เงื่อนไขการซื้อขาย พ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบ ได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียว ค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirm แล้วกรุณาอย่า CanCel บางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

Used like new Zatchels crossbody bag 4900 บาท
กระเป๋าสะพายข้างแนวๆ แบรนด์ดังจากอังกฤษ Zatchels ใบนี้สะพายปุ๊บ รู้ทันที่เพราะมีเอกลักษณ์ในตัวมันเอง ไม่ว่าจะเป็นการใช้หนังวัวมาตัดเย็บกันเป็นแผ่นๆแบบดิบๆ การเล่นโทนสีหลากสีในตัวกระเป๋า แถมสะพายด้านข้างได้เก๋มากๆ ขนาดกระเป๋า 11x8x2.5นิ้ว สาวๆ และเด็กแนวทั้งหลายไม่ควรพลาดควรมีไว้ใช้ซักใบนะ

Alviero Martini 1 Classe ราคา 3500 บาท
กระเป๋าลายแผนที่โลกเก๋ๆ แฟชั่นยี่ห้อเก่าแก่ของอิตาลี ผลิตจากผ้าใบPVC น้ำหนักเบา สายสะพายปรับสั้นยาวได้ ดังนั้นจึงสะพายได้ทั้งสองแบบทั้งแบบสะพายไหล่และแบบครอสบอดี้ มือหนึ่งสภาพกริ๊บมีถุงผ้าให้ ซื้อมาจากอิตาลีห้าพันกว่าบาทแต่แบบไม่ถูกใจแม่เลยปล่อยขายถูกๆจ้า ขนาดกระเป๋า 13x9x4.5นิ้ว

Agnes b. Voyage document bag 2200 บาท
กระเป๋าเอกสารหนังวัวนุ่ม สภาพหนังค่อนข้างดีเป็นรอยน้อย ใช้ใส่เอกสารหรือใส่คอมเดินทางไปคุยงานหรือไปประชุมได้ดีมากๆ มีสายสะพายให้ด้วยของเดิมๆเลย ข้างในสะอาด ข้างนอกมีตำหนิที่ขอบหนังลุ่ยตามภาพเล็กน้อยจ้า ขนาดกระเป๋า 16x11x4นิ้ว

Kate Spade mini flora 1000บาท
กระเป๋าถือไซส์มินิ ผ้าพิมพ์ลายดอกไม้หวานแหววยังกับ Emillio Pucci ในราคาเบาๆ หูจับกับก้นกระเป๋าเป็นหนังไม่มีรอยเปื้อน ด้านบนกระเป๋ามีรอยเปื้อนเล็กน้อยแทบมองไม่เห็น ขนาดกระเป๋า 23x23x23 cm.

Gian Ferrente bag ขาย 2200 บาท
กระเป๋าถือหนังวัวแท้ทั้งใบสุดเก๋ เหมาะออกงานพร้อมสะพายไปทำงาน สภาพใหม่มากๆ ขนาด 12*6*3 นิ้ว แบบกระเป๋าจะเป็นทรงพระจันทร์เสี้ยวสวยงามมากครับ

Lancel passport holder 490 บาท
กระเป๋าใบใหญ่ใส่พาสปอร์ต กับสมุดบัญชี สมุดเช็คได้สบายๆ เหมาะเดินทางท่องเที่ยว ทำจากหนังวัวสีแดง หนังนิ่มมากๆ ขนาด 19x12 cm. ใส่นามบัตรได้ 5ช่อง ใส่ธนบัตร 3ช่อง ใส่สมุดบัญชี 2ช่อง และใส่เหรียญเป็นช่องซิป3ช่อง ใช้งานได้เอนกประสงค์จริงๆ ภายในมีรอยเปื้อนปากกาเล็กน้อย ได้ราคานี้ไปคุ้มค่ามากจ้า

ST. James satin clutch 550 บาท
คลัทช์สวยทำจากผ้าซาตินสีเทาครีม ประดับคริสตัลและผ้าตาข่ายสุดเริ่ด มีสายโซ่คล้องมือซ่อนอยู่ภายใน เหมาะกับไปออกงานแต่งงาน งานเลี้ยงสังสรรค์มากจ้ะ ขนาดกระเป๋า /26x11 cm. สภาพสวยไม่ต้องเอาไปซักเลย

Coach shoulder bag 1800บาท
กระเป๋าสะพายหนังนูบัค หนังนิ่มมากๆ ทรงเอนกประสงค์ใส่ของได้เยอะ ขนาดกระเป๋า 11x11x4นิ้ว สายสะพายแข็งแรงดีมาก หนังนิ่มมีรอยเปื้อนบ้างเล็กน้อย นำไปคลีนหน่อยก็สวยแล้ว ข้างในกระเป๋าสะอาดไร้กลิ่นอับ หนังแบบนี้หายากนะ ขอบอก

Marc Jacob zone

New Marc by Marc Jacob ipad case 1500 บาท
กระเป๋าผ้าเคสนุ่มใส่มินิไอแพด ลาย Signature สีแดงสด วางไว้ที่ไหนไม่ลืมแน่นอนจ้า ของใหม่ออกห้างเอ็มโพเรี่ยม มาพร้อมเคส แผ่นโฟม ป้ายแท็ก ขนาดกระเป๋า 27x20 cm.

Marc by Marc Jacob crossbody bag 1800 บาท
กระเป๋าสุดหวานสะพายข้าง ทำจากหนังแกะทั้งใบ สภาพใช้งาน เก๋ไก๋ด้วยการตกแต่งด้วยซิปทองเหลืองรอบใบ เปิดปิดได้จริง สามารถขยายกระเป๋าออกไปได้ ขนาดกระเป๋า 12x9.5นิ้ว ทรงแบนๆ แต่ใส่ของได้เยอะอยู่ ข้างในสะอาดจ้า ผ้าซับด้านในก็สวย ตำหนิจะอยู่ที่หนังกินสีด้านนอกและรอยเปื้อนบางจุด แต่ได้ไปก็คุ้มค่าราคาหนังแกะนะใบนี้

Marc Jacob messenger bag 1700 บาท
ใครอยากเท่ห์ เซอ แบบลุยๆ ต้องใบนี้เลย ทำจากผ้า Cotton คล้ายผ้าดิบสีกากี ขนาดกระเป๋า 16x13x2 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากๆ เพราะมันจะพองได้อีก ช่องย่อยใส่ของเพียบ สายสะพายเป็นไหมพรมถักเจาะรู อะไหล่หัวเข็มขัดหนัก สภาพพร้อมลุย เอาไปซักอีกหน่อยก็สวย

SOLD ITEMS

Coach mini tote bag

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line : icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม