สนใจสินค้าชิ้นไหน PM. หรือ Whatspp มาได้ค่ะ หรือ โทร 081-9492459 ค่ะ กระเป๋า USED สภาพดีทุกใบค่ะ รับรองได้ไป ไม่ผิดหวังค่ะ สนใจใบไหนต่อรองราคาได้ค่ะ พร้อมโอนลองต่อราคามาค่ะ ((ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ))
ขออนุญาตฝาก TM: SALE 990 Baht Case Iphone4/4S Kate Spade+Cath Kidston +H&M+Case ประดับคริลตัล from Japan ใหม่ แท้ 100% +
http://sbntown.com/forum/showthread....52#post2721952

<< Promotion : เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAYแขนสั้น 2 ตัว ลดเหลือตัวละ 2,500+2,500= 5,000+ค่าจัดส่ง 100 บาท รวม= 5,100 บาท NET แถมถุงกระดาษ Comme จาก Shop ค่ะ >>

Size Long Stripe T-Shirt :Size S Lady ไหล่กว้าง 41 หลังยาว 58 ตัวกว้าง 35.5
Size M Lady ไหล่กว้าง 44 หลังยาว 60 ตัวกว้าง 37

NEW: รุ่นนี้หายากมากๆๆ เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAY Lady ลายทางสีขาว-น้ำเงินอ่อน Size S Lady มาพร้อมป้ายห้อยราคาที่ Shop 5,900 บาท ขาย 3,800 บาท +ค่าจัดส่ง EMS.50 บาท/ตัว พร้อมส่งอยู่ไทยค่ะ

NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจแดงใหญ่ Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายราคา ราคา 2,800 บาท

NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจเขียว 2 ดวง Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายราคา ราคา 2,800 บาท

NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจเขียว Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย ราคา 2,800 บาท

NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจชมพู Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย ราคา 2,800 บาท

NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจแดงตาฟ้า Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย ราคา 2,800 บาท

NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจแดงเล็กที่หน้าอก Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายราคา ราคา 2,600 บาท

NEW: เสื้อยืดดำ Comme des GARCONS PLAY หัวใจแดงเล็กที่หน้าอก Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายราคา ราคา 2,600 บาท

NEW: รองเท้า NEW BALANCE ญ สีน้ำเงิน WL 442 WNB Running Course สีสวยมากๆ Size 37EUR/6 .5 USA. มาพร้อมกล่องจาก Shop USA.ค่ะ SALE 2,900 บาท

USED like New: ที่ใส่การ์ด หรือ Mini Wallet Kate Spade ลาย SignatureBLACK/WHITE STRIPES สภาพใหม่ ใช้น้อยค่ะ มีตำหนิเป็นรอยเล็กน้อยด้านหน้า (ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) มีกระดุมปิดกระเป๋า Size: H 3.75" x W 2.5" x .50" D ซื้อมาประมาณ 3,000++ ขาย 1,800 บาท มาพร้อมการ์ด

NEW: กระเป๋า Kipling SET Limited Edition 2 ใบ สุดคุ้ม สายสะพายปรับได้ มีกระเป๋าใบเล็กมาให้ใน SET สีสวยมากๆ ขนาดใบใหญ่ 8.6x9x2.16” ใบเล็ก 2.16x3.5x6 “มาพร้อมกล่อง >>ใบสีเทาขายแล้วเหลือแต่ใบสีน้ำเงินนะค่ะ ขายที่ 3,500 บาท

USED like New: ที่ใส่การ์ด Coach Limited ลายดอกไม้ ขอบชมพู ลายน่ารักมากๆ ใส่การ์ดได้เยอะ มีช่องใส่รูป ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากๆ มาพร้อมการ์ด+Dust Bag SALE 1,900 บาท

NEW: Kate Spade กระเป๋าหนังทั้งใบสีดำ สายโซ่ เก็บสายโซ่เป็นคลัช ได้ ใบเดียวใช้ได้หลายงานค่ะ สวยมากๆ ใหม่ แท้ 100% จาก Shop USA. มาพร้อม Dust Bag แท้ 100% จาก Shop สวยมากๆ ค่ะ ใบนี้ หนังทั้งใบ ใช้งานง่าย ไม่ต้องกลัวเลอะ ขนาด H5.9” W9.8” D1” สายยาว 10.5” ราคาเต็ม 1x,xxx ขายที่ 6,500 บาท

NEW: NEW: Kate Spade กระเป๋าผ้าสีเงา Cherry สายโซ่ เก็บสายโซ่เป็นคลัช ได้ ใบเดียวใช้ได้หลายงานค่ะ สวยมากๆ ใหม่ แท้ 100% จาก Shop USA. ขนาด 4" (H) x 9.5" (L) x 1" (D) สายยาว 22"มาพร้อมป้าย เป็นสินค้า SALE จะมีตำหนิมีรอยเล็กน้อยตรงที่ Bow Wrapไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขายที่ 4,500 บาท

