ถามเกี่ยวกับส่วนลดrolexคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ถามเกี่ยวกับส่วนลดrolexคะ

dar is offline Canceled User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ถามเกี่ยวกับส่วนลดrolexคะ

อยากทราบว่าrolexที่รุ่นเหมือนกันแต่คนละบริษัทนำเข้าเช่น สยามสวิส,นำสว่าง, etc.
    นี่ราคาเท่ากันรึเปล่าคะแล้วส่วนใหญ่เค้าลดให้กี่เปอเซ็นคะและที่ไหนถูกสุดคะถ้าซื้อในเมืองไทยคะ

nickbee's Avatar
    nickbee is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nickbee's Bank Account
    • Bank Account 1: 247X4X0X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

Bangkok, Thailand

ส่วนลดนั้นขึ้นอยู่กับการพูดคุย + หลายๆๆอย่างๆ เช่น เป็นลูกค้าเก่าครับ

น่าจะสัก 20-25 %(อาจจะ 30 คือเต็มที่)

นะครับ สยามสวิส และ นำสว่าง ก็ดีทั้ง 2 ที่อะครับอยู่ที่เราสะดวกมากว่าครับ

Li-Lhin's Avatar
    Li-Lhin is offline Registered Member Newbie Brandname

ทราบแต่ว่าที่Siam swiss ถ้าจ่ายเป็นเงินสด จะได้ส่วนลดมากกว่าจ่ายผ่านcredit cardพอสมควรเลยค่ะ และอยู่ที่การพูดคุย(ต่อรอง)แบบที่คุณnickbeeบอกด้วยค่ะ

แต่คิดว่าที่นำสว่างก็น่าจะเหมือนกันนะคะ

muay_noi is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default Cortinawatch The most exclusive dealer and with reasonable price

www.cortinawatch.com ดิฉันเป็นพนักงานอยู่ที่นี่ ขอเรียนก่อนว่าที่เสนอมาก็ไม่ได้..อะไรนะคะ... ถือว่าทางบริษัทได้มี sales figure เพิ่มขึ้นมาซักกะติ๊ด อย่างน้อยคุณมาอุดหนุนบริษัทที่เราทำงานอยู่ ดีกว่าไปอุดหนุนบริษัทอื่น ลองโทรมาหาดิฉันก่อนก็ได้หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ป.ล. ดิฉันเองเป็นสมาชิกใหม่ของ เว๊บ SBN นี้ เข้าเว๊บก็งกๆ เงิ่นๆ ไม่ได้เชี่ยวชาญ แต่หลังจากอ่านแล้วรู้สึกว่าเว๊บนี้ก็จริงใจ อาจจะได้เพื่อนใหม่ หรือมี connection ใหม่ๆ เผื่อคุณจะแนะนำวิธีการใช้เว๊บนี้ให้ดิฉันเป็นการตอบแทน เบอร์ร้านสาขาเอราวัณตาม website ของ Cortinawatch หรือ 089-4501777

dar is offline Canceled User Brandname Fan

Quote Originally Posted by nickbee View Post
    ส่วนลดนั้นขึ้นอยู่กับการพูดคุย + หลายๆๆอย่างๆ เช่น เป็นลูกค้าเก่าครับ

น่าจะสัก 20-25 %(อาจจะ 30 คือเต็มที่)

นะครับ สยามสวิส และ นำสว่าง ก็ดีทั้ง 2 ที่อะครับอยู่ที่เราสะดวกมากว่าครับ
    Quote Originally Posted by Li-Lhin View Post
    ทราบแต่ว่าที่Siam swiss ถ้าจ่ายเป็นเงินสด จะได้ส่วนลดมากกว่าจ่ายผ่านcredit cardพอสมควรเลยค่ะ และอยู่ที่การพูดคุย(ต่อรอง)แบบที่คุณnickbeeบอกด้วยค่ะ

แต่คิดว่าที่นำสว่างก็น่าจะเหมือนกันนะคะ
    Quote Originally Posted by muay_noi View Post
    www.cortinawatch.com ดิฉันเป็นพนักงานอยู่ที่นี่ ขอเรียนก่อนว่าที่เสนอมาก็ไม่ได้..อะไรนะคะ... ถือว่าทางบริษัทได้มี sales figure เพิ่มขึ้นมาซักกะติ๊ด อย่างน้อยคุณมาอุดหนุนบริษัทที่เราทำงานอยู่ ดีกว่าไปอุดหนุนบริษัทอื่น ลองโทรมาหาดิฉันก่อนก็ได้หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ป.ล. ดิฉันเองเป็นสมาชิกใหม่ของ เว๊บ SBN นี้ เข้าเว๊บก็งกๆ เงิ่นๆ ไม่ได้เชี่ยวชาญ แต่หลังจากอ่านแล้วรู้สึกว่าเว๊บนี้ก็จริงใจ อาจจะได้เพื่อนใหม่ หรือมี connection ใหม่ๆ เผื่อคุณจะแนะนำวิธีการใช้เว๊บนี้ให้ดิฉันเป็นการตอบแทน เบอร์ร้านสาขาเอราวัณตาม website ของ Cortinawatch หรือ 089-4501777
    ขอบคุณทุกๆท่านมากคะที่มาให้ความกระจ่างคะ

jumpook's Avatar
    jumpook is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jumpook's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X3X2X2X

ซื้อที่สยามสวิส สยามค่ะ มีส่วนลด ประมาณ สิบห้าเปอร์เซ็นค่ะ

แต่ก็คงขึ้นอยู่กับการต่อรองด้วย

แล้วก็จ่ายด้วยเงินสด ถูกกว่าค่ะ เครดิต ชาร์ทเพิ่มค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