***SALE SALE SALE SALE ลดแหลกลานค่ะ...รับบัตรเครดิตค่ะ***HERMES KELLY DOG BLACK SHW SIZE S=NEW!!! DOLCE & GABBANA 2014=MIU MIU CAT/ ROUND 8,990.-=MYKITA SEPP=CHANEL=A-MORIR=IC BERLIN=SUPER RETROFUTURE=SUNDAYSOMEWHERE=KAREN WALKER ETC.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Zulee is offline Trusted Member Master Brandname
    Zulee's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***SALE SALE SALE SALE ลดแหลกลานค่ะ...รับบัตรเครดิตค่ะ***HERMES KELLY DOG BLACK SHW SIZE S=NEW!!! DOLCE & GABBANA 2014=MIU MIU CAT/ ROUND 8,990.-=MYKITA SEPP=CHANEL=A-MORIR=IC BERLIN=SUPER RETROFUTURE=SUNDAYSOMEWHERE=KAREN WALKER ETC.

***์RARE COLOUR!!!***
    MYKITA SUNGLASSES GREEN LIGHT FLASHED
    (พร้อมส่งค่ะ
    !!!)
    : Copper Metal Frame with Green Light Flashed Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ
    Mykita GREEN LIGHT FLASHED SUNGLASSES บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ สีใส่ง่ายและสบายตาที่สุดค่ะ ราคา Shop อยู่ที่ 2x,xxx บาท แต่ซู่หลีขอขายในราคาเบาๆ เลยค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่
    15,900
    บาทค่ะ

***CLASSIC ITEM !!! ***
    MARC JACOBS
    BLACK PALLADIUM/DARK GREY(พร้อมส่งค่ะ
    !!!)
    : Lens+Frame Size 62mm. Black Palladium Frame with Dark Grey Lens
    : MARC JACOBS แว่นตา
    คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in ITALY เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR -OVERSIZED ๊์๊์UNISEX STYLE ใส่สวยทั้งผู้หญิงและผู้ชายค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ เลนส์สีเทาเข้มไม่ไล่สีค่ะ ช็อปก็ประมาณ 11,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอดค่ะ อุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่นค่ะ
    8,500บาทเท่านั้นค่ะ

***NEW COLLECTION SS13 !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES MITCHELL PINK NEON(พร้อมส่งค่ะ !!!)

: Black Plastic Frame, Decorated by Pink Neon Plastic with Swarovski Crystal Frame with Grey Lens
    : แม่ค้าได้มน้อยมากค่ะ ทำขึ้นมาตามออร์เดอร์ที่สั่งเท่านั้นค่ะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,500บาทค่ะ

***RECOMMENDED !!!***

A-MORIR SUNGLASSES VAUGHAN(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Nude Swarovski Crystal /Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ VAUGHAN ตัวนี้เป็น Cat Eye ที่ Design ได้สวยมากเลยเลยค่ะ ทั้งหรู ทั้งเริ่ดแบบนี้ เกิด และอินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,000บาทค่ะ

***JUST ARRIVAL !!!***

A-MORIR SUNGLASSES MCDOWALL GOLD/GOLD
    (พร้อมส่งค่ะ !!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by GOLD Metal Flowers and Swarovski Crystals with Grey Lens
    : เป็น Oversized CAT EYES Style หรู ชิคและเริ่ดมากค่ะ ใครที่สนใจเล็งไว้ ห้ามพลาดนะคะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS แท้ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

***JUST ARRIVAL !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES MCDOWALL SLVER/SILVER
    : Black Plastic Frame, Decorated by SILVER Metal Flowers and Swarovski Crystals with Grey Lens
    : เป็น Oversized CAT EYES Style หรู ชิคและเริ่ดมากค่ะ ใครที่สนใจเล็งไว้ ห้ามพลาดนะคะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS แท้ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

