ของใหม่มาเพิ่มค่ะ

Kate Spade Wellesley (Black) ของใหม่นะคะ ใส่บัตรได้ 10 ใบ มีช่องใส่เหรียญแยก 2 ช่อง ช่องใส่แบงค์ 1 ช่องค่ะ ขายที่ 3200 เท่านั้น

สอบถามและสั่งซื้อที่

quip.order@gmail.com ค่ะ
(ขอเบอร์และไลน์จากอีเมล์ได้ค่ะ แม่ค้าโดนก่อกวนบ่อยเลยขอให้เบอร์หลังไมค์นะคะ)
*ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนเลยจ้า

*สินค้าทุกชิ้นส่งฟรีแบบลงทะเบียน EMS เพิ่ม 50 บาทค่ะ

NEW!!!

Karen Walker Anywhere Vanilla Sunglasses
ลายไม้ สีวานิลลา สวย เท่ห์มากๆค่ะ ปล่อยที่
6500 ลดไปอีกเหลือ 5500 เท่านั้นค่ะ

Kate Spade Bow Wallet (Light Pink)
สวยๆหวานๆกับสีชมพูอ่อนค่ะ ใบนี้ใส่การ์ดได้ 8 ใบ มีช่องใส่แบงค์/สลิป 3 ช่อง แล้วก็ซิปกลางเป็นช่องใส่เหรียญที่แยกออกเป็น 2 ช่องย่อย shop ไทยขายหลักหมื่น ซื้อที่นี่คุ้มจริงๆแค่ 3800 ---> 3500 จ้า

Karen Walker Super Duper Critter Limited Edition
9000---> 8500 ลดลงไปอีกเหลือ 7500 ไปเลยค่ะ สวยจริงๆค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวังแน่ๆ

Kate Spade Bow Bridge Kaley Bow Tie Taupe Black Straw Purse Bag
Only
5000 ---> 4300 Baht ใบนี้สวยมากจริงๆค่ะ สะพายไปทำงานก็เก๋ค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้นะคะ เป็นใบขนาดกลาง ไม่ใช่ไซส์มินินะคะ Kate Spade ของใหม่ราคาเท่านี้ หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ

ด้านหลัง

ข้างในค่ะ

USED BAG

CHARLES & KEITH tote bag ใบนี้ให้ C+ ค่ะ สายเริ่มลอกแล้วเพราะใส่ของหนัก ด้านหลังก็มีรอยตามภาพค่ะ แต่เวลาสะพายจะไม่เห็นเพราะหันเข้าหาตัว ตามมุมมีลอกตามภาพ ด้านในมีรอยปากกาจางๆเส้นนึงค่ะ ใบนี้ใช้ได้สองด้านนะคะ กลับด้านก็เป็นสีส้ม ส่งต่อที่ 350 ---> 300 free ems ค่ะ (มีถุงผ้าของแบรนด์นี้ให้ค่ะ)

USED Shoes

Jaspal shoes เบอร์ 40 รองเท้าส้นเตารีดกันน้ำนะคะ ใส่ลุยน้ำได้เลยไม่มีปัญหาค่ะ เพราะทำจากยาง ใส่สบายมากค่ะ ด้านล่างที่รองฝ่าเท้านิ่มดี เหมาะกับหน้าฝนมากๆ คู่นี้ราคาเต็มตอนที่ซื้อมาจาก shop คือ 1590 ใส่น้อยมากๆค่ะ ประมาณ 3-4 ครั้ง เพิ่งซื้อมาได้ไม่ถึงเดือนค่ะ ขอส่งต่อที่ราคา 1100 ---> 900.-

Used Like New Clothes

เดรส ICONIC size s ไม่เคยใส่เลย เก็บอย่างเดียว ป้ายยังห้อยอยู่
ส่งต่อที่ราคา
350- (จากราคาบนป้าย 1390.-)

SOLD

*
New Classify Blazer (Black) size M
*Kate Spade Perri Lane Mara Wallet (Deep pink)
*Michael Kors Selma Mini
*Kate Spade Mikas Pond Stacy Wallet (Black)
*FLY NOW Wallet

*Kate Spade Elena Belle Isle (Gold)

*CHARLES & KEITH cross body

*Kate Spade Daycation Bon Shopper

*เดรส ext size M
*ชุดแซ็ก ZEIN free size M
*Kate Spade Daycation Livecolofy Polly Tote

*Kate Spade Cosmetic bag
*Cambridge Satchel 13''

*
Kate Spade Mini Neda Wellesley Emerald Wallet
*Longchamp Size S หูยาว
*CC-OO
T-Shirt Size L
*CPS CHAP Bag
*Kate Spade Knightsbridge Byrd (Black)

*Kate Spade Veranda Place Abbott Tote (Green)
*Bershka Size M

*GESS bag

Contented by Quip @ Siambrandname