Trusted Member :: นำเข้า catch fake ได้โดยไม่ต้องขออณุญาต
สอบถามได้ ดูรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจ แม่ค้าใจดี คุยง่ายค่ะ
ให้สิทธิ์คนไม่ต่อราคา และ พร้อมโอนก่อนนะคะ
ขอบคุณลูกค้าที่น่ารัก และ พื้นที่ใน siambrandname ค่ะ
ติดต่อได้ที่ LINE ID : KOTKAEW

Ysl mini chyc cabas ปี 2013

สีชมพูน่ารักมากๆค่ะ สภาพสวย ไม่มีตำหนิหนัก ร่องรอยการใช้งานประปราย ดูรวมๆสวยเลยค่ะ ภายในสะอาด หมุดสวย อะไหล่ทอง สายไม่หัก ใช้งานง่ายค่ะ ขนาดกำลังพอดี จะถือหรูๆหรือสะพายน่ารักๆได้หมดค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด หนังตัวอย่าง สายยาวค่ะ ขายราคา 40,900 งดต่อนะคะ ปกติขายกัน 42-46 เลยค่ะ

Lady Dior 10"
รุ่นนี้เป็นหูจับหนังแก้ว หายากด้วยค่ะ สภาพสวยมากค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิ ร่องรอยการใช้งานเล็กๆน้อยๆ หูจับเงาวิ้ง หูไม่ลอก มุมไม่ถลอก ภายในสะอาด สายยาวยังแข็งอยู่เลยค่ะ
อุปกรณ์ มีสายยาวค่ะ
ขาย - 25,000 งดต่อนะคะ - (ปกติขายกันเหยียบ 3 หมื่นแล้วค่ะ)

Dior Panarea ทรง Neverfull
สภาพใช้งานค่ะ มีร่องรอยการใช้งานประปราย มุมสวย ภายในสะอาด รุ่นนี้รักษาง่ายกว่า Lv neverfull ค่ะ ถือแล้วได้ลุคหรูๆ ไม่มีตำหนิหนัก ราคาพิเศษแบบนี้หายากแล้วนะคะ ปล่อยถูกๆ พร้อมใช้งาน ถือสวยๆได้เลยค่ะ
อุปกรณ์ มีการ์ดค่ะ
ขาย - 22,00 - งดต่อนะคะ

Used Lv speedy 30
อปก. ชุดกุญแจ ถุงผ้า
มีตำหนิตรงมุมเปื้อนนิดหน่อยค่ะ มุมไม่ถลอก ด้านในเปื้อนนิดหน่อย ไม่มีผลต่อการใช้งาน แคนวาสชัดสวย ไม่ซีดไม่จาง แอดมาดูภาพเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ
ถือสวยๆพร้อมใช้งานเลยค่ะ ราคาถูกๆ
ขาย 18,900 งดต่อแล้วนะคะ

Used Lv wallet ปี 12
มาพร้อมถุงผ้า และ กล่องค่ะ สภาพยังโอเค ไม่ถลอก แคนวาสแจ่มชัด ใช้ได้ทุกช่อง ไม่ลอกไม่เหนียว มือหนึ่ง 16-17 UP แล้วค่ะ ปล่อยถูกๆ 10,000 งดต่อนะคะ ------------- SOLD -------------

Used Chanel woc holo 185

สภาพยังโอเค ไม่มีตำหนิหนัก มุมไม่ถลอกเลยค่ะ หนังนิ่มขึ้นตามการใช้งาน แต่ยังฟู ภายในสะอาด อุปกรณ์กล่องการ์ดค่ะ ปล่อย 49,900 งดต่อแล้วนะคะ ------- SOLD -----------------

New Chanel Wallet on chain black Caviar Holo 195
เพิ่งซื้อ 25-สค-2014 จากช้อปพารากอน อุปกรณ์ครบจัดเต็ม พร้อมใบเสร็จ
ของใหม่ล่าสุดเลยค่ะ หนังคาเวียร์แข็งสวย เต่งทุกช่อง อะไหล่เงินวิ้งวับ กลิ่นหนังยังหอมฟรุ้งฟริ้งค่ะ
มีรอยกดทับตรงด้านในเล็กๆค่ะ เกิดตอนเอาออกมาถ่ายรูป ตามรูปที่ 2 เลยค่ะ ไม่สังเกตุดีๆไม่เห็น

ขอปล่อย 59,900 งดต่อนะคะ --------- SOLD ---------------

กระเป๋าสตางค์ใบยาว 3 พับ Used wallet chanel
ขาย 8,500 งดต่อแล้วน้าา ----------------------------- SOLD --------------

used lv speedy30 ปี 04
ขอขาย 17,000 ----------------- SOLD-----------------------

used like mew lv speedy 30 ปี 12
สภาพสวยมากกค่ะ เหมือนของใหม่เลย ไม่มีตำหนิใดๆ คาวไฮด์ขาวสวยอย่างกับออกช็อป
ขาย 25,500 ----------------------------- SOLD-----------------------

SOLD ITEM--------------------------------------------------------