TM: kipling-coach usa ใหม่ แท้ ถูกสุดๆ ส่งฟรี ems ส่งทุกวัน ลงใหม่เพียบ แวะด่วนๆจ้า!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: kipling-coach usa ใหม่ แท้ ถูกสุดๆ ส่งฟรี ems ส่งทุกวัน ลงใหม่เพียบ แวะด่วนๆจ้า!!!!

namtarnwan is offline Trusted Member Master Brandname
    namtarnwan's Bank Account
    • Bank Account 1: 449X0X1X6X
    • Bank Account 2: 333X1X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: kipling-coach usa ใหม่ แท้ ถูกสุดๆ ส่งฟรี ems ส่งทุกวัน ลงใหม่เพียบ แวะด่วนๆจ้า!!!!

กระทู้นี้ราคาพิเศษสุดๆ Sale ทุกชิ้น ราคารวมส่ง ems แล้ว "งดต่อรองแล้วนะคะ เช็คราคากับเจ้าอื่นก่อนได้เลยขายถูกที่สุดแล้วค่ะ" แม่ค้าส่งของไว ส่งได้ทุกวัน หากแจ้งโอนก่อนบ่ายสาม จัดส่งได้ทันทีภายในวันที่โอนค่ะ

กระทู้นี้มี Kipling และ Coach สวยๆ จาก USA มาขายในราคาพิเศษเช่นเคยนะคะ ลูกค้าเก่าจะทราบดีว่าแม่ค้าเช็คราคาสินค้าก่อนลงขายทุกครั้ง ซื้อกับเรามั่นใจว่าได้ของแท้ และราคาถูกสุดๆเหมือนเคยค่ะ กติกายังคงเดิมจ้ะ

1. สนใจติดต่อ - cf สินค้าทาง PM และ เมล์ minkymill@yahoo.com นะคะ ไม่สะดวกดูหน้ากระทู้หรือใช้ไลน์ค่ะ หรือจะโทรมาก็ได้ค่ะ 086-620-2292

2. หลัง cf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
    3. ราคานี้รวมส่ง EMS ให้แล้วค่ะ ลูกค้าเก่าจะทราบดี แม่ค้าส่งของไวมาก ส่งได้ทุกวัน
    4. สินค้าทุกชิ้นอยู่เมืองไทยแล้ว หมดกังวลกับการ pre-order แล้วต้องคอยลุ้นว่าจะได้สินค้าหรือไม่ค่ะ
    5. สินค้าทุกชิ้นมาจาก USA นะคะ เป็น kipling -coach USA ค่ะ จะมีป้ายราคาครบนะคะ ส่วนถุง แม่ค้าจะใส่ถุงซิบกันชื้นให้ค่ะ
    6. แม่ค้ามีบัญชีในกทม.ให้เลือก 3 ธนาคาร ตามเนมการ์ดนะคะ

ฟรี EMS ยกกระทู้นะคะ

1. รุ่น kipling alvar xs
    ขนาด 6.25x6.75x1.5 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายขนาดกระทัดรัด มาพร้อมน้องลิงสวยสดใสมากๆ มี 3 ช่องซิป น่ารักสุดๆ ค่ะใบนี้ขายดีมากๆ มาในราคาประหยัดสุดๆ 1200 บ.เท่านั้น ฟรี ems อุปกรณ์ครบจำนวนจำกัดจ้า มีให้เลือกหลายสีดังนี้ค่ะ

ลาย beige snake สวยสุดๆเลยจ้า

สี inlet purple

สี toasty gold ถุงป้ายครบ

รูปตอนสะพายค่ะ ขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีและลาย ด้านบนค่ะ

ไฟล์ประกอบการใช้งานรุ่นนี้ค่ะ
    http://www.youtube.com/watch?v=CwSf5KH_Q4E

2. รุ่น KIPLING RAYCHEL BACKPACK
    ขนาด 12x15.5x6 นิ้ว
    สี/ลาย silver metallic/ chalk dust

