• สนใจกรุณาติดต่อ
    LINE : buzakorn, TEL/Whatapps : 0816133375
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ค่ะ หากไม่ใช่ยินดีคืนสตางค์เต็มจำนวนค่ะ
    สินค้าทุกชิ้นสามารนำเข้าห้อง catch fake ได้เลยค่ะ
    ท่านสามารถชม และรับสินค้าได้ที่ Paradise Park ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ
    สินค้าสามารถผ่อนชำระได้ค่ะ กรุณางดการต่อรองอย่างโหดร้ายนะคะ
    ขอขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน และ SBN ค่ะ

1)Good Condition: Chanel Caviar Black Silver Hardwear
    HOLO : 6270083
    สภาพ : สภาพสวยค่ะ หนังยังสวยมาก อะไหล่ยังวิ้งสวย น้ำหนักเบา สีดำคลาสสิก หิ้วได้โดยเฉพาะงานกลางคืน
    ราคา : 36,500 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

2) LIKE VERY NEW :SPEEDY 30 LIMITED EDITION Perforated Fuchsia หายากสุดๆค่ะ

รุ่น : Limited Edition Perforated Fuchsia year 2006 สภาพใหม่กิ้ง หา ที่ไหนไม่ได้อีกแล้วค่ะ สภาพสวยงามใหม่ทั้งภายนอกและภายในค่ะ ใครเป็นนักสะสมใบนี้สุดยอดจริงๆค่ะ
    อุปกรณ์ : ถุงผ้า, แม่กุญแจ

สภาพ : 99 %
    ราคา : (SOLD) บาทค่ะ
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    3)VERY VERY NEW - LV TOTALLY MM - Damier Ebene
    ปี : 2014 ซื้อมาเพียง 5-6เดือนค่ะ
    อุปกรณ์ : ครบทุกอย่างค่ะ : การ์ดเล็ก, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, กล่อง, ใบเสร็จตัวจริง
    สภาพ : 99 % สภาพเหมือนของใหม่จาก shop เพราะใช้นับครั้งได้เลยค่ะ
    ราคา : SOLD KA
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/I
    [IMG][/IMG]MG]
    4) LV TOTALLY MM - Monogram canvas

ปี : 2010
    อุปกรณ์ : ครบค่ะ : การ์ดเล็ก, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ
    สภาพ : 90 % คาวไฮน์ เหลืองอ่อนเนียนสวยทั้งเส้น หนังแข็ง สภาพดีมากๆค่ะ
    ราคา : 29,990 บาทค่ะ

[/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]
    5) SPEEDY 30 Damier Ebene
    ปี : 2009
    อุปกรณ์ : ครบค่ะ ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, แม่ลูกกุญแจ
    สภาพ : 95 % สภาพสวยกิ้งค่ะ แคนวาสสวย เหมือนใหม่ค่ะ
    ราคา : 22900 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IM[IMG][/IMG]G]

[/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    6)
    Neverfull MM Damier AZUR
    ปี : 2010
    อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ
    สภาพ : 93 % สภาพสวยค่ะ แคนวาสสวย ใหม่ค่ะ
    ราคา : 23900 บาทค่ะ
    [/IMG]

7) EVORA MM Damier EBENE
    ปี : 2011
    อุปกรณ์ : ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, สาย
    สภาพ : 96 % สภาพสวยค่ะ ใหม่ค่ะ แคนวาสสวย
    ราคา : 55,555 บาทค่ะ ตอนนี้ในร้าน lv ของใหม่ 87000 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]

[IMG][/
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG]IMG]

ALMA PM MONOGRAM
    ปี : 2001
    อุปกรณ์ : ถุงผ้า
    สภาพ : สวยพอใช้
    ราคา : 14500 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG
    ]
    [IMG][/IMG]

9)LV Alma Epi Black ใบนี้สภาพสวยมากค่ะ ราคาย่อมเยาว์ค่ะ
    ปี : 1997
    อุปกรณ์ : ถุงผ้า ลูกกุญแจ แม่กุญแจ
    สภาพ : 90 % หนังสวยเหมือนใหม่ ไม่มีรอยใดๆค่ะ มีรอยขนแมวเล็กน้อยตรงก้นกระเป๋าค่ะ
    ราคา : 22000 ==> 19900 บาทค่ะ

10) JASMIN EPI

สภาพ : สภาพสวยค่ะ หนังยังสวยค่ะ ภายในสะอาดค่ะ
    ราคา : 19900 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    11) Saleeya MM Damier Azur
    ปี : 2008
    อุปกรณ์ : ถุงผ้า
    สภาพ : 90 % สภาพสวยกิ้งค่ะ คาวไฮเนียนสีอ่อน แคนวาสขาวสวย สะอาดด้านในและด้านนอกค่
    ราคา : 26,500 บาทค่ะ

12) Sologne Monogram สภาพสวยค่ะ

13)Chanel bag เป็นหนังชามัวร์เคลือบ อุปกรณ์ครบค่ะ

ปี : 2012 HOLO 16

อุปกรณ์ : ครบ : การด holo , ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, ดอกไม้
    สภาพ : เป็นหนังชามัวร์เคลือบค่ะ ใช้น้อยมาก แต่จะดูเหมือนไม่ใหม่เพราะลักษณะของหนังเคลือบค่ะ มีสายทองยาว และ สายหนังสั้นคู่ค่ะ
    ราคา : 75,900 บาทค่ะ ซื้อมา 12x,xxx บาทค่ะ

14) LV WALLET Damier Ebene
    สภาพ : พอใช้ได้ค่ะ
    ราคา 8900 บาท
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    NEW ZONE

1) NEVER USED: LV French Wallet Vernis
    อุปกรณ์ : ครบค่ะ : ถุงผ้า กล่อง และ สำเนาใบเสร็จ, ถุงกระดาษ
    สภาพ : NEW สี ม่วงเปลือกมังคุด หนังแก้ว ใบจริงสวยมากๆค่ะ
    ราคา : 22,900 บาทค่ะ (ปล่อยตำ่กว่าราคาทุนค่ะ ซื้อมา 25,xxx ค่ะ และไม่ได้ใช้เลยค่ะ)

THANK U TO YOU & SBN KA @*-*@

Blog this Post