***แม่ค้าขายของมานานแล้วถามได้ตลอดเวลานะค่ะแต่ว่าถ้า cf ก้ตัดสินใจหน่อยอย่า cc เลยคะ รับประกันตัวไหนบอกใหม่คือใหม่ค่ะ ตัวไหนไม่มั่นใจสอบถามก่อนได้นะค่ะ***
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

สนใจติดต่ออ้อย naowarat_k16@hotmail.com or PM or 0813860894 line naowarat_k16

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
กระโปรงระบายสีครีมของใหม่สวยมากมีซับใน ไม่มีโอกาสได้ใส่ค่ะ
----ขาย 750 บาท--

-----------------------------------------------------

เสื้อเชิ้ตคอบัวสีดำของใหม่ size s-m ใส่ได้ ของใหม่ เก๋ด้านหลังค่ะ
----ขาย 300 บาท--

----------------------------------------------------------

กระโปรงเอวต่ำ size M จาก search ไม่เคยใส่
----ขาย 250 บาท--

--------------------------------------------

เสื้อชีฟอง oversize จาก ragazza ใส่น้อยมาก สภาพดี

---------------------------------------------------

เสื้อชีฟอง size S-M สภาพดี จาก BB darota

-----------------------------------------------

รองเท้าจากร้าน daririn size 36 ของใหม่ ลูกไม้สีดำ แบบรัดส้นค่ะ
----ขาย 550 บาท--

-----------------------------------------------------

เสื้อเชิ้ตสีขาว ผ้าบางเบาใส่สบาย ของใหม่

--------------------------------------------------------------

เสื้อยีนส์แขนกุด ลายดอกไม้ มือสองสภาพดีมาก

----------------------------------------------------------

เสื้อเชิ้ตจาก CPS มือสองสภาพดีมากค่ะ

---------------------------------------------------------

เสื้อทรง oversize จาก forever21 ด้านหลังเซ็กซี่นิดๆค่ะ
----ขาย 200 บาท--

เสื้อลุกไม้สีขาวมีซับใน ใส่ไป 1 ครั้ง size S-M ใส่ได้

-------------------------------------------------

เสื้อผ้าซาติน จาก FOF ของใหม่ สวยค่ะ

-----------------------------------------------

เสื้อเชิ้ตสีชมพู แต่งปกมุกลูกไม้ ใส่ไป 1 ครั้ง

------------------------------------------------

เสื้อยืดชายลูกไม้ ของใหม่มะเคยใส่ค่ะ

--------------------------------------------------

เสื้อตัวยาวลูกไม้จะใส่เสื้อซับในหรือมะใส่ก็ได้ค่ะ ของใหม่

----------------------------------------------------

เสื้อฉลุจาก simple me size s สภาพดีมากค่ะ

------------------------------------------------

เสื้อเชิ้ตแขนกุดจาก H&M ของใหม่ size s

รองเท้าจากร้าน daririn size 36 ของใหม่ ลูกไม้สีน้ำเงิน
----ขาย 550 บาท--

--------------------------------------------------

เสื้อกล้ามลายเสือของใหม่จาก H&M ใส่ไป 1 ครั้ง

กระเป๋า Handmade จากร้าน Ig mywishlist ของใหม่ สวยมากค่ะ ปล.ดาราใช้กันเยอะค่ะ
----ขาย 1,090 บาท--

-------------------------------------------------

Swing dress จาก ASOS size 36 ใส่ไป 1 ครั้ง ผ้าทิ้งตัว ยาว 36 นิ้วค่ะ ไม่มีตำหนิ

เสื้อผ้า silk จาก playboy ของใหม่ size M
----ขาย 400 บาท--

เสื้อยืดสีดำ เซ็กซี่นิดๆของใหม่ ไม่เคยใส่ pre-order มาค่ะ

-------------------------------------------------------

เสื้อแบบคอเซ็ตสภาพใหม่ size s-m ใส่ได้ ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ

---------------------------------------------------

กางเกงลูกไม้สีดำ ของใหม่ size s เอว 25-26 สะโพก 34 นิ้ว ของจริงสวยมากค่ะ
----ขาย 350 บาท--

เสื้อชีฟอง TOPSHOP size 6 สภาพดีมากค่ะ
----ขาย 350 บาท--

เดรสลายเสือจาก DUNNES size 8 สภาพดีมากค่ะ

----------------------------------------------------

เสื้อผ้าซาตินแขนกุด สวยมากค่ะ สภาพดี size s-m ใส่ได้ค่ะ

--------------------------------------------

เสื้อแขนหนังจาก dahong ของใหม่ pre มามะเคยใส่ค่ะ
----ขาย 400 บาท ----

----------------------------------------------

เดรสเหมือนมีเสื้อคลุมของ ext free size ของใหม่ ผ้ายืดน่ารักดีค่ะ
----ขาย 300 บาท ----

เดรสผ้ายืด เสื้อเป็นผ้ายืด กระโปรงเป็นผ้าหนาค่ะ free size
----ขาย 250 บาท ----

เสื้อลูกไม้มีแขนกุดตัวใน เป็น set 2 ชิ้นค่ะ มีตำหนิกระดุมหลุดไป 2 เม็ดนะค่ะ
----ขาย 200 บาท --

เสื้อผ้าเด้งๆนิ่มๆ จาก EXAC ไซต์ M ของใหม่ค่ะ
----ขาย 350 บาท --

รองเท้าลูกไม้จาก see shoes size 36 ใส่ไป 1 ครั้ง

เสื้อผ้าพริ้วลายสวยไม่ร้อนใส่สบายจาก sandal size s ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพดีมาก
----ขาย 250 บาท --

กระเป๋าใส่มือถือจาก coach japan ใส่ iphone 5 ได้ค่ะ มือสองสภาพดีมาก สอบถามเพิ่มได้
----ขาย 1,050 บาท --

กางเกงเลกกิ้งผ้ากำมะหยีลายดอกไม้ ใส่สบายค่ะ เหมาะสำหรับสาวสะโพก 36 ใส่น้อยมากค่ะ

เสื้อสีฟ้ามีซิปหลังจาก F freedom เหมาะสำหรับสา่ว size s,m สภาพดีมากค่ะ

เสื้อผ้าดีมากค่ะตัวยาว size M จาก F&F สภาพเหมือนใหม่ใส่ไป 1 ครั้ง

เสื้อ crop ลายอาร์ตๆค่ะ freesize จาก FQ&L

----------------------------------------

เสื้อแขนกุดจาก USA size s ไม่มีตำหนิผ้ายีนส์แบบบางค่ะ
---ขาย 200 บาท --

เสื้อแขนกุดลูกไม้สีดำ ของใหม่จาก H&M Japan size s
---ขาย 200 บาท --

----------------------------------------

เสื้อคลุมแขนยาว ของใหม่ไม่เคยใส่แต่ซักแล้วค่ะ จาก Disney Thailand size 2 or M
---ขาย 250 บาท --

-----------------------------------------