NEW & USED Pull&Bear/ Jaspal/ MNG/ Stradivarius/ Esprit/ Playboy/ Fox/ Ep/ Esp/ SEED/ Accessorize

-สินค้าทุกชิ้นรับรองว่าเป็นของแท้แน่นอน 100% สภาพดีถึงดีมากค่ะ
-ถ้าสนใจชิ้นไหน สอบถามเพิ่มเติมหรือขอรูปเพิ่มได้นะคะที่ :
099-2494946 (ID: niivar) , 089-7983030 (ID: peyach) หรือ Whatsapp ไม่รับ PM ค่ะ
ถ้าไม่ได้ตอบทันทีอาจไม่ว่างตอนนั้น แต่จะตอบกลับภายหลังนะคะ
-
"ซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ" CF no CC และไม่รับจองค่ะ
-รบกวนโอนเงินหลังจาก CF ภายใน 1 วันนะคะ มีบัญชี BBL/SCB/KBANK
-ในกรณีที่ถามรายละเอียดสินค้าอยู่และยังไม่ตัดสินใจ ถ้ามีคน CF ก่อน ขออนุญาติโอนสิทธิ์ให้คน CF ก่อนนะคะ
-
ค่าจัดส่งลงทะเบียน 50 บาท , EMS 150 บาท
**ซื้อครบ 1,500 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน**

USED รองเท้า Esp size 38 >> คุ่นี้ไซส์เล็กกว่าปกตินิดนึง คนที่ใส่รองเท้าเบอร์ 37 ใส่ได้นะคะ (แม่ค้าก็เท้าเบอร์ 37 ค่ะ) คู่นี้ใส่ไป2 ครั้ง ตรงขอบสีดำเป็นยางยืดกระชับเท้า สภาพดีสุดๆ ไม่มีรอยถลอก สีน้ำตาลแทน เข้าเสื้อผ้าง่าย ราคาเต็ม 995 บาท ขายที่ 500 บาท

USED Dress Ep size S >> ยาว 33" เอวต่ำ 28" ตรงเอวมีสายผูกเป็นโบว์ สะโพกฟรี สายปรับสั้นยาวได้ ใส่กับเสื้อยีนส์น่ารักสุดๆ ส่งต่อที่ 450 บาท

USED Pull&Bear size M >> ผ้านิ่ม ใส่สบาย สภาพดีมาก ส่งที่ 380 บาท

เสื้อยืด Stradivarius size S >> ผ้านิ่ม ใส่สบาย ใส่ไปครั้งเดียว ส่งที่ 380 บาทค่ะ

NEW Esprit size S >> ตัวนี้ตัดป้ายแล้ว แต่ยังไม่เคยใส่นะคะ ตัวนี้มีเดินเส้นสีเงินตรงปกเสื้อ ส่งที่ 400 บาทค่ะ

กระโปรง MNG size M >> เอวต่ำ30-31" สะโพก36-38" ความยาว15" ผ้านิ่ม ใส่สบาย ใส่ไปครั้งเดียว ราคาเต็ม 1,490 บาท ขายที่ 700 บาทค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปจาก web mng ค่ะ

New JASPAL size M >> ตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่นะคะ แค่ลองเฉยๆ ราคาเต็ม 1,995 บาท
ส่งต่อที่ 700 บาทค่ะ

Fox size1>> เป็นเสื้อยาวใส่สบาย ผ้านิ่ม ใส่สบาย ขอส่งที่ 250บาทค่ะ

Fox size38 Limited Edition >> เป็นเสื้อยาวใส่กับยีนส์ขาสั้นหรือจะใส่เป็น dress สั้นก็ได้ค่ะ น่ารัก ผ้านิ่ม ใส่สบาย สายข้างหลังทำเป็นสายไขว้ได้ค่ะ ตัวนี้มีรอยนิดนึงนะคะ มาตั้งแต่ตอนซื้อแล้ว เหมือนเป็นด้ายสีเขียวอยู่ในตัวผ้า (ไม่ใช่รอยปากกาแน่นอนค่ะ) อยู่ที่ด้านล่าง มองแทบไม่เห็น ชายด้านล่างไม่บางนะคะ มีผ้าซ้อนอีกชั้นค่ะ
ขาย 400 บาทค่ะ