NEW: Kate Spade ลาย Signature ขาว-ดำ ผ้า Nylon สายสะพายสีชมพูเข้ม มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ใบใหญ่ จุของได้เยอะ SIZE:9.4''h x 12.5''w x 4.5''d &drop length: 6'' ราคาเต็มที่ Shop แพงมาก มาพร้อมป้ายห้อย ขายที่ 4,900 บาท

NEW: นาฬิกา Glam Rock สาย Techno Silk สีดำ หน้าปัด 3.9 ซม. สวยมากๆ Cover เป็นลาย มาพร้อมกล่องและใบรับประกันสินค้าค่ะ ราคาที่ Shop 40,000++ ขายเพียง 12,990 บาท

NEW: นาฬิกา Glam Rock หน้าปัดมุก 4.6 ซม. สายหนังสีดำ สวยหรู ใส่ง่ายค่ะ มาพร้อมกล่อง+ ใบรับประกันสินค้า ราคาที่ Shop 40,000++ ขายเพียง 11,990 บาท >>> SALE 9,990 บาท NET

NEW: นาฬิกา Glam Rock สีชมพูเข้ม Cover สีชมพูเข้ม สีสวยมากๆ สายเป็น Silicone ขนาดหน้าปัด 4.6 ซม.มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า ขายที่ 7,990 บาท >>> SALE 6,990 บาท NET

NEW: นาฬิกา Glam Rock สาย Silicone สีดำ หน้าปัดมุก ขนาด 4.6 ซม. ใส่ได้ทั้ง ช ญ มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า ขายที่ 12,990 บาท >>> SALE 9,990 บาท NET

NEW: แว่นกันแดด Timberland ชาย กรอบโลหะ เลนท์สีเทาดำ 100% UV Protection ขาแว่นทั้ง 2 ด้าน มีตัวอักษร Timberland ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า Timberland สีดำ เป็นสินค้า SALE จาก Shop ค่ะ เลนท์กว้าง 6.5 ซม. สูง 4 ซม. ตรงขาแว่นจะมีตำหนินิดเดียวตามรูปด้านล่าง แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขายที่ 1,900 บาท

ตรงปลายของขาแว่นด้านขวา ขาแว่นกับพลาสติกโค้งตรงปลายแว่นไม่แนบติดกับค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

NEW: ที่คาดผม Kloset ดอกไม้ ของใหม่ค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใช้ค่ะ คาดออกมาแล้วน่ารักมากๆค่ะ ที่ Shop รุ่นนี้หมดแล้วนะค่ะ ขายที่ 1,700 บาท

ที่คาดผมแบบคุณชมพู่ ขอยืมรูปมาจาก IG ของ Kloset นะค่ะ

NEW: รองเท้า Enzo Angiolini หุ้มส้น สียีนส์ตกแต่งดอกคามิเลีย (คล้าย Chanel) Size 5 ½ M สวยหรูมากๆ รองเท้าไม่มีส้น ใส่สบายค่ะ รองเท้ายาว 23.5 ซม. เหมาะกับเท้า Size36/36.5 ค่ะ ซื้อมาเล็กไปค่ะ ราคาแพงมากๆค่ะ ลดจาก 4,900 บาท ขายที่ 1,900 บาท ค่ะ มาพร้อมกล่องรองเท้าค่ะ

NEW: รองเท้า Guess สีทอง ส้นแบน มีสายรัดปลายเท้า Size 8M รองเท้าตกแต่งคริลตัล+ผ้าเป็นดอกไม้ น่ารักมากๆ พื้นรองเท้าจะมีรอยกาวเลอะและรอยถลอกบ้าง แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ซื้อมา 3,790 บาท มาพร้อมกล่อง+พลาสติกดันทรงรองเท้า ซื้อมา 3,790 บาท SALE 1,700 บาท

USED นาฬิกา Guess สายหนังแท้ปั้ม G สีเทา ขนาดหน้าปัด 3.5 ซม. สภาพโดยรวมดีค่ะ จะมีตำหนิตรงหน้าปัดจะมีรอยขนแมว สายจะลอกไปบ้างเล็กน้อย แต่ มาพร้อมกล่อง Guess ขายตามสภาพนะค่ะ 1,600 บาท NET งดต่อรองราคาค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

SOLD OUT ขอบคุณลูกค้าทุกท่านและขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ
NEW: รุ่นนี้หายากมากๆๆ เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAY Lady ลายทางสีขาว-เขียว Size S Lady มาพร้อมป้ายห้อยราคา>>SOLD OUT

