TM:::::: UPDATE แล้วจ้าาา ระเบิดกรุ กระเป๋า brand name น่ารักๆ ราคา น่าลุ้น ถูกกว่า Shop ของชน SHop เลยจ้าาา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:::::: UPDATE แล้วจ้าาา ระเบิดกรุ กระเป๋า brand name น่ารักๆ ราคา น่าลุ้น ถูกกว่า Shop ของชน SHop เลยจ้าาา

tunaspace's Avatar
    tunaspace is offline Trusted Member Master Brandname
    tunaspace's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X4X6X7X
    • Bank Account 2: 012X4X5X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:::::: UPDATE แล้วจ้าาา ระเบิดกรุ กระเป๋า brand name น่ารักๆ ราคา น่าลุ้น ถูกกว่า Shop ของชน SHop เลยจ้าาา

AROUND HER
    ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%ไม่แท้ยินดีคืนเงิน 100%
    --พร้อมส่ง--ทุกใบทั่วไทยเลยจ้า--
    ช่องทางติดต่อ
    LINE ID -
    Aroundher
    LINE - 0814985588

Email - yoyoyuiland@yahoo.com
    PM
    TEL : 081-498-5588
    :086-908-3210​
    **พร้อมส่งทุกใบ**

ZARA MINI BOWLING BAG กระเป๋าสะพายข้าง สี(coral)ชมพูอมส้มอมแดงสุดจี๊ดด สวยรับsummer ท้าแดด ทำได้ 2 ทรงเก๋ๆ น่ารัก น่าใช้ ขนาดกะทัดรัดกะลังดี สายยาวปรับได้
    สี ส้มแดง , ดำ
    Size : 20x34x13 cm.
    Price: 1,490 บาท

MANGO ZIPPERS TOTE BAG
    กระเป๋าถือหิ้วได้ 2 ทรงค่ะ (หิ้ว หรือ สะพาย ก็ได้ค่ะ โดยถอดสายได้คะ) เป็นหนังทั้งใน สวย ทรงเป๋ะ อยู่ทรง ขนาดกำลังดี หนังนิ่ม พร้อมซิปด้านข้างทำให้กระเป๋าใบนี้ดูมีดีเทลขึ้นมามากๆเลยจ๊ะ มาพร้อมสายสะพายยาวปรับ และถอดออกได้ เห็นอย่างนี้จุค่ะ และเบาด้วย ลูกค้าปลื้มแน่นอนจ้าา (ด้านใน: มีอีก 1 ช่องซิปค่ะ)

size: ปากแพ็คกระเป๋ากว้าง 42 cms * ความกว้างด้านล่าง 35CMs * ความสูง 27 CMs * หนา 18 cms
    Price: 1290b.

ZARA CITY BAG WITH SHOULDER STRAP
    พร้อมส่งทันที!!
    กระเป๋าทรงพัดรุ่นใหม่นะค่ะ แบบเดียวกะ Louis Vuitton ALMA เลยค่ะ ZARA ทำออกมามีกุญแจห้อยด้านข้างกระเป๋าด้วยนะคะ ตัวซิปอะไหล่ทุกอย่างเป็นสีทองหมดค่ะ ส่วนตัวหนังพิมพ์ลายเดียวกะ PRADA saffiano เลยค่ะ ใบนี้ ZARA เค้าทำมาหรู และคลาสสิคมากทีเดียวค่ะ ไม่แพ้แบรนด์ยังอย่าง Louis Vuitton ALMA เลยซักนิดเดียวค่ะ มาพร้อมสายสะพาย ที่สามารถถอดได้นะคะ จะหิ้วหรือสะพายก็จัดสรรเองเลยค่ะ จุของได้เยอะค่ะ กระเป๋าตั้งเป็นทรงได้ กระเป๋าตั้งเป็นทรงได้ แมทได้กับทกชุด สวยแบบนี้ห้ามพลาดเลยจ้า
    Interior: ด้านในมีช่องใส่ของเล็กๆอีก 1 ช่องค่ะ
    Note: ห้ามพลาดๆ!!
    สี: เหลือง , ส้ม

Size: 31*25*11 cms
    Price: 1590฿

ZARA MINI PERFORATED SHOPPER แท้ มือ 1 พร้อมส่ง ไม่ต้องรอพรีออเดอร์
    กระเป๋าถือ/สะพายไหล่ ทรงtote bag ดีไซด์เกร๋มาก ในช้อปไทยขายดีเว่อร์คะ
    Detail: ด้านนอกกระเป๋าตัดหนังเป็นรู polka dot เพื่อให้เห็นหนังของกระเป๋าใบเล็กด้านใน (ได้ 2ใบเลยนะคะ คุ้มสุดๆ) โดยมีตะขอยึดให้ 2ใบติดกันคะ เซฟตี้มากค่ะ
    -กระเป๋าใบนอกด้านในก็มีช่อง้ล็กให้ด้วยคะ ใส่มือถือของจุกจิก น่ารัก น่าใช้
    -กระเป๋าใบข้างใน หนังนิ่ม เปิดปิดด้วยซิป หนังนิ่ม สวยขนาดพอเหมาะ กำลังดีมากคะ
    สี : สีlemon lime, สีน้ำตาล
    Size: 30×52×20 cms
    ราคา 1490b.

ZARA MINI PERFORATED SHOPPER แท้ มือ 1 พร้อมส่ง ไม่ต้องรอพรีออเดอร์
    กระเป๋าถือ/สะพายไหล่ ทรงtote bag ดีไซด์เกร๋มาก ในช้อปไทยขายดีเว่อร์คะ
    Detail: ด้านนอกกระเป๋าตัดหนังเป็นรู polka dot เพื่อให้เห็นหนังของกระเป๋าใบเล็กด้านใน (ได้ 2ใบเลยนะคะ คุ้มสุดๆ) โดยมีตะขอยึดให้ 2ใบติดกันคะ เซฟตี้มากค่ะ
    -กระเป๋าใบนอกด้านในก็มีช่อง้ล็กให้ด้วยคะ ใส่มือถือของจุกจิก น่ารัก น่าใช้
    -กระเป๋าใบข้างใน หนังนิ่ม เปิดปิดด้วยซิป หนังนิ่ม สวยขนาดพอเหมาะ กำลังดีมากคะ
    สี : สีนู๊ด, สีSKY BLUE
    Size: 25×44×16 cms
    ราคา 1490b.

New arrival!!
    Zara Basic Shopper Bag
    Size: 46 x 32 cms. ฐานกว้าง 10 cms.
    Detail: ใบนี้ดีไซด์ดีมาก หนังนิ่มอยุ่แล้ว ของzaraไม่ต้องห่วงคะ มีสาสะพายยาวให้คะ ปรับระดับได้ สามารถหิ้วได้สองทรงค่ะ สะพายไหล่ ดูมีสไตล์ มั่นๆ หรือ ถือก็ได้ค่ะ คุณนายๆหน่ย
    ภายใน: ภายในมีช่องเล็กใส่ของจุกจิกปิดด้วยซิปอย่างดีคะ
    * ใบนี้คุ้มค่ะ สวยๆ
    สี: ดำ และ น้ำตาล
    Price: 1590฿ ส่งฟรี

MANGO
    รุ่น BOW SHOPPER BAG
    กระเป๋าสะพายหนังทั้งใบทรง tote bag ด้านหน้ามีโบว์คลาสสิค ด้านหลังมีเพลทเหล็ก logo MANGO เปิดปิดกระเป๋าด้วยแป๊ก ด้านในมีอีก 1 ช่องซิปเล็ก *รุ่นนี้basic item เลยค่ะ สำหรับสวยที่ชอบกระเป๋าเรียบๆ จุได้เยอะใส่สรรพสิ่งได้เพี๊ยบ มา 3 สีค่ะ ดำดูเรียบหิ้วได้บ่อยชัวร์, เบจดูคลาสสิคสีนี้ไม่เบื่อดี ดูมีไรนิดนึง, น้ำเงินเปรี้ยวเกร๋ๆ(ในช็อปสีน้ำเงินหมดล่ะนะค่ะ)
    สี: ดำ เบจ น้ำเงิน
    size:47x16cms
    Price : 990b.

PRIMARK แบรนด์ของอังกฤษ.
    กระเป๋าcross body หรือ เก็บโซ่เหน็บๆ เป็นคลัชก็ได้ค่ะ สายโซ่ และ อะไหล่ทอง หนังทั้งใบค่ะ สีทูโทน น้ำเงินดำ อย่างหรูเลยค่ะ ไว้สะพายวันไปparty outing เบาๆค่ะ
    Size: 25*20*4 cms
    ด้านในมีอีก 1ช่องซิปค่ะ
    Price : 990b.
    สี: ชมพูนู้ด, น้ำเงินดำ

CHARMING CHARLIE
    สถานะ: พร้อมส่ง
    Detail: กระเป๋าหนังทั้งใบ CHARMING CHARLIE ของUSA. คะ ทรงcross body สีทูโทน ดำขาว และ ชมพูขาว หนังงามมาก สายโซ่เงิน ด้านนอกมีลายตารางเป็นรู เก๋ ดีเทลคะ เปิดปิดด้วยแป๊ก. ด้านในมีอีก1ช่องซิป และ 2ช่องเล็ก. ถือเป็นคลัชก็ได้ค่ะ เก็บโซ่ไว้ด้านใน (ช่วงนี้ต้องมีค้ะ clutch bag สะพายได้)
    Size: 29×15 cms
    Price: 990฿ free ship
    สี: ชมพู-นู๊ด

