B R O W N I E

เบอร์โทร : Line : 083-889-6365 ค่

สินค้าอยู่เชียงใหม่พร้อมส่ง EMS นะคะ

.................

Brand New Gucci Soho disco bag สีดำ
8"W*6"H*2.7"D
มีถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ

ขาย 29,000 บาท

Used Like New Chanel Classic medium Holo 15 สีแดงก่ำๆ อ่ะคะ
กระเป๋าสภาพดีเลยค่ะ มุมไม่ถลอก หนังแต่งสวย ข้างในสะอาด ทรงสวย ใช้น้อยค่ะ
มีกล่อง การ์ด ถุงกระดาษ สมุดคู่มือพร้อมผ้าเช็ดกระเป๋า

แต่ ไม่มีถุงผ้านะคะ (หาไม่เจอค่ะ)

ขาย 127,900 บาท

Used Like New Chanel WOC หนังแก้ว ด้านหน้าประดับคริสตัล

มีการ์ด ถุงผ้า

S A L E 33,900 บาท

Used Like New MCM เป้ สีดำ Size M

ถุงผ้า การ์ด สภาพใหม่ค่ะ

ขาย 16,900 บาท

[/IMG]

Used Like New Lv Mila MC

กระเป๋าสภาพดี ลาดชัดไม่ลอก อะไหล่วิ้ง น่ารักค่ะ มีกล่อง ถุงผ้า

ขาย 14,500 บาท SALE 12,900 บาท

Used Like New LV BB mini mono.

ฐานกระเป๋ามีรอยหยดน้ำจาง ๆ (ตามรูป) นอกนั้นสภาพดีค่ะ สะอาด

มีถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษ การ์ด

ขาย 33,500 บาท

ขายกระเป๋าใส่เหรียญค่ะ สภาพโดยรวมดี มีอะไหล่จางบ้าง มีกล่อง โบว์ ให้นะคะ

ขาย 3,500 บาท

Used Like New Lv wallet Tiga สีดำ มีช่องใส่เงิน 2 ช่อง ปี 01

มีกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ

ขาย 9,100 บาท

Used Lv Arsty MM ตัวกระเป๋าสภาพดีค่ะ

ด้านในด้านล่างมีรอยหมึกเลอะนิด ๆ แต่มีฐานกระเป๋าให้นะคะ

คาว์ไฮด์เข้มขึ้น

มีถุงผ้า ถุงกระดาษค่ะ

ขาย 34,900 บาท

Used Lv Samur 30" สภาพใช้งานนะคะ ข้างในสะอาด

ขาย 12,500 บ
าท

Agenda Mono Pm

มีกล่อง ถุงกระดาษค่ะ

ขาย 4,900 บาท

ขอขอบคุณ SBN นะคะ