สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเอง และเป็นของแท้นะคะ

ถ้ามีตำหนิใดๆ แม่ค้าจะแจ้งให้ทราบก่อนค่ะ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่

Line: maymeizzz

Email: pemaxy.8589@gmail.com

***ค่าส่ง EMS 50 บาท***

COACH Tote Bag

ซื้อมา 5,500 บาท ขายเพียง 3,000 บาท

เราซื้อมาจาก
Coach OUTLET @ USA

สภาพโดยรวม เหมือนใหม่ค่ะ มีตำหนิตรงหูกระเป๋าแค่นั้นค่ะ ภาพด้านล่างนะคะ

LYN AROUND TOP #SIZE S

Tag 1,590 Baht
ขายเพียง 600 Baht

เราซื้อมาจาก Shop@Siam Center ค่ะ

สภาพใหม่มากค่ะ เราใส่ไปแค่ 2 ครั้งนะคะ (เพราะตอนนี้น้ำหนักขึ้น อิอิ)

Topshop Top Size US4/UK8

Tag ประมาณ 1,000 ปลายๆค่ะ ขายเพียง 400 Baht

เราซื้อมาจาก SHOP@Singapore นะคะ

สภาพใหม่ 90% ไม่มีตำหนิค่ะ

Steve Madden Size 39" (สูงประมาณ 4 นิ้วค่ะ)

เราซื้อมาประมาณ 5,000 บาท จาก Shop@Central Ladphrao

ขายเพียง 500 บาท

สภาพ 80% ค่ะ