NEW: รุ่นนี้หายากมากๆๆ เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAY Lady ลายทางสีขาว-ดำ Size S Lady มาพร้อมป้ายห้อยราคาที่ Shop 5,900 บาท ขาย 3,800 บาท +ค่าจัดส่ง EMS.50 บาท/ตัว >> SOLD OUT

USED like New: กระเป๋า BAO BAO Issey Miyake (Pleats Please) :: BILBAO PRISM CROSSBODY Size 8*5 Blocks สีเทา Size ขนาด: สูง 19.5 cm ยาว 31.5 cm ลึก 3.5 cm : สายบรับได้ สภาพดี รุ่นนี้ใช้ง่าย มีซิปปิดกระเป๋า และ หมุดรองกระเป๋าด้านล่าง มีตำหนิเล็กน้อยตามภาพด้านล่าง สภาพโดยรวม ใหม่ค่ะ มาพร้อมถุงกระดาษ SOLD OUT

รูปตำหนิเล็กน้อยตามที่แจ้งค่ะ (ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ)

รูปตอนสะพายขอยืมมาจากเวปค่ะ

USED like NEW กระเป๋าสตางค์ Coach สีชมพู ซิปรอบ สภาพเหมือนใหม่ สีสวยหวานมากๆ จะมีตำหนินิดเดียวตรงซิป (ไม่มีผลต่อการใช้งาน) มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ SOLD OUT
NEW: เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAY Lady ลายทางสีขาว-ดำ Size S,M Lady มาพร้อมป้ายห้อย >> SOLD OUT
NEW: รุ่นนี้หายากมากๆๆ เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAY Lady ลายทางสีขาว-เขียว Size S,M Lady มาพร้อมป้ายห้อยราคาที่ Shop 5,900 บาท ขาย 3,800 บาท +ค่าจัดส่ง EMS.50 บาท/ตัว แถมถุงกระดาษ Play Comme จาก Shop ค่ะ พร้อมส่งอยู่ไทยค่ะ>>> Size S หมด มีแต่ M ตัวสุดท้ายค่ะ>> SOLD OUT
NEW:นาฬิกา Glam Rock สาย Stainless หน้าปัดเล็ก 3.9 ซม. เลขโรมัน สวยมากๆ ราคาเต็มแพงมากๆๆ มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า SOLD OUT
NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจฟ้า Size M Lady ไหล่ 36 หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย >>> SOLD OUT

USED like New: นาฬิกา Michael Kors Runway Chronograph Gold for Women MK5055 รุ่นยอดฮิตในหมู่ Celeb สายสีทอง สวยหรูมากๆ ใส่ไป 2-3 ครั้งค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ขนาดหน้าปัด 38 MM. มาพร้อมอุปกรณ์ครบจาก Shop ค่ะ SOLD OUT

NEW: กระเป๋าคล้องมือ Juicy Couture อะไหล่ทอง สีชมพูสวยหวานมากๆ ใครชอบสีชมพู ไม่ควรพลาด สีสวยหวานมากๆ มาพร้อมกระจกหัวใจ ใน SET ค่ะ SOLD OUT
ขนาดกระเป๋า Dimensions: 9" wide x 1/2" deep x 5" high.
NEW: นาฬิกา Glam Rock สาย Ceramic สีขาว อะไหล่ทอง สวยหรูมากๆ รุ่นชน Shop มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า ราคาที่ Shop ประมาณ 50,000 SOLD OUT

NEW:นาฬิกา Michael Kors สาย Stainless สีทอง หน้าปัดประดับคริลตัล สวยหรูมากๆ ขนาดหน้าปัด 38 MM หนา 13MM มาพร้อมกล่อง+ป้ายห้อย+ใบรับประกัน ราคาเต็มแพงมากๆ SOLD OUT
NEW: กระโปรงสั้น H&M สีชมพูเข้ม เป็นผ้าแก้วปักดอกไม้ สวยหรูมากๆ Size 34 ยาว 15.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT

NEW: รุ่นนี้หายากมากๆๆ เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAY Lady ลายจุด สีน้ำเงินเข้ม M Lady มาพร้อมป้ายห้อย (ตัวนี้ป้ายห้อย Sales เผลอดึงออกนะค่ะ แต่มีให้ในถุงเสื้อค่ะ) ราคาที่ Shop 5,900 บาท ขาย 3,900 บาท +ค่าจัดส่ง EMS.50 บาท/ตัว แถมถุงกระดาษ Play Comme จาก Shop ค่ะ พร้อมส่งอยู่ไทยค่ะ SOLD OUT

NEW: เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจชมพู Size M Lady ไหล่ 36. หน้าอก 86 หลัง 60 ยาว 22.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย ตัวนี้ป้ายห้อย Sales เผลอดึงออกนะค่ะ แต่มีให้ในถุงเสื้อค่ะ) SOLD OUT

