เป็น TM มา7ปีตั้งแต่เปิดระบบ เช็คประวัติได้ ไม่โกง ไม่หนี ไม่หาย ไม่ใช่ร้านค้า ทำงานประจำ
เป็นแค่คนชอบกระเป๋ามาก ดูแลรักและถนอมกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ
นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
**ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

LINE ID :beme3765
โทร 091 889-1190

รูปโหลดจากทู้ไม่หมด ไม่ขึ้น สามารถขอภาพเพิ่มได้โดยละเอียดตลอด ทุกซอกทุกมุมค่ะ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ^^

ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ
ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
พร้อมโอนลดได้ ต่อรองราคามาได้ค่ะ แจ้งมาเลย ต่อไม่แรง ขายได้ก็ขายให้ค่า
ขอบคุณที่เข้าใจ

NEW LONGCHAMP Lepliage Cuir : size M
ขาย 16,900 บาท

พร้อมส่ง ไม่ต้องรอพรี ร้อนๆจากช็อปเยอรมันค่ะ สีส้ม ยอดฮิต ฮอตมากๆสำหรับรุ่นนี้ หนังแกะ เบาสบาย นุ่มมือ
ประณีตและทนทาน สไตล์ longchamp มีสายสะพายทำให้ใข้งานได้หลายรูปแบบและpractical สุดๆ
จุมากค่ะ รุ่นนี้ ทรงสวย เบาๆ สวยจนใช้ได้ทุกวัน มาพร้อมถุงผ้าครบ
ราคาช้อปไทย 27,xxxบาทค่ะ

NEW Longchamp Le pliage Cuir shoulder in gold (Platine)
ขาย 18,900 บาท

สวยระยับจับตา กับ shopping tote งาม ๆ ทำจากหนังแกะนุ่มมือทั้งใบ
ราคานี้คุ้มมากค่ะ ทรงนี้ใช้สะดวก จุ และมีซิบ ขนาดเท่าๆกับ LV neverfull MM
แต่ให้ลุคที่หรูหราสวยเก๋มาก ช็อบไทย 29,xxxบาท มาพร้อมกับถุงผ้าครบ และ tagกับ carebookค่ะ
สองภาพหลังขอยืมจากเวป LC ค่ะ

USED Like NEW Coach คาดเอว
ขาย 4,900-

อปก ถุงผ้า+ การ์ด+ แทค

ใบกะลังน่ารัก คาดเก๋ๆ สภาพเป๊ะ ช่องเก็บของเยอะ
สวยแจ่มค่ะกับลาย signature. ซื้อ Shop Thai 8,500 ตามป้ายเลยค่ะ
ขายถูกๆ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ รับไปเลยค่ะ เหมือนได้ของใหม่ รีบคว้านะจ๊ะ ^^

USED like new COACH Peyton
ขาย 8,900-

อปก ถุงผ้า + ถุงกระดาษ + การ์ด + แท็กรุ่น
สีแดง สวยแจ่ม หนังนุ่มมือ จุและช่องใส่กระเป๋าเยอะ
ขนาดกำลังดี ข้างในสะอาด สภาพสวย ซื้อเมืองไทยที่สุวรรณภูมิ
การ์ด ราคาป้ายยังอยู่ครบ 17,500 เพิ่งซื้อปีที่แล้ว ใช้น้อยค่ะ เก็บซะมาก

รองเท้า ไม่รับลองนะค๊า เข้าใจกันน๊า^^

รองเท้า Onitsukatiger
Model : THL202 Mexico66
1684
เบอร์ 42.5 หรือ US size 9 ค่ะ

ขอขาย 4,200 บาทค่า SUPER SALES 3,900-net ค่า
ส่งฟรี EMS ค่ะ

อปก กล่องรองเท้า กระดาษห่อครบ+ แคร์การ์ดและ TAG ที่ติดอยู่กับรองเท้า+ ถุงกระดาษของ shop

Tommy hifiger eyewear
model :TH7327 TO-1 tortoise.

2,900->>พร้อมโอน 1,900-

ใส่ไม่กี่ครั้งเก็บตลอด แว่นเต็มบ้าน ใหม่มากๆ มาพร้อมผ้าเช็ดแว่นของ shop และกล่องใส่แว่นครบครันค่ะ
เลนส์สีน้ำตาล ฮาร์ดแวร์ทอง และกัน UV 400%ค่ะ

อย่าใส่ของก็อปกันให้สายตาเสียเลยค่ะ อันตรายกะเลนส์ตามากๆ