สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**ต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำกว่าป้ายอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NWT Sretsis AW13 S Vasity Sweater ไซส์ US2 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ Collection ล่าสุด
ราคาป้าย 3,900 บาท SALE เพียง 3,500 บาทค่ะ

NWT Disaya Skirt ไซส์ US0 UK4 รอบเอว 24-25 นิ้ว ใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ค่ะ ราคาป้าย 6,950 บาท
SALE เพียง 2,700 บาทค่ะ

Used once like very New PLAYHOUND By GREYHOUND "Play" Cap เป็นฟรีไซส์ ข้างหลังปรับได้ค่ะ ใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายนะคะ เคยใส่เดินห้างครั้งเดียว
SALE เพียง 500 บาทค่ะ

NWT Landmee' กระโปรงกางเกงไซส์ S รอบเอว 24-25 นิ้ว ความยาว 13 นิ้ว ใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ค่ะ สีน้ำเงิน SOLD
สีส้ม SALE 1,400 บาทค่ะ (ราคาป้ายตัวละ 2,190 บาทค่ะ)

NWT Bershka Houndstooth Mini Skort เป็นกระโปรงกางเกงนะคะ น่ารักมาก ไซส์ S เอวต่ำ เอว 25-26 นิ้ว ความยาว 12 นิ้ว

ของใหม่ป้ายห้อย ราคาป้าย 1,490 บาท SALE 990 บาทค่ะ

[/URL]

NWT Dancing Riot Denim Shorts สีเทาสวยเซอร์มากๆ หายากด้วยค่ะ ไซส์ XS รอบเอว 24-25 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ความยาว 8.5 นิ้ว ของใหม่ป้ายห้อย ราคาป้าย 1,790 บาท
SALE 890 บาทค่ะ

NWT TOPSHOP Daisy Organza Tee สีชมพูน่ารักสุด ไซส์ US2 UK6
ของ ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ แพทเทิร์นใหญ่นะคะ คนใส่ไซส์ US4 ก็ใส่ได้ค่ะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 18 นิ้ว ที่ช็อปขายหมดเกลี้ยงแล้วค่ะ ราคาป้าย 1,390 บาท SALE 990 บาทค่ะ

NWT TOPSHOP Yellow Lace Camisole ใหม่ป้ายห้อย ไซส์ US4 UK8 ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ด้านหน้ามีซับใน ด้านหลังไม่มีซับในนะคะ (ข้างหลังเป็นผ้าลูกไม้โปร่งๆค่ะ) ราคาป้าย 1,150 บาท
SALE 690 บาทค่ะ

NEW MNG Organza White Top เสื้อสายเดี่ยวสีขาว ตรงขอบเป็นผ้าออแกนซ่าฟรุ้งฟริ้งน่ารักมากค่ะ
ไซ ส์ XS ของใหม่เอี่ยม แต่ป้ายหาย เหลือแต่เชือกพลาสติกคล้องป้าย (คาดว่าป้ายจะถูกพนง.ดึงไปนะคะ) ซื้อจากช็อป 1,490 บาท ที่ช็อปไม่มีขายแล้วค่ะ SALE 590 บาทค่ะ

NEW MNG Ripped Stripe Shorts กางสีเบจชมพูลายเส้นสีน้ำเงินเข้มค่ะ มีรอยขาดๆน่ารักมากๆค่ะ เหมือนที่ Mirandar Kerr ใส่ใน Ad. เลยนะคะ ไซส์ EUR34 US2 เอวต่ำนะคะ สะโพก 35-36 นิ้ว ความยาว 8 นิ้ว ของใหม่เอี่ยม แต่ป้ายหาย เหลือแต่เชือกพลาสติกคล้องป้าย (คาดว่าป้ายจะถูกพนง.ดึงไปนะคะ) ซื้อจากช็อป 1,490 บาท ที่ช็อปไม่มีขายแล้วค่ะ
SALE 590 บาทค่ะ

NEW Denim Shorts ของแบรนด์ Duras Ambient เป็นแบรนด์ Hi-Street จากญี่ปุ่นค่ะ ตัวนี้เป็นฟรีไซส์ สะโพกประมาณ 36 นิ้วค่ะ ความยาวเวลาพับขาขึ้น 10 นิ้ว ขากางเกงที่พับขึ้นเอาลงได้ค่ะ ถ้าเอาลงความยาวจะเป็น 10.5 นิ้ว ซื้อมา 7,xxx บาท (แบรนด์นี้ดังมากที่ญี่ปุ่น ราคาค่อนข้างสูงด้วยค่ะ) ไม่เคยใส่แต่ตัดป้ายออกแล้ว
SALE เพียง 750 บาทค่ะ

Used once like very NEW ZARA TRF Pink Strawberry T-Shirt เสื้อสีชมพูสกรีนลายสตรอเบอร์รี่ลูกโต๊โตน่ารักมากค่า ไซส์ S รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว เสื้อเป็นผ้าโปร่งๆนะคะ (ไม่ถึงกับซีทรู) เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ
SALE 390 บาทค่ะ

NWT ที่คาดผมหูแมว หูเป็นมุกขาว+ทองสลับกัน น่ารักมาก ซื้อจากโซนที่ขายเครื่องประดับที่เอ็มโพเรี่ยมค่ะ ไม่เคยสวม ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บอย่างเดียว ใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 495 บาท
SALE 290 บาทค่ะ