USED:รองเท้า Apple Choice หนังฉลุสีดำ ส้นตึกสานผ้ากระสอบครีม Size 36 ใส่สวยมากๆ เก็บเท้าค่ะ เคยใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อมาผิดไซด์ มาพร้อมกล่องรองเท้า SOLD OUT

NEW: นาฬิกา Glam Rock สายหนังแท้ สีน้ำตาลเข้ม หน้าปัดประดับเพชรแท้ ขนาดหน้าปัด 4.6 ซม.มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า SOLD OUT
NEW: นาฬิกา Glam Rock CSC สาย Silicone สีดำ Cover สี Rosegold สุดหรู ขนาดหน้าปัด 3.9 ซม. มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า SOLD OUT
SIZE: เสื้อ comme LADY (CM.)
.... ไหล่ . หน้าอก . หลัง
S …34 … 82 ... 58
M …36… 86 ... 60
L …38 ... 92 ... 62

NEW: เสื้อยืด Comme des GARCONS PLAY Lady มาพร้อมป้ายห้อย+ถุงกระดาษ สนใจตัวไหน ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

รุ่นยอดฮิต หมดทุกรุ่น เหลือเฉพาะรุ่นนี้นะค่ะ SALE เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจแดงใหญ่ Size M Lady ยาว 22.5 นิ้ว,L Lady ยาว 23.5 นิ้ว >> 2,900 บาท SALE 2,600 บาท รวมจัดส่ง EMS. งดต่อรองราคานะค่ะ ถูกที่สุดใน SBN แล้วค่ะ >> SOLD OUT

USED like NEW กระเป๋าคล้องมือ Kate Spade ลายเสือ ใหม่มากๆ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง กระเป๋าจะมีรอยของหนังนะค่ะ ด้านในสะอาด ขนาด กว้าง 20.5 CM สูง 18 CM. ซื้อมา 5,200 SOLD OUT

เสื้อยืดสีน้ำเงินเข้ม Comme des GARCONS PLAY หัวใจขาวใหญ่ Size M Lady ยาว 22.5 นิ้ว >> SOLD OUT

New Colletion:เสื้อยืดสีดำComme des GARCONS PLAY หัวใจดำใหญ่ ด้านหลังรูปหัวใจใหญ่ รุ่นนี้มีรูปหัวใจทั้ง 2 ด้าน Size M Lady ยาว 22.5 นิ้ว>> SOLD OUT
เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจเขียว Size M Lady ยาว 22.5 นิ้ว SOLD OUT
เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจดำเล็กตาฟ้า Size M Lady ยาว 22.5 นิ้ว SOLD OUT
NEW: นาฬิกา Glam Rock CSC สาย Silicone สีขาว Cover สี Gold สุดหรู ขนาดหน้าปัด 3.9 ซม. มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า SOLD OUT
NEW: เดรส H&M Collection Conscious รุ่นแพงของ H&M ค่ะ Size UK10 ยาว 33 นิ้ว หน้าอก 32 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก Free Size ผ้าสีเขียวดิ้นทอง ผ้าลายสวยหรูมากๆ เดรสซับในทั้งตัว ผ้าหนาค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย ราคาเต็มแพงมากๆ Pre-order SOLD OUT

NEW: นาฬิกา Playboy สายสีชมพู ห้อยตุ้งติ้งหัวใจ มาพร้อมจี้/ที่ห้อยหัวใจ 12 เดือน เป็นสินค้า SALE มีตำหนินะค่ะ เนื่องจากสายหนังชำรุด มีรอยถลอก ไม่สามารถใส่ได้ ลูกค้าต้องนำไปเปลี่ยนสายใหม่ประมาณ 150-200 บาท ก็ได้เลือกสีที่ชอบค่ะ รุ่นนี้สุดคุ้มมากๆๆมาพร้อม จี้หัวใจเดือน 12 เดือนน่ารักมากๆ สามารถนำไปใส่กับสร้อยคอหรือสร้อยข้อมือที่มีอยู่ได้ค่ะ สินค้ามาพร้อมกล่อง ใบรับประกันสินค้า SOLD OUT
NEW: นาฬิกา Playboy หน้าปัดกระต่าย สายสีขาว เป็นสินค้า SALE มีตำหนินะค่ะ เนื่องจากสายหนังชำรุด มีรอยถลอก ไม่สามารถใส่ได้ ลูกค้าต้องนำไปเปลี่ยนสายใหม่ประมาณ 150-200 บาท ก็ได้เลือกสีที่ชอบค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย+ กล่อง+ใบรับประกันสินค้า ขายที่ SOLD OUT
เสื้อยืดขาว Comme des GARCONS PLAY หัวใจแดงเล็กตาฟ้า Size S Lady>> SOLD OUT
NEW: เดรสสีเบจ Lyn Around Size XS (เอว 26 " ยาว 30" )ด้านหน้าเป็นโบพลีทสีส้ม สีนี้ใส่แล้วคุณหนูมากๆ สวยหวานมากๆ มาพร้อม Tag + ถุงกระดาษค่ะ ป้าย tag SOLD OUT
NEW:นาฬิกา Miss Sixty หน้าปัด Rosegold สวยหรูมากๆ เดือน เป็นสินค้า SALE มีตำหนินะค่ะ เนื่องจากสายหนังชำรุด มีรอยถลอก ไม่สามารถใส่ได้ ลูกค้าต้องนำไปเปลี่ยนสายใหม่ตามสีที่ชอบเองค่ะ รุ่นนี้ที่ Shop ไทย 10,000++ นะค่ะ ขาย SALE เนื่องจากสินค้ามีตำหนิ มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันค่ะ SOLD OUT
NEW:เสื้อยืด Playcomme สีดำ new collection 2013 Size L ผู้ชายสีดำ รูปหัวใจใหญ่ มีหัวใจทั้งด้านหน้าหน้าหลัง สวยมากๆ มาพร้อมป้ายห้อยราคา และ ป้ายห้อยยี่ห้อค่ะ SOLD OUT

