ราคาพิเศษ เฉพาะสำหรับคนพร้อมโอนเท่านั้นค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ
cf ทาง PM หรือ โทร 081 913 7886 ติดต่อขวัญ ค่ะ^^
kwany_kwan@hotmail.com
line id : klosistyshop

แม่ค้ามีบัญชี กสิกร และไทยพาณิชย์นะคะCf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วันหลังจาก cf

**โปรดอ่าน-- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้น --ยกเว้นว่าสินค้านั้นเป็นของปลอม เพราะฉนั้นโปรดถามให้แน่ใจก่อน cf ทุกครั้ง!!

COACH

**USED LIKE NEW
coach 19635 ชน shop นะคะ สภาพดีเว่อร์ค่ะ พอดีเราซื้อใบใหม่มาเลยขอส่งต่อราคาเบาๆนะคะ >>>> 21,000 ราคานี้งามมากกก สำหรับกระเป๋าหนังใบใหญ่ทั้งใบค่ะ หนังนิ่มมากค่ะ ใครเป็นแฟนกระเป๋า coach จะรู้ดีค่ะ แล้วยิ่งรุ่นนี้ชน shop ด้วย อิอิ ใน shop ราคาประมาณ 39,000 ค่ะ^^
วันนี้ SALE!! SALE!! >> 14,900 ONLY!!
วันนี้ อยากได้เท่าไรลองต่อมาค่ะ อยากขายๆๆๆ อิอิ ได้ใบใหม่มาละ^^

ถ่ายเองสีอาจเพี้ยนนะคะ แนะนำให้ดูรูปจาก shop ก่อนหน้านี้นะคะ

NEW ผ้าพันคอ coach สีเขียวค่ะ เปนผ้าคอตตอนหนานุ่มมากค่ะ ไม่ใช่ผ้่าแพรนะคะ ผืนใหญ่เว่อร์คลุมกันหนาวได้เลยจ้า พันได้รอบคอเลยยย555 ขาย >>> 3,800!!

เราใช้สีดำอยู่ค่ะ 555 สวยดี^^

NEW แว่นตากันแดดยี่ห้อ Marc by Marc Jacobs สีขาวค่ะ ราคาใน shop 8000บาท ขาย >>>> 4,500 sale>>> 3,000!!

Used like new!! Dress kloset size m น่ารักค่ะ สภาพดีเลยนะคะ
ขาย>>sold ค่ะ

NEW เดรส kloset ลาย blossorn bang ไซส์ m ขายถูกกว่าshopค่ะตัวนี้8,000กว่าๆค่ะ ขายแค่>>>> 4,500

NEW กางเกงเอื้อมขายาว kloset ลาย blossorn โทนสีเขียว ไซส์ m
ขาย>> 1,800

NEW เสื้อคอปาด kloset แขนยาวแต่งดอกไม้หน้าอก ไซส์ s ขายถูกกว่าshopค่ะ>>>> 1,500

NEW เดรส kloset แขนกุด แต่งผ้าตาข่ายลาย blue bell ไซส์ m หายากกแล้วคร่าาาา ขาย >>>> 2,000

NEW ผ้าเช็ดหน้า kloset ลายใหม่นะคะ ขายผืนละ >>>> 390
- whifecream ขวา sold
- waffle ซ้าย

NEW กระเป๋าผ้าแนวนอน kloset ลาย waffle ขาย >>>> 790

USED เดรส kloset ลายตัวโน๊ตสีครีม ไซส์ m ผ้าคอตตอนเป็นขุยบ้างนิดหน่อยนะคะโดยรวมสภาพดีค่ะ ขาย >>>> 700

Used ผ้าพันคอ kloset ลาย bluebell โทนสีเหลือง สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ขาย >>> 1,200

NEW เดรสเกาะอกผ้าแก้วสีชมพู kloset ไซส์ L แต่เราเอาไปแก้ที่ fixit เป็นไซส์ M แค่ตรงหน้าอกกับช่วงเอวนะคะ หน้าอก 33-34 เอวได้ถึง 28 จะเอาใส่ไปงานสุดท้ายก็ไม่ได้ใส่ค่ะ ขาย >>>> 8,000 sale 4,500!!