USED like NEW LesportSac Bonnie Chance Tote "MANOUSH Collection" เป็นคอลเลคชั่นที่ LesportSac ออกแบบร่วมกับดีไซน์เนอร์ชาวฝรั่งเศส MANOUSH ซึ่งจะเป็นสไตล์ยิปซี ชิคปารีเซียงค่ะ ใบนี้เป็นผ้าไนลอนสีเบบี้พิงค์มีระบายรอบๆ ฟรุ้งฟริ้งๆ น่ารักมากๆ ขนาดกว้าง 14.5 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว (ความยาวรวมสายสะพาย 24 นิ้ว) กระเป๋าใบนี้ไม่มีก้นกระเป๋าแบบเป็นฐานนะคะ แต่จุของได้พอสมควรค่ะ ด้านในมีช่องใส่ของ 3 ช่อง ช่องซิป 1 ช่อง สภาพดีมากๆ 99% ใช้น้อยมากค่ะ ไม่มีคราบเลอะ สายสะพายไม่เหี่ยวไม่รุ่ย อาจมีคราบฝุ่นละอองเล็กน้อย สามารถเช็ดออกได้ค่ะ ถุงพลาสติกและ tag MANOUSH ยังมีอยู่ครบนะคะ ซื้อมา 7,500 บาท
SALE เพียง 1,700 บาทค่ะ

NWT PULL&BEAR Leopard Skirt น่ารักมากๆ ลายเสือดาวที่ประโปรงเป็นลายทอบนผ้านะคะ ไม่ใช่ลายพิมพ์ (ดูลายชัดๆตามรูป) ของใหม่ป้ายห้อย Size S รอบเอว 24-25 นิ้ว (เอวยางยืด) ความยาว 15 นิ้ว ราคาป้าย 1,290 บาท
SALE 690 บาทเท่านั้นค่ะ

NWT Snidel กระโปรงมินิสเกิร์ตพิมพ์ลายดอกไม้ค่ะ Free Size เอว 25-26 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้วค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใส่ค่ะ Preorder มา 4,xxx บาท (ราคาป้าย 9,870 เยนค่ะ) SALE เพียง 990 บาทค่ะ

USED once like NEW CPS เสื้อถักระบายพิมพ์ลายดอกไม้ Size S รอบอก 33-35 นิ้วววว ความยาวด้านหน้า 11 นิ้ว ด้านหลัง 16 นิ้ว ส่งต่อเพียง 390 บาทค่ะ

USED ZARA Z1975 Denim Shorts ทุกตัวเป็นไซส์ EUR34 US2 เอวประมาณ 25นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ความยาว 10.5 นิ้ว เคยใส่ตัวละ 1-2 ครั้งเท่านั้นค่ะ มีสีเบจ ฟ้า และชมพู สีแนวพาสเทลน่ารักๆ เหมาะกับช่วง Summer มากๆ ราคาที่ช็อปตัวละ 1,790฿
SALE ตัวละ 450 บาทเท่านั้นค่ะ

NEW H&M DIVIDED ส่วนแขนและลำตัวบางส่วนเป็นผ้าซีทรูสีดำค่ะ Size S รอบอก 3-35 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว ตัดป้ายและส่งซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ
SALE 390 บาท

USED ZARA
Long Cardigan ไซส์ S มีตำหนิเป็นขุยที่บริเวณชายเสื้อด้านขวา (ตามรูปค่ะ) ถ้าไม่สังเกตุมองไม่เห็นค่ะ SALE 300 บาทค่ะ

NWT MISS SELFRIDGE Skater Skirt สีดำ Size UK8 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ตัวนี้ที่ช็อปขายหมดแล้วนะคะ ได้มาจากสิงคโปร์
66 เหรียญ (ประมาณ 1,700 บาท) ส่งต่อเพียง 690 บาท

USED MNG Basics Camisole มีไว้ใส่เป็นเสื้อตัวในน่ารักๆค่ะ Size S รอบอก 33-34 นิ้ว ความยาว 17 นิ้ว สภาพดี ไม่มีตำหนิ
SALE 300 บาทค่ะ

NWT! Minnie Mouse Tissue Purse/Tissue Holder กระเป๋าผ้าใส่ทิชชู่ มีช่องซิบสำหรับใส่ของกระจุกกระจิกด้วยค่ะ กว้าง 5 นิ้ว สูง 5 นิ้ว ซื้อมาจาก Tokyo Disneysea ใหม่ป้ายห้อย เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใช้
SALE 350 บาทค่ะ

NWT! Disney Mickey Pink Bag กระเป๋าดิสนีย์สีชมพู ซื้อจาก Hongkong Disneyland ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย เหมาะใช้เป็นกระเป๋าสัมภาระเวลาไปเล่นกีฬา/ช็อปปิง/เดินทาง ได้หมดค่ะ มีรอยเปื้อนเล็กๆ 3 จุด (ตามรูป) ถ้าไม่สังเกตุจะมองไม่เห็นเลยค่ะ ขนาดกว้าง 18 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 7 นิ้ว ด้านในมีช่องซิบใส่ของ 1 ช่องค่ะ ซื้อมา 220HKD
SALE 850 บาทค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