กระเป๋าเป้ใบโตทรงน่ารัก มีช่องสำหรับใส่โน้ตบุ๊คด้านใน ใส่ของจุน่ารักมากมาย ปกติรุ่นนี้ราคาสูงมาก ของจริงน่ารักมากๆค่ะ มีให้เลือก

สองสีดังนี้

สี silver metallic สีเงิน ของจริงน่ารักเก๋ไม่ซ้ำแบบใคร ขาย 2300 บาทฟรี ems

ลาย chalk dust ลายนี้น่ารักสุดๆเลยค่ะ ขาย 2400 บาทฟรี ems (แบบลายราคาสูงกว่าแบบสีพื้น 10 เหรียญค่ะ)

3. kipling brownie
    สี true blue
    กระเป๋าสตางค์ใบยาวสีสุดฺฮิต ใส่ของจุ มีหลายช่อง ใส่การ์ดได้หลายใบ พร้อมช่องซิปใส่เศษสตางค์ได้ ถุงป้ายครบ ขาย 1250 บาทฟรี ems งดต่อรองแล้วนะคะ เพราะสีนี้มาแพงจริงๆค่ะ

วิดีโอประกอบการใช้งาน
    http://www.youtube.com/watch?v=KQJJhXTaFpc

4. รุ่น erasto
    สี sporty blue
    ขนาด 13.25x10.25x6 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายใบโต ลายเก๋ ใส่ของจุ มีสายสะพายยาวให้ด้วย สามารถถอดแยกได้ ตัวกระเป๋าทำเป็นสองทรงได้ น่ารักมาก ราคาสุดคุ้ม 2500 บาทฟรี ems

สี sporty blue

รูปตอนสะพาย ขอยืมภาพจากในเน็ตมาเป็นสีอื่น ที่ขายคือสีด้านบนนะคะ

5. kipling jinan backpack
    สี black
    ขนาด 11.5x16x5.5 นิ้ว
    เป้ไซต์ใหญ่ สีดำสวยพร้อมน้องลิงน่ารักสุดๆ ใส่ของได้จุมากค่ะ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems รุ่นนี้ใบใหญ่สุดคุ้มค่ะ

ภาพมุมอื่นๆขอใช้สีอื่นแทน ที่ขายคือสีดำนะคะ

6. KIPLING KICHIROU LUNCH BAG
    สี CARDINAL RED
    กล่องข้าวอเนกประสงค์เก็บความร้อน ด้านในบุอย่างดี สาวๆนิยมดัดแปลงเป็นกระเป๋าสะพาย ทรงน่ารักมากๆ สีสันสดใส ขนาดกำลังเหมาะ 9.5x7x3.75 นิ้ว ขายเพียง 1400 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ สวยน่ารักสุดๆค่ะ

สี cardinal red

สี jicama yellow

7. รุ่น kipling finnie
    ลาย cabana print
    ขนาด 9x5.5x0.5 นิ้ว

กระเป๋าสะพายไซต์มินิ ตรงสายด้านนึงเป็นขอเกี่ยว ถ้าถอดมาเกี่ยวข้างเดียวกัน ใช้แทนกระเป๋าคล้องมือได้ค่ะ ลายนี้ของจริงสวย น่ารักน่าชังค่ะ ขายเพียง 1200 บาทฟรี ems

8. kipling well done waist bag

สี pumpkin

กระเป๋าคาดเอวขนาดกระทัดรัด รุ่นนี้เป็นรุ่นเก่าไม่ผลิตแล้วนะคะ สีสันสดใส แบ่งเป็นสองช่องซิป มาพร้อมน้องลิงมีหาง(เป็นลิงรุ่นเก่า ไม่ผลิตแล้ว) สวยน่ารักมากมาย ป้าย+ถุง ครบ ขาย 1500 บาทฟรี ems น่าสะสมค่ะรุ่นนี้