BRAND: WE
    Detail: กระเป๋าคลัชหนังทั้งใบ แบรนด์ WE (แบรนด์ดีดีที่ยังไม่เข้าไทย ไม่โหลแน่นอน!!) ของเนเธอร์แลนด์ค่ะ ทรง CLUTCH BAG เปิดด้วยแป๊ก แล้วเจอซิปอีกที เซฟค่ะ ส่วนด้านในมีช่องใส่ของเล็กอีก 2ช่อง + 1ช่องซิปเล็ก ทรงบอกได้เลยว่าเป๊ะ และเหมาะมากกับไปOUTING ปาร์ตี้ สีเกร๋ มีสไตล์ค่ะ แบบว่าเหน็บๆ หิ้วๆ สวยมากก สีลงตัวทีเดียวค่ะ (มีหูกระเป๋าไว้คล้องมือด้วยค่ะ)
    Size: 25×19 cms
    สี: เขียว และ น้ำเงิน

BERSHKA
    กระเป๋าหนังทั้งใบ เย็บลายตารางสวยมากก สายโซ่ สายรองบ่าเป้นหนัง สะพายcross body สบายๆ เปิด-ปิดด้วยแป๊ก ด้านในมี 1ช่องซิป หนังนิ่มมาก
    size: 28*18*8 cms
    Color : น้ำตาล
    Price: 990฿ ส่งฟรี

BRAND: ZARA
    Detail: กระเป๋าZARA ทรงcross body ทรงmini หนังพิมพ์ลายเดียวกับ PRADA SAFFIANO ตัวกระเป๋าสีแดง สายสีชมพู แม็ทมาก แจ่มมากค่ะรุ่นนี้ ที่รู้กันค่ะ ทรงมินิกะลังเทรนด์มาก ทุกแบรนด์ทำออกมาหมด ก่อนหน้านี้ MANGO ออกมา ตอนนี้ZARAจัดมาล่ะคะ สวยมากก สีลงตัวทีเดียวค่ะ (มีหูกระเป๋าไว้คล้องด้วยค่ะ)
    Size: 11 * 18 * 6 cms
    สี: black (ดำ)

Brand: NEW LOOK ของอังกฤษ
    รุ่น Cream and Neon Coral Floral print backpack
    Material : หนัง PU + ผ้าแคนวาส
    Size: 40*36 cms
    Color : ชมพู+ครีม
    Detail: กระเป๋าเป้สีครีมลายกราฟฟิคดอกไม้ชมพู สีลงตัวมากๆค่ะ ตัวเป้เป็นผ้าและตัดด้วยหนังสีเทา ลงตัว! เปิดกระเป๋าด้วยห่วงคลิป ปากกระเป๋ามีสายรัดปากกระเป๋า . ด้านในผุซับในสีครีม ใส่ของเยอะค่ะ. บอกแล้วช่วงนี้สาวเปรี้ยวเค้าหิ้วเป้กันแล้ว ลายนี้ดูหวานๆซะด้วยครีมๆชมพูๆตัดเทา. ใครไม่เคยลงสะพายเป้ ลองดูใบนี้ค่ะ แนะนำ!
    Exterior: มีช่องเก็บของด้านใน 1ช่อง+ด้านข้าง 2ช่อง
    Price: 1090฿ ส่งฟรี

ZARA
    Detail: กระเป๋า ZARA ทรง city ladie ต้องบอกเลยว่า กระเป๋าสีทูโทนตอนนี้มาแรงมากค่ะ zaraออกใบนี้มาตอบโจทย์สุดๆ ดีไซด์ออกมาแบบเดียว แต่ได้ 2 ลุกเลยค่ะ เปรี้ยวก็ได้ เรียบหรูก็ได้ ตัวกระเป๋าเปิดด้วยลูกบิดสีทอง กระเป๋าเป็นทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า หลักๆแบ่งเป็น 2 ช่อง แยกจากกัน ด้านในยังกระเป๋ามีอีก 1 ช่องเล็กเก็บของ. ด้านหลังยังมี 1 ช่องซิป. ทรงนี้จุมากคะ สีทูโทนดำขาว หนังทั้งใบ ปรับสายได้ จะสะพายยาวแบบ cross body หรือ สะพายสั้นคุณนายๆก็ได้นะคะ
    สี: ทูโทน(ขาวดำ)
    ด้านใน: มี 1 ช่องเล็ก
    Size: 25*17*5cms
    Price: 1190b. ส่งฟรี

