♥♥♥ ♡♡ Hyphen World Gallery ♡♡ GAP ♡ ZARA ♡♡♡ Eddie Bauer ♡♡ MORGAN ♡ MUJI ♡♡♡ GU ♡ H&M + SALE ZONE 300 Baht!!! ♡♡ มากมายค่า หิ้วเองทุกชิ้นค่ะ ♥♥♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ
ถ้าสนใจถามรายละเอียด หรือต่อราคามาใน pm ลดให้ได้ค่ะ
หรือ E-mail มาที่ janefjapan@gmail.com ก็ได้ค่า ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
-CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
-แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
-CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ หรือต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนให้ชัดเจน
-โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้นของวันที่โอนค่ะ ส่งทุกวันยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์ค่า
-ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทกรุงเทพฯ และจังหวัดต่างๆทั่วประเทศไทยค่ะ
-โอนเงินแล้ว ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ

สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง e-mail นะคะ จะสะดวกรวดเร็วกว่าค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW CHIC ITEMS FROM JAPAN !!!!
ขอมาลดให้ค่า
*สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ janefjapan@gmail.com(แม่ค้าตอบเอง)
NEW!!! สำหรับท่านที่สะดวกถามรายละเอียดทางไลน์ LINE ID: joypachi(พี่สาวแม่ค้า) กรุณาแจ้งว่ามาจาก sbn or sbntown ค่า*

T12 'JILL STUART' Black Glitter Fluffy Pencil Skirt กระโปรงสีดำกลิตเตอร์เอวสูงทรงเพนซิลจาก Jill Stuart NewYork ของแท้ 100% ซื้อจากช็อปที่ญีปุ่่นค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ผ้าเป็นขนอ่อนๆ กลิตเตอร์ทั้งตัว สีดำเงาๆน่ารัก แต่ไม่คัน ดู texture ขนๆได้ที่รูปล่างค่ะ ไม่ใช่กำมะหยี่ พิเศษและแปลกกว่ากำมะหยี่มากๆค่ะ ไม่ร้อน ใส่สบาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบเริ่ด ซิปเป็นซิปแบบซ่อนค่ะ ทำให้ใส่สบาย ไม่คัน ซักได้ตามปกติ แทบไม่ต้องรีดค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆค่ะ รักษาอย่างดี ตัดใจอย่างแรงงงงงงส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1900 >>> 950 เท่านั้นค่า Recommended ว่าไม่มีอีกแล้วค่ะ รุ่นนี้ Recommend ว่าใส่ง่าย โดดเด่น ไม่เหมือนใคร
SIZE: รอบเอว 28 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว

Y31 'EDWIN' Super Light Denim Pants กางเกงยีนส์สีอ่อนโทนกลางขายาวสุดเก๋ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว จาก Edwin แท้ 100% ซื้อจากช็อปญี่ปุ่นค่ะ ผ้ายีนส์คุณภาพเริ่ด หนานุ่ม แต่ไม่ร้อน ซักบ่อยๆทำให้นิ่มขึ้นได้ แต่ตัวนี้ สภาพรวมยังเริ่ดมากๆแทบเหมือนใหม่ค่ะ เพราะไม่ได้ใส่บ่อย สภาพรวมเริ่ดสุดๆ ใช้งานประมาณ 80-90% ค่ะ ทนและรับประกันคุณภาพมากๆเลยค่ะ ทรงขาตรง ไม่รัดรูป พับขาได้ตามต้องการ ใส่สบายๆสไตล์คนญี่ปุ่น mix & match ได้ง่าย สีสวยเข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีเหมือนยีนส์ฟอกนิดๆค่ะ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1800 >>> 850 เท่านั้นค่า Recommended ว่าคุ้มค่าแน่นอนค่ะ ของแท้ 100% ค่ะ มีกระดุม และ label ครบค่ะ รับรองว่าไม่เอ้าท์ไม่ตกยุค นำมาใส่ได้บ่อยๆ แน่นอนค่ะ
SIZE: รอบเอว 28 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 38 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ใส่สไตล์เซอร์ๆ ไม่ใช่ยีนส์รัดรูป ทรงจะพองๆเล็กน้อย ใส่สบาย Mix กับไอเทมท่อนบนได้ง่ายสุดๆค่ะ

T5 'ZARA' Special Wool Cardigan เสื้อคลุมสั้นสุดเก๋จาก ZARA Basic เรียบสวย ผ้าเป็นวูลที่ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ คลุมไหล่แล้วสวยมากๆ ซื้อจาก Shop ที่ญี่ปุ่นค่ะ สีเทาเข้มเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ไม่ร้อนและไม่คัน ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวเลยค่ะ สภาพเริ่ดมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1400 >>> 450 เท่านั้นค่า ไอเท็มเก๋ๆ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วค่า
SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก FREE ยืดได้อีก ความยาว 15 นิ้ว แขนยาว 12 นิ้ว