9. kipling lynette
    สี black stripe sequin
    ขนาด 18.75x9.5x5.75 นิ้ว

กระเป๋าทรงชอปปิ้งใบโต ผ้าทำจากผ้า wool สายเป็นหนัง ด้านในมีกระเป๋าสำหรับใส่เศษสตางค์ ของจุกจิกให้อีกหนึ่งใบนะคะ น้องลิงเหล็ก เก๋น่ารักมากมาย รุ่นนี้ถุง ป้าย ครบนะคะ ขาย 2500 บาทฟรี ems ค่ะ

รูปตอนสะพายขอยืมภาพรุ่นนี้ แต่สีอื่นแทน ที่ขายคือสีเทาด้านบนนะคะ

10. รุ่น aleron
    สี azure blue
    ขนาด 15x11.75x5 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบโต น่ารักสุดๆ ใช้ใส่โน้ตบุ๊คได้ค่ะ สีนี้สวยมากนะคะ ปกติราคาสูงมาก ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

11. kipling hip hurray tote
    กระเป๋าผ้าอเนกประสงค์ พับเก็บได้ น่ารักแบบสุดๆมีหลายสี สวยน่ารักมากๆค่ะ ขาย 1400 ฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ
    สี very berry / true blue

สี very berry ถุงป้ายครบ

สี true blue (ใบนี้ป้าย+ถุงซิป)

12. kipling adara
    สี celo grey
    ขนาด 18.75x13.25x7 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบโต จุสัมภาระได้เยี่ยม มาพร้อมสายสะพายยาว สามารถใช้แทนกระเป๋าเดินทางใส่ของได้ 2-3 วัน น่ารักมากๆ ขายเพียง 2300 บาทฟรี ems
    ถุงและป้ายครบค่ะ

13. kipling fipflops Monkey Mania รองเท้าแตะจาก kipling สุดเก๋ พื้นเป็นยางอย่างดี พื้นด้านบนสกรีนลายตัวน้องลิง หูตรงที่คีบเป็นหนัง+ผ้า สวยสุดๆค่ะ
    คู่นี้ไซต์ 36--37 ไทยนะคะ มีคู่เดียว น่ารักมากมาย ขาย 600 บาทฟรี ems จ้า

14. Kipling Molde
    สี black/ grape juice
    ขนาด 16.75 x 13.75 x 6.75 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายใบโต ใส่ของจุมากมาย ทรงบอลลูนสวยสุดๆ 2000 บ.ฟรี ems ถุงป้ายครบนะคะ ราคาพิเศษสุดๆค่ะ
    สีิ black

สี grape juice

15. รุ่น matty
    สี black
    ขนาด 19x13.5x6 นิ้ว

กระเป๋าใบโต ใช้เป็นกระเป๋าเดินทางได้ น่ารักมากมายใส่ของจุสุดๆ ราคาพิเศษ 2500 บาทฟรี ems ค่ะ

รูปตอนสะพายขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีดำค่ะ

16. Kipling Molde
    ลาย sweetshop print
    ขนาด 16.75 x 13.75 x 6.75 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายใบโต ใส่ของจุมากมาย ทรงบอลลูนสวยสุดๆ 2200 บ.ฟรี ems ถุงป้ายครบนะคะ ใบนี้ลายสวยน่ารักมาก ปกติราคาสูงได้ราคาพิเศษมาจำนวนจำกัดค่ะ

17. KIPLING LANCELOT COBALTY = 2000 บาทฟรี ems
    ถุงป้ายครบ

18. kipling lucilla
    สี sweet pink
    ขนาด 17.5x3x30.5 ซม.