ZARA
    Detail: กระเป๋า ZARA ทรงมินิ เปิดปิดกระเป๋าด้วยตัวบิด มี 2 สีให้เลือกค่ะ ดำ และ ทูโทน(ส้มดำ) สายสามารถปรับได้ หนังทั้งใบสวยมาก ใบนี้ทรงเป๊ะ ใครชอบแนวเป๊ะ จัดค่ะ เหมาะ ปาร์ตี้เบาๆ แม็ททุกชุด *รุ่นนี้ดูเปรี้ยวมากๆก็ได้ หรือ เรียบ ดูดี ไฮโซก็ได้ 2 ลุคเต็มๆในตัว
    สี: ดำล้วน , ทูโทน(ส้มดำ)
    ด้านใน: มี 1 ช่องเล็ก
    Size: 17*15*5cms
    Price: 1190฿ ส่งฟรี

FOREVER21 ทรง cambridge
    CROSS BODY ด้านในเป็น ลายpolka dot ด้านในมีอีก 1ช่องซิป และ1ช่องเก็บของ
    Price: 1090b. ส่งฟรี
    Size: 20×16×5 cms
    สี: มุข เขียวพาสเทล ชมพูพาสเทล

Brand: PARFOIS แบรด์ดังอังกฤษ
    Color :ขาว , ดำ, กรมท่า, น้ำตาล
    Detail: กระเป๋าสะพาย หนังทั้งใบ ด้านหน้าเป็นลายสี่เหลี่ยม เปิดด้วยแป๊ก เปิดมา
    เจอซิปอีกครั้ง ด้านในมี 1ช่องซิป ปรับสายได้ เกร๋มาก ชิค และชิลล์ ครบ!
    Size: 32×28×10cms
    Price: 990฿ MUST HAVE**ส่งฟรีจ้าา

BRAND: MANGO ADJUSTABLE SHAPE
    Detail: กระเป๋าMANGO ทรง tote bag หนังหิ้วได้ 2 ทรง ด้านข้างสามารถพับลงมา โดยมีแป๊ก ทำให้ด้านซ้ายและขวาติดกัน หรือจะหิ้วแปปไม่พับด้านข้างก็ได้ มีลายหนังสวยงามเลยค่ะ หนังหนาคือข้อดีเลยคะ จุแน่นอนทรงนี้
    Size: กว้าง 50 cms * หนา 18 cms * สูง 31 cms (หูยาว 19 cms)
    สี:ช้อกโกแลต , เบจ , ส้ม , ดำ

BRAND: MANGO ADJUSTABLE SHAPE TIGER Limited SHOPPER BAG
    Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH ทรง Shopper bag หนังลาย SAFFIANO พิพม์ลายเสือ สวยมากค่ะ ปากกระเป๋าปิดด้วยตะขอเหล็ก สามารถปรับทรงได้โดยการพับปีกด้านข้างเข้ามาล๊อคกัน ปลอดภัยของไม่ไหลออกมาง่ายๆค่ะ จุของได้เยอะมากๆ ด้านในมีช่องซิป 1 ช่องเล็กค่ะ โลหะในตัวกระเป๋าทั้งหมดรมดำ หรุมากค่ะ ฐานกระเป่าเป็นทรงค่ะ ใส่ของแล้วไม่กอง สะพายแล้วสวยค่ะ ใครมองทรงนี้อยู่จัดไปค่ะ เป็น limited นะค่ะ ใน shopไทย เอามาน้อยมาก หาไม่ได้แล้วค่ะ
    Sizeกระเป๋าสะพาย: กว้าง 50 cms * หนา 18 cms * สูง 31 cms (หูยาว 19 cms)
    Size กระเป๋าสตางค์ : 20
    cms* 10cms
    สี: ดำ-ลายเสือ
    Price กระเป๋า: 1190฿ free ship
    Price กระเป๋าสตางค์: 990฿ free ship

MANGO SAFFIANO-EFFECT SHOPPER BAG
    Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH ทรง Shopper bag หนังพิมพ์ลาย SAFFIANO สวยมากค่ะ ปากกระเป๋าปิดด้วยซิป ปลอดภัยของไม่ไหลออกมาง่ายๆค่ะ จุของได้เยอะมากๆ ด้านในมีช่องซิป 1 ช่องเล็กค่ะ ฐานกระเป่าเป็นทรงค่ะ ใส่ของแล้วไม่กอง สะพายแล้วสวยค่ะ ใครมองทรงนี้อยู่จัดไปค่ะ
    Size: (ปากกระเป่า)49.5*(ฐานกระเป๋า)34*30*16 cms
    สี: แดง ขาว เบจ ดำ
    Price: 990฿ ส่งฟรี

