ขายโละสุดๆ ไม่ได้เอากำไรแล้วจ้า

USED ** เดรส Zara สีเขียว
    ซื้อจากออสเตรีย ซื้อแล้วใส่เที่ยวเลย ใส่ครั้งเดียวเท่านั้นค่า
    ตัวนี้คอกว้างหน่อย ถ้ากลัวโป๊ต้องหาเสื้อทับใสด้านในนะคะ ด้านหลังมีซิบสีทอง เพิ่มความเกร๋ค่ะ ^^
    ขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียน
    ค่า

USED ** กางเกงขาสั้น Zara
    ซื้อจากช็อปที่เมืองไทย ราคาเต็มประมาณ 1,600 บาทค่ะ ใส่ไปประมาณ 2-3 ครั้งค่ะ
    ผ้าจะยืดนิดๆ มีซิปด้านข้าง ใส่แล้วรัดรูป สวยงามค่า
    (พื้นกางเกงจริงๆ เป็นสีน้ำเงินเข้มนะคะ ถ่ายรูปออกมามองเหมือนสีดำไปหน่อย)
    ขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียน
    ค่า

NEW WITH TAG!!! KENZO CAP
    ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ใบนี้เพื่อนฝากขายนะคะ เฉพาะชิ้นนี้รบกวนติดต่อ Line : kaekokae ค่ะ
    ขาย 2,290 บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED ** CPS Jumpsuit สีส้ม coral
    ตัวนี้ใส่ประมาณ 3-4 ครั้งค่ะ ทรงกำลังน่ารัก ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ
    ขายsold บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED ** กระโปรง CPS ลายดอก
    กระโปรงทรงพริ้วๆ มีผ่าด้านหน้าฝั่งซ้าย มีซับในนะคะ พริ้วแต่ไม่โป๊ค่า
    ใส่ไปทะเลครั้งเดียวค่ะ
    ราคา 250 บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED ** กระโปรง H&M ลายนก
    ตัวนี้น่ารักค่ะ กระโปรงเป็นทรงสอบนิดๆ ใส่แล้วดูเพรียว
    ตรงเอวเป็นซิปหลัง มียางยืดด้านข้าง ใส่แล้วพอดีตัวค่ะ
    พื้นกระโปรงเป็นสีชมพูอ่อนนะคะ ใส่ไปครั้งเดียว
    ขาย sold บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED ** Forever 21 Top
    ตัวนี้เป็นผ้าบางๆ ค่ะ ใส่ตัวเดียวพอได้ เห็นเสื้อในลางๆ ถ้ากลัวโป๊แนะนำให้ใส่ซับในค่า
    เสื้อเป็นทรงปีกผีเสื้อ ใส่แบบตัวโคร่งๆ หน่อย ใส่สบายมากค่ะ
    ใส่ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้น
    ขาย 190 บาท รวมส่งลงทะเบียน

NEW!! เดรส Mango สีเขียว
    ซื้อมาตอน SALE ค่ะ แต่ไม่มีโอกาสได้ใส่เลย เป็นผ้ายืดทั้งตัวนะคะ ปล่อยขายถูกๆ เลยจ้า
    ขายที่ 190 บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED ** EXT Blazer
    Blazer ตัวสั้น ใส่ไปติดต่อธุระครั้งเดียวค่ะ ซื้อแบบเร่งด่วน ซื้อแล้วใส่เลย
    ทรงสวย ใส่แล้วดูผอมค่ะ ใส่เที่ยว หรือใส่ไปทำงานก็เริ่ดค่า
    ขาย sold บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED ** เสื้อสีดำ Zein
    ซื้อพร้อม blazer ด้านบน ร้านเดียวกันค่ะ ซื้อแล้วใส่เลยเหมือนกัน
    ใครมองหาเสื้อสุภาพๆ ใส่ไปทำงาน แนะนำตัวนี้เลยค่า
    ขาย 190 บาท รวมส่งลงทะเบียน

หมดแล้วค่า หากยังช็อปไม่จุใจ ไปช็อปต่อที่ sbn town ได้นะคะ มีของแบรนด์ดังๆ จาก IG ทั้ง NEW และ USED เช่นกันจ้า
    >>
    คลิ๊กไปช็อปต่อได้เลยค่า
    <<

สนใจตัวไหนสอบถามรายละเอียดก่อนได้เลยนะคะ
    ยังไม่ซื้อไม่ว่ากัน สอบถามก่อนได้ แม่ค้าใจดีค่า ^_^

Last edited by aka.shopaholic; 31-08-14 at 11:16.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