กระเป๋าหนังแท้พร้อมสายสะพายยาว ปรับเป็นคลัชได้ กระเป๋าสีสวยน่ารักสุดๆ เป็นรุ่นเก่า ไม่มีผลิตแล้วนะคะ หนังทั้งใบ แจ่มสุดๆค่ะ ราคา 3000 บาทฟรี ems น่าใช้แบบสุดๆค่ะ

19. kipling alvar l
    สี celo gray
    กระเป๋าสะพายขนาดกำลังดี สายปรับสั้นยาวได้ สวยน่ารักสุดๆ สีสุภาพ ดูดี ใช้ได้ทุกสถานการณ์ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems จำนวนจำกัดค่ะ ถุงป้ายครบนะคะ

20. kipling alvis L leather wallet
    ลาย instant black
    ขนาด 19x11x2 ซม.
    กระเป๋าสตางค์หนังแท้มาในถุงผ้าสุดหรู ตัวกระเป๋าทำเป็นเกล็ดๆ เก๋สุดๆค่ะ ช่องด้านในใส่ของจุ เก๋ไม่ซ้ำใคร ขาย 1800 บาทฟรี ems ปกติกระเป๋าหนังของ kipling จะราคาสูงมาก คุ้มสุดๆค่ะราคานี้

ใบที่ 21 เป็นสินค้าเบลเยี่ยมราคาพิเศษ เป็นกระเป๋าที่ลงในกระทู้นี้จะเป็น sample not for sale ที่ได้จากงานเซลล์ สินค้าจะเหมือนแบบที่ขายในร้านปกติทุกประการ แต่จะไม่มีป้ายด้านในนะคะ สินค้ายืนยันเป็นของแท้ ใหม่ 100% ถ้าไม่แท้ยินดีรับคืนค่ะ มีถุงตรงรุ่น ป้ายตรงกันหมด เช็ครหัสรุ่นนั้นๆ ใน google ได้เลยนะคะ

21. รุ่น kipling presto waist bag
    สี lipstick red
    ขนาด 29x16.5x3.5 ซม.
    กระเป๋าคาดเอวสีสวย มาพร้อมป้ายและถุงตรงรุ่น เป็นสินค้าตัวอย่างมือหนึ่งจากเบลเยี่ยมด้านในไม่มีแท็คตามที่แจ้งไว้ด้านบน สีสันสดใสน่ารักมากๆขาย 1500 บาทฟรี ems

------------------------------------------
    ต่อไปเป็น coach แท้ ส่งตรงจาก usa ราคาถูกใจค่ะ

22. Coach kristen signature double zip satchel F22304 = 5900 บาทฟรี ems
    ใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบ มาพร้อมสายสะพายยาว ป้ายและแคร์การ์ดครบ ใบนี้ราคาเต็ม $428+tax ราคาสูงมาก ใบนี้ได้มาราคาพิเศษจริงๆ ขายถูกที่สุดในเน็ตแล้วค่ะ

23. Coach peyton ombre go-go wristlet F51380 = 2000 บาทฟรี ems
    ใบนี้เป็นคล้องมือขนาดใหญ่สุดช่องซิปหลายช่อง ใส่มือถือได้ สวยน่ารักมากๆ เป็นหนัง+ผ้า ป้ายแคร์การ์ดครบ

24.COACH POPPY LEATHER LARGE PUSHLOCK WRISTLET F48427
    กระเป๋าคล้องมือสีส้มชมพูเป็นหนังทั้งใบ สายปรับเป็นสะพายหนีบได้ มาพร้อมกล่อง กระดาษห่อลาย coach แคร์การ์ด ป้าย ครบเซ็ทค่ะ สวยน่ารักมากๆเลยนะคะ ใบนี้ ขายเพียง 2300 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

25. Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือ นะคะ ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

26.Coach campbell leather belle carryall F24961
    5500 บาทฟรี ems หนังแท้ทั้งใบ สีดำสวย
    ขนาด 16.25x10x5.5 นิ้ว ป้าย แคร์การ์ดครบค่ะ ใบนี้มีถุงพลาสติกตรงรุ่นจาก coach factory ให้ด้วยนะคะ

27.Coach park leather carrie handbag F23284 สี slate ออกเทาๆ สวยน่ารัก หนังแท้ทั้งใบขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ ใบนี้มีถุงพลาสติกตรงรุ่นจาก coach factory ป้ายและแคร์การ์ดครบนะคะ