BRAND: MANGO
    Detail: ทรงนี้ทำออกมาทุกยี่ห้อล่ะนะคะ คราวนี้MANGOทำออกมาแล้วจ้า "crossbody ทรงALMA" เทรนด์ปีนี้มาแบบทรงนี้นะคะ
    กระเป๋า MANGO ทำออกมาขาดพอดีมากกก ไม่ใหญ่และเล็กเกิน ใส่ของได้พอดีมาก หนังพิมลาย saffiano ของPRADA หูกระเป๋าเป็นแบบ Bolt on แข็งแรง สามารถรับน้ำหนักได้ดี , MANGO ทำออกมาแก้ปัญหาจุดนี้ได้ดีที่สุดค่ะ สีดำแม็ทกับทุกชุดค่ะ
    Size: 27*20*10 cms
    Price: 1490฿ free ship

ZARA TWO TONE CITY BAG

Detail: กระเป๋าสีขาวดำ ด้านข้างตีเกล็ดด้วยซิป ทรงspeedy คางหมู ทรงนี้กะลังมาค่ะ ก่อนหน้านี้เป็นยี่ห้อ PRIMARKสีน้ำตาล, คราวนี้ZARA ทำออกมาตอบโจทย์คนอยากหิ้วทรงนี้เลยค่ะ สวยและหรูมาก สพายปรับสายได้ชิลๆ หรือ หิ้วเป็นคุนนายๆหน่อยก้อได้ค่ะ

Note: ห้ามพลาดๆ!! กระเป๋าทูโทน hotมากกกช่วงนี้

Size: ด้านกว้าง ปากกระเป๋า 32 cm, ด้านกว้าง ก้นกระเป๋า 27 cm, สูง 23 cm, ความหนากระเป๋า 12 cm, สายยาว 125 cm ปรับได้

BRAND: MANGO TOUCH BAG MINI
    Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH มินิ หนังพิมลายเดียวกะ PRADA ค่ะ ช่วงนี้เค้าเทรนนะคะทรงมินิ สะพายเบาๆ ใส่มือถือ กุญแจรถ จุกจิกๆ นิดหน่อยๆ มา 3 สีค่ะ ปรับสายได้นะคะ ใครงานออกงาน ไปงานแต่งแต่ไม่อยากคลัช ใบนี้เลยค่ะตอบโจทย์ น่ารักจิงๆค่ะ
    สี: ขาว น้ำตาล ดำ แดง
    Size: 16*11*5 cms
    Price: 890฿ free ship

BRAND: FOREVER21 สไตล์ MCM แบบเดียวกะที่พลอยใช้เลยจ้าาเลยคะ
    Detail: กระเป๋าFOREVER21 ทรง cross body สีน้ำเงิน เปิดปิดกระเป๋าด้วยคลิปสีทอง อะไหล่สีทองตัดกับสีกระเป๋าสวยมาก สะพายสั้นก้อได้ ยาวก้อได้ ด้านในมี 1 ช่องซิป + 1 ช่องเล็ก ทรงเหลี่ยมๆมินิๆนี่ล่ะค่าา เทรนมากตอนนี้ จัดติดไว้สักใบคะ ได้ใช้บ่อยแน่นอน อ่อหนังหนา สวยจ้ะ
    Size: 24*8*18 cms
    Price: 1190฿ free ship

BRAND: MANGO TOUCH clutch bag
    Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH สะพาย หรือ จะเก็บสายไว้ด้านในได้ค่ะ สามารถปรับสายได้ หนังมีลายสวยค่ะ ภายในมีช่องซิปอีก 1 ช่องค่ะ ถือเปน clutch bag ได้เลยค่ะ เก๋ มาก ภายในบุผ้า สีชมพู แอบเรี้ยวด้านในค่ะ
    สี: เบจ กะ ดำ
    Size: 23*15 cms

QUILTED BOWLING BAG
    กระเป๋า ทรง speedy หนังสีพีท หนังนิ่มมากๆคะ ซิปบน มีพร้อมสายสะพายข้าง สวยเก๋ มากเลยคะ ทรงSPEEDYฮิตตล๊อดๆค่ะ มีสายสะพายปรับได้ค่ะ ปกติจะเห็นสีดำออกมาก่อนหน้านี้ MANGOออกมาเพิ่มค่ะ สีพีท สวยมากก สำหรับสาวๆที่ไม่ถูกโฉลกกะกระเป๋าดำเลยจ้าา (สีนี้ไม่เข้าช้อปไทยนะคะ)
    Size : 14*29*25 cms
    Price: 1190฿ free ship

