สนใจ ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้จนกว่าจะมั่นใจนะคะ ขายมาหลายรายการแล้ว ส่วนใหญ่เป็นของใช้ส่วนตัว และของคนในครอบครัว เป็นของแท้แน่นอน สภาพดี ไม่มีตำหนิ (หรือจะมีตำหนิก็จะเกิดจากการใช้งานบ้างเล็กๆน้อยๆ แต่ไม่เคยย้อมแมวหลอกขายแน่นอน) ถ้ามีตำหนิจะแจ้งสภาพตามจริงทุกจุดค่ะ

mail rong.aree@gmail.com
tel. 080-7999663
line id: rung-ar

ไม่อนุญาติให้นำรูปไปขายในIGส่วนตัวนะคะ
!!!

สนใจ ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้จนกว่าจะมั่นใจนะคะ ขายมาหลายรายการแล้ว ส่วนใหญ่เป็นของใช้ส่วนตัว และของคนในครอบครัว เป็นของแท้แน่นอน สภาพดี ไม่มีตำหนิ (หรือจะมีตำหนิก็จะเกิดจากการใช้งานบ้างเล็กๆน้อยๆ แต่ไม่เคยย้อมแมวหลอกขายแน่นอน) ถ้ามีตำหนิจะแจ้งสภาพตามจริงทุกจุดค่ะ

mail rong.aree@gmail.com
tel. 080-7999663
line id: rung-ar

*ขออภัยในความไม่สะดวกนัดรับนะคะ เพราะแม่ค้าอยู่ต่างจังหวัด แต่ไม่เคยมีประวัติคดโกง หรือหลอกลวงค่ะ*
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
USED LIKE BAOBAO 8x5 สีขาว แบบcross body (เป็นของเพื่อนฝากขายนะคะ) ปรับสายสะพายสั้นยาวได้เยอะ สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานตรงอะไหล่บ้าง แต่เวลาสะพายแล้วมองไม่เห็นชัดนะคะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน แต่ตัวบล๊อคสภาพดีมาก ไม่มีรอยเปื้อน ไม่มีรอยดูดสี สายสะพายไม่เป็นขุย ซิปรูดลื่นปกติ ภายในสะอาด สภาพโดยรวมยังสวยอยู่มากค่ะ
อุปกรณ์มีถุงผ้า
ส่งต่อที่6,900บาท รวมส่งแบบ ems (ขออนุญาติงดต่อรองราคานะคะ)

รูปอะไหล่ที่มีรอยการใช้งานนะคะ แต่เวลาสะพายจริงแทบมองไม่เห็นตำหนิในส่วนนี้ชัดเจนค่ะ

NEW
COACH 49617กระเป๋าสตางค์แบบคล้องมือใบยาว
ขนาด8"x4.5" กระเป๋ามี2ซิป เป็นผ้าแข็งทรงสวย สีสดใส พิมลายดอกไม้สีแดงจุ ได้เยอะ และมีช่องแบ่งใช้งานหลายช่อง มีใบเดียวพกได้ครบ เป็นของใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งาน ป้ายราคายังห้อยอยู่ เห็นน่ารักก็ซื้อมาเก็บค่ะ ไม่มีโอกาสได้ใช้
อุปกรณ์มี กล่อง กระดาษห่อของcoach การ์ด2ใบ ป้ายราคายังห้อยอยู่
ส่งต่อที่ 2,000 บาท รวมส่งแบบ
ems (ขออนุญาติงดต่อรองราคานะคะ ส่งต่อราคาขาดทุนแล้วค่ะ)

USED LIKE COACH กระเป๋าคล้องมือขนาดกลาง ขนาด7.5"x5" กระเป๋ามีเทิร์นล๊อคเก๋ๆปิด-เปิด เป็นกระเป๋าคล้องมือทรงยอดฮิต และหายากแล้ว สีดำลายซิกเนเจอร์วิ๊งๆสีเงิน ตัดกับหนังสีดำ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิใดๆ สะอาดทั้งภายในและภายนอก มีโอกาสใช้น้อยมาก แค่ถือไปปาร์ตี้กะเพื่อนครั้งสองครั้ง จุได้เยอะ ภายในมีช่องใส่การ์ดได้ มีใบเดียวพกได้ครบ ไม่มีการ์ดแล้วนะคะ
ส่งต่อที่ SOLD บาท รวมส่งแบบ ems (ขออนุญาติงดต่อรองราคานะคะ)
รูปถ่ายไม่ค่อยสวยนะคะ แต่ของจริงสวยมากค่ะ

USED LIKE NEW
COACH f15447 ขนาด15(L)"x8.5(H)" เป็นไซส์ใหญ่หายากนะคะ ที่ขายส่วนใหญ่จะเป็นไซส์เล็กค่ะ กระเป๋าทรงยอดฮิต เป็นหนังทั้งใบสีครีม สภาพโดยรวมยังสวยอยู่มากค่ะ ไม่มีลอกหรือถลอก ตามมุมสภาพยังสวย ไม่มีเปื้อน ไม่มีด่างหรือเฟด ตรงมือจับ ไม่ลอกหรือถลอก อะไหล่สีทองสภาพยังสวย ไม่ลอกไม่ถลอกเช่นกันค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ สะอาดทั้งภายนอกภายใน กระเป๋าสีนี้ใช้ง่าย แมตได้กับทุกชุด ใช้ได้เรื่อยๆ ไม่มีเอาท์ค่ะ
ไม่มีการ์ดแล้วนะคะ
ส่งต่อที่
3,200บาท รวมส่งแบบ ems

