ได้เวลาโละของใช้ส่วนตัว เก็บไว้ไม่ได้ใช้ ขอส่งต่อราคาดีๆค่ะ ... กติกาสากลเหมือนเดิมนะค๊ะ แม่ค้าใจดี คุยง่าย ติดต่อได้ตลอด 24 ช.ม. ยินดีให้รูปกระเป๋าเพิ่มเติมทุกซอกมุมจนลูกค้าพอใจ ราคาต่อรองได้ตามความสนุกสนาน ^^ สนใจก็โทรมาสอบถามกันได้นะค๊ะ ที่เบอร์ 089-6780678 Line: pangpicha ถ้าอยากได้จริงๆ ราคาคุยกันได้จ้าาา

LV Speedy 25 สภาพสวยไม่อายใคร มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ตำหนิชัดเจนไม่มีค่ะ อะไหล่ทองทุกจุด ลายชัดเจน หูไม่ดำ ใบไม้แข็งแรง ภายในสะอาดพร้อมใช้ ราคา : 13,000
อุปกรณ์ : แม่ลูกกุญแจ + ถุงผ้า

LV Saumur 30 สภาพใช้งาน แต่ยังดูดี รอยน้ำไม่มี หนังแคนวาสเงางามเป็นทรง สายแห้งเล็กน้อยแต่ไม่ปริไม่เปื่อย อะไหล่เงางาม ราคา: 12,900.-
อุปกรณ์ : -

Neverfull mm สภาพงาม ขอบตึงเนียนไม่ยับไม่ย่น หูไม่ดำ คาวไฮด์ฮันนี่สีสวย แคนวาสเงางามตั้งเป็นทรง ภายในสะอาด ราคา : 18,900
อุปกรณ์ : ถุงผ้าLV + ที่จัดระเบียบกระเป๋า + หูถัก

LV Keepall 50 with strap สภาพสวยค่ะ คาวไฮด์เนียนสีฮันนี่ แคนวาสเงางามลายชัดเจน อะไหล่ทอง ขนาดใหญ่กำลังดี ราคา : 25,000.-
อุปกรณ์ : แม่ลูกกุญแจ + สายรัด + เนมแท็ก + ถุงผ้า

LV Agenda Epi Black ปี 2003สภาพสวยค่ะ ลายไม้ชัดเจน อะไหล่ทองเงา ไม่มีตำหนิค่ะ ขอส่งต่อราคา : 4,900.-

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN เพื่อนแท้ของสาวๆ ^^