Forever 21 กระเป๋าสะพายข้างลายหนังจระเข้สีเบจ
    Color: Beige
    Material: PU
    #รุ่นนี้ไม่มีในไทยนะคะ ญี่ปุ่น เมกา onlyจ้าา !!
    ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพายข้างก็ได้นะคะ
    กระเป๋าเป็นหนังอย่างดี ลายหนังจระเข้ beige
    อะไหล่และที่ปิดเป็นสีทอง (ที่ปิดเป็นแบบปิดแล้วบิดล็อค ไม่ใช่แบบแป๊ก )
    ด้านในเป็นผ้าสีเบจ พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
    มีสายสะพายแถมให้ ปรับใช้ได้หลายแบบ
    สะพายเข้ากับชุดเดรส หรือกางเกงขาสั้น สวยเลิศ
    size : 22*14*5.5cm (มีสายสะพายให้นะค่ะ)
    Price : 990 ฿ ฟรีส่งค่ะ

Detail: ZARA CITY BAG WITH SHOULDER STRAP กระเป๋าทรงพัด แบบเดียวกะ Louis Vuitton ALMA เลยค่ะ ZARA ทำออกมามีกุญแจห้อยด้านข้างกระเป๋าด้วยนะคะ ตัวซิปอะไหล่ทุกอย่างเป็นสีทองหมดค่ะ ส่วนตัวหนังพิมพ์ลายเดียวกะ PRADA saffiano เลยค่ะ ใบนี้ ZARA เค้าทำมาหรู และคลาสสิคมากทีเดียวค่ะ ไม่แพ้แบรนด์ยังอย่าง Louis Vuitton ALMA เลยซักนิดเดียวค่ะ มาพร้อมสายสะพาย ที่สามารถถอดได้นะคะ จะหิ้วหรือสะพายก็จัดสรรเองเลยค่ะ จุของได้เยอะค่ะ กระเป๋าตั้งเป็นทรงได้ กระเป๋าตั้งเป็นทรงได้ แมทได้กับทกชุด สวยแบบนี้ห้ามพลาดเลยจ้า
    Interior: ด้านในมีช่องใส่ของเล็กๆอีก 1 ช่องค่ะ
    Size: 32*24*12 cms
    Price: 1590฿ free ship
    สี: ดำ แดง น้ำเงินกรมท่า เบจ

ZARA MINI CITY BAG IN GREY
    กระเป๋า ZARA พิมพ์ลายเดียวกะPrada ที่ฮิตตลอดกาล ทรงเดียวกะPrada saffiano. ใบนี้ทรงหรูและฮิตมากนะคะ สะพายไปเรียน หรือ ทำงาน แม็ทง่ายค่ะ ปกติzaraเค้าจะทำสีwarmๆอยุ่ล่ะคะ สีนี้สีเทา ของจิงสวยมากนะคะ อย่าพลาดค่าา. รุ่นนี้ขนาดพอดีมากค่ะ ไม่ใหญ่เกิน เท่ากะpradaเลย
    ตัวกระเป๋าแบ่งเป็น3ช่องใหญ่ ช่องกลางเปิดปิดด้วยซิป 2ช่องที่เหลือเปนแป็ก ดีมากนะคะ ทำให้แยกโซนในการเก็บของได้อย่างดีค่ะ อันในสำคัญไว้ในช่องซิป อันไหนต้องหยิบบ่อยๆก้อไว้ในช่องแป๊ก ใบนี้ถือว่าเป็นbag organizerในตัวเลยค่ะ.
    ด้านใน: (ภายในมีช่องใส่ของ, การ์ด)
    สี : เทา ดำ

Size : ขนาด 27*21*8 cm (ปรับสายได้)
    Price : 1490฿ Free Shipping

Brand: ZARA
    Color : ดำ. , น้ำตาล
    Detail: กระเป๋าหนังzara หนังมีลายสวยจิง ช่วงนี้เป๋าหนังน้ำตาล, ดำ มาแรงน้าฮ้าา. ตัวกระเป๋าจะพับด้านข้างเข้ามานิดนึงได้นะ จะกลายเป็นทรงขนมจีบ หรือจะสะพายธรรมดาเปนtote bagทรง neverfull ก้อได้จ้ะ. กระเป๋าจะแถมกระเป๋าเล็กๆใส่มือถือหรือเงินเอกสารเล็กๆ1ใบค่ะ *zaraหนังดีที่สุดของzaraรุ่นนี้ ห้ามพลาด!!
    Interior: มีช่องเก็บของ1ช่อง
    Material : หนัง
    Size: 32*56*19 cms

