ทุกชิ้นของแท้ แม่ค้าไม่นิยมของก๊อปค่ะ

มีทั้ง NEW & USED LIKE NEW เป็นของใช้เองค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิ

Used like new Dahong เสื้อเขียวนีออน ช่วงบนเป็นซีทรูเก๋ๆ ไม่โป๊ freesize ใส่ไปแค่2-3ครั้ง เหมือนใหม่ 350ส่งฟรี

Used like new Dahong เสื้อยืดสีเบจ(สีเนื้อๆ) Freesize เก๋ตรงมีช่องซีทรูที่ช่วงแขน ผ้านิ่มใส่สบาย ใส่ไป2-3ครั้ง สภาพดี 350ส่งฟรี

Used once like new with tag ZARA กระโปรงผ้ายืดทรงสอบสีชมพูลายขวาง ผูกโบข้างหน้า ความยาวประมาณเข่า size M เก๋น่ารักมากค่ะรุ่นนี้ยังมีขายอยู่ในshop ใส่ไปแค่ครั้งเดียว มีใบเสร็จและtag 950บาท

Used once like new with tag LYN AROUND เสื้อแขนกุด size M แต่แพทเทิร์นเล็ก คนที่ใส่ s หรือ xs ก็ใส่ได้ค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว มีใบเสร็จและtag 990

บาท

รูปจากเวบค่ะ

NEW SLYQ เสื้อผ้าซาตินสีขาว เก๋ตรงไหล่และด้านหลัง ฟรีไซส์ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ 450 บาท

รูปจากเวบ

เดรส Dahong ฟรีไซส์ ผ้าลูกไม้อย่างดี มีซับใน ความยาวเหนือเข่า ไม่สั้นเกินไป ใส่แค่2ครั้งแล้วเก็บ สภาพดี 350บาทส่งฟรี

รุ่นคล้ายๆแบบในรูป แต่ไม่มีซิปหลังค่ะ

USED ONCE WITH TAG! SCISSORS Bohdana lace skirt with ruffle กระโปรงลูกไม้สีเบจ size M มีซับใน ใส่ครั้งเดียวแล้วเก็บ เหมือนใหม่ มาพร้อมtag+ใบเสร็จ ผ้าลูกไม้อย่างดี ใส่ออกงานก็ได้ ใส่ไปทำงานก็สวยเก๋ค่ะ ซักมือได้ ไม่ต้องซักแห้งค่ะ ราคาเต็ม 2,190 บาท ขอส่งต่อแค่ 990 SALE 850 บาทส่งฟรี

เดรส Workshop size s ลายกราฟฟิคสีส้ม-ขาว ไหล่เดียว สไตล์เฉียงๆ ใส่ไป 2 ครั้งแล้วเก็บ สภาพดี 220บาทส่งฟรี

Used like new เสื้อ Dahong ลายทางสีเบจ-ดำ ใส่สบาย ทรงหลวมๆ freesize จะใส่ปล่อยกับเลกกิ้ง/ขาเด๊บ หรือใส่สอดทำงานก็สวยค่ะ ใส่ขึ้นมาแล้วสวยค่ะ สภาพดี 290 บาท ส่งฟรี

รูปจากเวบ

Used กางเกง MNG สีน้ำตาล สภาพดีsize 34 ขายแล้วค่ะ

USED เสื้อลายสก๊อต SEED น้ำเงินเข้ม- แดง- ขาว size S สภาพดี 190บาทส่งฟรี

USED CCOO เสื้อลูกไม้สีน้ำเงินสภาพดี 220 บาทส่งฟรี

Used like new เดรส Forever 21 สีน้ำเงิน จุดสีฟ้า size S แต่ตัวไม่เล็กค่ะ คนที่ใส่ m ก็ใส่ได้ค่ะ ความยาวประมาณเข่า เอวจั๊มยางยืด สภาพดี 350บาทส่งฟรี

Used like new เดรสผ้าเนื้อทราย Dahongของเกาหลีแท้ สีน้ำเงินเข้มกุ๊นสีครีม สภาพดีเหมือนใหม่ใส่ไปแค่ครั้งเดียว Freesize ความยาวเหนือเข่า ดูเรียบหรูค่ะ 350บาทส่งฟรี

เสื้อยืด Zara ทรงยาวปิดสะโพก ใส่กับกางเกงขาเด๊บหรือเลกกิ้งก็สวยค่ะ ใช้น้อยสภาพดี 190 ส่งฟรี

เสื้อกล้ามผ้ายืด CCOO สีเทา ปักดอกไม้ ใช้แล้วสภาพดี 120ส่งฟรี

Used like new เดรสไหล่เดี่ยว Oneoneseven ตกแต่งดอกไม้ที่ไหล่ จั๊มเอวยืดได้ เก๋ๆค่ะ size 1 ใช้แค่2-3ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ ผ้าซาติน มีซับใน ใส่ออกงานหรือไปเที่ยวก็เก๋ค่ะ 290ส่งฟรี

