TM NEW AND USED LIKE NEW : ลงเพิ่มมม +ลดเพิ่มมม ค่ะ :ฺ ฺรองเท้าแตะ HAVAIANAS/ LONGCHAMP หูยาว/นากา MICHAEL KORS MK5128 /BAO BAO 10*10 GUN METAL/BOYY BAG/RAYBAN AVIATOR 003/32 / แว่น SUPER รุ่น ฺBASIC / FITFLOP/ LONGCHAMP MESSENGER BAG

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM NEW AND USED LIKE NEW : ลงเพิ่มมม +ลดเพิ่มมม ค่ะ :ฺ ฺรองเท้าแตะ HAVAIANAS/ LONGCHAMP หูยาว/นากา MICHAEL KORS MK5128 /BAO BAO 10*10 GUN METAL/BOYY BAG/RAYBAN AVIATOR 003/32 / แว่น SUPER รุ่น ฺBASIC / FITFLOP/ LONGCHAMP MESSENGER BAG

nano.thavi is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nano.thavi's Bank Account
    • Bank Account 1: 421X4X6X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM NEW AND USED LIKE NEW : ลงเพิ่มมม +ลดเพิ่มมม ค่ะ :ฺ ฺรองเท้าแตะ HAVAIANAS/ LONGCHAMP หูยาว/นากา MICHAEL KORS MK5128 /BAO BAO 10*10 GUN METAL/BOYY BAG/RAYBAN AVIATOR 003/32 / แว่น SUPER รุ่น ฺBASIC / FITFLOP/ LONGCHAMP MESSENGER BAG

SHOCK SHOCK SHOCK PRICE ถูกกก และ อย่างใหม่ ได้รับคำชมจากลูกค้าที่ได้ ซื้อ และ รับสินค้าไปแล้ว แถมถามมาอีกว่า ทำไมใหม่อย่างงี้ และ ขายถูกจัง ใหม่จริง ถูกจริง ไม่ อิงนิยายคร้า ^^

ANYWAY, BIG THANKS 2 ALL MY LOVELY CUSTOMERS na ka ^^

แม่ค้าใจดีจริง อะไรจริง ลองสอบถามมาดูนะคร้า สนใจจิง คุยกันได้ ขายได้ขายให้เลยค่ะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 10000000 % ซื้อจาก shop เอง 100000000 %ค่ะ พบว่าไม่แท้ ยินดีคืนเงินค่ะ (ซึ่งเป็นไม่ได้อยู่แล้วค่ะ ^^)

เอาเข้าห้อง CATCH FAKE ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตินะค่ะ

สินค้าที่นำมาขาย เป็นของแม่ค้าเองทั้งหมด นั่งเล่น นอนเล่น อยู่ในตู้ค่ะ แม่ค้าชอบซื้อมาเก็บ และดูแลอย่างดีจิงๆค่ะ แอบ จิตเล็กน้อย เพราะฉะนั้น บอกใหม่คือใหม่จิงๆ ค่ะ CONFIRMED ka ^^

ค่าส่ง ลงทะเบียน 50บาท ems 100 บาท

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนนะคร้า ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคร้า
    ยกเว้นว่าพบว่าเป็นของปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้ เด็ดขาดดด สอบถามได้ตามความพอใจลูกค้าเลยค่ะ ยินดีตอบทุกกกกคำถาม จากใจจิงๆค่ะ

เพราะฉะนั้น CF แล้ว NO CC นะคร้า ไม่คืนเงินทุกกรณี ยกเว้น ตรวจสอบว่าเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้คร้า) ไม่ได้โหดนะคร้า แต่ เสียลูกค้าไปหลายท่านแล้วอ่ะค่ะ เข้าใจแม่ค้าหน่อยนะคร้า -.-"

แม่ค้าใจดีมากกกกค่ะ + จริงใจ เป็นที่สุด ^-^ โทรมาสอบถามได้ตลอดเวลา ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ อิอิ ^^

