สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากของจริง สภาพตามรูปเลยค่ะไม่แต่ง ไม่ผิดเพี้ยน...ดูได้ตามรูปของ แต่ละจุด

บางชิ้นอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย จึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจหรืออยากทรา
บราย ละเอียดจุดใดสอบถามได้เลยนะค่ะไม่ต้องเกรงใจ
ราคาต่อรองได้นิดหน่อย ขาย
ได้ขายค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

กติกาเล็กๆน้อยๆ

- CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ

- ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

- หากต้องการ CC รบกวนโทรแจ้งหน่อยนะคะ อย่าหายไปเลย

- โอนเงินแล้วส่ง sms แจ้งชื่อที่อยู่จัดส่งให้หน่อยนะคะ

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนรับคืนทุกกรณี ขอให้พิจารณา ดีๆก่อนCFนะคะ อยากได้มุมไหนบอกเดี๋ยวจัดให้

สนใจติดต่อได้ทางPM หรือโทร 0 8 1 - 8 3 8 3 8 8 1
หากต้องการ CF โทรมาจะเร็วสุดค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เช็ค PM

แม่ค้าหน้าเก่าตอนนี้เป็น TMแล้ว ไม่ต้องกลัวโดนโกงนะค่ะ แม่ค้ามีตัวตน สามารถโทรติดต่อได้ตลอดเวลา จ่ายเงินแล้วได้ของชัวร์

ฝากลิ้งค์ราวผ้าสวยๆของ Ikeaด้วยค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=327283

หมวดเสื้อผ้าสวยๆ

หมวดนี้เป็นเสื้อผ้าสภาพเหมือนใหม่ ทุกชิ้นค่ะ
เนื่องจากเก็บอย่างเดียว บางตัวไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนสภาพ 90-99%
หากชิ้นใดมีตำหนิ จะแจ้งให้ทราบ พร้อมโชว์ตรงจุดที่เป็นตำหนิให้เห็น

ruffle shirt dress long sleeve สีฟ้า สภาพ เหมือนใหม่ เทพสุดๆใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ ผ้าcottonเนื้อดีคัตติ้งเนี๊ยบ แบบเรียบ แอบเท่ห์ ดูดี ชุดนี้แม่ค้าconfirm
Size อก 36" เอวได้ถึง 32" สะโพกได้ถึง42" ยาว 47"

Made in Japan

ยี่ห้อ COMME des GARCONS

ขาย 3,500 บาท

เสื้อแขนสั้น ปกเชิ้ต สีมิดไนท์บลูลายดาวสีขาว จั๊มเอว แบบเก๋มากค่ะ สวยเท่ห์ ไม่เหมือนใคร สภาพ 99.99% ยังไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

100% Silk

Size M

Made in France

ยี่ห้อ COMME des GARCONS

ขาย 1,500 บาท

Karen Millen dress เดรสผ้าไหมเนื้อดี สีขาวprintedลายดอกไม้สีดำ ใส่ได้หลายนโอกาส สวมสบาย สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size 10 us อก 35" เอว 30" สะโพก 36-37"

ขาย 1,200 บาท

เสื้อ Zara คอเต่า แขนตุ๊กตา ลายลูกน้ำทั้งตัว สวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size M

ขาย 400 บาท

เดรสสีดำ คัตติ้งเนี๊ยบ แพทเทิร์นสวย สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ ได้แค่ซักแล้วเก็บอย่างดี

Size อก 34" เอว 30" สะโพก 36"

ขาย 600 บาท

Zara bow blouse สี midnight blue สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ

Size S อก 33"

ขาย 390 บาท

maxi dress แขนสั้นสีดำ แบบเก๋ ดูดี คัตติ้งแป๊ะมากค่ะ ใส่ได้หลายโอกาส สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิ

Size 38 อกได้ถึง 36"

ยี่ห้อ Max Mara

Made in Italy

ขาย 690 บาท

Jill Stuart เดรสผ้าลินินสีวนิลา ทรงเอนิดนิดๆ สภาพดีมากค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำนิ

Size 2 อก 32"-33"

ขาย 800 บาท

เสื้อPLEATSคอยูกึ่งวี แขนสามส่วน สีน้ำตาลทอง PLEATS PLEASE by ISSEY MIYAKE เจ้าแห่งPleats สวยเกินบรรยาย สภาพ100%ก ไม่มีตำหนิสีสวยแบบสวยmatchได้เยอะมาก ผ้านิ่มเนื้อดีใส่สบาย ได้ลุคคุณนายไฮโซสุดๆ

