❤❤ กระเป๋าสะพาย ❤❤ กางเกงยีนส์ผู้ชาย ❤❤ รองเท้าผู้หญิง ❤❤ สวยๆหลายรายการค่ะ

●▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬●

Used >> Seven for All Mankind กางเกงยีนส์ผู้ชาย

❤❤ เป็นรุ่นลิมิเต็ดค่ะ รายละเอียดของยีนส์สวยมาก ซื้อมา 16,xxx บาท จาก Zen
❤❤ เอว 32 (เอวจริง32.5-33นิ้ว)
❤❤ ความยาว(ขอบเอวถึงปลายขา) 42 นิ้ว
❤❤ ปลายขากว้าง 20 ซม

ขาย 3,500 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

●▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬●

Used >> Energie กางเกงยีนส์ผู้ชาย

❤❤ ซื้อมานานมาก เก่าเก็บ พี่ไม่ได้ใช้นานแล้วเพราะหลวมค่ะ
❤❤ เอว 34
❤❤ ความยาว(ขอบเอวถึงปลายขา) 39 นิ้ว
❤❤ ปลายขากว้าง 23 ซม

ขาย 750 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

Used >> Rose กางเกงยีนส์ผู้ชาย

❤❤ ยีนส์แบรนด์ไทย รัดรูป ทรงสวยค่ะ
❤❤ เอว 30 นิ้ว
❤❤ ความยาว(ขอบเอวถึงปลายขา) 42 นิ้ว
❤❤ ปลายขากว้าง 17 ซม

ขาย 500 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

Used >> KIPLING

❤❤ KIPLING รุ่นยอดฮิต Fairfax
❤❤ สี Dark Fuchsia (สีกระเป๋าจริงดูรูปตัวอย่างด้านล่างนะคะ รูปที่ถ่ายเองถ่ายออกมาแล้วสีเพี้ยนไม่ทราบว่าทำไม) สีนี้ในshopหายากค่ะ
❤❤ ช่องเก็บใส่ของเยอะมากค่ะ ใช้งานง่าย สะดวก
❤❤ ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือ เป็นกระเป็นสะพายได้ค่ะ (สายยาวถอดเก็บได้)
❤❤ สภาพดีมากค่ะ

ขาย 2,300 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

Used >> Juicy Couture กระเป๋าถือสีชมพูเก๋ๆ

❤❤ ของแท้แน่นอน..ซื้อจากห้างเซ็นทรัล ราคาเต็มตอนซื้อมา 8,990 บาท
❤❤ ขนาดกระเป๋า: ฐานกระเป๋า 30 x 15 cm, สูง 20 cm
❤❤ ใช้น้อยค่ะ สภาพดี มีรอยการใช้งานบ้างค่ะ ภายในมีตำหนิรอยปากกา
❤❤ วัสดุตัวกระเป๋าเป็นผ้า(คล้ายผ้าขนหนู) ขนาดใบขนาดเหมาะมือ

ขาย 1,200 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

ภาพในกระเป๋า มีรอยการใช้งาน

ตำหนิที่สาย

Brand New!! >> รองเท้า ONITSUKA TIGER

❤❤ ของใหม่ค่ะ ซื้อมาจากญี่ปุ่น
❤❤ รุ่นคลาสสิค Mexico 66 (THL202-1659)
❤❤ ขนาด US 6 / Euro 39 (24.5cm)

ขาย 3,900 (✿◠‿◠) ค่ะ + (รวมส่งEMSให้ฟรีค่ะ)

แม่ค้าไว้ใจได้..ไม่โกงค๊า ตัวอย่างสินค้าที่ขายไปแล้วค่ะ ค้นหาดูในกระทู้ย้อนหลังได้ค๊า