❤❤ KIPLING ❤❤ POLO BY RALPH LAUREN ❤❤ ONITSUKA TIGER ❤❤ JUICY COUTURE ❤❤ ENERGIE ❤❤ SEVEN FOR ALL MANKIND ❤❤ กระเป๋าสะพาย(ญ) เสื้อเชิ้ต(ช) กางเกงยีนส์(ช) รองเท้า(ญ) สวยๆหลายรายการค่ะ USED & NEW

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤❤ KIPLING ❤❤ POLO BY RALPH LAUREN ❤❤ ONITSUKA TIGER ❤❤ JUICY COUTURE ❤❤ ENERGIE ❤❤ SEVEN FOR ALL MANKIND ❤❤ กระเป๋าสะพาย(ญ) เสื้อเชิ้ต(ช) กางเกงยีนส์(ช) รองเท้า(ญ) สวยๆหลายรายการค่ะ USED & NEW

oilyayo's Avatar
    oilyayo is offline Trusted Member Brandname Fan
    oilyayo's Bank Account
    • Bank Account 1: 032X2X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Sampran , Nakhonpathom

Wink ❤❤ KIPLING ❤❤ POLO BY RALPH LAUREN ❤❤ ONITSUKA TIGER ❤❤ JUICY COUTURE ❤❤ ENERGIE ❤❤ SEVEN FOR ALL MANKIND ❤❤ กระเป๋าสะพาย(ญ) เสื้อเชิ้ต(ช) กางเกงยีนส์(ช) รองเท้า(ญ) สวยๆหลายรายการค่ะ USED & NEW

●▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬●

Used >> KIPLING

❤❤ KIPLING รุ่นยอดฮิต Fairfax
    ❤❤ สี Dark Fuchsia (สีกระเป๋าจริงดูรูปตัวอย่างด้านล่างนะคะ รูปที่ถ่ายเองถ่ายออกมาแล้วสีเพี้ยนไม่ทราบว่าทำไม) สีนี้ในshopหายากค่ะ
    ❤❤ ช่องเก็บใส่ของเยอะมากค่ะ ใช้งานง่าย สะดวก
    ❤❤ ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือ เป็นกระเป็นสะพายได้ค่ะ (สายยาวถอดเก็บได้)
    ❤❤ สภาพดีมากค่ะ

ขาย 2,300 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

●▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬●

Used >> Polo by Ralph Lauren เสื้อเชิตผู้ชายสุดclassic

❤❤ ของพี่ชายค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง ซื้อจากอังกฤษ
    ❤❤ รุ่น Custom Fit
    ❤❤ เป็นไซส์ S แต่จริงๆเหมาะสำหรับผู้ชายไทยขนาดไซส์Mจะใส่พอดีตัวกว่า แต่ผู้ชายไทยไซส์Sก็ใส่ได้ค่ะถ้าชอบหลวมๆหน่อย
    ❤❤ เป็นรุ่นพิเศษแต่งขอบปกเสื้อ/ปลายแขนเสื้อ/และชายเสื้อให้เป็นรอยขาดๆ
    ❤❤ ชายเสื้อค่อนข้างยาว(โดยเฉพาะด้านหลัง) ถ้าคุ้นกับการใส่ยี่ห้อนี้อยู่แล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ
    ❤❤ มีตำหนิเป็นรูเล็กๆประมาณ2มิล ด้านหลัง(ดูรูป) สามารถให้ช่างซ่อมให้ได้ค่ะ ขายตามสภาพค่ะ

SOLD (✿◠‿◠) ขายแล้วค่ะ

รูปแรกเป็นตัวอย่างทรงเสื้อค่ะ

Used >> Seven for All Mankind กางเกงยีนส์ผู้ชาย

❤❤ เป็นรุ่นลิมิเต็ดค่ะ รายละเอียดของยีนส์สวยมาก ซื้อมา 16,xxx บาท จาก Zen
    ❤❤ เอว 32 (เอวจริง32.5-33นิ้ว)
    ❤❤ ความยาว(ขอบเอวถึงปลายขา) 42 นิ้ว
    ❤❤ ปลายขากว้าง 20 ซม

ขาย 3,500 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

Used >> Energie กางเกงยีนส์ผู้ชาย

❤❤ ซื้อมานานมาก เก่าเก็บ พี่ไม่ได้ใช้นานแล้วเพราะหลวมค่ะ
    ❤❤ เอว 34
    ❤❤ ความยาว(ขอบเอวถึงปลายขา) 39 นิ้ว
    ❤❤ ปลายขากว้าง 23 ซม

ขาย 750 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

Used >> Rose กางเกงยีนส์ผู้ชาย

❤❤ ยีนส์แบรนด์ไทย รัดรูป ทรงสวยค่ะ
    ❤❤ เอว 30 นิ้ว
    ❤❤ ความยาว(ขอบเอวถึงปลายขา) 42 นิ้ว
    ❤❤ ปลายขากว้าง 17 ซม

ขาย 500 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

Used >> Juicy Couture กระเป๋าถือสีชมพูเก๋ๆ

❤❤ ของแท้แน่นอน..ซื้อจากห้างเซ็นทรัล ราคาเต็มตอนซื้อมา 8,990 บาท
    ❤❤ ขนาดกระเป๋า: ฐานกระเป๋า 30 x 15 cm, สูง 20 cm
    ❤❤ ใช้น้อยค่ะ สภาพดี มีรอยการใช้งานบ้างค่ะ ภายในมีตำหนิรอยปากกา
    ❤❤ วัสดุตัวกระเป๋าเป็นผ้า(คล้ายผ้าขนหนู) ขนาดใบขนาดเหมาะมือ

ขาย 1,200 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

ภาพในกระเป๋า มีรอยการใช้งาน

ตำหนิที่สาย

Brand New!! >> รองเท้า ONITSUKA TIGER

❤❤ ของใหม่ค่ะ ซื้อมาจากญี่ปุ่น
    ❤❤ รุ่นคลาสสิค Mexico 66 (THL202-1659)
    ❤❤ ขนาด US 6 / Euro 39 (24.5cm)

ขาย 3,900 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

แม่ค้าไว้ใจได้..ไม่โกงค๊า ตัวอย่างสินค้าที่ขายไปแล้วค่ะ ค้นหาดูในกระทู้ย้อนหลังได้ค๊า

Last edited by oilyayo; 15-09-14 at 12:49. Reason: อัพเดทรายการที่ขายแล้ว

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