ที่สำคัญ ไม่ต้องกลัวว่า แม่ค้าจะโกงหรือจะอะไรทั้งนั้นนะค่ะ ไว้ใจแม่ค้าคนนี้ได้ทุกกรณีค่ะ ^^

*** สะดวก โทร + email + LINE+ Whatsapp ค่ะ

*** โทร :
    085-108-8585 / 098-254-5426 หรือ จะ LINE มาก็ได้นะค่ะ LINE ID : MONIE2717 ka

*** email: nano.thavi@gmail.com ตอบเร็วทันใจแน่นอนนค่ะ

**** ขออนุญาติลบรูปสินค้าที่ขายไปแล้วทิ้งนะค่ะ ลูกค้าจะได้ไม่เสียเวลาโหลดนานค่ะ ****

USED LIKE VERY NEW ฺBOYY BAG LUCIEN มันคือ SLASH จิ๋ว ค่ะ ขนาด 5.5*5.5ฐานกว้าง 3 นิ้ว สภาพ 98% ใส่ iphone +แป้ง +ลิป จุๆเลยค่ะ จิ๋วแต่แจ๋ว ยัดของได้ตามอัธยาศัยเลยค่ะ อปก ครบๆออกช้อปเลยค่ะขาย 9,900 บาทค่ะ

NEW RAYBAN AVIATOR 003/32 กรอบเงินเลนส์ ดำเทา ไล่สี สวยค่ะ ใสได้ทั้งผช ผญ ค่ะ ผชใส่ก็ดูดี ผญก้ดูเท่ บอกไม่ถูกอ่ะค่ะ ไม่เคยใส่ ลองใส่ตอนซื้อเพื่อปรับขนาดให้พอดีกับหน้าค่ะ ขายเพราะบังเอิญได้ของขวัญมา แบบเดียวกันต่างกันแค่สีนิดหน่อย เลยต้องขาย1อันอ่ะค่ะ ขายขาดทุน 4,200 บาทค่ะ

NEW FitFlop US 5
    น้องซื่้อให้จาก Central ลาดพร้าว แค่ลองใส่ดู ในบ้าน ค่ะ ไม่เหมาะกะตัวเอง ขาย 2,390 บาทค่ะ

USED TU'I BAG ใบเล็กค่ะ กปด้านหน้าเป็นรูปปาก ด้านหลังเป็นรูปหัวใจนะค่ะ
    สภาพใช้งานค่ะ แต่ยังคงดูใหม่ เพราะด้วยตัวหนังและสี มันดูไม่ออกว่าเก่า อ่ะค่ะ พกสะดวกมากเวลาไปเที่ยวคนเยอะๆ สะพายไว้ข้างตัวน่ารักมากค่ะ รับรองเงินอยู่ครบ ไม่โดนล้วงค่ะ หรือ ไว้ใช้ไปเที่ยว night life เบาๆก็ได้นะค่ะ จุได้เยอะค่ะ กะทัดรัดน่ารักมาก บอกเลย
    ขายแบบถูกๆๆเลยค่ะ SOLD บาทค่ะ

NEW LONGCHAMP MESSENGER BAG
    ซื้อมาจาก PARIS ค่ะ ให้สามีค่ะ แต่แกก็ไม่ถือค่ะ ผ้าcanvas อย่างดี สวยค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW TU'I รูปปากสุดเก๋ กระเป๋ายอดฮิต ถอดสายเป็นคลัชได้เลยนะค่ะ ใบนี้เป็นหนังม้า ซึ่งหนังจะมีลายในตัว สวยมากค่ะ ใน shop ไม่ทำหนังนี้แล้วนะค่ะ มีแต่หนังเรียบๆ พนงแอบบอกว่า หนังนี้คนหาไห้ควัก เพราะสวยกว่า ทนกว่า แถมตรงปากเป็น กลิตเตอร์ ซึ่ง แซบกว่า โดดเด่นกว่าเยอะอ่ะค่ะ ใช้ประมาณ 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆๆ อปกตามรุปเลยค่ะ ขอขาย SOLD บาทค่ะ