NEW:กระเป๋า Issey Miyake สีน้ำเงินใบเล็ก มีซิป ปรับสายสะพายได้ กว้าง 23 cm. สูง 17 cm (4*3) สีนี้สวยมากๆ มาพร้อม Tag ยี่ห้อ + Dust Bag + ถุงกระดาษ ค่ะ SOLD OUT

NEW: เดรส I love H81 Size L ยาว หน้าอกยืดได้ถึง 36 นิ้ว เอวยืดได้ถึง 32 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว( แบรนด์ USA. เจ้าของเดียวกับยี่ห้อ Forever 21) ช่วงบนเป็นผ้ายืดลายขวาง มาพร้อมโบผูกเอว กระโปรงเป็นผ้าสีทองลายดอก สวยหรูมากๆ SOLD OUT

NEW: Coach กระเป๋าคล้องมือหรือสะพายใบเล็ก ลาย Logo Coach อะไหล่ทอง สวยมากๆ Color: Brown/Gold Size: 8.5"L x 5"H x 1"D มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT
[url=http://www.picza.net/show.php?id=20120919xEdEdFFdlFP57891][img]http://w

มีมาเพิ่มค่ะ NEW: H&M ANNA Dello Russo Baroque Family กำไลข้อมือสีทองลายวินเทจสุดหรู รุ่นนี้หายากมากๆ มาพร้อมกล่องสุดหรูค่ะ SOLD OUT

NEW:เดรส H&M Size 34 ผ้าเงาๆ สีดำลายหลากสี สวยมาก ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ไม่มีป้ายห้อยนะค่ะ ขาย SALE ที่ SOLD OUT

NEW: กางเกง Topshop ยีนส์ขาสั้นสีดำ ลายอวกาศ เอวสูง ลายยอดฮิต สวยมากๆ Size W26 เอว 26 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ยาว 10.5 นิ้ว สวยมากๆ มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT

NEW: เดรส H&M ลายสีส้ม ผ้านิ่มใส่สบาย Size 34 ยาว 30 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย + สายคาดเอวลายเดียวกับกระโปรง SOLD OUT

NEW: Coach ลาย Logo สีดำทอง มาพร้อมสายสะพายยาวสุดหรู Size 10" (L) x 6 1/4" (H) x 2 1/4" (W) มาพร้อมป้ายห้อย + Dust Bag SOLD OUT

NEW: กระโปรงลูกไม้ยาว H&M สีครีม ซับในสีเขียวอ่อน เป็นกระโปรงลูกไม้ทั้งตัว มีลูกไม้ทั้ง 2 ด้าน สวยหรูมากๆ Size 34 เอว 25 สะโพก 34 ยาว 23.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT
รุ่นเดียวกับที่คุณเก๋ใส่ค่ะ ขอยืมรูปมาจาก Instagram คุณเก๋ค่ะ

++เส้นสุดท้ายแล้วค่ะ NEW สร้อย H&M ดอกกุหลาบเหมือนที่คุณชมพู่ใส่ สวยมากๆ SOLD OUT
NEW: ต่างหู H&M SET 12 คู่ สุดคุ้ม มีต่างหูทอง 4 Size ต่างหูมุก 4 Size ต่างหูเพชร 4 Size SALE ถูกสุดๆ SOLD OUT

เฉพาะชุดนี้มีตำหนิ ต่างหูเพชรหายไป 1 ข้าง (แถวแรกอันที่ 3) SOLD OUT

NEW: ต่างหู H&M SET 12 คู่ รุ่นใหม่ มีต่างหูกุหลาบ 3 แบบ ต่างหูทอง 3 Size ต่างหูมุก 3 Size ต่างหูเพชร 3 SOLD OUT