28. Coach Peyton Signature Double Zip Carryall Handbag F24603 กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ใส่ของได้เยอะ วัสดุเป็น pvc ผสมหนัง สวยมากๆ เดินเส้นด้วยหนัง ทำความสะอาดง่าย รุ่นนี้ปกติราคาสูงสุดๆ ขายเพียง 5900 บาทฟรี ems อุปกรณ์ครบจาก coach factory ถุงตรงรุ่น ป้าย แคร์การ์ดค่ะ

29.COACH SPRING PEYTON DREAM C BENNETT MINI SATCHEL F50093
    กระเป๋ารุ่นสุดฮิต น่ารักแบบสุดๆ วัสดุเป็นหนัง + pvc ทำความสะอาดง่าย สวยน่ารักมากมาย ป้าย + แคร์การ์ด พร้อมถุงตรงรุ่น 4300 บาทฟรี ems

30. Coach campbell leather swingpack F51107 สีขาวหนังแท้ ราคาเต็ม $168 ขาย 2800 บาทฟรี ems ป้าย +แคร์การ์ด

31.Coach park leather swingpack F49170 สีส้มหนังแท้ ใบนี้ได้มาแบบไม่มีแคร์การ์ด ไม่มีป้ายกระดาษ แต่ห่อกระดาษโค้ชให้นะคะ รับประกันของแท้ ใหม่มือหนึ่งไม่เคยใช้ ขายราคาพิเศษสุดๆ 2300 บาทฟรี ems

32. Coach multicolor park hand drawn scarf print carrie F23277 = 5500 บาทฟรี ems มาพร้อมถุงพลาสติกใสตรงรุ่น ป้าย และแคร์การ์ด พร้อมกระดาษห่อ สวยสุดๆนะคะ
    ใบนี้ขนาด 12x10x5.5 นิ้ว

33. Coach peyton dream c swingpack crossbody F51364 กระเป๋าสะพายขนาดกำลังดี วัสดุทำจาก pvc สายเป็นหนังสวยน่ารักมากๆ ราคาสุดพิเศษ 2800 บาทฟรี ems ใบนี้ตอนได้มาไม่มีแคร์การ์ดตั้งแต่ส่งมาจาก usa แล้วนะคะ แต่รับประกันของแท้ค่ะ มีป้ายและห่อด้วยกระดาษโค้ชค่ะ

34. Coach park op art scarf print carrie f26843 สวยน่ารักสุดๆ เป็นผ้าซานติน+หนังแท้ สีสันสดใส ป้ายและแคร์การ์ดครบ
    ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว
    ขายถูกสุดๆ 5000 บาทฟรี ems

35. Coach campbell leather belle carryall F24961
    5500 บาทฟรี ems หนังแท้ทั้งใบ
    ขนาด 16.25x10x5.5 นิ้ว ป้าย แคร์การ์ดครบค่ะ

มุมอืนๆ ขอใช้ภาพสีอื่นแทน ที่ขายคือสีเขียวอมฟ้าด้านบนนะคะ

36.Coach park metro dream c tote F25673 กระเป๋า pvc+หนัง ทรงเก๋สุดๆ แบบ lv neverfull / goyard สีสันสดใส ขนาด 18.75x9.5x6.25 นิ้ว ราคาเต็ม $318+tax ขายราคาพิเศษสุดๆ 5500 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดนะคะ

37. Coach signature c stripe ponytail silk scarf F98838
    ผ้าพันคอน่ารักลายคลาสสิค ขนาด 2.5x 35 นิ้ว สามารถใช้เป็นผ้าผูกผมได้ น่ารักมากๆ ขายราคาพิเศษสุดๆ เพียง 800 บาทฟรี ems มีชิ้นเดียวนะคะ

