สนใจตัวไหนติดต่อแม่ค้าได้จร้า
- Line: noo_shy
- PM
หรือ SMS เบอร์โทร 0894822991 ( คุณนุช )
- ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนจร้า
-
ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ems คิดเพิ่ม 50 บาท
ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็ลทรัลรามอินทรา
Account Name: Noosara R.
Account Number: 797-2-18225-1

ราคาที่แม่ค้าซื้อมากับราคาที่ลงขายมันคนละเรื่องเลยค่ะ แม่ค้าขายถูกอยู่แล้วต่อรองกันแบบน่ารักๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะที่เข้ามาอุดหนุนกันค่ะ******

Remark : cf no cc นะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะค่ะ

ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบออกนะค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ค่ะ
พร้อมแล้วไปช็อปกันเลยจร้า

Jaspal size s (new used) ลายน่ารัก เป้นผ้า polyester แมตง่ายค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขอขาย 550 บาท

Asos size us6 (used) เอว 28 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว เป็นกางเกงผ้า polyester 91% + elastane 9% เป็นผ้าเนื้อหนานุ่มยืดตามตัว ใส่ออกมาหุ่นเพอร์เฟคสุดๆค่ะ การันตีค่ะ ขอขาย 550 บาท

Jaspal size xxs (new with tag) เอว 26 นิ้ว สะโพกฟรี ยาว 20 นิ้ว ตัวนี้เป็นเอวสูง ผ้ายีนส์นุ่มๆ พลิ้วๆ ลายจุด น่ารัก โบว์ผูกด้านหน้าหรือด้านหลังก็ได้ น่ารักสุดๆ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขาย 1,050 บาท

Flynow III size 34 (New with tag) ตัวนี้น่ารักมากค่ะ ผ้าสวยมากๆ ลายนี้ใส่ได้ตลอด ของใหม่ป้ายห้อย ป้าย 3,950 บาท ขอขาย 1,100 บาท

Miss Selfridge size us4 uk8 (used like new) ผ้า polyester หน้าอกไม่เกิน 36 นิ้ว ใส่ได้ เสื้อยาว 19.5 นิ้ว เป็นเชิ๊ตสีขาวครีม ดีไซค์เรียบหรู ใส่ออกมาน่ารักค่ะ ขอขาย 550 บาท

Jaspal size xs (used like new)
ผ้า polyester หน้าอกไม่เกิน 37 นิ้วใส่ได้ เสื้อยาว 22 นิ้ว ตัวนี้เป็นสไตล์ใส่สบาย ลายผ้าน่ารักพี้นสีกรมจุดขาว ขอขาย 550 บาท

Flynow III size 34 (used like new) กางเกงลายโบว์น่ารักม่ากๆ สไตล์วินเทจ เอว 27-28 สะโพกสไตล์หลวมๆ ใส่ออกมาเก๋ๆ ชิลๆ ที่สำคัญลายน่ารักเว่อร์ แม่ค้าขาย 550 บาทค่ะ

Garden Flynow III size s (used like new) หน้าอกไม่เกิน 34 นิ้ว ยาว 17 นิ้ว เสื้อครอป ผ้าดีมากเป็นผ้าซิ้ลเนื้อดีไม่ต้องใส่ซับ ไม่โป้ ดีไซค์เก๋ๆ สไตล์แบรด์นนี้ ตัวนี้ไม่สั้นมากค่ะ แมตง่าย สภาพดีมาก ขอขาย 450 บาทค่ะ

Page 9 size m (used like new) หน้าอกไม่เกิน 36 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว เสื้อครอปตัวนี้ น่ารักมากค่ะ ดีไซค์เก๋ ด้านหลังเป็นกระดุม สีนี้ใส่ง่าย ไม่สั้นมาก แมตได้เยอะ สภาพดีมาก ขอขาย 450 บาทค่ะ

Esprit size m (New) ตัวนี้ขายเป็นเซตค่ะ กางเกงเป็นเลคกิ้ง เสื้อและกางเกงสามารถเอาไปแมตกับเสื้อผ้าตัวอื่นได้ค่ะ น่ารักแน่นอน ของใหม่ แกะป้ายออก ยังไม่เคยใส่ ขอขายทั้งเซต 600 บาทค่ะ

Page-9 Size s (New with tag) อก 32-33 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้วตัวยาว 31.5 นิ้ว แซคตัวนี้แพตเทิ่นแป๊ะมาก ใส่ออกมาเข้ารูป เก็บทรง ผ้าเนื้อดีมาก ใส่ออกมาความยาวอยู่เหนือเข่า ดูเรียบหรู รับรองความเริ่ดเรยค่ะตัวนี้ ของใหม่ป้ายห้อย 2,650 บาท ขอขาย 750 บาท เท่านั้นค่ะ

Chocolate Schubar size 37 (New with tag) ของใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ พร้อมกล่อง สายปรับได้ใส่ง่ายเข้าได้กับทุกชุดราคาป้าย 2,190 บาท ขอขาย 850 บาท

Sold Out Items

Jaspal size xs (used like new) หน้าอก 32-34 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 36 นิ้ว ใส่ได้ ยาว 58 นิ้ว เป็น play suit สีกรมเข้ม คนใส่ไซค์ xs,s ใส่ได้สบายค่ะ ผ้า rayon 70% + nylon 26% + spandex 4% ใส่ง่ายเป้นซิบหน้า ขอบอกว่าตัวนี้ใส่ออกมาชิคสุดๆ ไม่มีเหลือถึงเซลล์แน่นอน ราคาป้าย 4,xxx ขอขาย sold out บาทค่ะ

Milin us8 uk10 (used like new) รุ่นนี้แพทเทิลเล็กนะคะ เหมาะกับสาวไซค์ xs,s เป็นขาสั้นสีชมพูอ่อน เอวสูง ใส่ออกมาเริ่ดๆ ทรงสวยม่ากมากค่ะ ขอขาย sold out บาทเท่านั้นค่ะ

Flynow III size 34 (New with tag) กางเกงอัดพลีต ของจริงสวยมากๆค่ะ ดูไฮโซแบบเกร๋ๆ ใหม่ป้ายห้อย 4,550 บาท ขอขาย sold out บาทค่ะ สวยและถูกค่ะ คอนเฟริ์มค่ะ

Lyn Around size s (used) เซ็ตนี้น่ารักมากค่ะ ซักเก็บแขวนในตู้ สภาพเหมือนใหม่ เสื้อ 750 บาท กางเกง 850 บาท แยกซื้อได้ รับทั้งเซ็ตขาย sold out บาทค่ะ ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ

Jaspal size xs (New) ตัวนี้ของใหม่ไม่เคยใส่เก็บแขวนอย่างเดียว ผ้าสวย ทิ้งตัว ได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ ขอขาย sold out บาท

Lyn Around size s (used) เสื้อลายร่ม น่ารักสุดๆ สภาพดี แมตง่าย ใส่กับขาสั้น ขายาว ได้หมด ขอขาย sold out บาทค่ะ