Size 3,M อกไม่เกิน 33" ยาว20"

ขาย 2,000 บาท

เสื้อคอถ่วง แขนกุดสีเทาดำ สภาพใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิ ผ้าเนื้อดีใส่นิ่ม เย็นสบายมากค่ะ

ยี่ห้อ Issey Miyake

Size S อก 36" ใส่ได้ค่ะ

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

Issey Miyake Linen Cardigan สีน้ำตาลเข้ม แบบเก๋ เท่ห์ ดูดีค่ะ สภาพใหม่มากอีกเช่นกัน ใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

Size L อก 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 800 บาท

ISSEY MIYAKE
เสื้อPLEATSเต่า แขนเต่อสีน้ำตาลเข้ม เป็นของใหม่ แต่ตัดป้ายออกแล้ว ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิ

โดยปกติเสื้อผ้าของ Issey Miyake ราคาจะสูงกว่า
Pleats Please by Issey Miyake อยู่แล้ว ราคานี้ขายถูกมากมาย

Size L อกประมาณ 34- 38 นิ้ว ใส่กำลังสวย ยาว 24.5 นิ้ว

ขาย 2,900 บาท ลดเหลือ 1,500 บาท

ชุดเสื้อกางเกงขายาวทรงจินนี่ สีดำคาดน้ำเงิน สวย เท่ห์มากค่ะ ผ้าเนื้อ ดี นุ่มสบายผิว cutting เนี๊ยบ สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ

size 9

ยี่ห้อ Issey Miyake

ขาย 4,000 บาท

เสื้อคอกว้างสีดำ american apparel สภาพดีมาก ซื้อมาไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิ

size S

ขาย 300 บาท

เสื้อแขนสั้นสีทอง สวยมากค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size L อกได้ถึง 36"

ยี่ห้อ Zara

ขาย 390 บาท

เสื้อสายเดี่ยวเอวจั๊มสีม่วงเม็ดมะปราง แบบสวยน่ารัก สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Marc Jacobs

Size M อก 33"

ขาย 390 บาท

เสื้อยืดแขนสั้นลายทหารสีฟ้าเทา ผ้านิ่ม ใส่สบาย สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Soda

Size M

ขาย 500 บาท

เดรสแขนสั้น คอวีสีเทาลายสิงโตคู่ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Soda

Size M ไหล่ 16" อกได้ถึง 38"

ขาย 700 บาท

Topshop สีชาเย็น สวยมากค่ะ ไม่เคยใส่ ได้แต่ซักแล้วเก็บอย่างดี ไม่มีตำหนิ

Size 36 อก 36"

ขาย 590 บาท

เสื้อผ้าsilkเนื้อดีสีดำแขนสี่ส่วน คอระบายสวยน่ารัก สภาพ99% ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ BCBG

Size 4 อก 33" เอว 28"

ขาย 490 บาท

Isabel Marant blouse ทำจากผ้า silk เนื้อดี นุ่ม พริ้ว สวย แพทเทรินท์เก๋ น่ารักมากมาย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size 0 อกได้ถึง 33"

ขาย 790 บาท

Marc Jacobs blouse สีชมพูกะปิ แขนตุ๊กตาา แบบน่ารักฝุดๆ ใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิ

Size 4 อก 33"

ขาย 500 บาท

Dinovaliano blouse (New) สวยมากค่ะ คัตติ้งเนี๊ยบ ผ้าเนื้อดีนุ่มสบายผิว สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size 40 อกได้ถึง 34"

silk 100%

ขาย 300 บาท

เสื้อแขนยาวสีสวย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ
ยี่ห้อ Esprit
Size M อก 33"
ขาย 390 บาท

เดรสยาวแขนสั้นสีดำ จากญี่ปุ่น ผ้านิ่มเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size อก 33" 28" 36-38"

ขาย 390 บาท

เสื้อเกาะอกสีทอง สวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิ ผ้าเนื้อดี นิ่มพริ้วสวย ใส่สบาย

ยี่ห้อ INC beach

Size L อกได้ถึง 35"

ขาย 200 บาท

Mint Jodi arnold black dress เดรสสั้นไหล่เฉียง สีดำสภาพใหม่กิ๊กเลยค่ะ ไม่มีตำหนิ คัตติ้งเนี๊ยบ แบบเก๋ สวยเริ่ด เกิดแน่นอนค่ะ

Size 2 อก 32"

ขาย 2,000 บาท ลดเหลือ 1,500 บาท OMG!

