!!! ข้อตกลงก่อนการซื้อขายค่ะ !!!

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100%สามารถนำเข้าห้องCatch Fakeได้ โดยไม่ต้องขออนุญาต
2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนและให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนค่ะ
3. CF แล้ว No CC นะคะไม่รับ CF ปากเปล่าค่ะรบกวนโอนเงินมัดจำ1,000 บาทถ้าCCขออนุญาตริบเงินมัดจำนะ
4. ขอให้ตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะจะนัดรับเฉพาะลูกค้าที่ซื้อแน่นอนไม่สะดวกสำหรับผู้ที่ต้องการขอดู ขอลองสินค้าว่าพอเหมาะกับตัวเองหรือไม่ เพราะอยากให้สินค้าใหม่สุดๆกับลูกค้าตัวจริงค่ะ
5. แม่ค้าสะดวกนัดรับตามแนวสถานีรถไฟฟ้า สยาม อโศก ทองหล่อหรือแล้วแต่การนัดหมายได้ค่ะแต่ถ้าคุณลูกค้าไม่สะดวกจะจัดส่งทาง EMS ขอคิดค่าส่ง100-150 บาทค่ะ
6. สนใจติดต่อได้ทาง เบอร์ 081-9142936หรือ Whatsapp หรือ Line ได้ตลอดนะคะทางPMอาจตอบช้าหน่อยค่ะ

1. New Mini Diorissimo สีแดง Silver Hardware

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงผ้าเล็กใส่อักษร dior,การ์ด,สายสะพาย
ราคา >>>ซื้อมาเป็นแสนขอขาย สุดพิเศษ
97,500 บาท>>>ลดไปอีก
95,500 บาทขอขายขาดทุนแล้วจัดไปที่>>> 93,500บาทค่ะอีกครั้งสุดท้ายจัดไปที่ 92,000 บาทค่ะ(หาไม่ได้แล้วค่ะราคานี้กับของใหม่) Net

2. New LV District PM monogram Macassar ปี 2014

Date Code:FL 1134 Made in France

size : 27 X 23 X 8 cm
อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก
ราคา >>>
Sold Out
ค่ะ

3. New LV Favorite MM monogram ปี 2014

Date Code: DU 2164 Made in France

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก, สายstrap,ใบเสร็จ
ราคา >>> สุดพิเศษ
31,500 บาทลดเหลือ 30,500 บาทNet ค่ะ
ค่ะ

4. New LV Wallet ปี 2014

อุปกรณ์ ถุงผ้า,กล่อง,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก,ใบเสร็จตัวจริง
25,500 บาทNet ค่ะ

5.
New Prada zippy Wallet Two tone

อุปกรณ์ กล่อง,การ์ด,ถุงกระดาษ
ราคา >>> สุดพิเศษ 15
,500 บาท ค่ะ

6.
New
Loewe Wallet sheep skin

Made in Spain
อุปกรณ์ ถุงผ้า,กล่อง,การ์ด,แคร์บุค
16
,500 บาทค่ะ

7. New Loewe Wallet goat skin สีเทา

Made in Spain

อุปกรณ์ ถุงผ้า,กล่อง,การ์ด,แคร์บุค
16,500 บาทค่ะ

8.
Used like new LV Speedy Azur ไซส์ 30 ปี 2011

Date Code: DU1171

หลุยส์รุ่นนี้ฮ็อตฮิตตลอดกาลไม่มี out และราคาปรับขึ้นเรื่อยๆๆของใหม่ไป 3หมื่นกว่าแล้วค่ะ มาใช้ของ used สภาพเยี่ยมสีคาวไฮด์เข้มขึ้นนิด ใบไม้ยังแข็งปราศจากริ้วรอยทั้งด้านนอกและด้านในสะอาดมากหนังสียังขาวสะอาดเพราะซื้อมาแทบไม่ได้ใช้ ภาพมีเยอะแต่เอาลงได้ไม่หมดขอชมทุกซอกมุมได้ค่ะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ดเล็ก,แม่กุญแจ+ลูกกุญแจ 2 ดอก
21,500 บาท>>> ลดสุดท้ายจัดไปที่ 19,500 บาทค่ะ>>>ลดเหลือ18,500บาทNet ค่ะ ก้บสภาพที่ใหม่มากๆๆๆได้ไปคุ้มสุดๆๆ

ต้องขอโทษบางรูปลืมวางป้ายค่ะ

9. New Prada Baroque sunglasses

อุปกรณ์ ผ้าเช็ดแว่น,กล่องใส่แว่น,กล่องPrada สีขาว,การ์ด,ถุงกระดาษ
ราคา สุดพิเศษ>>>
8,800 บาท
ลดเหลือ 7,500 บาทNet ค่ะ

10. NewCollection Chanel Earrings and Brooch with Pearl

10.1
New Chanel Earrings Pearl

อุปกรณ์
กล่องแบบใหม่,ริบบิ้น,ดอกคามิเลีย,ถุงกระดาษ
Earrings (ขนาด 2 x 1.5 cm )
13,900 บาท Net ค่ะ มีมา 3 คู่เหลือ 1 คู่สุดท้ายค่ะ

10.2
New Chanel Earrings Pearl

อุปกรณ์ กล่องแบบใหม่,ริบบิ้น,ดอกคามิเลีย,ถุงกระดาษ
Earrings ( มุกขนาดใหญ่มากกกกเส้นผ่านศูนย์กลาง 2 cm)
13,000 บาทNetค่ะ

10.3 New Chanel Earrings Pearl

อุปกรณ์
กล่องแบบใหม่,ริบบิ้น,ดอกคามิเลีย,ถุงกระดาษ
10,500 บาทNet ค่ะ

11.
New Chanel Brooch (ขนาด 5 cm )
ราคา สุดพิเศษ
>>>
15,900 บาท Net ค่ะ มีมา 3 ชิ้นเหลือ 1 ชิ้นสุดท้ายค่ะ

****ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมสินค้านะคะ ****

ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBN ค่ะ