Fox size1 >> เสื้อตัวยาวคอผูกใส่กับยีนส์ขาสั้น ตัวนี้เก๋ๆที่สายผ้าผูกคอค่ะ น่ารักสุดๆ เคยใส่ไปประมาณ 2 ครั้ง ผ้านิ่ม ใส่สบาย เหลือ 400 บาทค่ะ

เสื้อคลุมสีดำ Ep size 2 >> แขนสามารถพับให้เป็นแขนเบิ้ลได้ มีกระดุมให้ และด้านหลังมีโบเก๋ๆ ตรงปกเลื้อ ส่งที่ 380 บาทค่ะ

EDC size36 >> เป็น Dress น่ารักๆ สีเทาเข้ม ใส่แล้วดูผอมเพรียวใส่ได้หลายแบบ มีฮู้ดที่สามารถถอดออกได้(ตามรูป) สามารถพับแขนขึ้นมาได้ หรือจะปล่อยเป็นแขน3 ส่วน ขนาด อก 32" สะโพก 36" ความยาวประมาณ 32” ผ้าหนานิดนึงนะคะ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ ขาย 700 บาทค่ะ

Fox size P
>>เสื้อไหมพรมแขน สั้นสีเทาเล่นลายที่หน้าอก สามารถใส่เป็นได้ทั้ง Dress สั้น และเสื้อยาวค่ะ ความยาววัดจากไหล่อยู่ที่ 33.5” ถ้าใส่ไปเมืองนอกแล้วใส่บู้ท น่ารักฝุดๆ แต่ถ้าใส่ที่เมืองไทยตอนหน้าหนาวหรือในห้องแอร์ก็สบายๆเลยค่ะ สภาพดีมาก เนื้อผ้าดีใส่สบาย ใส่ไปครั้งเดียว ราคาเต็ม 1,xxx บาท เหลือ 550 บาทค่ะ

เสื้อยืดสีขาว ESP size2 >> ผ้านิ่มใส่สบาย ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียว ไม่มีเลอะ สภาพดีนะคะ ตรงลายร่มจะเป็นเม็ดเลื่อมๆสีดำ น่ารักค่ะ ส่งที่ 300 บาทค่ะ

เสื้อ ESP size2 >> ลายสก๊อต มีเส้นวิ้งๆ สีทองแทรกอยู่ ด้านหน้าเป็นระบายๆตามรูป ใส่แบบพับแขนเบิ้ลหรือปล่อยแขนก็สวยงาม น่ารัก ปลายแขนเป็นระบายนิดๆ ผ้าดีใส่สบาย
ขาย 400 บาทค่ะ

เสื้อ Playboy size M >> สีเทาดำ ตรงตัวหนังสือ, โลโก้ Playboy และขอบแขนมีปักสีดำเลื่อมๆ อยู่ ตัวนี้แขนกว้างนะคะ อาจต้องใส่เกาะอกหรือจะใส่เสื้อคอผูกข้างในก็ได้ค่ะ ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียวนะคะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ ราคาเต็มประมาณ 1,6xx บาท ส่งต่อที่
850 บาท

เสื้อยืด SEED size M >> สีเทาอ่อน คอเป็นทรงสี่เหลี่ยม ผ้านิ่มใส่สบาย
100 บาทค่ะ

New เสื้อกล้าม EP size2 >> สีน้ำเงินสดใส เป็นทรงปล่อยนะคะ ใส่กับขาสั้นไปทะเลน่ารักสุดๆ เนื้อผ้านิ่ม&ดี ตัวนี้ไม่เคยใส่ไม่เคยซักนะคะ แต่ตัดป้ายแล้ว เหลือ 400 บาทค่ะ

New เสื้อยืด Fox size P >> สีสีนสดใส ผ้านิ่ม ไม่เคยใส่เลยค่ะ ส่งที่
400 บาทค่ะ

New ต่างหู Accessorize >> ซื้อมาซ้ำ ลดเหลือ 80 บาทค่ะ

SOLD ITEMS

v
v
v
v
ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ และลูกค้าที่เข้ามาชม & อุดหนุนค่ะ