เดรสสั้นสีดำแขนกุดจากญี่ปุ่น มีระบายช่วงเอว แบบสวยน่ารัก สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

Size อก 32" เอว 26" สะโพก 36"

ยี่ห้อ ATSURO TAYAMA

ขาย 300 บาท

เสื้อผ้าไหมเนื้อดีสีเทาเข้ม คอวีแขนสั้น ชายหน้าหลังยาวไม่เท่ากัน เปนของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน สภาพ99.99% ไม่มีตำหนิ
ยี่ห้อ DKNY

Size 4 อกได้ถึง 34"

ขาย 500 บาท

เสื้อไหล่เบี่ยงสีชมพู เนื้อผ้าซีทรู สภาพเหมือนใหม่ ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ rebecca taylor

Size S อก 32"

ขาย 200 บาท

Elie Tahari dress เดรสสายเดี่ยว สั้นเหนือเข่าพื้นขาวลายสีม่วง สวย เซ็กซี่ มากๆค่ะ ใส่ไปทะเลchill chill เริ่ดมากค่ะ ผ้าเนื้อดี เด้ง พริ้วสวยทิ้งตัวดี เปนของใหม่ ไม่มีตำหนิ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size XS อก 32"

ขาย 590 บาท ลดเหลือ 200 บาท

Disaya dress (1 time used (like very new)เดรสสีเทา ลายนกฮูก ฉลุแขนเซ็กซี่น่ารัก สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size S อก 32" เอว 26" สะโพก 35-36"

ขาย 2,000 บาท

Rebecca Taylor dress น่าสีฟ้า ลายดอกไม้เล็กๆหลากสี สวยงามน่ารักมากค่ะ สภาพ95%

Size 4 อก 32" เอว 27" สะโพก 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 590 บาท

ชุดนี้สีดำฟอกขายแล้วค่ะ

เดรสยาวแขนกุดสียีนส์ฟอกและสีดำฟอก เป็นแบบรุ่นเดียวกัน แบบเดียวกันแต่คนละสีค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แต่ตัดป้ายออกแล้ว ส่งซักแห้งแล้วเก็บจนลืมค่ะ ได้มาจากญี่ปุ่นเมื่อเดือน ก.พ.ที่ผ่านมา ไม่มีตำหนิค่ะ

ยี่ห้อ Uniqlo

Size L อก34"-35" เอว 30" สะโพก 40"-41" ความยาว 47"

ขายชุดละ 500 บาท ลดเหลือ 250 บาท

Victoria's secret(nwt) ชุดนอนผ้านุ่ม เนื้อดี พริ้วสวย น่ารักมากๆค่ะ

Size XS อก 32"

ขาย 490 บาท ลดเหลือ 250 บาท

BCBG(New) เสื้อสายเดี่ยวผูกใต้อก ออกแนวเซ็กซี่นิดๆ น่ารักค่ะ

Size xxs อก 32"

ขาย 490 บาท ลดเหลือ 250 บาท

MAX dress (new)

Size 34 อก 32" เอว 27"

ขาย 500 บาท ลดเหลือ 390 บาท

เดรสสายเดี่ยวสีมิดไนทบลู ต่อเอว คัตติ้งเนี้ยบ แบบเริ่ด สวยค่ะ สสภาพใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ SportMax

Size 34 อก 32" เอว27" สะโพก 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

เสื้อปกเชิ้ตแขนยาวสามส่วน ติดกระดุมหน้า ตีเกล็ดยาวไม่ถึงชายเสื้อ สีชมพูสวยไม่หวานจนเกินไป สภาพใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ซื้อมา2พันกว่าส่งต่อถูกๆเลยค่ะ

ยี่ห้อ Diesel

Size m อกได้ถึง35"

ขาย 790 บาท ลดเหลือ 450 บาท

เสื้อตัวยาว แขนยาว สีวนิลาสีสวยสะอาดตา แบบน่ารัก สภาพดีมากใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

Size M อกได้ถึง36"

ขาย 400 บาท

เสื้อผ้าไหมปกเชิ้ต แขนตุ๊กตาสั้น ลายตรางสีดำ ขาว แขนแอบเก๋ ทรงสวยดูดี สภาพ99% ใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Stefanel