MANGO. ห้ามพลาด!!
    ของถึงไทย: พร้อมส่ง
    Detail: ปกติแบรนด์ MANGO เป็นผู้นำของกระเป๋าทรงนี้อยุ่แล้วค่ะ เลยนำลายฮิต อย่างลายตารางมาแต่งหมุด บนกระเป๋าทรงนี้บ้าง ซึ่งลงตัวทีเดียว collectionนี้ออกมาหลายทรงแล้ว แต่ทรงนี้ถือเป็น Hi Light ของปี เลยทีเดียว.
    ด้านใน: มี1 ช่องซิป บุซับในสีแดงสวยค่าา
    ด้านหน้า: มี1ช่องเป็นแป็ก
    **ที่สเปน ขายดีสุดๆ
    Size: 40*35*15 cms
    Color: ดำ
    Price: 1190฿ free ship now

QUILTED SHOULDER BAG
    กระเป๋าหนังสะพายไหล่เย็บลายตาราง ชนShop เลยนะค่ะ สายโซ่สอดด้วยสายหนัง เรียบหรูค่ะ ใส่ออกงานสบายๆค่ะ ใช้ได้ครบครัน คุ้มค่ามากค่ะ
    Size : 25 x 20 x 5 cm.
    สายยาว: 114 cms
    Price : 990 บาท ส่งฟรีจ้าาาา

ZARA TRF BLACK BUCKET MESSENGER BAG
    (**Limited สีดำ+ ซับในลายกราฟฟิค).

หาได้ด้วย ปลื้ม!
    สั่งซื้อสินค้า แจ้งยี่ห้อสินค้า หรือ ลิ้ง หรือ copy รูปภาพ ส่งมาทาง inbox >>
    www.facebook.com/messages/Aroundher
    Detail: ZARA TRF BLACK BUCKET MESSENGER BAG (Limited สีดำ+ ซับในลายกราฟฟิค)
    กระเป๋า ZARA ทรงcrossbody มีพู่ประดับน่ารักมาก ซับในลายกราฟฟิค หนามากค่ะไม่ขาดง่ายแน่นอน สายสะพายปรับได้ เห้นเล็กแบบนี้ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ ใบนี้ฟอกหนังได้นิ่มมากค่ะ ผิวสัมผัสนิ่มมาก แม่ค้าเฟริมค่ะ
    ด้านใน: เปิดกระเป๋าด้วยแป็ก เปิดแล้วเจอซิปอีกทีค่ะ ถือว่าเซฟสุดๆ ปลอดภัยเลย (ภายในมีช่องใส่ของเล็กๆอีก2ช่อง)
    Size : 28x22x5 cm.
    Price : 1090฿ Free Shipping

Mango Quilted PU soft surface mini-packet ladies bags
    กระเป๋าหนังสะพายไหล่เย็บลายตาราง ประดับด้วยหมุด ชนShop เลยนะค่ะ สายโซ่สอดด้วยสายหนัง เรียบหรูค่ะ ใส่ออกงานสบายๆค่ะ ใช้ได้ครบครัน คุ้มค่ามากค่ะ
    Color: ดำ, เบจ
    size : 25*18*5 cms

Brand: ZARA
    Detail: หลายคนตามหาสุดๆ เพราะรุ่นนี้"พลอย มาดามพุชชี่" ใช้นะคะ แม่ค้าเห็นในช้อปที่สเปน รีบคว้ามาเผื่อสาวๆเลย โกยมาหมดช้อปค่ะ ก็ทรงกล่อง MINI สะพายเป็น cross body กะลังฮิตนะคะ สีดำโซ่ทองอย่างหรูเลยคะ ZARAถนัดอยุ่ล่ะค่ะทรงแบบนี้ทรงมาตรฐานใชได้ทุกงานแม็ทง่ายกะทุกชุด ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ
    Color: ดำ, แดงอมชมพู
    Size : 20*15*6 cms
    PRICE: 1390฿ ส่งฟรีจ้าาาา

ZARA TIGER PRINT FABRIC SHOPPER BAG
    price: 1190 THB !!!!!!!!

size: 37 x 34 x 11 cms
    color: ส้มลายกราฟฟิต, ลายเสือ
    material: PU leather
    Detail: กระเป๋าสะพาย สีดำหนังเรียบ ZARA ของจริงงามมากกนะค่ะ จุมากจะแบกอะไรใส่ลงมาได้เลยค่ะ เรื่องหนังหนาและสวยอยู่แล้วนะค่ะ ของZARAเค้าการันตีเรื่องหนังและดีไซด์อยู่แล้วค่ะ
    External: ผ้าปริ๊นท์เนื้อลื่นคล้ายซาตินลายกราฟฟิกและลายเสือเต็มกระเป๋า (มีให้เลือก3ลายค่ะ)
    Interior: ปิดกระเป๋าด้วยกระดุมแป๊กแม่เหล็ก ซับในสีดำ มีช่องเก็บของแยกอีกหนึ่งช่อง สายยาวพอดีนะค่ะไม่ติดไหล่แน่นอน
    Note: ตอนSALE ที่ช็อปหมดเกลี้ยงเลยนะค่ะ (SHOP PRICE=3,790THB)