38. Coach campbell signature hobo F24742
    กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชแต่งด้วยหนัง ทรงสวย ใบโต หรูดูดีมากๆ ใบนี้มีตำหนินิดนึงตรงด้านหลัง ด้ายมีรอยลุ่ยตามภาพค่ะ ขายถูกสุดๆ 4500 บาทฟรี ems สวยจริงๆค่ะใบนี้

39.COACH DAISY SPLIT SIGNATURE C PRINT SWING PACK F50087
    9.5X6.5X2.25 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายน่ารักมากมาย ปรับสายสะพายยาวได้ สีสันสวยสุดๆ อุปกรณ์ครบ มีถุง มีแคร์การ์ด ขาย 2500 บาทฟรี ems

40. Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือนะคะ ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

41.Coach chelsea leather ashlyn hobo F17816
    กระเป๋าแท้ทั้งใบสีขาวใบโตจาก coach ขนาด 13.25x12.5x2 นิ้ว สวยสุดๆค่ะ หนังนิ่มมากๆและหนังหนาอย่างดี ดูดีมีสไตล์ ปกติใบนี้ราคาสูงมากๆนะคะ $298 ขายเพียง 5300 บาทฟรี ems สวยสุดๆเลยค่ะ มาพร้อมป้าย+แคร์การ์ดค่ะ หายากแล้วนะคะใบนี้

42. COACH BEACH STARFISH MOTIF SWINGBACK F47314
    ขนาด 7.5 x 8.5 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายข้างลายน่ารักสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าเก๋มากๆ สกรีนลายปลาดาว ขายขาดทุนสุดๆ 1800 บ.เท่านั้นจ้า ฟรี ems อุปกรณ์ครบค่ะ

43. COACH DAISY LEATHER SWINGPACK STYLE F49425
    SiZE 9.25X6.5X2.25 INCHES
    กระเป๋าหนังสีหวานน่ารักมากๆ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems เท่านั้น ราคาถูกสุดๆค่ะ

44. COACH METRO NEOPRENE TOTE WITH PATENT LEATHER TRIM F29142
    กระเป๋าสะพายใบโตเดินเส้นด้วยหนังสวยน่ารักมากๆ น้ำหนักเบาสะพายคล่อง สามารถทำได้สองทรงมีสายเกี่ยวด้านในกระเป๋าอีกสาย ขนาด 18.25x12x6 นิ้ว ถุงพลาสติกตรงรุ่น ป้าย แคร์การ์ด ขาย 4500 บาทฟรี ems

45.Coach park hand drawn scarf print hobo F23282
    กระเป๋าสะพายใบโตสวยน่ารักสุดๆค่ะ มีสายให้สองแบบ สั้นและยาว สะพายได้สองแบบ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าซาตินลื่นๆสวย ทำความสะอาดง่าย ช่วงล่างของกระเป๋าและสายเป็นหนังแท้ สวยน่ารักสุดๆมาพร้อมแคร์การ์ดและป้าย ขาย 5000 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

46. Coach taylor snake print tote bag F66596
    ขนาด 19x17x7 นิ้ว
    ถุงผ้าร่มกันน้ำลายงู สีม่วง สามารถพับเก็บได้ ของจริงน่ารักสุดๆเลยค่ะ ใบนี้ ขาย 1000 บาทฟรี ems จ้า

47. COACH PENELOPE SIGNATURE SATIN LARGE CARRY ALL F19188
    กระเป๋าสะพายใบโตผ้าทอลายโค้ชสีฟ้าสวย แต่งด้วยหนัง มีหลายช่องใส่ของได้จุ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5000 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

48.Coach gallery leather east west F15147
    ขนาด 13x9x4 inches

ใบนี้หนังแท้ทั้งใบมีตำหนินิดหน่อย ด้านหลังมีรอยถลอกจุดเล็กๆหนึ่งจุดยาวไม่ถึง 0.5 ซม. ขายขาดทุนสุดๆ 4300 บาทฟรี ems