Size 40 อก 38 นิ้ว

ขาย 590 บาท ลดเหลือ 300 บาท

เสื้อแขนยาวสีเทา เป็นผ้าsilkแต่งด้วยผ้าcotton ลวดลายตัดแปะด้วยสีขาว สวยเก๋ สะดุดตา เปฯของใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size 2 อกประมาณ 34นิ้ว เอว 30"

ขาย 550 บาท ลดเหลือ 300 บาท

เสื้อผ้าไหมเนื้อดีสีกลีบบัว ทรงย้วย พริ้วสวยดีค่ะ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน สภาพใหม่ ไร้ตำหนิ

ยี่ห้อ Rebecca Taylor

Size 2 ,S อกได้ 34"

ขาย 300 บาท

เดรสแขนสั้นคอวีสีชมพูเข้ม ลายdotติดวิ้งนิดๆพองาม ใหม่กิ๊กเลยค่ะ ไม่เคยใส่ เก็บจนลืม

ยี่ห้อ Soda

Size m รอบอก 38" เอว 32" สะโพก 40" ยาว 40"

ขาย 850 บาท ลดเหลือ 700 บาท

เสื้อตัวยาวหรือจะใส่เป็นมินิเดรสก็เหมาะค่ะ
แขนยาวสี่ส่วนสีดำ พื้นสีดำลายน้ำตาล สวยดูดี เปนของใหม่ป้ายห้อย ซื้อจากเซ็นฯลาด มาราคา3พันก่าๆ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ M&S

Size 18 รอบอก 38" เอว 32" ยาว 34"

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท OMG!

เดรสแขนเต่อ ยาวคลุมเข่า สีชมพูบานเย็นตัดดอกลายน้ำเงิน ฟ้า ขาว สีสันสดใส เหมาะใส่ออกงานค่ะ แบบสวยดูดี เปนของใหม่ป้ายห้อย ซื้อจากเซ็นฯลาด มาราคา4พันก่าๆ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ M&S

Size 18 รอบอก 36" เอว 32" ยาว40"

ขาย 1,800 บาท ลดเหลือ 1,490 บาท

เสื้อhoodสีขาวoff whiteใส่กันหนาวแบบนี้ เอาอยู่ค่ะ ผ้าทั้งสวยทั้งนุ่ม ใส่สบายแล้วอุ่นผิวมากๆค่ะ

ยี่ห้อ Soda

Size M รอบอกไม่เกิน 36" ยาว23"

ขาย 600 บาท
ลดเหลือ 490 บาท

เสื้อcropสีขาว แขนดำ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ยี่ห้อ F21
ขาย 300 บาท ลดเหลือ 200 บาท

Zenithorial dress shirt สภาพ 99%เหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ ทรงover size นะค่ะ ใส่สบายมั๊ก มากค่ะ

ขาย 1,200 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

Daks vest สีครีมสวยยมากๆค่ะ สภาพใหม่เลย ไม่มีตำหนิ

Size L

ขาย 690 บาท
ลดเหลือ 290 บาท

MCM white dress (New)

ขาย 1,800 บาท ลดเหลือ 800 บาท

Topshop black lace dress แขนสี่ส่วน สวยมั๊กมากค่ะ ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ ใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสได้สบายค่ะ สภาพ 99%

Size อก 36"

Lyn around dress คอเหลี่ยม ต่ออก มีระบายน่ารักสุดๆ ใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสได้สบายค่ะ สภาพ 99%

Size M อกได้ถึง 36"

ขาย 1,000 บาท
ลดเหลือ 800 บาท

Soda เสื้อยืดแขนสั้น สีเนื้อรูปปากปักวิ้งส์ สวยใส ไม่มีตำหนิ สภาพ 99%

Size อก 36"

ขาย 400 บาท

เดรสลายดอกไม้ สีcoral สภาพดีมากค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใส่ไม่เคยซัก

ตำหนิ คือเป็นรอยด่างสีขาว ขนาดประมาณ3มิล ตามภาพสุดท้ายด้านบน แต่ไม่น่าเกลียดนะค่ะ นอกนั้นสวยแป๊ะ

ยี่ห้อ Zara

Size S รอบอก 32" เอว 28" ยาว 37"