Zara Gray Bucket Bag Silver Crossbody Messenger Bag 2013
    กระเป๋า ZARA ทรงcrossbody แต่งเปียรอบกระเป๋า มีพู่ประดับ ซับในสีน้ำตาลเข้ม หนามากค่ะไม่ขาดง่ายแน่นอน สายสะพายปรับได้ เห้นเล็กแบบนี้ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ ใบนี้ฟอกหนังได้นิ่มมากค่ะ ผิวสัมผัสนิ่มมาก แม่ค้าเฟริมค่ะ
    Size : 28x22x5 cm.
    Price : 1090฿ Free Shipping kaaa

Zara wallet‏
    Detail: กระเป๋าสตางค์ ZARA ลายนูนตัวซิปและป้ายZARA เป็นสีทอง มีช่องใส่การ์ดตรึม และอีก1 ช่องซิป ดูหรูหราตามราคาค่ะ ZARA เป็นแบรนด์ที่ไม่ค่อยทำกระเป๋าสตาค์ นานๆออกมาที แต่ออกมาทีก็หรูและเป็นเอกลักษณ์สุด ใครมองหาเป๋าตังค์เรียบหรู ใบนี้นะคะแนะนำยี่ห้อนี้ด้วยนะคะ!! สีดำตัดทองงามจ้าา
    Size: ยาว 21cm สูง 10 cms
    Color: ดำ
    Price: 1190฿ MUST HAVE**ส่งฟรีจ้าา**

HI STREET: TWO TONE CLASSIC BAG
    Detail: รุ่นนี้ตอบโจทย์มากเลย เพราะกระเป๋าทรงนี้มักจะไม่มีช่องให้เลยใช่มั้ยค่ะ? ของก็กระจุกรวมๆกัน (เช่น Harrods) แต่สำหรับใบนี้..
    "ประกอบด้วย: กระเป๋าใบใหญ่เป็นหนังทั้งใบ มีช่องซิป1ช่อง ด้านล่างหนังเรียบสีดำ ด้านบนเป็นลายงู + ให้ใบเล็กมาด้วยค่ะเป็นหนังทั้งใบสีดำ พร้อมซิป ไว้สำหรับใส่ของจุกจิกในกระเป๋าเป็นbag organizer ได้เลยค่ะ"
    "กะลังเทรนค่ะ กระเป๋าที่มาพร้อมกระเป๋าใบเล็ก"
    Size: ความยาว(วัดตรงก้น) 40 x สูง 43 x หนา 14 cms
    ความยาวสาย: 18 cms
    Color: เบจ, ดำ, ครีม,ส้ม,น้ำเงิน
    Price: 1090฿****ส่งฟรี****

Forever21 พร้อมส่ง!
    Detail: กระโปรงทรง bodycon สีเปรี้ยวปี้ด เทาตัดเขียวนีออน. เก๋ ไม่ซ้ำใครเลยค่ะ ไม่เข้าช๊อปไทยนะ ได้มาจากช๊อปเมกา มาฝากสาวเปรึ้ยวโดยเฉพาะ !!
    Note: ขอบอกใส่แล้วขาขาวมว๊ากกก*
    Size: M [ความยาวรอบเอว 25" (ขยายได้ถึง 30") * ความยาว 18"]

Price: 790฿ ส่งฟรี

กระเป๋า MNG หนังนิ่มมาก แบบสายสะพาย ด้วยสายโซ่เงิน ทรงสีเหลี่ยม สีดำ
    Size : 26 x 20 x 7 cms
    Strap Size : 95 cms (Cannot adjustable)
    Price: ***990 บาท**ส่งฟรี

Clutch bag Brand hi street ของเยอรมัน
    หนังนิ่มมากค่ะ ฟอกนิ่มให้คล้ายกับหนังแกะค่ะ มีช่องใส่ของ 2 ช่องแยกกัน มีสีดำ/คาราเมล
    Size : 20x11 cm.
    Price : *****Sale 790 ฿*****ส่งฟรี

H&M: Clutch bag ลายงู หิ้วออกงาน เปรี้ยวมากก มีมาใหม่ 2 ใบจ้าา

Price: ****1290ส่งฟรีจ้าาา****

Last edited by tunaspace; 18-09-14 at 21:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