NEW BAO BAO 10*10 รุ่น Metalic สี GUNMETAL สวย ไร้คำบรรยาย ค่ะ ใช้ได้ทุกที่ทุกเวลาทุกโอกาสค่ะ อปก ตามรูปค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

USED LIKE NEW BAO BAO 3*4 ยอดฮิต สีขาว ค่ะ สภาพ ตีต่ำๆ 90% นะค่ะ สายยังแข็งๆ ไม่มีตำหนิใด มีแค่รอยเปื้อนเล็กน้อยตามมุม ต้องเพ่งถึงจะเห็นอ่ะค่ะ อปกตามรุปเลยค่ะ ขอขาย SOLDบาทค่ะ

NEW FITFLOP LUNETTA ยอดฮิต สีขาว US5 เทียบเท่า size 35 ค่ะ สบายเท้าดูดี ใส่ได้ทุกที่ทุกเวลา ไม่มีเมื่อยค่ะขายแบบถูกๆๆเลยค่ะ SOLD บาทค่ะ

USED LIKE NEW MICHAEL KORS MK5128 ROSE GOLD ยอดฮิต สวย เท่ สภาพ 90% up มีแค่รอยขนแมวจางงงๆมากกกใช้ได้ทุกที่ทุกเวลาทุกโอกาสค่ะ อปก ตามรูปค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW HAVAIANAS ยอดฮิต สีNUDE AND สี LIGHT GREY ค่ะ size 35/36 ค่ะ รองเท้า แตะสุดชิค มี swarovski ติด 1แม็ดนะคร้า สองสีนี้สวยยมากก ดูดีมีชาติตระกูลค่ะ ทนมากกกใช้ได้ชั่วลูกหลาน คอนเฟิมค่ะ เพราะ ตัวเองไช้เองอยู่ มา 7 ปีละค่ะ ยังไม่มีวี่แววพังเลยค่ะ ข้อเสียข้อเดียวคือทนเกินไปค่ะ shop ขาย 1890 บาทนะค่ะ ขายแบบถูกๆๆคู่ละ เลยค่ะ SOLD บาทค่ะ

USED LIKE NEW KATE SPADE ถือง่าย เบาๆ ในวันสบายๆ น่ารักค่ะ สภาพ 98% sze 11.5" *9.5" ค่ะ อปกตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

USED LIKE NEW ISSUE BAG Celeb Style ค่ะ เซอร์แนว ต้องมีเก็บไว้ ค่ะ สภาพ 90% ขายราคาเบาๆ อปก ตามรูปค่ะ SOLD บาทค่ะ

USED LIKE NEW BAO BAO ROCK สีเหลืองสดใส ไม่ต้องบรรยายเนอะใบนี้ สวยไม่มีเอ้าไช้ได้อีกนานโข สภาพตีไห้ ต่ำๆ 80% มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีรอยหนัก มีแค่รอยดูดสียีนส์นิดนึงถ้าไม่เพ่งไม่เห็นค่ะ อปกตามรูปค่ะ ขอขาย SOLD บาทค่ะ

NEW BAO BAO 6*6
    ค่ะ สีเบจยอดฮิต เบาสมชื่อ เข้ากะเลื้อผ้าได้ทุกชุดค่ะ
    ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW แว่นกันแดด SUPER รุ่น BASIC สวยงามค่ะ พอเจอแสงจะเห็นเป็นสีกระกรายๆ ควรมีค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

NEW รองเท้าแตะ PAUL FRANK SIZE 5-6
    ค่ะ ซื้อมาจาก AUSTRALIA ค่ะ มี 2ลายค่ะ น่ารักๆ เหมาะกะ summer นี้ค่ะ ขายคู่ละ SOLD บาทค่ะ
    Last edited by nano.thavi; 15-10-14 at 11:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