ขาย 300 บาท

Rampage dress สีเทาออกงาน เป็นเดรสใหม่ ซื้อมาเก็บ ไม่มีตำหนิ
ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ แพทเทริ์นสวยค่ะ

Size รอบอกได้ถึง34" เอว32" สะโพก 38"

ขาย 500 บาท

H&M เดรสคล้องคอ พื้นสีดำลายดอกขาว แบบเซ็กซี่น่ารักดีค่ะ ของใหม่ ไร้ตำหนิ
Size M
Made in India

ขาย 450 บาท ลดเหลือ 300 บาท

ใส่ออกมาแล้วสวยแบบนี้เลยค่ะ

เดรสออกงานสีทอง สวยมากค่ะ เปนของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ H&M

Size 34 รอบอก 32-34" เอว 27-28" สะโพก 36"

made in China

ขาย 490 บาท

เสื้อลายดอก แขนตุ๊กตา น่ารักค่ะ ทำจากผ้าcotton เนื้อดีสีสวย สภาพใหม่มาก ไม่เคยใส่ แต่ซักแล้ว ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Zara

Size m รอบอก 34"

ขาย 290 บาท
ลดเหลือ 200 บาท

เสื้อสีเทาดำ แต่งรอบคอสวยดีค่ะ คอวีลึก จั้มปลายแขนเสื้อ น่ารักมากค่ะ สภาพ99%ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิใดๆ

Size รอบอก 33"

ขาย 390 บาท

Zara purple dress สีม่วงสดใส มีผ้าผูกรอบเอว คอวีลึก ผ้าเด้งๆนิ่ม ทิ้งตัวดี ชุดนี้ได้จากงานsaleที่อังกฤษ สภาพใหม่กิ๊กไม่เคยใส่ไม่เคยซัก มีตำหนิเล็กๆแต่ไม่น่าเกลียด ตามรูปที่ 3 และ4 ใส่แล้วมองแทบไม่เห็น เอามาส่งต่อถูกๆไปเลยค่ะ

Size M

อก 34"เอว29" สะโพก 36"

ขาย 450 บาท ลดเหลือ 290 บาท

เสื้อผ้าไหมเนื้อดีสีดำ แขนตุ๊กตา แบบเรียบหรูดูดี ใส่ได้หลายโอกาส ของใหม่ไม่เคยใส่ แต่ตัดป้ายออกแล้ว

ยี่หัอ CK
Size 6 อก 34"
ขาย 390 บาท

Lyn around เสื้อแขนยาวสีเหลืองmustard คอวีกว้าง แบบน่ารักมากค่ะ สภาพ 99%ใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

Size M อกได้ถึง 35"

ขาย 600 บาท

เดรสแขนกุด คอวีลึก ต่ออกคล้ายทรงกิโมโน น่ารักมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ซื้อมาเก็บไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

ยี่ห้อ Zara

Size อก 34

ขาย 600 บาท ลดเหลือ 390 บาท

sweater สีขาว แขนมิดไนท์บลู แบบเท่ห์ แอบน่ารัก แถมใส่สบายไม่อึดอัด สภาพดีมากใส่แค่ครั้งเดียว

ยี่ห้อ Zara

Size M อกได้ถึง 38"

ขาย 1,200 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

Zara green strip blouseเสื้อผ้าพริ้วสีเขียวสลับขาว สีสวย แบบเก๋เท่ห์มากค่ะ สภาพเหมือใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size M, อก 38"

ขาย 790 บาท ลดเหลือ 600 บาท

เดรสหรือเสื้อตัวยาว เหมาะสำหรับสาวที่ชอบใส่อะไรสบายๆ แต่ดูดี ผ้าเนื้อดี คัตติ้งดี เปฯของใหม่แต่ตัดป้ายออกแล้วนะค่ะ สภาพเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ กลิ่นของใหม่ยังติดอยู่เลยค่ะ
Size XL อก 40"

ยี่ห้อ Zara

ขาย 1,200 บาท ลดเหลือ 800 บาท

Jumpsuit ลายตัวโน๊ต ซื้อมาไม่เคยใส่ สภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิ
Size S อกไม่เกิน 34"

ยี่ห้อ Kloset

เดรสยาวแขนสั้นสีดำ จากญี่ปุ่น ผ้านิ่มเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size อก 33" 28" 36-38"

ขาย 390 บาท

(NWT) เดรสผ้าไหมญี่ปุ่นลายสก็อต สีดำ-ขาว คอวี ต่ออกสวยมากค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่น แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้ ของใหม่ไม่มีตำหนิ

