TM ::: USED COACH MADISON/ KRISTIN and WRISLET WALLET 3ใบค่ะ ::

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM ::: USED COACH MADISON/ KRISTIN and WRISLET WALLET 3ใบค่ะ ::

Marigold36 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Marigold36's Bank Account
    • Bank Account 1: 018X4X1X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM ::: USED COACH MADISON/ KRISTIN and WRISLET WALLET 3ใบค่ะ ::

สวัสดีคุณลูกค้าทุกท่านค่ะ
    สินค้าในกระทู้นี้เป็นของแม่ค้าเองนะคะ
    ซื้อมาใบๆนึงหมื่นอัพหมดเลยค่ะ
    ยกเว้นใบส้ม แต่ขอปล่อยต่อราคาน่ารักเช่นเคย
    ช้าหมด อดเหมือนเดิมค่าา ^^

1)USED LIKE NEW:
    COACH MADISON SABRINA
    CONVERTABLE STRAP - สีดำ

ใบขนาดกลางเข้ากับทุกชุดค่ะ
    อปก. ถุงผ้า+ Card +Care Card
    ขอส่งต่อที่ SOLD NET
    สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

2)USED LIKE NEW:
    COACH WOVEN LEATHER
    ROUND SATCHEL - สีTUBEROSE
    ใบใหญ่กว่าใบแรกค่ะ
    สายสะพาย Crossbody ได้
    ใช้น้อยมากค่ะส่วนใหญ่เก็บ
    อุปกรณ์มีแค่สายสะพายค่ะ
    ขอส่งต่อที่ SOLD NET

3.) USED LIKE NEW:
    COACH WRISLET WALLET
    สีส้มสด (HOT ORANGE)

มีสายคล้องมือ หรือจะถอดออก
    เป็นกระเป๋าสตางค์อย่างเดียวก็ได้ค่ะได้
    ช่องใส่การ์ด 12 ช่อง/ ช่องใหญ่ 2 ช่อง
    ใส่แบงค์ 1 ช่อง/ ด้านนอกใส่โทรศัพท์ iPhoneได้ค่ะ
    คุ้มสุดๆ สภาพดีมากค่ะ
    มาพร้อม Price Tag+ Card+ Care Card ค่ะ
    ขอส่งต่อราคาน่ารักที่ SOLDNET

กติกาเล็กๆน้อยๆเช่นเคยนะคะ

1.สินค้าไม่รับคืนนะคะ ขอให้คุณลค.ขอดูรูปได้จนกว่าจะแน่ใจค่ะ
    มั่นใจค่อยตกลงรับค่า แม่ค้ายินดีมากๆ
    2.ราคาคุยกันได้ตามความหมาะสมค่า (ผ่อนได้นะคะ)
    3.แม่ค้ามีบช SCB เท่านั้นจ้า
    4.สนใจชิ้นไหนขอรูปเพิ่มเติมทาง line ID:
    marigold36
    ได้ตลอดเวลาจนกว่าจะพอใจ แม่ค้าใจดี กันเอง ไม่ดุ ไม่เหวี่ยง ไม่วีน
    ไม่ซื้อไม่เคยว่า ถามเยอะก็ไม่เคยบ่นค่ะ
    5.สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้และส่งฟรีนะคะ
    6.แม่ค้าขายมาหลายใบแล้วนะคะและมั่นใจว่าได้รับ Feedbackที่ดีมาตลอด
    คุณลูกค้าเก่า Order หลังไมค์ก็ค่อนข้างเยอะ
    และอยากทำความเข้าใจว่าสินค้ามือสองจะให้เนี้ยบไม่มีรอยเลย
    คงเป็นไปได้ยากค่ะ โดยเฉพาะใบที่เป็นหนังแท้
    ย่อมมีรอยลายหนังอยู่แล้วนะคะ รับประกันราคาน่ารักสภาพดีแบบนี้
    หายากมากค่ะ แม่ค้าขายแบบเข้าใจคนรักกระเป๋าด้วยกันค่ะ
    คัดมาอย่างดี ยิ่งใบไหนใช้เอง แม่ค้าเก็บใส่ถุงผ้าทุกครั้งหลังใช้งานเลยจ้า

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีแห่งนี้ค่ะ

Contented by Marigold36 @ Siambrandname
    Last edited by Marigold36; 14-10-14 at 12:36.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