เจ้าของขายเองค่ะ ต่อได้ สภาพบอกตามจริง ใหม่ก็คือใหม่เอี่ยม
Use like New คือใช้ไม่เกิน 2 ครั้งค่ะ
ทาง sbn ลงรูปได้ไม่เยอะค่ะ รูปใหญ่ รบกวนดูรูปจาก IG ได้เลยค่ะ
(ไม่ได้เป็นร้านนะค่ะ ลงเพื่อให้เห็นภาพหลายๆมุม)
หรือ Add line มาขอรูปเพิ่มเพื่อนัดดูของสะดวกกว่าค่ะ
IG : cupcup_sbn , Line ID : cake.issaree

--------------------------------------------------------------------------------------------------------

Marc by Marc Jacob กระเป๋าผ้าขอบหนัง
วัสดุทอง ดูเท่ห์ เก๋ แตกต่าง สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใช้
สวยมาก ซื้อมา 15,xxx บาท
ขอปล่อย 7,300 .-
Sale >> 4,990.- ONLY TODAY
สนใจขอรูปต่อรองมาเลย

--------------------------------------

NEW !! Long Champ Limited Pink ลายม้า
วันนี้ลดจาก 6,000 กว่า size M หูยาว สวยไม่ซ้ำใครค่ะ
ของใหม่ได้ราคามือสอง ลดแล้ว
SOLD ชอบลดได้ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
Sale ลดอีกๆๆๆ SOLD
ชอบมาเอาไปเลย คุ้มค่ะ ในช๊อป 6xxx ไปแล้ว

Very NEW !! Kate Space สีส้ม สายทอง
ของใหม่แกะกล่อง อปก. ครบ
สามารถปรับเป็น คลัชได้ค่ะ
ราคาซื้อมา 8,xxx บาท จากอเมริกาค่ะ
อปก ครบมากๆๆ
ขอขายขาดทุน 7,000บาท
TODAY SALE ONLY
6,390 B. ONLY หายากโซ่ทองเป็นคลัชได้
ลดอีก สุดๆๆ 5,990 บาท (งดต่ออยากได้รับไปเลยค่ะ)
ด้านหลังค่ะ

สะพายแล้วค่ะ

Paul Smith Travel or document Bag
used like new ไม่มีถุงค่ะ
กระเป๋า สะพาย พอลล์สมิท ใครๆก็ต้องมีสักใบนะค่ะ
ซื้อมา เกือบหมื่น ใช้ใส่เอกสารครั้งเดียวด้านในสีม่วง
ลายมินิ ทั้งหน้าและหลังคะ
ขอลดสุดๆนะค่ะ 8,999 บ. สนใจต่อมาได้เลยค่ะ
TODAY SALE
7,990 ONLY ต่อได้+-+ใหม่คุ้ม ใช้งานได้หลากหลาย

Back Side

NEW Cath Kidston ลายดอกไม้สีฟ้า อมเขียว
ผ้า PVC หมดทั้งใบ สวยมากใช้ได้หลายโอกาศ จุมากค่ะ
ซื้อจาก อังกฤษค่ะ ขอขายถูกๆนะค่ะ 2,590 บ. เท่านั้นค่ะ
SALE TODAY ONLY SOLD SOLD
ใหม่มากสวยสุดๆ

ด้านหลัง

สนใจรบกวน แอดไลน์ มาขอรูป พูดคุยได้ค่ะ ไม่ซื้อไม่เป็นไรค่ะ สนใจมัดจำ 10%
นัดรับลาดพร้าว town in town ได้ค่ะ
ซื้อขายมานานค่ะ Trust Member
สนใจต่อมาได้ค่ะ เข้าไปชมห้อง Hi end
Chanel ,miu miu , gucci , prada
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3187602

IG : cupcup_sbn
Line : cake.issaree

ขอบคุณค่ะ