49.Coach Leather L-zip E-reader sleeve F63797 รุ่นนี้สำหรับใส่ tablet ใบใหญ่ใช้แทนกระเป๋าคล้องมือได้ เป็นหนังทั้งใบสวยมากๆเลยค่ะ ขาย 2000 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดค่ะ

50. Coach penelope leather convertible F19045
    กระเป๋าหนังแท้สีชมพูอมส้มสวยน่ารักมากๆ ขนาด 13.5x12.5x3.5 นิ้ว เป็นหนังแท้ทั้งใบ ขาย 4500 บาทฟรี ems

51. Coach campbell leather hobo F24686
    กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ ใบโต ทรงเก๋ สีเขียวอมฟ้า (mineral) สวยน่ารักมากๆ ขนาด 14.25x9x5 นิ้ว ขายถูกสุดๆ 4900 บาทฟรี ems

52. Coach laura signature tote F18335
    กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชใบโต แต่งด้วยหนังสีฟ้าเทาสวยคลาสสิคมากๆค่ะ มาพร้อมป้าย แคร์การ์ด ขาย 4500 บาทฟรี ems

53. COACH TAYLOR SNAKE PRINT MEDIUM WRISTLET F50106
    SIZE: 7.25X4.5X2 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือลายงู ใบนี้เก๋สุดๆ ผ้าเป็นผ้าลื่นๆคล้ายผ้าซาติน น้ำหนักเบา ราคาเต็ม $78 เหรียญ ใบนี้ได้จาก outlet ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ ของจริงน่ารักมาก ใบใหญ่ใส่ของจุค่ะ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems เท่านั้น

54. Coach park ocelot print violet crossbody F24103
    ขนาด 8.25x6.75x3.25 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายลายน่ารักสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้า ส่วนก้นกระเป๋าและสายเป็นหนังสีแดง เลื่อนปรับสายได้ ใบนี้ได้มาจาก outlet มีแคร์การ์ด ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ ขาย 3500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆ ราคาเต็ม $228

55. COACH PARK COLORBLOCK EAST WEST POUCH F65576
    5X3.75X2 นิ้ว
    กระเป๋าไซต์มินิ น่ารักสุดๆ เป็นหนังแท้ทั้งใบ สีคัลเลอร์บล็อก กำลังอินเทรนด์ น่ารักมากมาย ราคาเต็ม $108 ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems เท่านั้น คุ้มสุดๆค่ะ ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ

56. Coach park leather swingpack F49170
    7.5x8.5x2 นิ้ว
    กระเป๋าสะพายปรับสายได้ หนังแท้ทั้งใบสีเขียวสวยสุดๆ ราคาเต็ม $168 ขายเพียง 2800 บาทฟรี ems เท่านั้น ใบนี้ได้จาก coachfactory มีถุงพลาสติกตรงรุ่น ห่อกระดาษ coach ให้นะคะ คุ้มสุดๆ จับจองด่วนค่ะ ของจริงน่ารักมากเลยค่ะสีนี้

57. Coach signature stripe 6cm devin F26131
    เป็นผ้าทอลายโค้ช แต่งด้วยหนัง ใบนี้สีสวยสุดๆ
    ขนาด 17.75x12.75x5.5 นิ้ว ขายราคาสุดพิเศษ เพียง 4500 บาทฟรี ems
    ป้าย และแคร์การ์ดครบ

58. Coach multicolor stripe beach tote F13553 กระเป๋าใบโตเป็นผ้าลายทางสีสันสดใสใส่ของจุมากๆ เดินเส้นด้วยหนังแท้ ขนาด 19x12.5x6.5 นิ้ว รุ่นนี้ไม่มีจำหน่ายแล้วนะคะ ขายเพียง 4500 บาทฟรี ems พร้อมป้ายและแคร์การ์ด ใบใหญ่คุ้มสุดๆค่ะ

59.Coach signature stripe duffle F21905 สีม่วง ราคาเต็ม $198 ขาย3500 บาทฟรี ems ใบใหญ่สวยน่ารักค่ะ ป้าย+แคร์การ์ด

