ลูกค้าท่านใดสนใจขอดูรูปเพิ่มเติมติดต่อมาได้เลยนะคะ รูปถ่ายเอง ไม่มีการแต่งรูปใดๆเลยคะ (ถ่ายไม่ค่อยสวยนะค่ะ )

สินค้าเป็นของแท้และใหม่แน่นอนค่ะ ซื้อมาเองกับมือ ไม่ผ่านตัวกลางใดๆเลยคะ

ไม่ได้เป็นแม่ค้ามืออาชีพนะคะ มีสินค้าขายเฉพาะตอนไปเที่ยวต่างประเทศเท่านั้นคะ เพราะชอบช๊อปปิ้งมากๆๆคะ บางทีซื้อมาฝากญาติและเพื่อน

รับนัดดูสินค้าได้ตามแนวรถไฟฟ้าเลยค่ะ เช่น สยาม ชิดลม เพลินจิต สีลม

ขอค่ามัดจำ 1,000 บาท นะคะ

Line ID: whan_ds Tel: 089-762-1344

ถ้าสนใจสินค้าจริง ทุกใบต่อรองได้นะค่ะ ถ้าใบไหนลดราคาได้จะลดให้เลยค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
NEW: Prada Wallet 1M1132, สีTalco+Nero, Saffiano Metal สีทูโทน ดำ-ขาว สวยมากๆคะ แนะนำใบนี้จริงๆ ซื้อมาใช้เองด้วยค่ะ ขนาดโดยประมาณนะค่ะ 18.7cm x 9.5cm x 3cm อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง การ์ด ถุงกระดาษ

Price: Sold บาท

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
USED: LV Wallets ลายไม้ 3 สีค่ะ มีสีดำ สีน้ำเงิน และสีแดงนะคะ กระเป๋าเป็นแบบเดียวกันทั้งหมดนะคะ ต่างกันแค่สีคะ มีช่องใส่ธนบัตร 1 ช่อง และช่องใส่การ์ดแบบแนวนอนทั้งหมด 6 ช่องคะ

USED: LV Wallet Epi สีดำ ใบนี้สภาพดีคะ ใช้ไม่กี่ครั้ง เก็บมากกว่า มีรอยตรงมุมก้นกระเป๋าเล็กน้อยค่ะ

Price: 6,500 บาท

USED: LV Wallet Epi สีน้ำเงิน ไม่มีรอยใหญ่คะ มีรอยถลอกเล็กน้อยแค่ตรงมุมคะ แต่โดยรวมยังสวยนะคะ

Price: 5,000 บาท

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

USED: LV Wallet Epi สีแดง สภาพใช้งานคะ มีรอยถลอกแค่ตรงมุมกระเป๋าคะ สียังสวยอยู่นะคะ

Price: 4,000 บาท

USED: แว่นกันแดด Chanel ซื้อมาเมื่อ ม.ค. ปี 2012 คะ ขาแว่นเป็นลายดอกคาลามีเลียนะคะ ใส่ไปไม่เกิน 3 ครั้งคะ ใหม่มากๆคะ ไม่มีรอยใดๆเลยคะ

Price: Sold

USED: แว่นกันแดด Gucci ซื้อมาเมื่อ ก.พ. ปี 2014 ปีนี้เองคะ ขาแว่นเขียนคำว่า Gucci นะคะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวคะ ซื้อที่ Duty Free ไทยคะ เหมือนของมือ 1 เลยคะ ขายขาดทุนจากที่ซื้อมาเยอะมากคะ

USED: case iPhone 4/4s ของ Gucci คะ หรือจะเอามาใส่นามบัตรก็ได้นะคะ สภาพใหม่มากๆคะ

Price: 2,000 บาท

USED: set กระเป๋าของ Bally คะ มีกระเป๋าถือ, กระเป๋าสตางค์ และกระเป๋าพวงกุญแจคะ

USED: กระเป๋าถือ Bally ข้างในมี 2 ช่องใหญ่คะ ช่องแรกด้านหลังมีที่ใส่บัตรได้ประมาณ 8 ใบคะ ส่วนอีกช่องมีซิปด้านหลังค่ะ สภาพมีรอยบ้างตามการใช้งาน แต่ไม่มีรอยถลอกเด่นชัดตรงมุมกระเป๋านะคะ

Price: 6,800 บาท

USED: Bally Wallet ใบนี้ไช้ไม่กี่ครั้งคะ ส่วนใหญ่เก็บมากกว่า มีรอยเล็กน้อยมากๆคะ

Price: 5,500 บาท

Key holder ของ Bally คะ ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใช้เลยคะ

ขอขอบคุณ SBN และ ลูกค้าทุกท่านค่ะ