คือ เดิมหลายเดือนมาแล้ว เคย ลอง สมัครเป็น สมาชิกใน sbn แล้วค่ะ ส่งหมายเลขบัตรประชาชนมายืนยันแล้ว แล้ว ก้อไม่ได้ลองเข้ามาทำอะไร

นานทีเดียว จนลืม prassword ไปเลยค่ะ เลย สมัครเข้ามาอีกครั้ง ลอง ยืนยันเลขบัตรประชาชนมาอีก หน้าจอขึ้นว่า เลขบัตรซำ้กับ สมาชิกท่านอื่นแล้ว

เราจะ แก้ไข ตรงนี้ได้ยังไงค่ะ

ข้อ2..... จะ โพส ลงขาย สินค้า จะ ต้อง ทำอย่างไรบ้างค่ะ คือ หน้าจอ มัน เยอะแยะไปหมด ทำไม่ถูกจริงไค่ะ

สินค้าที่จะลง มีทั้ง Hi-end กะ Hi-streed ค่ะ ขอคำ แนะนำด้วยนะคะ