Size M-L อก 33" เอว 28" สะโพก 36" ยาว 35"

เดรสผ้าไหมลายดอกไม้เล็ก สวยน่ารัก งานitalyสวยจริงๆค่ะ ผ้าเนื้อดี พริ้วสวย คัตติ้งเทพ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ
อก 33" เอว 27" ยาว 40"
ขาย 490 บาท

Hybrid ยีนส์สีส่วน สสวยมากค่ะ ไม่เคยใส่เลย สภาพเหมื่อใหม่ไร้ตำหนิ

Size 28
ขาย 500 บาท

เสื้อแขนสั้นสีขาว ถักลูกไม้รอบคอ ช่วงอก สวยน่ารักมากๆค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิค่ะ
ยี่ห้อ BCBG

Size 6,L

อกไม่เกิน 36"

ขาย 790 บาท
> ลดเหลือ 450 บาท

เดรสสีเบส แบบน่ารักมั๊กมากกค่ะ เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิกวนใจ มีซับในในตัว

100% Cotton

size L อก 34" เอว 26-28" สะโพก 37" ยาว 38"

ยี่ห้อ Chloe

ขาย 990 บาท >> ลดเหลือ 500 บาท

เสื้อแขนกุดผ้าชีฟองสีเขียวอ่อน ช่วงอกเป็นลายสานจากผ้าชนิดเดียวกัน
ต่อ-ผูกใต้อก แนวต่อด้านหลังเป็นผ้าเดรป สวยค่ะ..สวย สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

ยี่ห้อTsumori Chisato

Size S
อก 32นิ้วเอว 26 นิ้ว ตัวยาว 23 นิ้ว

ขาย 1,000 บาท >>>> ลดเหลือ 590 บาท

เดรสผ้าpolyester เนื้อดีนิ่ม ทิ้งตัวดี เดรสสีดำคอถ่วง ไม่มีวงแขน ใส่แล้วดูผอมเพรียว แบบเรียบสวยคลาสสิค ดูดี ซื้อยังไม่มีโอกาสใส่ สภาพ 99.99%Made in Japan

ยี่ห้อ Uniqlo

Size L อก 35" เอว 28-29" ยาว 36"

ลดเหลือ 300 บาท

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เดรสหรือเสื้อตัวยาวสีเหลืองอ่อน คอวีลึก
แขนกุดแบบ เก๋มากค่ะ ใส่ออกมาแล้วดูสูงเพรียว จะใส่เดี่ยวๆหรือใส่กับกางเกงขาสั้นก็สวยค่ะ สภาพดีมากใส่แค่ครั้ง เดียว

Size S ผ้ามีความยืดหยุ่นสูง สาวsz M ใส่ได้ค่ะ

ขาย 800 บาท

Daks blazer สีเทาดำ กระดุมอยู่ครบ สีเดิมๆไม่มีซีด สภาพ 99% สวยใสไร้ตำหนิ

อกได้ถึง 42"

ขาย 650 บาท

เดรสผ้าcotton 2tone ขาว ดำ ทรงบอลลูน น่ารัก มีตำหนิเปรอยสนิมจางๆตรงด้านข้างหน้าอก ตามภาพสุดท้ายเลยค่ะ มองแทบไม่เห็นถ้าไม่สังเกตุ ไม่น่าเกลียดค่ะ

Size อก 33" เอว 28" สะโพก 37"

ขาย 300 บาท

Banana Republic Retro dress (New) เป็นของใหม่ ไร้ตำหนิ ผ้าsilkเนื้อดี คัตติ้งเป๊ะ
สวยมากค่ะชุดนี้
Size 4 อก34" เอว29" สะโพก 37"
ขาย 500 บาท ลดเหลือ 390 บาท

Jill Stuart mini dress เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ

size 4 อก 33 นิ้ว

ขาย 890 บาท ลดเหลือ 690 บาท

สีเสื้อของจริงจะเปนแบบในรูปสุดท้ายนะค่ะ

Issey Miyake men shirt เสื้อเชิ้ตแขนสั้น ติดกระดุมหน้า กระเป๋าแปะ1 กระเป๋าซ่อนด้านหน้าอีกหนึ่งเก๋ดีค่ะ มีตำหนิสองจุดเล็กๆตามภาพที่ 4 ตรงแขน และ ภาพที่5 ตรงชายเสื้อ แต่ไม่น่าเกลียดนะค่ะ ไม่สังเกตุมองไม่เห็น นอกนั้นสวยเหมือนใหม่ค่ะ สีสด ผ้าไม่เปลื่อยลุ่ย ใส่ได้อีกนาน