*** BEST SELLER !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES
    LORNA GOLD
    : Black Plastic Frame, Decorated by Gold Flowers with Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LORNA GOLD ตัวนี้รอนานที่สุด เพราะขาดอะไหล่ในการผลิตไปนานมากและมีแค่ตัวเดียวค่ะ อีกตัวยังอยู่ในการผลิตอยู่
    รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีซองใส่แว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    12,500
    บาทค่ะ
    (ลดจากราคานี้อีก 10% ค่ะ)

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***
    ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ

Zulee is offline Trusted Member Master Brandname
    Zulee's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ***SALE SALE SALE SALE ลดแหลกลานค่ะ...รับบัตรเครดิตค่ะ***HERMES KELLY DOG BLACK SHW SIZE S=NEW!!! DOLCE & GABBANA 2014=MIU MIU CAT/ ROUND 8,990.-=MYKITA SEPP=CHANEL=A-MORIR=IC BERLIN=SUPER RETROFUTURE=SUNDAYSOMEWHERE=KAREN WALKER ETC.

สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC SUNGLASSES ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ

Regulations
    1. ราคาสินค้าอาจมีการปรับขึ้น-ลง (จากภาษี ค่าเงินบาท ต้นทุนสินค้าถูกปรับราคาให้ต่ำลงหรือสูงขึ้น)
    2. จัดส่ง FREE EMS ทุกชิ้นสำหรับสินค้า Hi-End ค่ะ ทั้งสินค้าราคาปกติ PROMOTION และ CLEARANCE
    3. การรับชำระด้วยบัตรเครดิตผ่าน PayPal ลูกค้าเป็นผู้ชำระ
    ค่าธรรมเนียม 3% จากยอดที่ตกลงซื้อขายค่ะ
    4.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า ในทุกกรณีค่ะ (ยกเว้น ตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
    ตอนนี้แม่ค้า
    อยู่ ตปท.
    ***มีคนส่งของให้ที่เมืองไทยตลอดค่ะ***
    แม่ค้าจะสะดวกติดต่อทาง
    Whatsapp 0853202036 หรือ Line ID: zuleewogan
    หรือ KIK ID: zuleewoganหรือ zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ
    ***NEWEST MODEL !!!***
    NEW!!!
    DOLCE & GABBANA FALL/WINTER 2013-2014 GOLD MIRRORED LENS(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Gold Frame / Gold Mirrored Lens หน้ากว้างจากซ้าย-ขวารวมกรอบ 14.4 ซม.ค่ะ

:
    เป็น COLLECTIONใหม่ล่าสุด หาซื้อได้ที่ช็อปเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องกระดาษ กล่องแว่นกำมะหยี่สีทอง ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันของแท้
    >>>
    ซู่หลีขอขายที่ 21,900 NET บาทค่ะ

***NEWEST MODEL !!!***
    NEW!!!
    DOLCE & GABBANA FALL/WINTER 2013-2014 BROWN LENS(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Gold Frame / Brown Shaded Lens หน้ากว้างจากซ้าย-ขวารวมกรอบ 14.4 ซม.ค่ะ

:
    เป็น COLLECTIONใหม่ล่าสุด หาซื้อได้ที่ช็อปเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องกระดาษ กล่องแว่นกำมะหยี่สีทอง ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันของแท้
    >>>
    ซู่หลีขอขายที่ 21,900 NET บาทค่ะ

***USED ITEMS !!!***
    USED LOUIS VUITTON IPHONE CASE RED LEATHER(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : USED LV Iphone4 Case สภาพ 99% ค่ะ หนังยังห๊อมหอมและนิ่มมาก ใช้งานง่ายค่ะ อุปกรณ์มีถุงกระดาษ กล่องกระดาษ ถุงผ้า สำเนาใบเสร็จ CARE BOOK, BARCODE PAPER ค่ะ
    4,500
    บาทค่ะ