60. Coach signature stripe foldover tote F23304
    สีดำ ขนาด 14.75x15.75x3 นิ้ว
    สามารถทำได้สองทรง เป็นสะพายเฉียงได้ สะพายไหล่ได้ กระเป๋าน่ารักมากมาย ผ้าทอลายโค้ช ขาย 4500 บาทฟรี ems

61.COACH DARCY SAFFIANO LEATHER EAST/WEST UNIVERSAL
    กระเป๋าหนังอเนกประสงค์ ใช้แทนกระเป๋าสตางค์ หรือใช้ใส่มือถือได้ เป็นหนังแท้ทั้งใบ มีให้เลือกสองสี สีชมพู และม่วงอมฟ้า ราคา 1800 บาทฟรี ems มีป้ายและแคร์การ์ดให้นะคะ

สีชมพู

สีม่วง

62.Coach park colorblock leather swingpack F49493
    กระเป๋าหนังแท้สีฟ้า-ขาว ขนาด 8.5x7.5x2 นิ้ว สีสวยน่ารักมาก ป้าย+แคร์การ์ด ขาย 2500 บาทฟรี ems

63.COACH SIGNATURE FLAP DUFFLE F15171 กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชใบโต สายสะพายปรับได้ ขนาด 13x9x4 นิ้ว สายเป็นหนังแท้สวยหรูดูดีสุดๆ ป้าย แคร์การ์ด ขายเพียง 4500 บาทฟรี ems รุ่นนี้ราคาสูงมากได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ

64. Coach daisy spectator leather mia F23911
    ขนาด 12.25x10.75x4 นิ้ว
    ใบนี้สีส้ม สั่งตรงจาก coach factory หนังแท้ทั้งใบ ป้าย แคร์การ์ด ถุงพลาสติกมีบาร์โค้ดตรงรุ่น ขาย 4500 บาทฟรี ems ค่ะ

65. Coach Park leather medium wristlet F49742
    กระเป๋าคล้องมือ ใบนี้ค่อนข้างใหญ่เลยนะคะ ขนาด 7.25x4.5 นิ้ว หนังหนาและนิ่มมาก หนังดีจริงๆค่ะรุ่นนี้ ราคาเต็ม $ 88 เหรียญ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems

สีครีม

--------------------------------------------------------

ด้านล่างนี้เป็นกระเป๋าที่มีตำหนิ หรือบางใบเป็นมือสองสภาพเยี่ยม สวยๆของแท้ทุกใบค่ะ

66. ใบนี้ของมือหนึ่ง แต่มีตำหนิ ขายถูกๆราคามือสองกันเลยค่ะ
    kipling fergie hb3484 fuchsia ขนาด 8.5x8.5x4 นิ้ว ราคาเต็ม $128 ใบนี้ได้มามีตำหนิแต่แรก คือตรงบริเวณสายสะพายจะเลอะหมึกค่ะ แต่ตอนสะพายไมไ่ด้ดูน่าเกลียดอะไร และไม่มีลิงให้แต่แรกแล้วนะคะ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าแบบหนาเคลือบผสมกับหนังและแต่งด้วยหนังสีmetallic กับหมุดสีเงินแนวสาวร็อค สวยน่ารักมากมาย ขาย 2000 บาทฟรี ems ใบนี้เป็นมือหนึ่งนะคะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดนะคะ วันนี้แม่ค้าไม่ได้อยู่เฝ้าหน้าจอ มีอะไรด่วนๆ โทรมาได้เลยค่ะ งดตอบเมล์ที่ต่อราคานะคะ เพราะขายถูกที่สุดแล้ว และส่งฟรี ems ให้ เช็คราคากับเจ้าอื่นๆก่อนได้นะคะ ราคาที่ขายถูกกว่า shop เกิน 50% แล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    Last edited by namtarnwan; 06-09-14 at 08:40.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