New LONGCHAMP ใหม่ๆ ถูกๆ ค่ะ มีราคาพิเศษสุดๆ รับรองถูกมากกกกก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: New LONGCHAMP ใหม่ๆ ถูกๆ ค่ะ มีราคาพิเศษสุดๆ รับรองถูกมากกกกก

jamynaka is offline Trusted Member Master Brandname
    jamynaka's Bank Account
    • Bank Account 1: 506X6X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile New LONGCHAMP ใหม่ๆ ถูกๆ ค่ะ มีราคาพิเศษสุดๆ รับรองถูกมากกกกก

update...............
    สภาพตามที่แจ้งทุกชิ้นนะคะ
    พิจารณารูปประกอบกับรายละเอียดให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะคะ
    ซื้อแล้วไม่รับคืนนะจ๊ะ สอบถามได้จนกว่าจะพอใจเลยนะคะก่อนตัดสินใจซื้อเลยค่ะ

แม่ค้าให้สิทธิลูกค้าที่ พร้อมโอน หรือตามที่ตกลงกันได้ค่ะ ถือคำมั่นสัญญาเป็นสำคัญค่ะ แต่
    ถ้าไม่โอนเงินตามตกลง หรือเกิน 24 ชั่วโมง ถือว่าสละสิทธินะคะ แม่ค้าให้ิสิทธิลูกค้าท่านอื่นทันทีค่ะ

ค่าส่งส่งฟรีลงทะเบียน, ems 50 บาทค่ะ(งดต่อค่าส่งจ้า)
    ส่งของหลังจากโอนเงินแล้ววันรุ่งขึ้นค่ะ (ยกเว้นติดวันหยุดนะคะ)

ติดต่อทาง
    LINE: mssophaphan
    email:
    sophaphan.j@gmail.com (ถ้าตอบช้า กรุณาส่งอีกรอบนะคะ บางทีไปอยู่ใน JUNK ค่ะ)
    หรือทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้นะ

* ราคาต่อรองได้นะคะ แต่ถนอมน้ำใจ กันนิดนึงจ้า เพราะแม่ค้าตั้งราคาไว้ต่ำอยู่แล้วค่า ชิ้นไหนตั้งไว้ถูกมากกกก็จะไม่ลดแล้วนะจ๊ะะะะ

รับประกันว่าเป็นของจริงค่ะ แม่ค้าซื้อมาเองกับมือจากชอปที่่ฝรั่งเศสค่ะ

เหลือไม่มากค่ะ ลดแบบไม่เอากำไรกันเลยจ้า

NEW LONGCHAMP สีส้ม Paprika.
    size S หูยาว 3,150 baht.
    (ขายแล้วค่ะ)
    size M หูสั้น 3,150 baht. ราคาพร้อมโอน 2,699 baht. เหลือ 1 ใบค่ะ
    size M หูยาว 3,550 baht. ราคาพร้อมโอน 2,999 baht. เหลือ 1 ใบค่ะ

NEW LONGCHAMP สีน้ำตาล Camel, สีเหลือง
    size S หูสั้น 2,550 baht.
    ราคาพร้อมโอน 1,999 baht.
    size M หูสั้น 3,150 baht. ราคาพร้อมโอน 2,699 baht.

สินค้าที่ขายไปแล้วบางส่วน ดูได้ตามลิ้งนี้ค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2006954
    Last edited by jamynaka; 07-09-14 at 17:17.

ขอบคุณ Siambrandname มากๆ ค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