***BEST COLLECTION 2013 !!!***
    KAREN WALKER INTERGALACTIC PINK(พร้อมส่งค่ะ)
    : Pink Frame / Grey Lens หน้ากว้างจากซ้าย-ขวารวมกรอบ 14 ซม.ค่ะ
    : SS2013 CAT STYLE ค่ะ หน้าเว็บไซด์ ตปท. อยู่ที่ $380 เป็นรุ่นที่แพงและขายดีที่สุดของ KW Collection 2013 ค่ะ สี Crystal Pink อ่อนๆ ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized CAT Style ค่ะ แว่นตาน่ารักมากจิงๆ และใส่ง่ายด้วยค่ะ ไม่ติดโหนกแก้มแน่นอนค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่องแว่นสีดำ ผ้าเช็ดแว่น TAG
    >>> ซู่หลีขอลดราคาจาก 11,500 เหลือเพียง 8,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ

***CLASSIC COLLECTION !!!***
    HOUSE OF HOLLAND ON A PROMISE(พร้อมส่งค่ะ)
    : Black Frame / Grey Lens
    : SS2013 Round STYLE ค่ะ
    House of Holland - On A Promise Black & White แบรนด์ดีไซด์เก๋จาก designer เมืองผู้ดี Henry Holland แว่นตาทรงกลมคลาสสิค ใส่ง่ายมากค่ะ ตัวนี้มี feature the phrases 'cross my heart, hope to die' and 'stick a needle, in my eye.' อุปกรณ์มี Transparent Case, ผ้าเช็ดแว่น, TAG, Guarantee Card
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา 7,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ

***CLASSIC COLLECTION !!!***
    HOUSE OF HOLLAND ON A PROMISE(พร้อมส่ง จำนวนจำกัดมากๆค่ะ)
    : Black and Pink Frame / Grey Lens
    : SS2013 Round STYLE ค่ะ
    House of Holland - On A Promise Black & Pink แบรนด์ดีไซด์เก๋จาก designer เมืองผู้ดี Henry Holland แว่นตาทรงกลมคลาสสิค ใส่ง่ายมากค่ะ ตัวนี้มี feature the phrases 'cross my heart, hope to die' and 'stick a needle, in my eye.' อุปกรณ์มี Transparent Case, ผ้าเช็ดแว่น, TAG, Guarantee Card
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา 7,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ

REAL PHOTOS ARE COMING SOON !!!
    ***CLASSIC MODEL !!!***
    KAREN WALKER
    SUPER DUPER STRENGHT BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Frame / Grey Shaded Lens
    : เป็น รุ่นที่แม่ค้าชอบที่สุด ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ แว่นตาน่ารักมากจิงๆ ค่ะ ถึงจะแฟชั่นแต่เรียบหรู ใส่แล้วไม่เบื่อค่ะ ใส่ได้นานและถึงจะเป็นของปีที่แล้ว มีรุ่นใหม่ๆ มา แต่ก็สวยสู้ตัวนี้ไม่ได้ค่ะ รุ่นนี้แม่ค้าช๊อปชอบค่ะ แม่ค้าก็มีเก็บไว้ใช้เหมือนกันค่าๆๆๆๆๆๆ ^^
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา
    8,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ
    ***SIZE แว่นจะวัดเป็น "นิ้ว" และรวมกรอบแว่นแล้วนะคะ จะวัดจากซ้ายไปขวา=ความกว้าง และบนลงล่าง=ความสูงค่ะ***

SIZE: 5.75"W x 2.25"H

***SALE COLLECTION SS13 !!!***
    RETRO SUPERFUTURE
    49er CLASSIC BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Frame with Gunmetal Bridge and Legs / Grey Lens: SS2013 ค่ะ
    แบรนด์ดีไซด์เก๋ เป็นแว่นตา VINTAGE STYLE คลาสสิค ใส่ง่ายค่ะ อุปกรณ์มี PAPER BOX, HARD Case, ผ้าเช็ดแว่น, Guarantee Authentic & Lens
    >>> ซู่หลีขอลดราคาจาก 8,500 เหลือเพียง 6,900 NET บาทเท่านั้นค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