รับประกันสินค้าแท้100% ไม่แท้คืนเงินค่ะติดต่อสอบถามเพิ่มเติมทางpm

หรือโทร 082-สาม สี่ สี่ ห้า เก้า สี่ เก้า ค่ะ line,whatapps

ไม่แท้คืนเงินเต็มจำนวนค่ะ ขายมาหลายใบแล้วนะค่ะดูประวัติได้ค่ะ

ขอดูรูปเพิ่มได้นะค่ะ

ติดต่อมาค่ะขายได้ขายค่ะต้องการเคลียร์ตู้จริงๆ ค่ะ

New cc-oo jacket jean 850.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
cc-oo คาดิแกน ใส่ครั้งเดียวใหม่มากค่ะ 450.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

Jump suit cps size l ผ้าผสมลินิน 450.-
[IMG][/IMG]

NWT Zara 450.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

New forever21 dress size s.(ไม่ได้รีดยับหน่อยค่ะ) 450.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
คาดิแกนตัวยาวสีม่วง Fox ใส่ครั้งเดียว 390.-
[IMG][/IMG]
เสื้อผ้าขนแต่ไม่หนา Zein ใหม่ค่ะ 390.-
[IMG][/IMG]
เสื้อคลุมตัวสั่นสีชมพู ไม่เคยใส่ค่ะ cps size s 450.-
[IMG][/IMG]
Zein size s ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ผ้าชีฟอง 450.-
[IMG][/IMG]
Uniglo สีเขียวทหาร ใส่ครั้งเดียว ประมาณไซส์ m sold.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
เดรสร้าน Ratino ไม่เคยใส่ค่ะ 450.- ฟรีไซส์ยาวประมาณเข่า
[IMG][/IMG]
EDC ใส่ครั้งเดียว size 34 450.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
Dapper กางเกงสี่ส่วน ผ้าผสมลินินสีฟ้ามีสายสภาพใหม่ค่ะ size 2 350.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
เดรสแนวๆ fiy now สภาพใหม่ค่ะ 650.-
[IMG][/IMG]
เดรส fly now ผ้ายืด 550.-
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
ข้างล่างนี้ตัวละ 350.-สภาพใหม่ทุกตัวค่ะ รับประกันไซส์ตามรูปเลยนะค่ะ
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
MNG [IMG][/IMG]
Cps size s
[IMG][/IMG]

Uniglo เสื้อคลุมยาวสีเทา ไม่รวมเสื้อข้างในค่ะ
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
[/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

ยังมีสินค้าทยอยลงเรื่อยๆ นะค่ะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