NEW:นาฬิกา Playboy หน้าปัดสีเงินน่ารักมากๆๆ สายหนังสีขาว ขนาดหน้าปัด 3.6 ซม. มาพร้อมกล่องและใบรับประกันสินค้า SOLD OUT
NEW: กระเป๋า Coach รุ่นยอดฮิตลาย logo สีดำ ขอบหนังสีดำเงา อะไหล่เงิน มาพร้อมสายสะพายยาวสุดคุ้ม มาพร้อม Dust Bag + Care card เป็นสินค้า Shop นะค่ะ ได้มาใบสุดท้าย ตอนซื้อไม่เห็นค่ะ จะมีรอยเลอะด้านในกระเป๋าเล็กน้อย ตามรูปนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ เพราะอยู่ด้านใน รุ่นนี้ขายดีมากๆ SOLD OUT

USED like NEW: กระเป๋า Kate Spade Denim Scout รุ่น Signature ผ้ายีนส์สีดำ น่ารักมากๆ ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ ใหม่มากๆๆ ซื้อมาประมาณ 10,000 กว่าๆ จะมีตำหนิด้านในกระเป๋าจะเป็นรอยเครื่องสำอางค์ค่ะ มาพร้อม Dust Bag + Card SOLD OUT

Size 6.8" h x 10.3" w x 3.1" d, Adjustable strap; 21"- 22.5" drop length

NEW: Dress Topshop Size 10 ลายลูกไม้ทั้งชุด สวยหรู มากๆ รุ่นเดียวกับที่คุณชมพู่ใส่ค่ะ ใส่สวยมากๆ ที่ Shop ไทย Sold out หมดแล้วค่ะ uk10 อก 34 เอว 27 สะโพก 36 มาพร้อมป้ายห้อยยี่ห้อจาก Shop ที่ UK ค่ะ >> SOLD OUT

New: เดรส Topshop Size 8 ลายดอกไม้สีสวยหวานมากๆๆ ด้านหลังมีซิป สาวหวานๆที่ชอบลายดอกไม้ไม่ควรพลาดค่ะ ((ไม่มีป้ายห้อยนะค่ะ)) ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ SOLD OUT

NEW: นาฬิกา Baby Phat หน้าปัดเหลี่ยมสีทอง ขนาดหน้าปัด 2.3 ซม. สวยหรูมากๆ สายด้านนึงเป็นหนังถัก อีกด้านนึงเป็นสายสีทอง เม็ดมะยมคริลตัลสีขาวสุดหรู เป็นสินค้าตัวโชว์ค่ะ Case สีทองมีรอยขนแมวเล็กน้อย สายมีรอยถลอกเล็กน้อยตามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อมกล่อง+ใบรับประกันสินค้า ราคาเต็มแพงมากๆ SOLD OUT

NEW: กระเป๋า ฺBaby Phat Shopping Bag เป็นผ้าดำคล้ายผ้าของกระเป๋า Prada ค่ะ กระเป๋าเป็นสีดำทอง มีตัวกระดุมแม่เหล็กติดด้านใน 2 อัน size: L 41.5 H 24 D 10 เป็นสินค้า SALE ตำหนิเล็กน้อยค่ะ ดูรูปแมวจะมีรอยเล็บขูดค่ะ แต่สีไม่ถลอกค่ะ ขอบกระเป๋าจะมีรอยจุดเกิดจากการกดทับเล็กน้อยค่ะ และ ที่ฐานด้านล่างจะมีรอยเล็บขูดค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ มาพร้อมป้ายห้อยยี่ห้อค่ะ ราคาเต็มแพงมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: เดรส Miss Selfridge ไหล่เดี่ยวลายดาวสีฟ้าเทา Size 8 สวยน่ารักมากๆค่ะ ด้านข้างเป็นซิปค่ะ ((ไม่มีป้ายห้อยนะค่ะ)) ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขายแล้วค่ะ

New: แว่นกันแดด Rayban RB2140 1022/32 Size 50 รุ่น Limited Edition ขาด้านในเป็นลายดอกไม้สีสวยหวาน มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และ ใบรับประกันค่ะ ที่ Shop ขาย 12,000 ++ ขายแล้วค่ะ

NEW: นาฬิกา Glam Rock ญ หน้าปัดโรมันสีขาว สาย Silicone สีดำ Cover เป็น Silicone สีดำ หน้าปัดเล็ก ขนาด 39 MM. เหมาะกับคนข้อมือเล็กค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตจาก Shop ค่ะ ราคาที่ Shop อยู่ที่ 40,000 ++ ขายแล้วค่ะ