Y11 'Eddie Bauer' Maxi Bodycon Skirt กระโปรงบอดีคอนยาวผ้ายืด คุณภาพดีจาก eddie bauer แบรนด์เยอรมัน สุดเก๋ คุณภาพเริ่ดสุดๆ ซื้อจากช็อปที่ญี่ปุ่นค่ะ สีเขียวมะกอกเข้มสุดเท่ หายาก ดู texture ของผ้าเป็นเส้นๆสวยทำให้ยืดได้มาก แต่ไม่ย้วย อยู่ตัวเป็นทรงตามเอวและสะโพกของคนใส่ค่ะ เอวเป็นเอวสูงยางยืดคุณภาพดีมากๆๆๆ ถึงมากที่สุดค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 950 บาท เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆไปเลย
SIZE: รอบเอว 27.5 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาว 34 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงประมาณนี้ค่ะ เป็นบอดีคอนยาวรับกับทรวดทรงได้เป็นอย่างดี ผ้าหรูมากๆค่ะ

JPB113 'Morgan' Special Nude Beige Leather Skirt กระโปรงหนังสีนู้ด น้ำตาลอ่อนสุดChic ดีไซน์เก๋จาก Morgan รับประกันคุณภาพค่ะ หนังสีสวยเก๋หายากมาๆ กระโปรงทรงตรงลงมาแล้วบานที่ปลายเล็กน้อยเป็นลูกเล่น เรียบหรูทั้งตัว ใส่สบายมาก เพราะเย็บติดซับในอย่างดีจากข้างใน เป็นตัวเดียว ไม่มีรุ่ย หนังคุณภาพดีมาก นิ่ม มีน้ำหนัก แต่ไม่หนักจนใส่ไม่สบาย และไม่ย้วยไม่เป็นรอยค่ะ คัตติ้งเริ่ดมากๆ ตัวนี้สภาพใหม่มากๆ ประมาณ 90% up ไม่มีตำหนิใหญ่เป็นพิเศษ อาจจะมีรอยเนื้อหนังเป็นธรรมดาอยู่แล้วตามภาพค่ะ ดูภาพล่างชัดๆได้ ส่งต่อเพียง 3190 (ราคาเต็มในป้ายประมาณ 12000 เยน) >>> 1800 >>> พิเศษสุด 1000 CF Recommend ว่าเป็น rare item ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
Size: เอว 28 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก 35 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย ความยาว 36 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นประมาณนี้ค่ะ แต่ปลายจะบานออกเล็กน้อย รับรองว่าเก๋ ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ
โชว์ texture หนัง และสีสุดสวย match ได้ง่ายๆแน่นอนค่ะ

T40 'GAP' Stripe Chic Balloon Top เสื้อทรงบอลลูนพองๆ มีซับในอย่างดี ผ้าลายทาง มี texture ทั้งตัวค่ะ สีน้ำเงินนาวี สลับขาว น่ารักมากๆเลยค่ะ สีและแบบเรียบง่าย ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงน่ารัก รอบอกหลวมๆ มีซับในลื่นๆทั้งตัวอย่างดี เอวจั๊มยางยืดคุณภาพเริ่ด ไม่รัดพุงค่ะ จั๊มให้เป็นเอวสูง พรางรูปร่างได้เป็นอย่างดี ซื้อจาก Shop ของ gap ญี่ปุ่นแท้ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ ไม่มีในเมืองไทย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ดค่ะ เหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ รักษาอย่างดีค่ะ ไม่มีอีกแล้ว Highly Recommend ค่ะ
SIZE : ไหล่ FREE รอบอก FREE 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขน 13 นิ้ว ทรงพองๆ

Y20 'Hyphen World Gallery' Navy Mini Dress มินิเดรสทรงพองๆทันสมัย น่ารัก แบรนด์ญี่ปุ่นสุดเก๋ มีช็อปหลายสาขาทั่วญี่ปุ่นค่ะ ตัวนี้ซื้อจากช็อปเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ใส่แค่ครั้ง 2 ครั้งเองค่ะ ผ้าเป็นมันๆเงาๆ ดูหรู เป็นประกายกลิตเตอร์ในตัว แต่เรียบร้อย น่ารัก ทรงแบบญี่ปุ่น รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ Confirm ว่ามีตัวเดียว หายาก สีน้ำเงินนาวีเข้ม ผูกคอด้านบน เป็นริบบิ้นน่ารักมากๆ ตัวเดียวเอาอยู่ค่ะ ความน่ารักอยู่ที่แขนสั้นบานออกเป็นทรง ไม่เหี่ยวค่ะ คัตติ้งผ้า และคุณภาพดีเทลเนี้ยบมากๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ เหมือนได้ของใหม่ไปเลย
SIZE: ไหล่ FREE 17 นิ้ว รอบอก FREE ความยาว 31 นิ้ว แขน 8 นิ้ว