(ขออนุญาติงดต่อรองราคานะคะ เพราะโดยรวมของสภาพกระเป๋าถือว่าส่งต่อในราคาที่เหมาะสมแล้วค่ะ)

USED
LIKE
NEW COACH 20481 ขนาด
14(L)"x9(H)"กระเป๋าเป็นผ้าเทาเงิน ลายC ตัดกับหนังลายงู ดีไซน์มีโซ่เพิ่มลูกเล่น ให้กระเป๋าสวยเก๋ จุได้เยอะ ใช้งานง่าย กระเป๋าโดยรวมสภาพยังใหม่มาก ไม่มีตำหนิ ส่วนที่เป็นผ้าไม่ขาด ไม่เป็นขุย ส่วนที่เป็นหนังไม่ลอกไม่ถลอก อะไหล่เงาวิ๊ง สะอาดทั้งภายในและภายนอก
อุปกรณ์มี ถุงผ้า
ส่งต่อที่ 3,200บาท รวมส่งแบบ ems
(ขออนุญาติงดต่อรองราคานะคะ เพราะโดยรวมของสภาพกระเป๋าถือว่าส่งต่อในราคาที่เหมาะสมแล้วค่ะ)

NEW longchamp LM white ไซส์M หูสั้นเป็น ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานนะคะ ว่าจะใช้ แต่ไม่มีโอกาสใช้ซักที เห็นเป็นสีขาวแบบนี้ไม่ต้องกลัวเปื้อนง่ายนะคะ เพราะวัสดุแบบนี้ดูแลรักษาง่ายค่ะ
อุปกรณ์มี การ์ดเขียว
**
แต่ทิ้งพวกถุงนอกติดบาร์โค๊ด และแกะป้ายราคาออกแล้ว แต่รับรองว่าเป็นของใหม่แท้ และไม่เคยผ่านการใช้งานแน่นอนค่ะ
ส่งต่อที่ 3,300 บาท รวม
ส่งแบบ ems
(ขออนุญาติงดต่อรองราคานะคะ ส่งต่อถูกที่สุดแล้วค่ะ)

USED Like นาฬิกา Michael Kor MK5403 นาฬิกา ดีไซน์ออกแนวหรูหรา สภาพสวย มีร่องรอยการใส่บ้าง แต่ไม่มีตำหนิให้เห็นได้ชัดเจน หน้าปัดไม่มีรอยขีดข่วน ซื้อในไทย ไม่ใช่เครื่องหิ้ว จากช้อปพารากอน ประกัน2 ปี ยังเหลือๆ ขนาดกำลังดี ไม่เล็ก-ไม่ใหญ่ สีrose gold เงาสลับด้าน หน้าปัดเหลือบมุก มีช่องบอกวันที่ คริสตัลรอบหน้าปัดยังอยู่ครบทุกเม็ด ไม่มีหลุดนะคะ สภาพรวมโดยประมาณ90% ค่ะ
**ราคาในช้อปหมื่นกว่า
**ราคาพรีออเดอร์7พันกว่าค่ะ

อุปกรณ์มี ครบยกกล่องตามรูปค่ะ
ส่งต่อที่ 3,900 บาท รวมส่งแบบ ems

รูปตัวอย่างจากในเน็ตนะคะ

NEW KATE SPADE กระเป๋าคล้องมือถือเป็นครัชได้ ขนาด8.5"x4.7" กระเป๋ามี1ซิปสีทอง ตัวกระเป๋าเป็นหนังแก้วสีดำ ปั๊มลายจุด สัญญาลักษณ์ของแบรนด์นี้ ด้านหน้าตกแต่งหนังเป็นโบว์น่ารัก ด้านหน้าตกแต่งหนังเป็นโบว์น่ารัก ดูเรียบหรูแบบเบาๆ จุได้เยอะ ภายในมีช่องใส่การ์ดได้ 6ใบ ใส่มือถือได้ ใส่เงินได้ ใช้แทนกระเป๋าสตางค์ถือทานข้าวกลางวันเก๋ๆ หรือถือไปปาตี้กับเพื่อนได้เลยค่ะ เป็นของใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งาน ป้ายราคายังห้อยอยู่ เห็นน่ารักก็ซื้อมาเก็บค่ะ ไม่มีโอกาสได้ใช้
อุปกรณ์มี แคร์การ์ด ป้ายราคายังห้อยอยู่
ส่งต่อที่ 1,900 บาท รวมส่งแบบ ems (ขออนุญาติงดต่อรองราคานะคะ ส่งต่อราคาขาดทุนแล้วค่ะ)

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ด้วยนะคะ