NEW : กระเป๋า Guess Shopping Bag ผ้าซาตินสีฟ้า ขลิบหนังแตกๆสีเงิน กระเป๋าใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ ยังมีป้ายห้อยอยู่เลยค่ะ พลาสติกที่สายยังไม่แกะเลยค่ะ แต่จะมีรอยเลอะตรงสายด้านหลังนิดนึงตามรูป และด้านในจะมีรอยหลุดของหนังออกไปเล็กน้อยค่ะแต่อยู่ด้านในของกระเป๋า มองไม่เห็นค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Baby Phat กรอบสีทอง เลนท์สีชาสวยหรูมากๆค่ะ สินค้ามีแต่ตัวแว่นนะค่ะ กรอบแว่นตรงกลางจะมีรอยถลอกเล็กน้อยค่ะ มองไม่ค่อยเห็นค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาที่ Shop 4,000 ++ ขายแล้วค่ะ
USED: นาฬิกา Coach สายหนังแท้สีดำ สภาพดีใช้น้อยค่ะ แต่หน้าปัดมีรอยขนแมวบ้าง ขนาดหน้าปัด 3.2 ซม. สายหนังยังไม่แตกค่ะ ยังใช้งานได้อีกนานค่ะ มาพร้อมกล่อง Coach + Service Book + Gurantee Card ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าคล้องมือ Coach ลาย Logo สีเขียว สีสวยมากๆๆ มาพร้อมป้ายห้อยและถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling สีดำ สายสะพายปรับได้ สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อยมากๆ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ด้านในสะอาดมาก
ขนาด กว้าง 8.5 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 2.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ น่ารักมากๆๆ ค่ะ หูหิ้วเป็นไม้ ซื้อจาก HK. Size: กว้าง 6.5 นิ้ว สูง 6.5 นิ่ว ฐานกว้าง 6.5 นิ้ว ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว จะมีตำหนิเล็กน้อยมากๆๆ คือ รอยเลอะกาวอยู่ 2 จุดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายที่ ขายแล้วค่ะ

NEW:นาฬิกา DKNY NY8160 สาย Stainless สีเงิน หน้าปัดประดับคริลตัลตรงตัวเลขค่ะ ขนาดหน้าปัด 3.5 ซม. มาพร้อมกล่องและใบรับประกันค่ะ ((แต่กล่อง DKNY ชำรุดนะค่ะ จะให้กล่องนาฬิกาอื่นไปอีกกล่องค่ะ)) แบรนด์นี้ราคาที่ Shop ไม่ต่ำกว่า 6,000 บาท ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like new กระเป๋า Coach Patchwork Hobo สี Off-white สภาพดีใหม่มากๆๆค่ะ ใช้น้อยมาก อะไหล่เงินเงาวิ้งๆ ตามมุมขอบไม่มีรอยใดๆๆ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด กว้าง 13 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ถือเข้าได้กับทุกชุด มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW: แว่น Rayban RB4126 สีฟ้า NEW Season เลนท์ไล่เฉด ใส่สวยมากๆๆๆ มาพร้อมกล่องกระดาษ กล่องแว่น ใบรับประกันและผ้าเช็ดแว่นค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ยี่ห้อ RABEANCO ขนาด สูง 40 CM. กว้าง 38 CM. ฐานกว้าง 17 CM. Design สวยค่ะ ตกแต่งด้วยหนังแท้สีเทากับดำค่ะ สวยมากๆ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋าค่ะ ซื้อมาเก็บ อย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใช้เลยค่ะ สะพายแล้วจะเป็นทรงประมาณ LV Delightful ค่ะ มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling สีดำ สายสะพายปรับได้ สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อยมากๆ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ด้านในสะอาดมาก
ขนาด กว้าง 8.5 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 2.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ น่ารักมากๆๆ ค่ะ หูหิ้วเป็นไม้ ซื้อจาก HK. Size: กว้าง 6.5 นิ้ว สูง 6.5 นิ่ว ฐานกว้าง 6.5 นิ้ว ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว จะมีตำหนิเล็กน้อยมากๆๆ คือ รอยเลอะกาวอยู่ 2 จุดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายที่ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Coach รุ่นยอดฮิต ลาย logo สีดำ ขลิบหนังเงาสีดำสภาพดีค่ะ ใหม่มากค่ะ อะไหล่เงายังวิ้งๆค่ะ แต่จะมีตรงมุมกระเป๋าทั้ง 4 ด้าน จะมีรอยดำเล็กน้อยตามรูปค่ะ ด้านในสะอาดมาก ขนาด กว้าง 13 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW กระเป๋าคล้องข้อมือ Coach ลาย Logo สี off-white ลายน่ารักมากๆๆ เป็นรูปผึ้งกับดอกไม้ ด้านหลังก็มีดอกไม้อีกดอก ขนาดกว้าง 6 นิ้ว สูง 3.5 นิ้ว มาพร้อมกล่อง Coach ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW แว่นกันแดด French Connection (FCUK) สีขาว แว่นทรงคล้าย Rayban Aviator ป้ายห้อย ทรงยอดฮิต กัน UV 100%ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า French Connection สีดำ เป็นของใหม่ SALE จาก Shop ที่ UK.ค่ะ จะมีตำหนิจุดเล็กๆอยู่จุดเดียวค่ะ คือรอยถลอกจุดเล็กๆๆ นิดเดียวค่ะ ใส่แล้วก็มองไม่ค่อยเห็นค่ะ (ตามรูป) ขายแล้วค่ะ