USED เดรสเกาะอกลายโปเต้อ่อน ไซส์ m ใส่ไปงาน 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่นะคะ ขาย >>>> 3,500

USED LIKE NEW!!
เดรส Topshop ลายนกเหมือนดาราคุณเต้ยใส่นะคะ น่ารักมากค่ะ ไม่มีขายแล้วนะคะ ไซส์ EUR 38 ประมาณ m ค่ะ จั้มเอวเป็นยางยืด สภาพดี
ขาย>>500!!

NEW เดรสสุดฮิตแบบเดียวกับที่ขวัญอุษามณีใส่แต่คนละสีนะคะ ของใหม่ไซส์ UK8 คนใส่ไซส์ UK10 ใส่ได้ค่ะ ขาย>>>> 2,500

USED
เดรสผ้าชีฟอง เปิดแขนสีขาว topshop มีซับทั้งตัวนะคะ ไซส์ eur 38, m สภาพดีค่ะขาย >>>> 790

USED
เดรสสีชมพูบานเย็นแขนยาว h&m ไซส์ eur 38, m สภาพดีค่ะ ขาย >>> 650

NEW กระโปรง H&M ไซส์ 34 เอวไม่เกิน 27 ของใหม่ตัดป้ายแต่ยังไม่ได้ใส่นะคะ สีนี้สวยสุดค่ะ ขาย >> 1700 SALE 1,200

lyn Around

# New เสื้อครอป lynaround ไซส์ m สีส้ม ป้ายเต็มราคาประมานพันห้า ขาย >>> 800 #

# New!! กระโปรง ยี่ห้อ lynaround ไซส์ s สีเขียว ของใหม่ค่ะ น่ารักมาก ขายถูกๆ >>> 800 ค่ะ #

NEW เดรสสีดำ lynaround ไซส์ m ซิบข้าง เข้ารูปสวยมากค่ะตรงคอเป็นเหล็กอ่อนๆสามารถดัดเปนทรงได้ค่ะ หรูมาก ราคาป้าย 3,590 ขาย >>>> 1,000

NEW กางเกงยีนส์ขาสั้น lynaround ไซส์ 27 เอว 27" สะโพกไม่เกิน 37" ขาย>>>> 550

NEW
กระโปรงยี่ห้อ Lyn Around น่ารักมากค่ะ ไซส์ s นะคะแต่ด้านหลังเป็นยางยืด แม่ค้าเอว 27 ยังใส่ไซส์นี้เลยค่ะ กระโปรงมีซับเป็นกางเกงแต่ถึงแค่ขอบบนของลูกไม้นะคะ ป้ายราคา 2,190 ขาย>>>> 950!!

USED เดรสสายเดี่ยว jaspal ไซส์ m สีส้มอิฐ ใส่ไปงานสวยหรูมากเลยค่ะ เราใส่ครั้งเดียว ขาย >>>> 1,900

USED เดรสยาวชีฟองสีเขียวแก่ zara ไซส์ m เอวเป็นยางยืด สภาพดีค่ะ ขาย >>>> 1,400

sleeping pills

USED เสื้อครอปผ้ายืดสีขาว sleeping pills สภาพดีค่ะ ฟรีไซส์ ขาย >>>>
450

**ETC**

USED
เดรสสีดำลายดอก ยี่ห้อ forever 21ไซส์ s เป็นผ้ายืดทิ้งตัวค่ะ มีโบว์ตรงเอว สามารถผูกได้ทั้งข้างหน้าข้างหลังนะคะ สภาพดีค่ะ ขาย>>> 850

ขอบคุณ sbn ค่ะ ^^