Y34 'GAP' Chic Blue Denim Jacket เสื้อแจ็คเกตยีนส์ คุณภาพเริ่ดจาก GAP รับประกันคุณภาพค่ะ เนื้อยีนส์ดีมากๆ สีน้ำเงินเข้มสวย หายากมากๆ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ดีไซน์เรียบสวยเก๋ ทรงชิคมากๆ ซื้อจากช็อปค่า ตัวนี้แม่ค้าหวงมากๆ รักษาอย่างดี สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT มีตัวเดียวเท่านั้นค่า Recommend ว่าคุ้มค่า หายากแน่นอนค่ะ
SIZE : ไหล่ FREE 17 นิ้ว รอบอก 41 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 19.5นิ้ว

GRAND SALE ZONE = CHEAP PRICE 150-300 บาท (โซนนี้งดต่อค่ะ) !!!
รับรองว่าราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ สภาพดี แบรนด์แท้แน่นอน

X36 'GU' Pastel Violet Shirt เสื้อเชิ๊ตตัดต่อโทนสีม่วงอ่อนชมพูกะปิสุดเก๋จากจียูค่ะ ของแท้ สภาพใหม่เอี่ยมสุดๆ ใส่สบายม ผ้าบางพริ้ว ไม่ร้อน แต่ไม่บางโป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ด้านบนเป็นชีฟอง ด้านล่างเป็นผ้าหางกระรอก มีกระเป๋าหน้าอกสองข้างใช้ได้จริง สีเข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัดต่อได้เรียบเก๋ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วในญี่ปุ่นค่า Recommend ว่าสี และคัตติ้งสวยเก๋ค่า ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>>1500 >>> 450 >>> SALE 300 บาท เท่านั้นค่า
Size: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

X64 'GU' Orose satin top เสื้อแขนยาว คอติดสุดเก๋จากจียู สีชมพูโอโรส เวลาโดนแสงแล้วจะเป็นเลื่อมๆ พริ้วๆ มันๆ ผ้าซาตินอย่างหรู นิ่ม สัมผัสนุ่ม คุณภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วจะเรียบสนิท พริ้วสวย มีความยาวเป็นมินิเดรสได้ ใส่กับเลกกิ้งสวยมากค่ะ เรียบเก๋ มีกระเป๋าจริงๆ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่ะ ทรงดูดีมีสไตล์ค่า สภาพใหม่เอี่ยมค่า
SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

T17 'Eddie Bauer' Denim Vest เสื้อแขนกุดยีนส์คุณภาพเริ่ดสุดๆจาก แบรนด์ Eddie Bauer ขึ้นชื่อในเรื่องของวัตถุดิบและการตัดเย็บ ตัวนี้ใส่เป็นกั๊กกับเสื้อข้างในก็ได้ หรือ สายเดี่ยว หรือใส่เดี่ยวๆ ก็ได้เลยค่ะ ไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบายมากๆ คัตติ้งเนี้ยบ เก๋ ตัดขอบอย่างดี กระดุมจริงแกะได้ กระเป๋าหน้าเปนกระเป๋าจริงค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ รักษาอย่างดีค่ะ Recommend ว่าผ้ายีนส์เริ่ดมากๆค่ะ สวยแปลกเก๋ไม่เหมือนยีนส์ธรรมดา ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าสวยเด่นมากๆค่ะ สีสวย ยีนส์นิ่มใส่สบาย
SIZE: ไหล่ FREE นิ้ว รอบอก FREE มากเพราะมีที่ว่างติดช่วงแขน นิ้วยาว 24 นิ้ว แขนกุด

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

HOT!!! ฝากห้อง Local ด้วยค่า

✦✦ ห้อง LOCAL ลดกระหน่ำ!!! เพียบไปด้วย japanese premium local brand สุดเก๋จากญี่ปุ่น ไม่ซ้ำใคร แปลกเก๋ และคุณภาพดีไม่แพ้ brand high-street แน่นอนคะ~ รับประกันคุณภาพและความแตกต่างจากร้านอื่น ♥ ชอบตัวไหนไอเทมใด ขอมา แม่ค้าลดได้ลดให้เลยค่า
♥♥♥ UPDATE NEW ITEMS ✦Mini-Maxi Dress✦JEANS✦เสื้อสุดChic✦จัมเปอร์ลูกไม้✦cardigan✦itemหนัง✦sweater✦vintage ♥♥♥

http://sbntown.com/forum/threads/344...99%A5%E2%99%A5

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

ขอบคุณลูกค้าทุกคนและขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่า