NEW นาฬิกา Morgan สาย Stainless สีเงิน หน้าปัดประดับคริลตัล SALE ต่ำกว่าทุนค่ะ เป็นสินค้าใหม่ค่ะ แต่เป็นสินค้ามีตำหนิค่ะ คือ เพชรที่หน้าปัดจะเป็นสีเทาอ่อนๆประมาณ 9 เม็ดค่ะ นอกนั้นจะเป็นสีขาวค่ะ (ตามรูป) และหน้าปัดจะมีรอยขีดไม่ลึกประมาณ 1.3 ซม. ค่ะ ถ้าไม่สังเกตก็มองไม่เห็นค่ะ ขนาดหน้าปัดกว้าง 3.5 ซม. สูง 2.5 ซม. สายปรับได้ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย กล่อง และ ใบรับประกันสินค้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

กระเป๋า Guess สีฟ้าผ้าทวิด สวยน่ารักมากๆๆ ค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว สภาพเกือบ 100% อะไหล่ยังเงาวิ๊งอยู่เลยค่ะ แต่ตรงยี่ห้อ Guess จะมีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ ด้านในสะอาดเอี่ยม ขนาด กว้าง 24 CM สูง 16.5 CM ฐานกว้าง 6.5 CM มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าหนังกลับสีดำ เป็นหนังแท้ แบบน่ารักมากๆๆๆ ถือแล้วไม่เหมือนใคร อะไหล่สีทอง ซื้อมาจาก HK. เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใช้เลย ขนาด กว้าง 15.5 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ฐานกว้าง 7.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋า ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋าสะพาย MNG สีเงิน สายปรับได้ กระเป๋ามีรอยบ้างๆ นิดหน่อยค่ะ สะพาย ข้างได้ สภาพโดยรวมใหม่ค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขนาดกว้าง 9.5 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling สีดำ ใหม่มากๆๆ สายปรับได้ Size: สูง 6.5 นิ้ว กว้าง 13 นิ้ว ฐานกว้าง 5.5 นิ้ว ไม่เคยใช้เลย ค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่มีตำหนิใดๆๆ มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling ใหม่มากๆๆ ใช้น้อยมากๆๆ ส่วนใหญ่เก็บอย่างเดียวค่ะ สายปรับได้ Size: สูง 5.5 นิ้ว กว้าง 11 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว จะมีตำหนิเล็กน้อยตรงเข็มขัดปรับ สายจะมีรอย ถลอกๆค่ะ ตามรูปค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋า Guess ลายผ้าซาตินสีชมพู ตัดกับหนังเงาสี Off-White ใหม่มากๆๆๆ ใช้น้อยมาก ใครได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ มาพร้อมถุงผ้า Guess ค่ะ ขนาด กว้าง 11 นิ้ว (ไม่รวมกระเป๋าด้านข้างอีกข้างละ 1 นิ้ว) สูง 6.5 นิ้ว ฐานกว้าง 5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling ใบเล็ก รุ่น IF ใหม่มาก เคยใช้ไปครั้งเดียว แบบน่ารักมากๆๆ ค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขนาด กว้าง 12 นิ้ว สูง 6 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋าถือ ESPRIT สีดำหนังนิ่ม ใบเล็กน่ารักมากๆๆค่ะ สภาพดีมาก ขนาด กว้าง 8 นิ้ว สูง 7 นิ้ว ฐาน 4.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
New: กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบสีดำ ยี่ห้อ Chat Chat อะไหล่ทอง (หนังคล้ายแบรนด์ MIU MIU ซึ่งราคาไม่ต่ำกว่า 40,000 บาทต่อใบค่ะ) จุของได้เยอะมากๆๆๆ แบบสวยเท่ห์มากๆๆ จะหิ้วหรือสะพายก็ได้ค่ะ มีสายสะพายยาวสีดำให้อีกเส้นค่ะ ขนาด กว้าง15.5 นิ้ว สูง 11 นิ้ว ฐานกว้าง 6 นิ้ว มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ
THANK YOU SBN Ka