Size อก 44"

ขาย 790 บาท ลดเหลือ 400 บาท

เดรสสั้นแขนสี่ส่วนสีน้ำเงิน ติดกระดุมหน้า เจาะกระเป๋าสองข้าง ทรงหลวมๆใส่สบาย ททำจากผ้าลินินเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบมากๆค่ะ ชุดนี้ใส่ได้ตลอดไม่มีout สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ส่งซักแล้วเก็บอย่างดี ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Anne Klien

Size 38" 34" 40"

ขาย 800 บาท ลดเหลือ 590 บาท

เดรสลูกไม้สีขาว สายดำ แบบสวยน่ารักมากค่ะ ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่ สภาพ99.99% ซื้อมา 3,800 บาทจากร้านแถวทองหล่อ

Size 44 อก 34" เอว 29" สะโพก 38"

ขายถูกแค่ 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

กางเกงสเตย์สีชมพู แบบมีลายและทอคำว่าิBarbara ทั้งตัว สภาพดีสุดๆ เหมือนใหม่ไร้ตำหนิ ของbarbaraใส่ดีมากค่ะ แม่ค้าแนะนำ ราคาก็จะสูงกว่าและคุณภาพก็ดีกว่าด้วย ตัวนี้ถูกตัดป้ายออกนะคะ

made in france

ยี่ห้อ Barbara

Size M,Lไซส์จะใหญ่กว่าของวาโก้นิดนึงนะค่ะเพราะเป็นไซส์ยุโรป

ขาย 180 บาท

หมวดรองเท้าสวยๆ

รองเท้าที่นำมาลงขาย ทุกคู่อยู่ในสภาพเกิน90%ใช้งานได้ดี เป็นปกติ บางคู่แค่ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้น ไม่ต้องกลัวว่าซื้อไปแล้วจะใช้ไม่ได้นะค่ะ การันตีคุณภาพค่ะ

รองเท้าสีดำ จาก Crazy Step เป็นผ้าซาตินสีดำ
ตรงด้านหลังนำคริสตัลมาติดเป็นรูปโบว์ ทำให้รองเท้าดูเรียบหรูขึ้นมาทันที คู่นี้เพิ่งซื้อเมื่อต้นเดือนนี้เองค่ะ

Size 39

สูง 3.5"

ขาย 1,000 บาท

Nine west สีสวย แบบน่ารักมากค่ะ ของคุณพี่สาวฝากขาย สภาพดีไม่เหนียวไม่ลอก ไม่เยิน รับประกันค่ะ

size 36

ขาย 690 บาท
ลดเหลือ 490 บาท

รองเท้าplat form สีดำ ใส่ออกงาน 2ครั้ง สภาพ 90% มีตำหนิเล็กน้อยจากการใช้งาน แต่ดูแล้วไม่น่าเกลียดนะค่ะ

ยี่ห้อ
Boutique 9

Size 39

สูง 5"

ขาย
1, 290 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

credit ภาพจากweb

Boutique 9 Disco Shoes
หนังแท้สีทอง เครือเดียวกับNine west สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิ หนังนิ่ม ใส่สบาย ไม่เมื่อยเท้า มีตำหนิจี๊ดนึงคือตรงด้านในหนังเริ่มแตก เนื่องจากเก็บไว้นาน แต่ไม่เหนียวนะค่ะ ไม่เยินแน่นอน ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ เพราะเล็กไป ขอส่งต่อแบบถูกๆ

โทรสอบถามรายละเอียดได้ตลอดเวลานะค่ะ

ยี่ห้อ
Boutique 9

Size 36

สูง 5"

ขาย
1,390 บาท ลดเหลือ 590 บาท

COACH ล็อคเก็ต เงินแท้ 100% เป็นของใหม่ ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใช้ ตัว
ล็อคเก็ตเปิดออกได้นะค่ะ สวยค่ะ

ขาย 2,800 บาท ลดเหลือ 2,500 บาท

(New)ต่างหูเงิน92.5% ของ Coachรูปตัว หัวใจน่ารักค่ะ

ขาย 600 บาท

ขอขอบคุณทีมงานSBN สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้