H&M Cardigan เสื้อคลุมสีน้ำเงินเข้มเกือบดำ Size xs (แต่คนที่ใส่ s ก็ใส่ได้ค่ะ เพราะแพทเทิร์นไม่เล็ก) ใช้น้อย สภาพดี 250 ส่งฟรี

เสื้อยืด Dahong สีดำ ผ้าคอตต้อน ด้านนึงเป็นแขนเว้า เก๋ดีค่ะ Freesize ยาว21นิ้ว ช่วงอกfreeเพราะเป็นสไตล์หลวมๆปล่อยๆค่ะ ใช้แล้วสภาพดี SALE 150 ส่งฟรี

รูปจากเวบ

กางเกงสีดำ MNG size 34 ใช้น้อย สภาพดี 250 ส่งฟรี

กางเกง ZARA สีดำ size 36 ใช้น้อย สภาพดี 250 ส่งฟรี

กางเกง MNG สีเขียวกากี size 34 ใช้น้อย สภาพดี 250 ส่งฟรี

เดรส Oneoneseven สีดำ ประดับลูกไม้เลื่อมริบบิ้นเก๋ๆ สภาพดีใช้น้อย ฟรีไซส์ ตรงแขนพับขึ้นติดกระดุมได้เท่ห์ๆ 250ส่งฟรี

กระโปรง H&M size34 เอวยืด 220 -> SALE 190ส่งฟรี

เสื้อกั๊ก MNGสีน้ำเงินสดใส ใช้แล้ว สภาพดีค่ะ SALE 190 ส่งฟรี

ระโปรง
H&M size34 ใช้แล้ว สภาพดีค่ะ 290 -> SALE 190 ส่งฟรี

เสื้อหนาว Dahong ผ้าknit มีhood ใช้ครั้งเดียวแล้วเก็บ ฟรีไซส์ ราคาเต็ม2พัน SALE 250 ส่งฟรี

เดรส
Dahong ผูกเอว ใช้แล้ว สภาพดีค่ะ 250 -> SALE 120 ส่งฟรี

กางเกง Zara สีน้ำตาล ขาตรง size 36 เอว 29" สะโพก 34-35" ยาว 37" ปลายขากว้าง 14" ใช้แล้ว สภาพดีค่ะ 290 -> SALE 250 ส่งฟรี

เสื้อคลุม Dahong ลายนก ฟรีไซส์ ไหล่ 12.2" อก(ก่อนยืด) 30" ยาว 21.2" ใช้แล้วสภาพดี 120 ส่งฟรี

เสื้อ Forever21 สีnavy ช่วงบนจะออกหลวมๆปล่อยๆสบาย ประดับคริสตอล+หมุด เข้ารูปช่วงเอว ใช้แล้วสภาพดี size L แต่ตัวไม่ได้ใหญ่ขนาดนั้นค่ะ 150ส่งฟรี

เสื้อ Zara รุ่นนี้มาจากช็อปญี่ปุ่น สีน้ำตาล ช่วงบนแขนจะบานๆหน่อยค่ะเก๋ดี size M ใช้แล้วสภาพดี 150 ส่งฟรี

กระเป๋าถือPUMA สภาพใช้งานแต่ยังดีอยู่ มีสายห้อยข้อมือ แม่เหล็กเปิดปิด 250 -> SALE 150 ส่งฟรี

กระโปรงยีนส์ Dahong ฟรีไซส์ แม่ค้าเอว 26 สะโพก 36 SALE 120ส่งฟรี

แจ๊คเกต EPสีขาวครีม size 1 -> SALE 120 ส่งฟรี

NEW ต่างหู H&M ของใหม่ แบ่งขายคู่ละ 100บาทส่งฟรีค่ะ

Used like New สร้อยมุก Dahong ใช้แล้วสภาพดี 100บาทส่งฟรี

Used like New สร้อยมุก&ทองDahong ใช้แล้วสภาพดี 150บาทส่งฟรี (ราคาเต็ม800)

Used like new คาดผม Evita Peroni คริสตอลรูปหัวใจ ใช้น้อย สภาพดี ไม่หลวม ใส่ออกงาน/ทำงาน150ส่งฟรี

ขอฝากลิ้งค์
SALE!!**COACH BAG

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3202496&p=1067403300#pt1067403300

สะดวกทาง email: predahong@gmail.com แม่ค้าตอบเร็วค่ะ ไม่ได้เช็คpmทุกวันค่ะ
ขอบคุณsbn คะ