***์RARE COLOUR!!!***
MYKITA SUNGLASSES GREEN LIGHT FLASHED
(พร้อมส่งค่ะ
!!!)
: Copper Metal Frame with Green Light Flashed Lens
: มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ
Mykita GREEN LIGHT FLASHED SUNGLASSES บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ สีใส่ง่ายและสบายตาที่สุดค่ะ ราคา Shop อยู่ที่ 2x,xxx บาท แต่ซู่หลีขอขายในราคาเบาๆ เลยค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
>>> ซู่หลีขอขายที่
15,900
บาทค่ะ

***CLASSIC ITEM !!! ***
MARC JACOBS
BLACK PALLADIUM/DARK GREY(พร้อมส่งค่ะ
!!!)
: Lens+Frame Size 62mm. Black Palladium Frame with Dark Grey Lens
: MARC JACOBS แว่นตา
คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in ITALY เป็นแว่นทรง CLASSIC
AVIATOR -OVERSIZED ๊์๊์UNISEX STYLE ใส่สวยทั้งผู้หญิงและผู้ชายค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ เลนส์สีเทาเข้มไม่ไล่สีค่ะ ช็อปก็ประมาณ 11,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอดค่ะ อุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่นค่ะ
8,500บาทเท่านั้นค่ะ

***NEW COLLECTION SS13 !!!***
A-MORIR SUNGLASSES MITCHELL PINK NEON(พร้อมส่งค่ะ !!!)

: Black Plastic Frame, Decorated by Pink Neon Plastic with Swarovski Crystal Frame with Grey Lens
: แม่ค้าได้มน้อยมากค่ะ ทำขึ้นมาตามออร์เดอร์ที่สั่งเท่านั้นค่ะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
>>> ซู่หลีขอขายที่ 12,500บาทค่ะ

***RECOMMENDED !!!***

A-MORIR SUNGLASSES VAUGHAN(พร้อมส่งค่ะ!!!)
: Black Plastic Frame, Decorated by Nude Swarovski Crystal /Grey Lens
: สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ VAUGHAN ตัวนี้เป็น Cat Eye ที่ Design ได้สวยมากเลยเลยค่ะ ทั้งหรู ทั้งเริ่ดแบบนี้ เกิด และอินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
>>> ซู่หลีขอขายที่ 12,000บาทค่ะ

***JUST ARRIVAL !!!***

A-MORIR SUNGLASSES MCDOWALL GOLD/GOLD
(พร้อมส่งค่ะ !!!)
: Black Plastic Frame, Decorated by GOLD Metal Flowers and Swarovski Crystals with Grey Lens
: เป็น Oversized CAT EYES Style หรู ชิคและเริ่ดมากค่ะ ใครที่สนใจเล็งไว้ ห้ามพลาดนะคะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS แท้ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
>>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

***JUST ARRIVAL !!!***
A-MORIR SUNGLASSES MCDOWALL SLVER/SILVER
: Black Plastic Frame, Decorated by SILVER Metal Flowers and Swarovski Crystals with Grey Lens
: เป็น Oversized CAT EYES Style หรู ชิคและเริ่ดมากค่ะ ใครที่สนใจเล็งไว้ ห้ามพลาดนะคะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS แท้ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
>>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

*** BEST SELLER !!!***
A-MORIR SUNGLASSES
LORNA GOLD
: Black Plastic Frame, Decorated by Gold Flowers with Grey Lens
: สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LORNA GOLD ตัวนี้รอนานที่สุด เพราะขาดอะไหล่ในการผลิตไปนานมากและมีแค่ตัวเดียวค่ะ อีกตัวยังอยู่ในการผลิตอยู่
รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีซองใส่แว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
12,500
บาทค่ะ
(ลดจากราคานี้อีก 10% ค่ะ)

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***
ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